AE. Racing Club
17 ตุลาคม 2024 22:31:49 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 13 14 [15] 16 17 ... 256  »  [5»] [10»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเสียง AE-Racing BangKok university หน่อยค่ะ  (อ่าน 557545 ครั้ง)
runae101
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

"Well done is better than well said."

« ตอบ #280 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2009 22:56:56 »

แอบเอารถไปทำสีฝากระโปรงมาคับ  แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ..

สั่งซื้อ-ประมูล สินค้าขนาดเล็ก และ ขนาดกลาง ราคาเป็นกันเอง

3S-G TФCФβů

แล้วคุณจะรู้ว่า 1300 อย่างมันก็ได้แค่นี้แระครับบบ

« ตอบ #281 เมื่อ: 15 พฤษภาคม 2009 23:42:34 »

รถสวยกันใหญ่เลยนะ 

เบิร์ด ๆ เพื่อนพี่เอากันสาดไปให้เบิร์ด ยังอะ

เบิร์ด ผูกโบ หรอมีอินเตอร์ด้วย

รถหนึ่งสวยนะเนี่ย ฝาเครื่องก็ดำฝาโปรงก็ดำอีก แต่สวยนะสวยใช้ได้เลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พฤษภาคม 2009 08:48:19 โดย SaTaNgZa » บันทึกการเข้า

"เอาๆรถไม่สวยหรอกแค่พอดูได้แต่งไว้คุยว่า ยุ่น นะ"

runae101

"Well done is better than well said."

« ตอบ #282 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009 08:50:05 »

ขอบคุงคับพี่สตางค์  คำนับ คำนับ

เดี๋ยวเปิดเทอม มิตติ้งกาน ฮ่าๆๆ

สั่งซื้อ-ประมูล สินค้าขนาดเล็ก และ ขนาดกลาง ราคาเป็นกันเอง

BirdZ_ZestUp
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

SR20DET!!

« ตอบ #283 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009 08:53:21 »

แอบเอารถไปทำสีฝากระโปรงมาคับ  แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ..

อย่างโหดอ่ะ อิอิ

TOCOBU

SR20DET!!

« ตอบ #284 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009 09:26:46 »

เบิร์ด ๆ เพื่อนพี่เอากันสาดไปให้เบิร์ด ยังอะ

เบิร์ด ผูกโบ หรอมีอินเตอร์ด้วย

รถหนึ่งสวยนะเนี่ย ฝาเครื่องก็ดำฝาโปรงก็ดำอีก แต่สวยนะสวยใช้ได้เลย

เอามาแล้วพี่แต่มันใส่ไม่ได้อ่ะ มันยาวไป ไม่ได้ผูกโบไรหรอกรูปรถใครไม่รู้สวยดี

TOCOBU
3S-G TФCФβů

แล้วคุณจะรู้ว่า 1300 อย่างมันก็ได้แค่นี้แระครับบบ

« ตอบ #285 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009 11:00:48 »

ขอบคุงคับพี่สตางค์  คำนับ คำนับ

เดี๋ยวเปิดเทอม มิตติ้งกาน ฮ่าๆๆ

สุดยอด สุดยอด จัดไปเลยหนึ่ง(ถ้าไม่ติดทำรถไปแน่ๆ ฮิฮิ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 พฤษภาคม 2009 11:02:59 โดย SaTaNgZa » บันทึกการเข้า

"เอาๆรถไม่สวยหรอกแค่พอดูได้แต่งไว้คุยว่า ยุ่น นะ"

3S-G TФCФβů

« ตอบ #286 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009 11:02:35 »

เอามาแล้วพี่แต่มันใส่ไม่ได้อ่ะ มันยาวไป ไม่ได้ผูกโบไรหรอกรูปรถใครไม่รู้สวยดี

ยาวมากมั้ยอะ ใส่ไม่ได้เอาคืนได้นะเบิร์ดเอาคืนมั้ยเด๋วพี่จะได้เตรียมเงินไว้ให้ ตอนเปิดเทอมอะ ไม่ต้องเกรงใจนะคืนได้ๆ

bb@gun
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #287 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009 13:30:24 »

ตามหาเจ้าของกระทู้
หายไปเลยเด๋วนี้   ซูม ซูม

Ouanny
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #288 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009 19:55:45 »

จบแล้วอยู่ด้วยยยได้ไหมคร้าบบบบบบบ   บ้านผมก็อยู่แถวๆๆๆ มหาลัยเลยคับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
nut_spoon.CZ

AE เสือเหลือง STYLE แรงไม่เท่า...เงาไว้ก่อน!!!

« ตอบ #289 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009 20:04:27 »

ว่ะว้าวๆๆๆๆ

อย่างเนียนเลยครับ พี่ หนึ่ง สวยๆโหดๆ แหล่มมากๆครับ  สุดยอด

อิอิ ติดกิ๊ปล็อคเพื่อความปลอดภัยแล้วด้วย  ซุบซิบ

ป.ล.แบบเดียวกับผมเลย  แหะ.. แหะ..

SETUP BY TORNTO
AE SUPERCARBON
runae101

« ตอบ #290 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2009 21:33:21 »

แนวเดียวกานเลยคับ  เหอๆๆ

แต่ต้องขอบคุณ นัท คับ สำหรับคำแนะนำ  อิอิ  อิอิ

Djpog_TФCФβů

...............

« ตอบ #291 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2009 01:51:13 »

มีแต่รถสวยๆ อิอิ รถป๊อกกลายเป็นเดิมสนิทแล้วครับ ๕๕๕

อ้างอิง  http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=41970.0

ตารางสอนออกกันยังครับ

วันไหนใครว่างช่วงบ่ายวันไหนบอกด้วยนะครับ

กะว่าเปิดเทอมนี้จะจัดมีตติ้งคาราวานไปไหว้พระที่อยุธยากันสัก ๕ วัดครับไปช่วงบ่ายกลับมาก่อน ๖ โมงเย็นครับ หรือว่าจะไปที่สระบุรีดี ให้สตางค์เป็นไกด์ครับ

เอาไงก็บอกด้วยนะครับอยากให้มีมีตติ้งในมหาลัยใจจะขาด อิอิ

....

เออ .. เบิร์ด  พี่เหลือถั่วสีเขียวอันนึง สีเหลืองอันนึงอ่ะ ส่วนเครื่องรางเอามาให้แล้วนะครับ

SR20DET!!

« ตอบ #292 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2009 04:08:56 »

มีแต่รถสวยๆ อิอิ รถป๊อกกลายเป็นเดิมสนิทแล้วครับ ๕๕๕

อ้างอิง  http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=41970.0

ตารางสอนออกกันยังครับ

วันไหนใครว่างช่วงบ่ายวันไหนบอกด้วยนะครับ

กะว่าเปิดเทอมนี้จะจัดมีตติ้งคาราวานไปไหว้พระที่อยุธยากันสัก ๕ วัดครับไปช่วงบ่ายกลับมาก่อน ๖ โมงเย็นครับ หรือว่าจะไปที่สระบุรีดี ให้สตางค์เป็นไกด์ครับ

เอาไงก็บอกด้วยนะครับอยากให้มีมีตติ้งในมหาลัยใจจะขาด อิอิ

....

เออ .. เบิร์ด  พี่เหลือถั่วสีเขียวอันนึง สีเหลืองอันนึงอ่ะ ส่วนเครื่องรางเอามาให้แล้วนะครับ

ได้เลยพี่เท่าไหร่pmมาบอกที ถั่วเอาสองอันเลยนะ

TOCOBU
~RETRO RACE...つづく
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

ไข่ยานใส่JICไข่กระดิกใส่Tein

« ตอบ #293 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2009 04:09:58 »

หน้านี้เหมาะ น้ำตก นะ สวยงาม มีน้ำเล่นแน่นอน อิอิ
จะไปไหนแล้วแต่นะ

ฝากรูป>> http://image.ohozaa.com/
อยากทำCabonสวยๆ 
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=110314.0
อะไหล่ของแต่งจากญี่ปุ่น
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=112902.0

SR20DET!!

« ตอบ #294 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2009 04:10:23 »

จบแล้วอยู่ด้วยยยได้ไหมคร้าบบบบบบบ   บ้านผมก็อยู่แถวๆๆๆ มหาลัยเลยคับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ได้เลยครับพี่ อิอิ

TOCOBU

SR20DET!!

« ตอบ #295 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2009 04:16:40 »

หน้านี้เหมาะ น้ำตก นะ สวยงาม มีน้ำเล่นแน่นอน อิอิ
จะไปไหนแล้วแต่นะ

ไม่หลับไม่นอนนะพี่บอล

TOCOBU
~RETRO RACE...つづく
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

ไข่ยานใส่JICไข่กระดิกใส่Tein

« ตอบ #296 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2009 08:15:20 »

ยังไงก็อยากไปน้ำตกๆ อ่า อยากได้รูปสวยๆ

ฝากรูป>> http://image.ohozaa.com/
อยากทำCabonสวยๆ 
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=110314.0
อะไหล่ของแต่งจากญี่ปุ่น
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=112902.0
nut_spoon.CZ

AE เสือเหลือง STYLE แรงไม่เท่า...เงาไว้ก่อน!!!

« ตอบ #297 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2009 11:18:22 »

แนวเดียวกานเลยคับ  เหอๆๆ

แต่ต้องขอบคุณ นัท คับ สำหรับคำแนะนำ  อิอิ  อิอิ

ไม่เป็นไรครับพี่ หนึ่ง  ซุบซิบ

ว่าแต่พี่เอารูปลง ฮิ 5 หรือยังครับ

SETUP BY TORNTO
AE SUPERCARBON
PheeSajIII
มือเก่าหัดแข่ง

บ้าบอมีสติ หน้าเหมือนกะปิ แต่อยากสวย

« ตอบ #298 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2009 12:44:13 »

มีคำถามค่า................

ทำไม ม.กรุงเทพฯ ต้องจอดรถเอาหน้าเข้าเท่านั้นค่า.......

คราวก่อนไปพี่ รปภ. แกเดิมมาเคาะแล้วพูดเท่ห์ๆว่า..

"ระเบียบ ม.กรุงเทพฯ จอดรถเอาหน้าเข้าน่ะคับ"

พอดีมิทันได้มองป้ายบ้านเค้าไอ้เราก้อคิดว่าถอดจอดเรียบร้อยดี

อิอิ ตอบด้วยค่า..พี่น้อง ม.กรุงเทพฯ ค่ะ
Djpog_TФCФβů

...............

« ตอบ #299 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2009 15:16:37 »

มีคำถามค่า................

ทำไม ม.กรุงเทพฯ ต้องจอดรถเอาหน้าเข้าเท่านั้นค่า.......

คราวก่อนไปพี่ รปภ. แกเดิมมาเคาะแล้วพูดเท่ห์ๆว่า..

"ระเบียบ ม.กรุงเทพฯ จอดรถเอาหน้าเข้าน่ะคับ"

พอดีมิทันได้มองป้ายบ้านเค้าไอ้เราก้อคิดว่าถอดจอดเรียบร้อยดี

อิอิ ตอบด้วยค่า..พี่น้อง ม.กรุงเทพฯ ค่ะ

ถ้าจอดหน้าหอสมุดต้องเอาหน้าเข้าครับถ้าเอาหลังเข้าแสดงว่าคุณขับย้อนศรมาครับเพื่อที่เวลาออกจะได้ออกสะดวกเพราะที่จอดตรงนี้มันเฉียงครับ  ส่วนที่อื่นจอดเอาหลังเข้าหน้าเข้าข้างเข้าได้ตามสบายครับแต่ขอให้อยู่ในช่องเลนที่ทางมหาวิทยาลัยกำหนดไว้ครับ

เอาไงว่ามาเลยน้ำตกก็ได้ใครว่างวันไหนช่วงบ่ายบอกด้วยละกันจะได้ไปกัน

หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 13 14 [15] 16 17 ... 256  »  [5»] [10»]   ขึ้นบน
  พิมพ์