AE. Racing Club
16 ตุลาคม 2024 03:30:25 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามเกี่ยวกับป้ายทะเบียนอีกทีครับ  (อ่าน 821 ครั้ง)
Show aof
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« เมื่อ: 30 สิงหาคม 2008 01:14:07 »

ขอถามหน่อยครับว่า ผมจะขอป้าย  "สม1000"   เลขยังงี้ต้องไปประมูลไหมอ่าคับ จัดอยู่ในเลขสวยใช่ไหมครับ หรือว่าไม่ใช่อ่าครับ
ผมอยุ่สุราษฎร์ฯ ผมประมูลที่นี่กับผมไปซื้อตามเว็บที่ขาย หรือที่กทม. ไรงั้น ซื้อแบบไหนจะถูกกว่ากันอ่าครับ

คำนับ
Hunter_JIK.CZ48
AE Racing Club Staff
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

3S-GE Doraemonster 9X

« ตอบ #1 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2008 01:22:51 »

เอาแบบเลขไม่สวยก่อนนะ จากที่ผมเคยอยากได้เลข สวยๆ แบบไม่ต้องประมูล

ปัญหาคือมันจะรอนานครับ ผมเคยไปติดต่อแล้ว เลขมันรันประมาณวันละ 20เบอร์ (นนทบุรีนะครับ)

คือสมมุติปัจจุบันเลข 5555 อยู่ แค่จะจอง 6000

ก็ต้องรอนานแล้วอะครับ วันละ20 เป็นอาทิตกว่าจะได้

แบบนี้อะครับ ต่างจังหวัดน่าจะช้ากว่าอีก หมวดตัวอักษรนี้ ยิ่งหนักเลยครับ ของนนทบุรี ยัง กพ อยู่เลย ของกรุงเทพไปถึงไหนๆแล้ว

แต่ยังไงก็ลองดูนะครับ สม1000นี้ผมก็ไม่แน่ใจว่าต้องล๊อคหรือเปล่า ครับ เลขสวย

www.bervip.com ชื่อ M เขาขายเลขสวยอยู่ลองโทรปรึกษาดูครับ

Show aof
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #2 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2008 01:38:24 »

เอาแบบเลขไม่สวยก่อนนะ จากที่ผมเคยอยากได้เลข สวยๆ แบบไม่ต้องประมูล

ปัญหาคือมันจะรอนานครับ ผมเคยไปติดต่อแล้ว เลขมันรันประมาณวันละ 20เบอร์ (นนทบุรีนะครับ)

คือสมมุติปัจจุบันเลข 5555 อยู่ แค่จะจอง 6000

ก็ต้องรอนานแล้วอะครับ วันละ20 เป็นอาทิตกว่าจะได้

แบบนี้อะครับ ต่างจังหวัดน่าจะช้ากว่าอีก หมวดตัวอักษรนี้ ยิ่งหนักเลยครับ ของนนทบุรี ยัง กพ อยู่เลย ของกรุงเทพไปถึงไหนๆแล้ว

แต่ยังไงก็ลองดูนะครับ สม1000นี้ผมก็ไม่แน่ใจว่าต้องล๊อคหรือเปล่า ครับ เลขสวย

www.bervip.com ชื่อ M เขาขายเลขสวยอยู่ลองโทรปรึกษาดูครับ

ขอบคุณครับ

ได้แระครับ พอดี พี่เค้าให้ดูเว็บนี้ http://www.tabienrodauction.com/tabienrodauction/index.html

คือผมอยากทราบราคาก่อนอะครับว่าเท่าไหร่
สม 1000  43,000

ไม่งั้นก็ให้น้าประมูลให้ที่ กทม. อ่าครับ

ใครอยากได้ลองเข้าไปเช็คดูได้ครับ

ขอบคุณมากครับสำหรับคำตอบ อิอิ
NosDriVe

พิเรณทีม = มิตรภาพ + ความจริงใจ

« ตอบ #3 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2008 07:42:52 »

แอบดู แอบดู

ถ้าไม่ทนเหนื่อย ทนลำบากมาด้วยกัน ก็ไม่รู้หรอกว่าแต่ละคนให้ใจกันแค่ไหน ใช่มั้ย พิเรณทีม
เจี๊ยบ TPZ#13

fire & rescue

« ตอบ #4 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2008 09:49:09 »

สี่หมื่นสามเรยเรอะ อิอิอิอิ

Fong-(le)vin 92

Bi-To-eY Racing GirL

« ตอบ #5 เมื่อ: 30 สิงหาคม 2008 14:15:33 »

ผม แนะนำว่า เอาหมวด สบ ดีกว่า ครับ

เป็น สบ 1000 เวลาได้มาก็ ตัด สติ๊กเกอร์ สระ อือ ติดเข้าไป

ก็เป็น สืบ 1000 โหย สุดยอดดด 555+  ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์