AE. Racing Club
03 ตุลาคม 2024 18:14:11 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระจกข้างหายปายยยยย  (อ่าน 5582 ครั้ง)
บุคคลคนหนึ่ง
มือเก่าหัดแข่ง

I LOVE LADY IN LOAPAN WONGWAN

« ตอบ #20 เมื่อ: 09 กันยายน 2008 21:08:56 »

แหมไม่ได้เจอตัวจริงสะนาน หล่อขึ้นเป็นกองเลยน้องเต้เรา

ขอแท้ๆบ้างเหอะนะ เบื่อแล้วของก็อป
loving^^AE101
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #21 เมื่อ: 09 กันยายน 2008 21:44:39 »

ฟาดเคราะห์ซะอย่างงั้นเรย
ส้มไม่ชอบเรยอะ พวกที่นึกอยากออกก็ออก
ขอให้รถพี่เต้กลับออกมาหล่อไวๆ ๆๆ นะคะ

ก็ แ ค่ 1 3 0 0 เ ดิ ม ๆ
muoon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: 10 กันยายน 2008 09:04:24 »

เป็นความผิดของ lpg จูนพอดีไป

ถ้าจูนบางรถจะวิ่งไม่ได้ขนาดนี้ จะไม่เกิดอุบัติเหตุ

ถ้าจูนหนาไปก้อวิ่งไม่ออก ก้อไม่เกิดเหมือนกัน

สรุป lpg ผิด

อิอิ
RANDOM.VIP
นักแข่งมือสมัครเล่น

จะเอาอะรั้ยย กับ ลูกผู้ชาย ลั่นล้า

« ตอบ #23 เมื่อ: 11 กันยายน 2008 02:33:08 »

ถ้าจูนบางรถจะวิ่งไม่ได้ขนาดนี้ จะไม่เกิดอุบัติเหตุ

ถ้าจูนหนาไปก้อวิ่งไม่ออก ก้อไม่เกิดเหมือนกัน

อิอิ

รถคันนั้นอะผิด ไม่ใช่ LPG เฟ้ย

เวลาเท่านั้นแหล่ะที่จะบอกได้ว่า "เพื่อนแท้" คือใคร

emppty 110
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #24 เมื่อ: 11 กันยายน 2008 09:37:03 »

รถอยู่อู่ไหนอ่ะคับพี่
จาได้ไปช่วยดู

Toei~Caldina
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

~:baby boost:~

« ตอบ #25 เมื่อ: 11 กันยายน 2008 10:36:34 »

ใครบังอาจมาทำรถสวยๆของพี่เต้ได้เนี้ย
กลับมาหล่อไวๆนะพี่

Tae !!
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

อดีต.....

« ตอบ #26 เมื่อ: 11 กันยายน 2008 14:26:52 »

หายไวๆนะครับพี่รถซ่อมได้ดีแล้วที่พี่ไม่เป็นอะไร

ขอบใจจ้า น้องทิต ดริฟไปถึงไหนแล้วเนี่ย

แหมไม่ได้เจอตัวจริงสะนาน หล่อขึ้นเป็นกองเลยน้องเต้เรา

อยู่ๆ พี่มาชมว่าผมหล่อ นี่ผมเสียวตูดนะเนี่ย อุอุ

อิอิ

รถคันนั้นอะผิด ไม่ใช่ LPG เฟ้ย

ถูกต้องครับพี่...อย่าไปฟังคนบ๊องๆ พูดเลยครับ อุอุ

โอ๋ๆๆๆๆๆ  แซวเล่นนะเพื่อนเกมส์

รถอยู่อู่ไหนอ่ะคับพี่
จาได้ไปช่วยดู

คงเข้าอู่วันจันทร์แถวพระราม 3 ฝั่งตรงข้าม SV อะนะ(ถ้าประกันมันให้) ขอบคุณครับหลวงไก่

ใครบังอาจมาทำรถสวยๆของพี่เต้ได้เนี้ย
กลับมาหล่อไวๆนะพี่

จะหล่อสู้เตยได้มั๊ยว้า ทั้งหล่อ ทั้งแรง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 กันยายน 2008 14:33:32 โดย Tae !! » บันทึกการเข้า
Pencom.CZ 49
AE Racing Club Staff
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

นู๋คุณ รักในหลวง

« ตอบ #27 เมื่อ: 11 กันยายน 2008 17:13:59 »

ได้ข่าวจากตั๊กมา ซวยจริงๆเลยพี่เต้ ขอให้หากระจกได้ไวไวนะพี่ กลับมาหล่อเหมือนเดิมละ อิอิ

** 35ํ vol. **
** 4ทุ่มท่าพระ **
หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์