AE. Racing Club
27 ตุลาคม 2024 20:24:57 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2] 3 4 5  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Happy birthday พี่ตู่เเน็ต_TZ#048 ค๊าบ  (อ่าน 14557 ครั้ง)
in@PZ
AE Racing Club Staff
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #20 เมื่อ: 10 กันยายน 2008 09:40:34 »

Happy Birthday ครับ มีความสุขมากๆ

takechi
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: 10 กันยายน 2008 09:51:57 »

Happy Birthday  คับพี่ตู่

คิดสิ่งใด  อยากได้สิ่งใด  ก้อขอให้...........หาเอาเองนะคับ
อิอิ
Ubol_RP.TZ
Moderator
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

สวรรค์...มันไม่มีจิงหรอกหนูๆ

« ตอบ #22 เมื่อ: 10 กันยายน 2008 10:02:43 »

ฉลอง.. ฉลอง.. ฉลอง.. ขอให้มีความสุขนะคับ

เจ้านายเหมือนรัฐบาล พนักงานคือผู้ประสบภัย!!!
rkimoto
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

92 myfriends

« ตอบ #23 เมื่อ: 10 กันยายน 2008 10:08:41 »

ตามมาเห็น วันเกิดคนหล่อนี่เอง Happy Birthday ครับคุณตู่ มีความสุขมากๆๆ ร่ำรวย ไม่เจ็บไม่จนครับ   ฉลอง..

Jaoying
นักแข่งมือสมัครเล่น

5A-FE ? 1.5 L (1498 cc) I4 cylinder 16v DOHC 105 p

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #24 เมื่อ: 10 กันยายน 2008 10:12:43 »

Happy Birthday

祝您...生日快樂 (ขอยืมหน่อยนะจ๊ะ คุณ panya)

สุขสันต์วันเกิด

และแล้วก็มีคนแก่ตามมาติดๆ

หุหุ มีความสุขมากๆนะจ๊ะ

----เจ้าหมาขาว---- 
    AE92 GTi
Sixth Generation

Let's SMILE ...... @^_^@
P.O.M
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: 10 กันยายน 2008 10:44:59 »

ขอให้ได้ไปชิงแชมป์ แบดมินตั้นโลกให้ได้นะ ครับ จาร์ย ตู่..สู้สิบทิศ...
ป้านู๋อ้อ_TZ#051
Moderator

สังกัด โซนธนบุรี

« ตอบ #26 เมื่อ: 10 กันยายน 2008 10:46:53 »

มีความสุขเยอะ ๆ นะจ๊ะ

---  อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน อยากถึงฝันต้องอดทน ---
Toei~Caldina

~:baby boost:~

« ตอบ #27 เมื่อ: 10 กันยายน 2008 11:11:14 »

สุขสันต์วันเกิดมากๆครับพี่

[[Badd]]
Web Administrator

トヨタ カローラ 1.6 GTi

« ตอบ #28 เมื่อ: 10 กันยายน 2008 11:35:40 »

HBD ครับตุ๊ดตู่ แข็งแรง โตไว การงานก้าวหน้า มีเงินทองใช้ไม่ขาดมือ

ว่าแต่จะชวนพี่ไปกินไรอะ

"ขำขำคลับ"
Lee Racing 086-063-7714
จะจบไหม
http://www.facebook.com/aeracingclub
okonomixz-TZ#052
นักแข่งมือสมัครเล่น

TZ#052

« ตอบ #29 เมื่อ: 10 กันยายน 2008 11:36:18 »

Happy Birth day ด้วยคนครับ  ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

ผมไม่ได้เจ้าชู้ แค่มีเนื้อคู่หลายคน
ฮิฮิ ฮิฮิ ฮิฮิ ฮิฮิ ฮิฮิ
Tae !!

อดีต.....

« ตอบ #30 เมื่อ: 10 กันยายน 2008 11:49:32 »

ขอให้ไปหาของเทพมาขายได้เยอะๆ ในราคาถูกๆ

ทำให้ลูกค้าเยอะ เลยทำให้รวยๆๆๆๆๆๆ ละกานจ้า
TIT

« ตอบ #31 เมื่อ: 10 กันยายน 2008 11:53:37 »

Happy Birthday รวยๆๆๆๆน๊า
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: 10 กันยายน 2008 12:04:41 »

Happy Birthday ครับ มีความสุขมากๆ

ขอบคุณคับท่านอิน เเห่งพระนคร ......   ได้โปรด..

Happy Birthday  คับพี่ตู่

คิดสิ่งใด  อยากได้สิ่งใด  ก้อขอให้...........หาเอาเองนะคับ
อิอิ

ขอบคุณครับ เอก กิจการของท่าน ท่านก็ไปต้องลูกค้าเองเหมือนกันนะ อิอิ  แลบลิ้น

ฉลอง.. ฉลอง.. ฉลอง.. ขอให้มีความสุขนะคับ

ขอบคุณคับพี่โอ๊ค เดี๋ยวโอกาสหลังจะไม่พลาด ทริปกิจกรรมดีๆอีกเเล้วคับ  เศร้า

ตามมาเห็น วันเกิดคนหล่อนี่เอง Happy Birthday ครับคุณตู่ มีความสุขมากๆๆ ร่ำรวย ไม่เจ็บไม่จนครับ   ฉลอง..

ขอบคุณคับพี่เอ เเละ ขอบคุณสำหรับคำอวยพร คับ

Happy Birthday

祝您...生日快樂 (ขอยืมหน่อยนะจ๊ะ คุณ panya)

สุขสันต์วันเกิด

และแล้วก็มีคนแก่ตามมาติดๆ

หุหุ มีความสุขมากๆนะจ๊ะ

ขอบคุณมากๆคับพี่เจ้าหญิง ทั้งใน Hi5 เเละ เวป AE เลยคับ ขอบคุณมากๆๆ  เอ๋อ

ขอให้ได้ไปชิงแชมป์ แบดมินตั้นโลกให้ได้นะ ครับ จาร์ย ตู่..สู้สิบทิศ...

ขอบคุณคับท่านพี่ป้อม เดี๋ยววันนี้จะสอนเเบด 1 กระบวนท่าเเจ่มๆให้ครับ  คำนับ

มีความสุขเยอะ ๆ นะจ๊ะ

ขอบคุณคับพี่อ้อ วันนี้ได้กินเค็ก 2 ชิ้นเเระ สงสัยจะอ้วนไปกว่านี้อีกหลายโล อิอิ

สุขสันต์วันเกิดมากๆครับพี่

ขอบคุณมากๆเช่นกันคับเตย

HBD ครับตุ๊ดตู่ แข็งแรง โตไว การงานก้าวหน้า มีเงินทองใช้ไม่ขาดมือ

ว่าแต่จะชวนพี่ไปกินไรอะ

ขอบคุณสำหรับคำอวยพรคับพี่เเบด เรื่องเงิน เรื่องงาน นี้สำคัญจริงๆคับ  เดี๋ยวเลี้ยงก๋วยเตี๋ยวไก่คับ 555+ คำนับ

ขอให้ไปหาของเทพมาขายได้เยอะๆ ในราคาถูกๆ

ทำให้ลูกค้าเยอะ เลยทำให้รวยๆๆๆๆๆๆ ละกานจ้า

สาธุ.....คับพี่เต้ เเล้วก็ขอบคุณสำหรับคำอวยพรนะครับ หาของได้ เเต่ไม่ค่อยมีใครซื้อเลยคับ  .... อ้อน

Happy Birthday รวยๆๆๆๆน๊า

ขอบคุณคับท่านทิต จุ๊ปๆๆ  ถูกใจ.. ใช่เลย.. ขอให้รวยๆๆๆ เช่นกันครับผม

muta_cz#051

ผัดไท "ป้ามะลิ"

« ตอบ #33 เมื่อ: 10 กันยายน 2008 12:10:26 »

อยู่กันจนถือไม้เท้ายอดทอง กระบองยอดเพชรนะ  เหอๆๆ

tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: 10 กันยายน 2008 12:12:08 »

อยู่กันจนถือไม้เท้ายอดทอง กระบองยอดเพชรนะ  เหอๆๆ
ผมไม่ได้บวชนะครับ น้ากร  แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น
aor7999
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: 10 กันยายน 2008 12:48:39 »

ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา

สุขสันวันเกิดนะครับ คิดอะไรสมความปราถนานะครับ
คิดเงิน เงินก็มา
คิดทอง ทองก็มา
คิดถึงสาวสาว สาวสาวก็มา
คิด............ สมความปราถนานะครับ
 คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ

tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: 10 กันยายน 2008 15:18:03 »

ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา

สุขสันวันเกิดนะครับ คิดอะไรสมความปราถนานะครับ
คิด............ สมความปราถนานะครับ
 คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ

ขอบคุณสำหรับคำอวยพรคับพี่ พี่ต้องไปควบคุมป้าอ้อนะคับ ป้าอ้อดื้อมากๆๆที่กระทู้ทางด่วน  ฮิฮิ
ป้านู๋อ้อ_TZ#051
Moderator

สังกัด โซนธนบุรี

« ตอบ #37 เมื่อ: 10 กันยายน 2008 15:21:54 »

ขอบคุณสำหรับคำอวยพรคับพี่ พี่ต้องไปควบคุมป้าอ้อนะคับ ป้าอ้อดื้อมากๆๆที่กระทู้ทางด่วน  ฮิฮิ

ฟ้องเค้างี้ได้ไง...น้องตู่

แต่ไม่เป็นไร....ตอนนี้พี่เต้ยม่ายอยู่

ร่าเริง ร่าเริง

---  อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน อยากถึงฝันต้องอดทน ---
loving^^AE101

« ตอบ #38 เมื่อ: 10 กันยายน 2008 15:45:10 »

เบิ้ดเดย์ทู้ยู~~~~~~
มีความสุขมากๆๆๆๆนะคะพี่ตู่

ก็ แ ค่ 1 3 0 0 เ ดิ ม ๆ
ton_69
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #39 เมื่อ: 10 กันยายน 2008 16:37:15 »

ฉลอง..เฮงๆรวยๆๆๆๆสุขภาพแข็ง..........แรงไม่มีหมดเนอะน้อง
หน้า:  «  1 [2] 3 4 5  »    ขึ้นบน
  พิมพ์