AE. Racing Club
17 ตุลาคม 2024 11:32:45 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผ่าใส่ OHLINS เตรียมวิ่งพีระครับ  (อ่าน 7120 ครั้ง)
ガレージ7 タカラショップ¥¥¥んーーーー
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

アンパンマン

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #20 เมื่อ: 19 กันยายน 2008 08:05:07 »

นี้หรือ ร้านพี่วิน  อุอุ 

ตกลงเองไปนะ เดียวจะมี 92 ไล่เองแน่ มันรอเองอยู่

เห็นวันก่อนจัด ให้พี่วินเล่นไป 1 ชุดแล้วเหมื่อนกันนะ ได้ข่าวว่าได้ใจจริงๆ

ไครอะพี่ เครื่องอะไรอะครับ เดี๋ยวส่ง @KE ไปวิ่งรถมันแรงจริงๆ(4AFE STEP ใหม่)  รถผมไม่ได้ทำอะไรต่อแล้วเครื่องมันไม่ค่อยแรงเท่าไหล่

เขาอยากดูลายและแนวขับรถเบสนะ เพราะว่าไม่เคยขับสนามเลย

@KE  ทำรถเพิ่มอีกแล้วหรือ  แล้วเบสยอมได้อย่างไรนี้   ฝาดำ โมพองาม ช่วงล่าง ohlins set แบบเบสเลย อย่างไรฝากสั่งสอนน้องมันในสนามด้วยนะ

ตกลงเองไปนะ เดียวจะมี 92 ไล่เองแน่ มันรอเองอยู่

เห็นวันก่อนจัด ให้พี่วินเล่นไป 1 ชุดแล้วเหมื่อนกันนะ ได้ข่าวว่าได้ใจจริงๆ
92 ที่ว่าใช่คนที่ โทรหาผมเมื่อวาน ว่าแข่ง supercar ในรุ่น กระบะ commanrail หรือเปล่า

คนนั้นคุณเอ๋กระมั่งครับ มิสซู บ้าพลัง เดียวถ้าไปด้วยคงสนุกครับ

ว่าวันนี้จะโทรไปหามีเรื่องจะถามพอดีนะครับ อย่างไรรบกวนรบโทรศัพท์ผมหน่อยนะครับ

ae110setbo
AE Racing Club Staff
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

SOMZAA

« ตอบ #21 เมื่อ: 19 กันยายน 2008 08:05:49 »

คุณเต้ย ae110setbo โทรหาผมหน่อยครับสะดวกช่วงเวลาไหนก็ได้ครับ จะสอบถามเรื่องโช๊ค เป็นยังไงบ้างครับ
ได้เลยครับ

S-P-E-D 101
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #22 เมื่อ: 19 กันยายน 2008 08:08:24 »

ไครอะพี่ เครื่องอะไรอะครับ เดี๋ยวส่ง @KE ไปวิ่งรถมันแรงจริงๆ(4AFE STEP ใหม่)  รถผมไม่ได้ทำอะไรต่อแล้วเครื่องมันไม่ค่อยแรงเท่าไหล่

โอ้ว...เอาจิง กันใหญ่เลย ไหวว่าวิ่งกันแบบขำๆ ไงท่าน

*** Gymkhana Racing ***
ae110setbo
AE Racing Club Staff

SOMZAA

« ตอบ #23 เมื่อ: 19 กันยายน 2008 08:26:44 »

เพิ่มเติมให้เจ้าของกระทู้กระสันครับ อู่ tong service โทรมาแจ้งว่าจะเอารถลงหนึ่งลำ

BacKiOh

« ตอบ #24 เมื่อ: 19 กันยายน 2008 08:29:48 »

อ่านหนังสือ
JAKE
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

อยากกลับไปเป็นหนุ่มอีกสักครั้ง งุงิงุงิ

« ตอบ #25 เมื่อ: 19 กันยายน 2008 08:30:46 »

ไอ้เบสท์ สู้ๆ  

เมื่อวานหยุดอยู่บ้านแล้วได้ประโยชน์ดีมากเบสท์ สุดยอด

มุ่งมั่นสู่ชัยชนะ เอ็งเอาพริตตี้ มาฝากพี่คนนึงนะ ถูกใจ.. ใช่เลย..

TAOTAO-TZ#056-

ไอ๊หย่ะ

« ตอบ #26 เมื่อ: 19 กันยายน 2008 08:36:03 »

แหม่ .....แหม่.... รีบมาดู

นึกว่านวตกรรมใหม่

ใส่ "โอลีน" อันนี้วิ่ง ซะอีก

ย่องเบา....นินจา..ผลุบ..โผล่KENG SERVICE & MODIFY อู่เล็กๆเด็กๆทำถิ่นพระประแดง-คู่สร้าง แว๊นนนน KYB SR 3,999 บาท http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=144724.msg3137300#msg3137300
Hanuy90@LN.Z

ไม่ได้เป็นกลาง...อยู่ข้าง"ในหลวง"

« ตอบ #27 เมื่อ: 19 กันยายน 2008 10:30:21 »

สุดๆ สุดยอด

COROLLABOY

I มิถุนา ing = ฉันกำลัง JUN งงปะ กิกิ

« ตอบ #28 เมื่อ: 19 กันยายน 2008 13:46:40 »

พี่เบสเค้าสุดยอดจริงๆๆๆๆๆๆครับ ยกนื้วให้เลยครับ   "  เทพเจ้า ohlins  "

เรื่อง โช๊ค ohlins ต้องปรึกษาพี่เบสได้เลยครับ ลึกซึ้งจริงๆครับ คนนี้ครับ เชื่อขนมกินได้เลยครับ
เดี๋ยวว่าง ผมขอรบกวนเวลาโทรสอบถามหน่อยนะครับ ไม่ทราบว่าพี่เบสสะดวกช่วงเวลาไหนครับ ช่วยโพสบอกด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ตลกแล้วพี่ แหม.......

อยากได้ท่อไอเสียโทรมา 084-3608339
https://www.facebook.com/BestThorThep
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=108304.0
PANDA RACING
Moderator

« ตอบ #29 เมื่อ: 19 กันยายน 2008 14:28:59 »

แล้วโช้คเดิมตู(แตกด้วย) จะไปเหลือขี้อะไรเนี่ย งอแง งอแง

บรรทุกไม่เกิน 18 ปี รับเฉพาะคนรู้ใจ
Ratchayotin Football Club
www.rfc.in.th
rfcthailand.hi5.com
M31 Body and Spa Sukhumvit 31
www.m31.in.th
ร้านแดง-ดำ สาขาวังหิน ก่อน TOP plaza lagoon นิดนึง
@ke
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #30 เมื่อ: 19 กันยายน 2008 18:47:23 »

TRD (รั่วเรียบร้อย) ของเรา จะเอาไรไปสู้
arTO-TRD

« ตอบ #31 เมื่อ: 19 กันยายน 2008 19:22:19 »

พี่เบสเค้าสุดยอดจริงๆๆๆๆๆๆครับ ยกนื้วให้เลยครับ   "  เทพเจ้า ohlins  "

เรื่อง โช๊ค ohlins ต้องปรึกษาพี่เบสได้เลยครับ ลึกซึ้งจริงๆครับ คนนี้ครับ เชื่อขนมกินได้เลยครับ
เดี๋ยวว่าง ผมขอรบกวนเวลาโทรสอบถามหน่อยนะครับ ไม่ทราบว่าพี่เบสสะดวกช่วงเวลาไหนครับ ช่วยโพสบอกด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ตลกแล้วพี่ แหม.......

ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง
arTO-TRD

« ตอบ #32 เมื่อ: 19 กันยายน 2008 19:28:02 »

ตาเบสซุ่มอีกแล้ว..... ตาโต้ ไปวิ่งพีระ กับชาวบ้านเค้าหรือเปล่า ว่าจะไปนั่งดู สักหน่อย รถไม่พร้อมที่จะไร่กัดชาวบ้านเค้าอะ

ไม่มีรถไปครับ ดา  รถอยู่อู่   เบรกล็อต(ไม่เคยถ่ายน้ำมันเบรกเลยตั้งแต่ซื้อมา 15 ปีครับ ) งานเข้าเยย  เสียดาย เบนดิก ชะมัด 

แล้วก็ รถไม่มี กำลังครับ เจ้าของรถไม่รู้ไปซนอาราย งานเข้าอีก 

ก็เลยไม่ได้ไป พีระโดย  ปริยาย ครับ 
tunmk
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

ฝาดำกันจัง

« ตอบ #33 เมื่อ: 19 กันยายน 2008 20:02:10 »

ตาเบสซุ่มอีกแล้ว..... ตาโต้ ไปวิ่งพีระ กับชาวบ้านเค้าหรือเปล่า ว่าจะไปนั่งดู สักหน่อย รถไม่พร้อมที่จะไร่กัดชาวบ้านเค้าอะ

ไม่มีรถไปครับ ดา  รถอยู่อู่   เบรกล็อต(ไม่เคยถ่ายน้ำมันเบรกเลยตั้งแต่ซื้อมา 15 ปีครับ ) งานเข้าเยย  เสียดาย เบนดิก ชะมัด 

แล้วก็ รถไม่มี กำลังครับ เจ้าของรถไม่รู้ไปซนอาราย งานเข้าอีก 

ก็เลยไม่ได้ไป พีระโดย  ปริยาย ครับ 

แล้ววางเครื่องใหม่นี่เค๊าไม่เปลี่ยนให้เหรอครับ พวกของเหลวต่างๆอ่ะครับ

arTO-TRD

« ตอบ #34 เมื่อ: 19 กันยายน 2008 20:08:45 »

ไม่มีรถไปครับ ดา  รถอยู่อู่   เบรกล็อต(ไม่เคยถ่ายน้ำมันเบรกเลยตั้งแต่ซื้อมา 15 ปีครับ ) งานเข้าเยย  เสียดาย เบนดิก ชะมัด 

แล้ววางเครื่องใหม่นี่เค๊าไม่เปลี่ยนให้เหรอครับ พวกของเหลวต่างๆอ่ะครับ

ผมลืมบอกเค้านะครับ  ผมมัวแต่ไป กังวลกับ ของเหลวที่เครื่อง นะครับ  แง้บๆๆๆ
NosDriVe

พิเรณทีม = มิตรภาพ + ความจริงใจ

« ตอบ #35 เมื่อ: 19 กันยายน 2008 21:19:59 »

คิดได้ไงเนี่ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ถ้าไม่ทนเหนื่อย ทนลำบากมาด้วยกัน ก็ไม่รู้หรอกว่าแต่ละคนให้ใจกันแค่ไหน ใช่มั้ย พิเรณทีม
arTO-TRD

« ตอบ #36 เมื่อ: 19 กันยายน 2008 21:58:49 »

คิดได้ไงเนี่ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

โดนเต็มๆ หงิงๆๆ โดนเต็มๆ หงิงๆๆ โดนเต็มๆ หงิงๆๆ
卐 Vampire101 卐 <RZ>

ยังงัยต่อหละ?

« ตอบ #37 เมื่อ: 19 กันยายน 2008 22:02:38 »

สุดยอดครับ
เก่งจัง

COROLLABOY

I มิถุนา ing = ฉันกำลัง JUN งงปะ กิกิ

« ตอบ #38 เมื่อ: 22 กันยายน 2008 11:39:30 »

อิอิ....เมื่อวันเสาร์-อาทิตย์นี้ไปไล่ปรับ tune shock ab มากว่าจะได้เล่นสะครึ่งวันเลย หมดน้ำมันไปหลายอะ แต่สุดท้ายก็หาจุดที่ดีที่สุดได้แล้วครับ สบายใจเลย  สุดยอด

แต่จุดที่ดีที่สุดมันขับถนนลำบากมากๆครับ แข็งจริงๆ  งอแง ถอนหายใจ

อยากได้ท่อไอเสียโทรมา 084-3608339
https://www.facebook.com/BestThorThep
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=108304.0
หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์