AE. Racing Club
03 ตุลาคม 2024 10:17:27 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: งานเข้าครับ " ผมมีเรื่อง... กับรถที่ติด สติ๊กเกอร์ 3 แถว " ครับ. เอาไงกันดี  (อ่าน 3871 ครั้ง)
Nick EE90->4A-GE
นักแข่งมือสมัครเล่น

EE90 + 4A-GE 16v. ลายเสือดาว

« เมื่อ: 25 กันยายน 2008 12:10:47 »

แคะเข้มูก  งานเข้าครับ " ผมมีเรื่อง... กับรถที่ติด สติ๊กเกอร์ 3 แถว "  ครับ. เอาไงกันดี   รอ รอ

ฉุน  คันแรก 5ศ-57xx  ตอนกลางวัน ช่วงบาย ๆ  แถวๆ ถนน รัตนาธิเศน์ จะไปบางใหญ่ ผมแยกกับน้าเข้าที่ทางแยก ผมไปปิ่นเกล้า น้าเขาไปบางใหญ่...

ฮิฮิ  บีบแตรก็แล้ว ปะกบข้างก็แล้ว  แลบลิ้น  หลอกแล้ว ยังนิ่งครับ  (อ้อ ลืมบอกไป มีคนนั่งข้างมาด้วยครับ) นั่นอาจเป็นสาเหตุหนึ่งที่ทำให้ น้า  5ศ-57xx นิ่งมากๆ  ขอบบอก   เหอๆๆ /  แต่ผมว่า น้า 5ศ-57xx น่าจะรับรู้ได้แต่อยากทำนิ่งเพราะ ถูกคุมอยู่หรือเปล่าครับ.... อิอิ

สบาย สบาย  คันที่สอง ตอนกลางคืนประมาณ 3 ทุ่มวันเสาร์ 9ฐ-12xx  ขับรถก็เร็วแต่สุภาพครับ ที่สำคัญ  เหวอ  สุดยอด  รถสวยครับ...
 แหะ.. แหะ..  คันนี้ ผมขับตามไม่ทันครับ  ทั้งเร็ว ทั้งสวย ผมก็เลยยอมๆ ให้ไปก่อนครับ.. สงสัยจะรีบไป โซนฝั่งธน หรือเปล่าไม่แน่ใจครับ..

ตรบมือ  น้าๆ ทั้ง 2 คนนี้ ติด สามแถวได้งามมากๆ ครับ    อ้อน  "สักวันหนึ่งผมจะต้องทำได้บ้างครับ"  อ้อน

ไม่รู้ไม่ชี้  ไม่มีไรครับ แค่อยากบอกว่า เพื่อนๆ พี่ๆ น้าๆ แถวบ้านผม มีเยอะมากๆ ครับ..เวลาพบเห็นก็อยากทักทายเหมือนสายเลือดเดียวกันยังไงไม่รู้ครับ..

บาย    บาย    บาย    เต้นระบำ   เต้น   เต้นระบำ     ล้อเลียน   ล้อเลียน   ล้อเลียน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 กันยายน 2008 20:10:16 โดย New. » บันทึกการเข้า
Fong-(le)vin 92
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

Bi-To-eY Racing GirL

« ตอบ #1 เมื่อ: 25 กันยายน 2008 12:16:25 »

เจอป๋ม อยากทักกานมั่งนะ ผม ไม่ค่อยเจอใครเลยอ่ะ
New.
Web Administrator

Love me, love my AE

« ตอบ #2 เมื่อ: 25 กันยายน 2008 12:30:48 »

รถคลับนี้จะทักทีไรไล่ไม่ค่อยทันเลยครับ  ยกธงขาว

AE92 เดิมๆ เครื่องก็ไม่แรง เชิญแซงได้เลย...
sack

EE90+4AGE auto

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #3 เมื่อ: 25 กันยายน 2008 12:33:47 »

แถวนน นี่เจอหลายคันครับ งามๆทั้งนั้น   

20th Aniversary Corolla EE90&AE92 (1989-2009)
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: 25 กันยายน 2008 12:51:31 »

จำทะเบียนไม่ค่อยได้อะครับ...แต่ถ้ามีลักษณะพิเศษ ก็อาจจะ(อาจจะ) นะครับ พอทราบได้บ้าง..(เพราะเยอะ จำไม่ไหวฮัพ..อิอิ)

แต่สำหรับผมนะครับ..

ถ้ารถ ธรรมดา ไม่ติด ติกเกอร์ นะครับ..ผมไม่กล้า ทักหรอกครับ..เพราะไม่ทราบด้วยประการทั้งปวง ว่า ท่านพี่ในรถ นั่น ..เป็น บุคคล แบบไหน..อ่าครับ

ผมก็จะทัก เฉพาะ รถที่ติด ติกเกอร์ อะครับ(เฉพาะ ที่สะดวกในการทัก นะครับ ไม่ใช่ ทักมันซะทั่ว...อะไรแบบนั่น ก็ไม่นะครับ...)

ความคิดเห็นส่วนตั๊ว ส่วนตัว จ้า..อิอิ
AT35 TZ#054

หล่อว่ะ................

« ตอบ #5 เมื่อ: 25 กันยายน 2008 13:04:26 »

ไม่ใช่นะ... ไม่ใช่นะ... ไม่ใช่นะ...

aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: 25 กันยายน 2008 13:07:54 »

ไม่ใช่นะ... ไม่ใช่นะ... ไม่ใช่นะ...
แบบคู่แฝด เนี่ย..กำลังดี..ขับมาเรื่อยๆ ไม่เร็วมากนัก เพราะต้องขึ้นสะพาน ลง สุขสวัสดิ์ ขับเร็วมะได้...ใช่ป่าว..อิอิ(ไม่งั้น ผมคงโดน 20v สวนเอาแน่ๆ..555)
neoscreen
AE Racing Club Staff

อยากได้..ก็จัดให้..

« ตอบ #7 เมื่อ: 25 กันยายน 2008 14:23:15 »

ขอร้องว่าอย่าลงเลขทะเบียนเลยครับ เชื่อผมเถอะครับ บอกแบบ XY-XXXX ไรเงี้ยดีกว่าครับหรือไม่ลงเลยดีกว่า งานมันไม่เข้าใครออกใครครับครอบครัวอาจร้าวฉานโดยที่เราอาจไม่ตั้งใจครับ

END
arTO-TRD

« ตอบ #8 เมื่อ: 25 กันยายน 2008 14:45:13 »

ไม่เห็นมีใครมาทักผมเลย ง่ะ  เอิ๊กๆๆๆๆ
T o n t_[AE.]

« ตอบ #9 เมื่อ: 25 กันยายน 2008 15:08:55 »

ขอร้องว่าอย่าลงเลขทะเบียนเลยครับ เชื่อผมเถอะครับ บอกแบบ XY-XXXX ไรเงี้ยดีกว่าครับหรือไม่ลงเลยดีกว่า งานมันไม่เข้าใครออกใครครับครอบครัวอาจร้าวฉานโดยที่เราอาจไม่ตั้งใจครับ

เห็นด้วยอย่างแรงครับ อย่าเอาทะเบียนมาลงครับ

Pencom.CZ 49

นู๋คุณ รักในหลวง

« ตอบ #10 เมื่อ: 25 กันยายน 2008 15:47:59 »

สงสัยโดนคุม  ย่องเบา

** 35ํ vol. **
** 4ทุ่มท่าพระ **
แบงค์คัฟ

Bank 086-843-7297

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #11 เมื่อ: 25 กันยายน 2008 16:04:48 »

หุหุ โดนคุมแน่น ๆ ๆ
ผมเจอบ่อยแนว ๆ นี้น่ะ

^ " Moderate In All Thing " ^

@@ Banky Computer @@
ขายอุปกรณ์คอม โน้ตบุ๊ค พ็อคเก็ตพีซี ประกอบเครื่อง
...บางคน ไม่มีเงินแม้แต่จะกินข้าว...
ake_kubpom
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

"นานาจิตรตังแต่จิตรจะพังถ้าตังไม่มี"

« ตอบ #12 เมื่อ: 25 กันยายน 2008 18:05:01 »

ว่างๆลองมาขับรถวนเล่นไปๆมาๆแถววิภาดิ ได้ทักกันเมื้อยแน่ๆ 555
ผมวิ่งเส้นนี้ทุกวัน เจอเกือบทุกวัน ทักทันมั้งไม่ทันมั้ง
วันก่อนบีบแตรทัก ae101ไปคันนึง คนข้างๆถามว่า "ไปบีบแตรไล่เค้าทำไม รถเราแรงนักหรอไง" ผมละเซ็งเลยยย แหะ.. แหะ..

<Art @ cz>

« ตอบ #13 เมื่อ: 25 กันยายน 2008 18:17:56 »

ว่างๆลองมาขับรถวนเล่นไปๆมาๆแถววิภาดิ ได้ทักกันเมื้อยแน่ๆ 555
ผมวิ่งเส้นนี้ทุกวัน เจอเกือบทุกวัน ทักทันมั้งไม่ทันมั้ง
วันก่อนบีบแตรทัก ae101ไปคันนึง คนข้างๆถามว่า "ไปบีบแตรไล่เค้าทำไม รถเราแรงนักหรอไง" ผมละเซ็งเลยยย แหะ.. แหะ..

ผมก็วิ่งวิภาฯ  บ่อย  แต่ไม่ติดสามแถว  มีแต่ติ๊กเกอร์โซน + วงรี  เจอก็ทักกันนะครับ
ผมทักสมาชิกที่แปะ 3 แถวบ่อยทุกครั้งทีเจอ  แต่ไม่ได้รับการทักกลับมานานมากแล้ว นานจนลืม
แต่ก็ช่าง  บีบแตรไปเรื่อยๆ อิอิ เผื่อจะมีการตอบรับบ้าง เหมือนเมื่อก่อนมันตื่นเต้นดี  คริคริ
nut_spoon.CZ

AE เสือเหลือง STYLE แรงไม่เท่า...เงาไว้ก่อน!!!

« ตอบ #14 เมื่อ: 25 กันยายน 2008 18:53:07 »

ผมก็อยู่ นนทบุรี นะ งามวงศ์วาน เจอกันทักได้นะครับ

แต่ผมไม่ได้ติดสามแถว งิงิ

SETUP BY TORNTO
AE SUPERCARBON
[NoN@NympH]

เงียบ ๆ ไว้เหอะ........... !!!

« ตอบ #15 เมื่อ: 25 กันยายน 2008 20:02:42 »

คือ ตกใจหมดนึกว่ารถผม 5ศ เหมือนกันแต่ผม 09xx

อะไร ไม่ว่า อย่าดี แต่พูด . . .

http://www.aeracingclub.net/forums/inde
New.
Web Administrator

Love me, love my AE

« ตอบ #16 เมื่อ: 25 กันยายน 2008 20:11:23 »

เห็นด้วยอย่างแรงครับ อย่าเอาทะเบียนมาลงครับ

พรางทะเบียนให้แล้วครับ หวังว่าคงทันก่อนงานจะเข้านะครับ  ตาปริบๆ

AE92 เดิมๆ เครื่องก็ไม่แรง เชิญแซงได้เลย...
golfhaaroo
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

ไม่เน้นแรงขอให้แซงรถขายผลไม้

« ตอบ #17 เมื่อ: 25 กันยายน 2008 21:10:58 »

น่าจะทันครับ น้านิว

t_13
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

AE พลัง เค อิอิ

« ตอบ #18 เมื่อ: 25 กันยายน 2008 21:51:24 »

จำทะเบียนไม่ค่อยได้อะครับ...แต่ถ้ามีลักษณะพิเศษ ก็อาจจะ(อาจจะ) นะครับ พอทราบได้บ้าง..(เพราะเยอะ จำไม่ไหวฮัพ..อิอิ)

แต่สำหรับผมนะครับ..

ถ้ารถ ธรรมดา ไม่ติด ติกเกอร์ นะครับ..ผมไม่กล้า ทักหรอกครับ..เพราะไม่ทราบด้วยประการทั้งปวง ว่า ท่านพี่ในรถ นั่น ..เป็น บุคคล แบบไหน..อ่าครับ

ผมก็จะทัก เฉพาะ รถที่ติด ติกเกอร์ อะครับ(เฉพาะ ที่สะดวกในการทัก นะครับ ไม่ใช่ ทักมันซะทั่ว...อะไรแบบนั่น ก็ไม่นะครับ...)

ความคิดเห็นส่วนตั๊ว ส่วนตัว จ้า..อิอิ

ยังงี้ก็ทัก ผม ม่าย ได้ อะ ดิ พี่.......ฮิๆๆ

TOYO_DA Huh?
Hunter_JIK.CZ48

3S-GE Doraemonster 9X

« ตอบ #19 เมื่อ: 25 กันยายน 2008 22:08:37 »

ผมก็วิ่งวิภาประจำๆ เหมือนกัน อิอิ สีขาว

ปล.ชื่อหัวกระทู้นึกว่าทะเลาะกันซะอีก

หน้า: [1] 2  »    ขึ้นบน
  พิมพ์