AE. Racing Club
21 ตุลาคม 2024 12:31:55 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสีย250บาทมีใครยังไม่ได้เสื้อสติ๊กเกอร์บ้างคับแต่ไม่มีเวลาไป  (อ่าน 2634 ครั้ง)
kor face nobly
มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 27 กันยายน 2008 12:14:20 »

ประกาศผมสมัครเสียเงินไป250บาทนานแล้วไม่เห็นได้เสื้อสติ๊กเกอร์เลยจะทำยังคับเนียทั้งที่ผมไม่มีเวลาไปเข้าคลับ
 เศร้าจะมีใครรับผิดชอบได้มั่งคับรึว่าถ้าผมขอเงินคืนได้รึป่าวใครก็ได้ตอบข้อปัญหาผมด้วย ไม่ไหวแล้ว...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 กันยายน 2008 12:19:18 โดย kor face nobly » บันทึกการเข้า
okonomixz-TZ#052
นักแข่งมือสมัครเล่น

TZ#052

« ตอบ #1 เมื่อ: 27 กันยายน 2008 13:09:03 »

ประกาศผมสมัครเสียเงินไป250บาทนานแล้วไม่เห็นได้เสื้อสติ๊กเกอร์เลยจะทำยังคับเนียทั้งที่ผมไม่มีเวลาไปเข้าคลับ
 เศร้าจะมีใครรับผิดชอบได้มั่งคับรึว่าถ้าผมขอเงินคืนได้รึป่าวใครก็ได้ตอบข้อปัญหาผมด้วย ไม่ไหวแล้ว...

ช่วยตอบแทนละกันนะครับ ในส่วนของเรื่องค่าสมัครสมาชิก เพื่อได้เสื้อและสติ๊กเกอร์ ผมคิดว่ายังไงก็ได้อยู๋แล้วครับอาจจะช้าหน่อย เนื่องจากมีการรบรวมสมาชิกใหม่ๆหลายๆโซนเพื่อดำเนินการ ทำเสื้อขึ้นมาก็เป็นไปได้ครับ

ปล.การเข้าคลับถือว่าเป็นความสมัครใจตั้งแต่แรกแล้ว ก่อนกรอกพี่ๆก็มีการแจ้งนะครับ ส่วนถ้าต้องการสติ๊กเกอร์เพื่อให้ทราบว่าอยู่ AE หรือยังไงก็แล้วแต่ผมว่าน่าจะเข้ามารูจักกันให้สนิทดีกว่านนะครับ เพราะที่นี่มีแต่มิตรภาพครับ แต่ถ้าต้องการคืนเงินยังไงก็อาจจะต้องรอให้ทางพี่ๆ Staff มาแจ้งเองละกันครับ

ปล.ฝากถามพี่ Staff ทั้งหมด เดี๋ยวนี้ไม่มีเวลาไปเข้าคลับก็สามารถซื้อสติ๊กเกอร์ หรือสมัครสมาชิกเพื่อรับเสื้อและสติ๊กเกอร์ได้แล้วเหรอครับ

ผมไม่ได้เจ้าชู้ แค่มีเนื้อคู่หลายคน
ฮิฮิ ฮิฮิ ฮิฮิ ฮิฮิ ฮิฮิ
muta_cz#051
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ผัดไท "ป้ามะลิ"

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #2 เมื่อ: 27 กันยายน 2008 13:18:23 »

ซูม ซูม http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=108.0  ถอนหายใจ

BEN AE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: 27 กันยายน 2008 14:06:58 »

ผมก็นานแล้ว แต่ไม่เป็นไร เพราะเราไม่มีเวลาไปมิตติ้งคลับ ถ้ามีเวลาไปก็ไปรับของได้ตามที่มีกติกาไว้  ผมว่ามิตรภาพสำคัญกว่าครับ เสื้อสติกเกอร์คลับเมื่อไหร่ก็ได้ครับ
okonomixz-TZ#052

TZ#052

« ตอบ #4 เมื่อ: 27 กันยายน 2008 17:35:54 »

ต้องขอโทษด้วยนะครับที่บางคำถามหรือบางคำพูดอาจจะแรงไป แต่อย่างที่พี่เบน โซนชลบุรีบอกละครับ

ผมก็นานแล้ว แต่ไม่เป็นไร เพราะเราไม่มีเวลาไปมิตติ้งคลับ ถ้ามีเวลาไปก็ไปรับของได้ตามที่มีกติกาไว้  ผมว่ามิตรภาพสำคัญกว่าครับ เสื้อสติกเกอร์คลับเมื่อไหร่ก็ได้ครับ

แต่อยากให้ลองมามีตติ้งดูนะครับ แล้วจะเห็นว่า มิตรภาพ สำคัญกว่าสติ๊กเกอร์ และเสื้อ มากมายเลยครับ

ผมไม่ได้เจ้าชู้ แค่มีเนื้อคู่หลายคน
ฮิฮิ ฮิฮิ ฮิฮิ ฮิฮิ ฮิฮิ
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: 27 กันยายน 2008 18:19:33 »

ไม่ไป MEETING เเล้วเสื้อ กับ สติ๊กเกอร์ มันจะไปหาได้ไงหละคับ

ส่วนเรื่องจะเอาเงินคืนได้คับ ... เอาใบเสร็จมาด้วยเเล้วกันครับ

แ^P^ง @ DoReAmOn AE 92
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: 27 กันยายน 2008 18:29:39 »

ล้อเลียน........ทำให้งุงิงุงิ

Oo_PonGZa~TZ#004_oO

~พันสาม-แก็สมิก~

« ตอบ #7 เมื่อ: 27 กันยายน 2008 18:40:28 »

ไม่ไป MEETING เเล้วเสื้อ กับ สติ๊กเกอร์ มันจะไปหาได้ไงหละคับ

ส่วนเรื่องจะเอาเงินคืนได้คับ ... เอาใบเสร็จมาด้วยเเล้วกันครับ

ตามน้องตู่ แจ้งเลยครับ ... ลิงจั๊กๆ

ถึงมาน้อย ... แต่ก็ 100%
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: 27 กันยายน 2008 18:55:26 »

สงสัยจะรอให้เสื้อและสติกเกอร เดินไปหา หรือเปล่า  อ่าาาาาา...........ทำไปได้ เหอะๆๆๆ     โดยปกติจะบอกกล่าวกันเอาไว้ล่วงหน้าอยู่เสมอๆว่า  ถ้าไม่ค่อยมีเวลามา(ที่นี้)ก็คิดดูให้ดีก่อนนะว่าจะเอายังไง ไม่ต้องรีบร้อนสมัคร คลับหรือโซน หลอกครับ สถานที่นี้มันก็อยู่ตรงนี้ของมันไปได้เรื่อยๆ ไม่ได้หนีหายไปไหน รอเพียงแต่พวกคุณๆท่านๆทั้งหลายว่างจากกิจส่วนตัวแวะเวียนมาหา มากกว่าครับ        ปล.จะขอคืน อะได้นะครับ เพียงแต่นำหลักฐานมาแสดงหน่อยนะครับ   และผมคิดว่าท่านคงมี"เวลา"มาแจ้งและขอรับคืนได้ด้วยตัวของท่านเองนะครับ ทางเราคงไม่มีบริการถึงบ้านท่านๆได้นะครับ  ขอบคุณ ครับที่ได้เสียสละเวลาอันมีค่ามาสมัครในคราวก่อน ขอบคุณ ครับ
ป้านู๋อ้อ_TZ#051
Moderator

สังกัด โซนธนบุรี

« ตอบ #9 เมื่อ: 27 กันยายน 2008 19:04:52 »

ซุบซิบ ซุบซิบ ซุบซิบ ซุบซิบ ซุบซิบ ซุบซิบ ซุบซิบ ซุบซิบ ซุบซิบ ซุบซิบ

---  อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน อยากถึงฝันต้องอดทน ---
Guygy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: 27 กันยายน 2008 19:10:13 »

สงสัยจะ รอ ให้ เสื้อ และ สติก เกอร  เดิน ไปหา หรือ เปล่า  อ่าาาาาา...........ทำ ไป ได้  เหอะ ๆ ๆ ๆ       โดยปกติจะ บอกกล่าวกัน เอา ไว้ล่วงหน้าอยู่ เสมอๆ ว่า  ถ้า ไม่ค่อยมี เวลามา(ที่นี้)ก็คิดดู ให้ดีก่อนนะ ว่าจะ เอายัง ไง  ไม่ต้องรีบร้อนสมัคร คลับหรือ โซน หลอกครับ สถานที่นี้มันก็อยู่ตรงนี้ของมัน ไป ได้ เรื่อยๆ   ไม่ ได้หนีหาย ไป ไหน รอ เพียง แต่พวกคุณๆ ท่านๆ ทั้งหลายว่างจากกิจส่วนตัว แวะ เวียนมาหา มากกว่าครับ        ปล.จะ ขอคืน อะ ได้นะ ครับ  เพียง แต่นำ หลักฐานมา แสดงหน่อยนะ ครับ    และ ผมคิดว่าท่านคงมี" เวลา"มา แจ้ง และ ขอรับคืน ได้ด้วยตัวของท่าน เองนะ ครับ ทาง เราคง ไม่มีบริการถึงบ้านท่านๆ ได้นะ ครับ  ขอบคุณ ครับที่ ได้ เสียสละ เวลาอันมีค่ามาสมัคร ในคราวก่อน ขอบคุณ ครับ

เอ...เอาผมไปเสียบแทนได้ป่าวหว่า ฮิฮิ จะไดเตรียมเอกสาร + ค่าธรรมเนียมไว้เลยอิอิ ได้โปรด..
Nguang_TZ0382

カローラ FX ขายไปแล้ว แต่ดูรูปกี่ทีก็ยังคิดถึง...

« ตอบ #11 เมื่อ: 27 กันยายน 2008 19:17:17 »

ซุบซิบ ซุบซิบ ซุบซิบ ซุบซิบ ซุบซิบ ซุบซิบ ซุบซิบ ซุบซิบ ซุบซิบ ซุบซิบ

ประกาศ ประกาศ ประกาศ ประกาศ ประกาศ ประกาศ ประกาศ ประกาศ ประกาศ ประกาศ
Rock_TZ058@AE.110
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #12 เมื่อ: 27 กันยายน 2008 20:30:22 »

สุดยอด ซุบซิบ ซุบซิบ ซุบซิบ ซุบซิบ ซุบซิบ ซุบซิบ

มีปากก็พูดไป น้ำลายไม่ได้ซื้อ
TAOTAO-TZ#056-

ไอ๊หย่ะ

« ตอบ #13 เมื่อ: 27 กันยายน 2008 22:39:03 »

5555..... ผมไปมาตั้ง 3 งาน
สุดท้ายมาได้ที่....
งาน มี๊ตติ้ง 7ปี

ร้อนๆๆ

แน้นจ้า

มี๊ตติ้ง ไม่ใช่นะ...

มา  มี๊ตติ้ง กันนะ กิ๊ปๆ

ฮิฮิ

สาวๆเยอะน๊า....

ย่องเบา   แต่ต้องรอเสียบนิดหน่วย...เวลาเค้าทะเลาะกัน

ย่องเบา....นินจา..ผลุบ..โผล่KENG SERVICE & MODIFY อู่เล็กๆเด็กๆทำถิ่นพระประแดง-คู่สร้าง แว๊นนนน KYB SR 3,999 บาท http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=144724.msg3137300#msg3137300
Jun_TZ#061
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

มันคืออดีตที่สวยงาม !!!

« ตอบ #14 เมื่อ: 29 กันยายน 2008 14:54:03 »

ขอโทษนะคับก่อนที่จะมาสมัครคิดดียังคับแล้วอยากได้แต่เสื้อกับสติกเกอร์แค่นั้นเหรอคุณไม่ได้อยากได้มิตรภาพจริงๆนี่
แล้วอยากได้เงินคืนก้อมารับเอาเองเอาใบเสร็จมาด้วยนะถ้าจะรอเอาแค่สติกเกอร์กับเสื้อแต่ไม่เคยโผล่หัวมาร่วมกิจกรรม
คุณก้อนั่งรอไปถึงชาติหน้าเถอะคับเพราะที่นี่เค้ามีมิตรภาพที่ไม่หวังผลตอบแทนกันหรอก
P.O.M
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: 29 กันยายน 2008 15:08:43 »

เอาใบเสร็จ  มาเบิกเงินคืนที่ผม...    นายป้อม ครับ...

ผมเคยบอกก่อนสมัครแล้วนะครับ...ถามตัวเองดูให้ดี ว่ามีเวลามาหรือป่าว...   ก่อนจะจ่าย 250

งั้นเอาใบเสร็จมา  ผมจะจ่ายคืนให้ครับ

Staff TZ  ชื่อป้อมครับ... 
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์