AE. Racing Club
20 ตุลาคม 2024 05:25:39 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความยินดีกับ นาย Maxy กับอันดับที่ 6 รุ่นNA ที่พีระ..ด้วย..  (อ่าน 4012 ครั้ง)
[[Badd]]
Web Administrator
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

トヨタ カローラ 1.6 GTi

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #20 เมื่อ: 29 กันยายน 2008 23:52:44 »

ขอบคุณภารกิจ กดดันจากโซนธน โดนจิกตลอด ต้องยอมเลย

"ขำขำคลับ"
Lee Racing 086-063-7714
จะจบไหม
http://www.facebook.com/aeracingclub
โอโต้เบรคครัช

« ตอบ #21 เมื่อ: 30 กันยายน 2008 00:28:42 »

ตรบมือ ตรบมือ ตรบมือ

!!...........โอโต้เบรคครัช............!!!
รับซ่อม-เบรค-ครัช-เครื่อง-ช่วงล่างรถยนต์ทุกชนิด ((ราคากันเอง))
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=22426.0
DARKSTAR
AE Racing Club Staff

« ตอบ #22 เมื่อ: 30 กันยายน 2008 08:14:40 »

พี่ๆๆ แล้วตำแหน่งบู้บี้ ไม่มีรางวัลให้หรอ
อุตส่าห์ไปวิ่งรอบเดียวกับเทพๆเค้า กะชิงตำแหน่งรั้งท้าย แต่ดันมีคนให้แซงซะนี่

loving^^AE101
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #23 เมื่อ: 30 กันยายน 2008 11:53:48 »

ขอบคุณโค๊ชด้วยคับด้วยคับ......สำหรับคำแนะนำและช่วยเหลือ(เป็นเป็ดยางไปเลย....อิอิ)

ขอบคุณพี่โอ็คด้วย.....สำหรับที่พักแสนสบาย....แถมไฟดับ

ขอบคุณน้องส้มกะเตย....ที่คอยช่วยเหลือตลอดเวลา

ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่ไม่ได้กล่าวถึงด้วยนะคับ.......ที่คอยลุ้นอยู่ด้วยกันตลอดเวลา(พี่อ๊อด,ป้าอ้อ)

ยินดีด้วยคับสำหรับพี่แม๊ก.......อิอิ....และ...เพื่อนนะ...ที่ไปร่วมสนุกในสนามด้วยกัน(นุกๆขำ)

คำนับ

ยินดีกับพี่ชายทั้ง2คนด้วยนะคะ
ที่ได้ตำแหน่งมา เห็นมะๆๆ ๆๆ มันต้องพลาดก่อน
ถึงจะได้รางวัล   คริคริ   คุ้มมั๊ยเนี่ยยยยย?

เดี๋ยวงานหน้าเอาใหม่ค่ะ
เพราะส้มจะจัดช่างเซอร์วิสอย่างใบเตย
ไว้คอยบริการพี่ๆๆๆทุกคนเรย

**น้าป้อม.. ส้มขอเงินอัดฉีดช่างเซอร์วิสด้วยนะคะ**  ^_____^

ก็ แ ค่ 1 3 0 0 เ ดิ ม ๆ
P.O.M
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: 30 กันยายน 2008 12:50:30 »

ขอบคุณโค๊ชด้วยคับด้วยคับ......สำหรับคำแนะนำและช่วยเหลือ(เป็นเป็ดยางไปเลย....อิอิ)

ขอบคุณพี่โอ็คด้วย.....สำหรับที่พักแสนสบาย....แถมไฟดับ

ขอบคุณน้องส้มกะเตย....ที่คอยช่วยเหลือตลอดเวลา

ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่ไม่ได้กล่าวถึงด้วยนะคับ.......ที่คอยลุ้นอยู่ด้วยกันตลอดเวลา(พี่อ๊อด,ป้าอ้อ)

ยินดีด้วยคับสำหรับพี่แม๊ก.......อิอิ....และ...เพื่อนนะ...ที่ไปร่วมสนุกในสนามด้วยกัน(นุกๆขำ)

คำนับ

ยินดีกับพี่ชายทั้ง2คนด้วยนะคะ
ที่ได้ตำแหน่งมา เห็นมะๆๆ ๆๆ มันต้องพลาดก่อน
ถึงจะได้รางวัล   คริคริ   คุ้มมั๊ยเนี่ยยยยย?

เดี๋ยวงานหน้าเอาใหม่ค่ะ
เพราะส้มจะจัดช่างเซอร์วิสอย่างใบเตย
ไว้คอยบริการพี่ๆๆๆทุกคนเรย

**น้าป้อม.. ส้มขอเงินอัดฉีดช่างเซอร์วิสด้วยนะคะ**  ^_____^

เปลี่ยนจากเงินอัดฉีด...เป็น เจ้ามือ เป๊าะ เด้ง ..ได้ป่ะ
Oke...Pat TZ#042
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

---รอไปทะเลๆๆๆ---

« ตอบ #25 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2008 06:29:13 »

ทีมช่างเซอร์วิสของทีมเราสุดยอดค๊าบ.....
ไปแข่งแดร๊ก.....กันต่อดีก่า
MAXY
มือใหม่หัดซิ่ง
**

« ตอบ #26 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2008 22:06:52 »

ใบเตย ช่างใหญ่ สุดยอดครับช่างประจำทีม TZ เรา
งานแดร๊ก เจอกันอีกที คลองห้า open N/A หรือ 16 วิ หรือ 18 ดีหว่า.....
ZANEAR_NA101
นักแข่งมือสมัครเล่น

" ~จี้มาเดี๋ยวจัดให้~ "

« ตอบ #27 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2008 22:18:00 »

ใบเตย ช่างใหญ่ สุดยอดครับช่างประจำทีม TZ เรา
งานแดร๊ก เจอกันอีกที คลองห้า open N/A หรือ 16 วิ หรือ 18 ดีหว่า.....

ลงให้หมดเลยคร๊าบอิอิ     ของผมคง 18วิ กับ20   เพราะรถบ้านเดิมๆอิอิ

"มันเป็นทีโชคชะตา"
   "หรือเพราะเวรกำของเรา"
      "ที่ทำให้ชีวิตเราเป็นแบบนี้"
NoO_BenZ TZ#40..

ถึงกรูเป็น"เด็ก"ก้อไม่เกี่ยวกับ "มรึง"

« ตอบ #28 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2008 23:34:43 »

ยินดีด้วยจ้า...

เก่งจัง..

" We r TZ "

บ้านหลังนี้..มีมากกว่า.."ความอบอุ่น"
loving^^AE101

« ตอบ #29 เมื่อ: 02 ตุลาคม 2008 12:19:54 »

ทีมช่างเซอร์วิสของทีมเราสุดยอดค๊าบ.....
ไปแข่งแดร๊ก.....กันต่อดีก่า

คริคริ
เจอกันงานแดร๊กนะคะ
แต่งานนั้นช่างเซอร์วิสคงลงเหมือนกัน

เง้อๆ ๆ

ก็ แ ค่ 1 3 0 0 เ ดิ ม ๆ
Oke...Pat TZ#042
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

---รอไปทะเลๆๆๆ---

« ตอบ #30 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2008 06:37:25 »

คิดแล้ว......ยังมันส์อยู่เลย....อิอิ
AT35 TZ#054

หล่อว่ะ................

« ตอบ #31 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2008 10:21:03 »

ฉลอง.. ฉลอง.. ฉลอง..

Toei~Caldina

~:baby boost:~

« ตอบ #32 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2008 11:00:48 »

พี่ๆเก่งกันทุกคนเลยนะค้าบบบบบ
                                          จากช่างเซอร์วิส

Sky^_*
นักแข่งมือสมัครเล่น

555

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #33 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2008 11:44:43 »

นุกๆคับ........
คราวหน้าเจอ 4afe โมแน่ๆ........
ใช้ยางตันด้วย....ยางจะได้ไม่แตก...อิอิ

แตกเหมือนกานขากลับอิอิ

เอาไปร้านปะ โอ้รูอ่ะไรมันใหญ่ๆว้า     สรุปตะปูอันโตๆมาอยู่ได้ไงก็ไม่รู้อิอิ
ยินดีด้วยครับ ครั้งหน้า อย่าลืมลงนะครับ จะได้อัดกันใหม่ มันส์กันอยู่ 2 คน อิอิ เสาร์ไหนว่างๆ จะแวะไปดูรถที่ ฝั่ง ธน ครับ

ฝันคืออะไร ??
หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์