AE. Racing Club
21 ตุลาคม 2024 04:58:18 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านแม๊ก มีร้านไหน ขายล้อ pro1 มั่งอ่า  (อ่าน 4273 ครั้ง)
kong_AE101
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #20 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2008 13:57:38 »

แนะนำนะครับ ตรงรามอินทรา แถวฟู้ดแลนด์ รามอินทรา เลยทางเข้า วีแบค ไปหน่อย จะมีไฟแดงยูเทริน์รถ ร้านอยู่ตรงยูเทริน์แหละ มีแต่แม็กแจ่มๆ เป็นมือ 2 เอ็นไก เห็นมีอยู่สีขาว หรือสีดำนี่แหละจำม่ายได้

อีกที่นะครับ เข้ามาเส้นลำลูกกา ตรงสนามธูปเตมี อยู่ประมาณคลอง2 มองทางซ้ายมือ ชื่อร้าน บุ๋ม ออโต้ช๊อป เห็นมีแต่แม็กนอกเหมือนกัน เอ็นไกก็มี

ขึ้นชื่อว่าของนอกราคาแรงอยู่ แต่ถ้าใจรักก็จัดไปครับ
JEAB_GZE
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

^^ ชิว ชิว ^^

« ตอบ #21 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2008 20:43:36 »

แนะนำนะครับ ตรงรามอินทรา แถวฟู้ดแลนด์ รามอินทรา เลยทางเข้า วีแบค ไปหน่อย จะมีไฟแดงยูเทริน์รถ ร้านอยู่ตรงยูเทริน์แหละ มีแต่แม็กแจ่มๆ เป็นมือ 2 เอ็นไก เห็นมีอยู่สีขาว หรือสีดำนี่แหละจำม่ายได้

อีกที่นะครับ เข้ามาเส้นลำลูกกา ตรงสนามธูปเตมี อยู่ประมาณคลอง2 มองทางซ้ายมือ ชื่อร้าน บุ๋ม ออโต้ช๊อป เห็นมีแต่แม็กนอกเหมือนกัน เอ็นไกก็มี

ขึ้นชื่อว่าของนอกราคาแรงอยู่ แต่ถ้าใจรักก็จัดไปครับ
ร้าน GT SHOP รามอินทรา กม.4 เคยลองถาม RP01 สีขาวขอบ 16 สี่รูร้อย แต่อ๊อฟ +42 แน่ะ 4 วงราคาหมื่นแปด   ปิดปาก

เดิน           เดิน           เดิน           เดิน          เดิน          เดิน          เดิน          เดิน          เดิน
NosDriVe
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

พิเรณทีม = มิตรภาพ + ความจริงใจ

« ตอบ #22 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2008 20:52:46 »

AE101 ใส่ออฟเซ็ทเท่าไรถึงจะไม่ติดซุ้มอะครับ

ถ้าไม่ทนเหนื่อย ทนลำบากมาด้วยกัน ก็ไม่รู้หรอกว่าแต่ละคนให้ใจกันแค่ไหน ใช่มั้ย พิเรณทีม
kong_AE101
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #23 เมื่อ: 28 ตุลาคม 2008 21:08:44 »

ร้าน GT SHOP รามอินทรา กม.4 เคยลองถาม RP01 สีขาวขอบ 16 สี่รูร้อย แต่อ๊อฟ +42 แน่ะ 4 วงราคาหมื่นแปด   ปิดปาก

แน่นอน ราคาไม่ใช่ธรรมดานอกจากใจรัก
Fong-(le)vin 92
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

Bi-To-eY Racing GirL

« ตอบ #24 เมื่อ: 29 ตุลาคม 2008 14:55:36 »

rp01 นี่ มี ขอบ 14 ป่ะ
หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์