AE. Racing Club
10 ตุลาคม 2024 21:23:57 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จะขับ ae เกียร์ auto ไปปาย มันจะไหวมั้ย  (อ่าน 5144 ครั้ง)
Moon_night
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #40 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2008 13:15:16 »

น้ำมันประมาณ 4 ถังครับ ส่วนแก๊สไม่ทราบ
ราคาที่พักก็มีหลายราคา แต่หลักร้อยก็มีครับ ลองหาข้อมูลในเนทดูครับ ผมไปพัก 12 ปันนา คืนละพัน กว่า แต่อยู่ริมน้ำปาย สวยมากครับ แต่หลักร้อยจะมีที่โฮมสเตย์ซะเป็นส่วนใหญ่ครับ
ae27
มือเก่าหัดแข่ง

ใจยังรัก ae อยู่นะจ๊ะ.....^^

« ตอบ #41 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2008 23:14:03 »

น้ำมันประมาณ 4 ถังครับ ส่วนแก๊สไม่ทราบ
ราคาที่พักก็มีหลายราคา แต่หลักร้อยก็มีครับ ลองหาข้อมูลในเนทดูครับ ผมไปพัก 12 ปันนา คืนละพัน กว่า แต่อยู่ริมน้ำปาย สวยมากครับ แต่หลักร้อยจะมีที่โฮมสเตย์ซะเป็นส่วนใหญ่ครับ
  ถ้าผมไม่ติดแก๊สคงไม่มีปัญญาได้ขับ ae ไปแน่ๆ  สู้ค่าน้ำมันม่ายหวายแน่ๆ 5555

ลองเช็ดจากกระแส ในเนท ส่วนใหญ่จะบอกว่าที่พักเต็มตั้งแต่เดือนที่แล้ว    .....สงสัยต้องกางเต็นท์มั้งเนี่ยะ      หนาวตายเลย เป็นหวัด เป็นหวัด

6.9
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #42 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2008 02:07:09 »

เช็ครถให้พร้อมอุ่นใจไปกว่าครึ่ง เอา 110 ไปเมื่อห้าหกปีที่แล้ว สนุกมากกับทางโค้ง เรื่องอากาศไม่แน่ใจในตอนนี้ แต่หนาวที่สุดในทริปนั้น ข้างนอกบ้านตอนใกล้เช้า 9 องศาเซลเซียด กิน ว็อดก้าอร่อยมาก อิอิ

ปล เพื่อนบอกว่า ปาย เปลี่ยนไปแล้ว แต่ถ้าใตรยังไม่เคยไป ให้รีบไป ก่อน จะเหมือน เกาะสเม็ด สมุย และ เกาะช้าง

4AGE16v เก่าแต่แรงกำลังดี
รสนิยมส่วนบุคคลกรุณาโปรดใช้วิจารณญาณในการเสพ
app_le

« ตอบ #43 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2008 08:02:30 »

ถ้าขึ้นจากตรงแยกแม่มาลัย เชียงใหม่ สบายครับผม (ถ้าไปทางนี้ฝากทักทายบ้านพี่ผมด้วยนะคับ กม.ที่12 พอดีเป๊ะ) แอบดู

reset
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #44 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2008 10:52:33 »

ประกาศ กางเต็นท์นอนที่ปายก็ดีครับที่อุทยานฯ ( จำซื่อไม่ได้ ) มีน้ำพุร้อนด้วยอากาศกำลังดีไม่หนาวมาก 

ถ้าคิดจะกางเต็นท์ที่ห้วยน้ำดังควรไปถึงให้เร็วที่สุด  มิฉะนั้นจะหาทำเลดีๆกางเต็นท์ไม่ได้  ซุบซิบ 
ae27

ใจยังรัก ae อยู่นะจ๊ะ.....^^

« ตอบ #45 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2008 12:08:49 »

ถ้าขึ้นจากตรงแยกแม่มาลัย เชียงใหม่ สบายครับผม (ถ้าไปทางนี้ฝากทักทายบ้านพี่ผมด้วยนะคับ กม.ที่12 พอดีเป๊ะ) แอบดู
พี่คับ ทางขึ้นมันมีกี่ทางอ่ะคับ  แล้วเรื่องระยะทาง กับจำนวนรถส่วนใหญ่เค้าจะไปทางไหนกัน ผมจะได้เลี่ยงถูก  กัวว่าคนจะเยอะ รถติด ไม่อยากเร่งส่งๆแล้วติดคันช้าๆข้างหน้าอ่ะคับ มอไซด์

noohnu

ค่อยๆ กลับมาหล่ออย่างต่อเนื่อง

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #46 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2008 12:34:12 »

ขอให้เที่ยวให้สนุกน๊ะครับ กลับมาเอารูปมาฝากด้วยครับ  ถ่ายรูป

ปล. อยากไปปายมากๆ แต่ยังไม่มีปัญญา และโอกาส  ถอนหายใจ

Moon_night

« ตอบ #47 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2008 18:39:27 »

เข้าเชียงใหม่ แล้ววิ่งไปขึ้นทางแม่แตงก็ได้ครับ
ถ้ากลัวรถไปไม่ไหว มีรถตู้กับรถเมล์แดงขึ้นไปครับ แต่นั่งนานมากสำหรับรถเมล์
หน้า:  «  1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์