AE. Racing Club
21 ตุลาคม 2024 03:15:16 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใคร ใคร ๆ  (อ่าน 1170 ครั้ง)
ngageko
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2008 16:01:20 »

ใครๆ .. ก็คิดว่าผมคงมีความสุขที่มีคนมามอบความรู้สึกดีๆ ให้มากมาย
ใครๆ .. ก็คิดว่าผมคงมีความสุขกับการที่มีคนโทรมาหาทั้งวัน
ใครๆ .. ก็คิดว่าผมคงมีความสุขกับการได้เป็นคนเลือก
ใครๆ .. ก็คิดว่าผมคงมีความสุขกับการใช้ชีวิตแบบนี้
แล้วจะมีสักกี่คนที่จะรู้ว่า ผมไม่ได้มีความสุขอย่างที่ใครๆ คิด
ผม .. รู้สึกผิดมากมาย ที่ต้องมีคนมานั่งเสียใจกับการกระทำแย่ๆ ของของผม
ผม .. เสียใจมากที่ทำให้ คนที่รักผมต้องร้องไห้กับคนไม่มีค่าอย่างผม
ผม .. คิดเสมอว่าไม่มีผู้หญิงคนไหนที่จะมาทนสันดารเลวๆของผมได้
ผม .. โกรธตัวเองทุกครั้ง ที่รู้สึกว่า ผมทำตัวให้ดีพอกับความรักที่คนๆ หนึ่งให้ผมไม่ได้
ผม .. ร้องไห้ทุกคืน กับการคิดถึงคนๆ หนึ่งแต่ก็ทำได้แค่คิดถึง
ผม .. ต้องโกหกเธอว่าผมไม่เป็นไร ผมทนได้กับการรอ .. ที่เจ็บปวด
ผม .. สมเพชตัวเองที่ต้องโทรไปร้องไห้ให้เธอฟังเกือบทุกคืน
ผม .. ไม่เคยกลั้นน้ำตาอยู่ ที่คิดว่าทำไมอะไรๆ ต้องเป็นแบบนี้
ผม .. รู้สึกว่าตัวเองโชคดี ที่มีคนดีๆ มารัก แต่กลับโชคร้ายที่คิดได้แต่ว่าตัวเองไม่ดีพอ
ผม .. ต้องฝืนความรู้สึกตัวเอง แล้วทำได้แค่นั่งจมอยู่กับกองน้ำตา
ผม .. ไม่รู้ว่าผมต้องเสียน้ำตากับการรอเธออีกนานแค่ไหน..
วันข้างหน้า .. จะเป็นอย่างไร ผมไม่รู้ผมรู้แต่ว่า...
วันนี้ .. เธอคือคนที่มีความหมายกับผมมากมาย อย่างไม่มีเหตุผล
วันนี้ .. เธอคือคนที่ผมคิดถึงตั้งแต่ตื่นนอน จนถึงก่อนเข้านอน
วันนี้ .. เธอคือคนที่ผมยอมทำทุกๆอย่าง โดยที่ผมไม่เคยยอมทำเพื่อใคร
วันนี้ .. เธอคือคนที่ผมสามารถโทรหาเธอได้ทั้งวันโดยไม่เสียดายตังค์
แม้ว่าตังค์นั้นอาจจะเป็นค่าข้าวของผมทั้งวัน
วันนี้ .. เธอคือคนที่ผมอยากร้องไห้ด้วย เมื่อผมรู้สึกว่าตัวเองอ่อนแอจนไม่อาจกลั้นน้ำตาอยู่
วันนี้ .. เธอคือคนที่ผมต้องคอยบอกตัวเองว่า ?ผมไม่ควรเห็นแก่ตัว?และควรห้ามใจตัวเองไว้
วันนี้ .. เธอคือคนที่ผมขอได้ยินเสียง .. .แม้ว่ามันจะเป็นคำด่า แต่รู้ไหมว่าผมมีความสุขที่ได้ยินมัน
วันนี้ .. เธอคือคนที่ผมอยากเข้าไปกอดมากที่สุด.....
เผื่อว่าบางที .. เธออาจจะได้รับรู้ถึงความรู้สึกบางอย่างจากผมไปบ้าง
วันนี้ .. เธอคือคนที่ผมอยากดูแล เอาใจใส่มาก และเป็นห่วงมากที่สุด
วันนี้ .. เธอคือคนที่ผมเฝ้ารออยู่ .. อยากให้รู้ไว้
และอยากให้เธอรู้อีกว่า .. .
ต่อจากนี้ .. ผมจะทำอะไรโดยไม่คิดถึงเธอเป็นคนแรก และคนสุดท้าย....
ต่อจากนี้ .. ผมจะไม่ทำตัวแย่ๆ ให้เธอต้องเสียใจ และร้องไห้เพราะผมอีก
ต่อจากนี้ .. ผมจะเลิกทำร้ายตัวเอง เพราะผมรู้...ว่าเธอต่างหากที่เป็นคนเจ็บมากกว่าผม
ต่อจากนี้ .. ผมขอเป็นคนที่อยู่ตรงนี้ เพื่อดูแลเธอ และรักเธอตลอดไป
... ไม่ว่าผมจะยืนอยู่ตรงนี้ในฐานะใดก็ตาม
Nguang_TZ0382
นักแข่งมือสมัครเล่น

カローラ FX ขายไปแล้ว แต่ดูรูปกี่ทีก็ยังคิดถึง...

« ตอบ #1 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2008 16:11:14 »

เศร้า เศร้า เศร้า
Nguang_TZ0382
นักแข่งมือสมัครเล่น

カローラ FX ขายไปแล้ว แต่ดูรูปกี่ทีก็ยังคิดถึง...

« ตอบ #2 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2008 16:11:38 »

ใครๆก็ไม่รักผมขนาดพัดลมยังส่ายหน้าเลย
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2008 17:14:33 »

ได้โปรด.. ได้โปรด.. ได้โปรด..
jojobar
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

เที่ยว ไหม ค่ะ....

« ตอบ #4 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2008 19:34:03 »

ได้โปรด.. ได้โปรด..

อย่าเอาหัวใจเรา ไปผูกไว้ที่ตีนใคร เวลาเขาเดินจากไป มันจะได้ไม่เจ็บ
แยกสะพานแดง
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2008 20:20:21 »

ปิดปาก ปิดปาก ปิดปาก

4a EFI original ไม่ set TUBRO ไม่ต้องคุย
NoO_BenZ TZ#40..
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ถึงกรูเป็น"เด็ก"ก้อไม่เกี่ยวกับ "มรึง"

« ตอบ #6 เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2008 23:53:14 »

เง้อ..
 ได้โปรด..

" We r TZ "

บ้านหลังนี้..มีมากกว่า.."ความอบอุ่น"
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์