AE. Racing Club
11 ตุลาคม 2024 05:34:46 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สิทธิพิเศษ สำหรับเพื่อนโซนพระฯ คนพิเศษทุกท่าน  (อ่าน 4833 ครั้ง)
.....ช.......อ้น...........
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

คนล้มอย่าข้าม ชีวิตคนเรามันไม่บ่ายโมงนะครับ

« ตอบ #20 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2008 15:45:47 »

ขอทั้งตัวครับ ได้ฟรีเท่าไหร่ ฮิฮิ ฮิฮิ

เดี๋ยวคิดค่า HEADER RSR เท่าไหร่ดีหว้า 
ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง

เครื่องนี้เท่าไรครับ เป็น เครื่อง 4a fe เปล่าครับ แบบว่า เด็ก ใหม่ ยังไม่ได้เข้าโซน อ่ะ

เครื่องเก่าผมเป็น 4AFE แต่เครื่องมันแปลก ๆ ไงไม่รู้ เลยอยากเปลี่ยนเครื่องใหม่ แต่ ทุนทรัพย์น้อย 5555

เพิ่มเงิน 12000 เอาไปทั้งเครื่อง เกียร์ Header ครับ   081-6895113

Header อย่างเดียว ขอราคา ทาง PM ได้ไหมครับ แล้วเฮดของผมที่พี่ให้มันต่างกันไหมอ่ะ คำนับ

ต่างกันตรง ได้ฟรีกับเสียเงินครับ  อิน
ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง

คำนับมะเกี่ยวแต่อยากแจมครับ  เฮดสวยอ่ะครับ ขายเท่าไหร่อ่ะครับ ตอนสมัยเรียนผมก็เรียนอยู่โซนพระนคร (เพาะช่าง) หยั่งงี้ผมได้สิทธิพิเศษด้วยป่ะครับ แหะ.. แหะ..
แจมได้ ตามสบายครับ คุณได้สิทธินั้นเดี่ยวนี้ครับพี่น้องครับ คำนับ คำนับ

--ขอบคุณมากครับผม ชื่ออ้นน่ะครับ อยู่โซนชล ผ่านมาทักทายกันได้ ยินดีต้อนรับครับ
คำนับมะเกี่ยวแต่อยากแจมครับ  เฮดสวยอ่ะครับ ขายเท่าไหร่อ่ะครับ ตอนสมัยเรียนผมก็เรียนอยู่โซนพระนคร (เพาะช่าง) หยั่งงี้ผมได้สิทธิพิเศษด้วยป่ะครับ แหะ.. แหะ..

รถแรงอยู่แล้วนี่จะเอาไปทำไร พี่อ้น 5555+  แหะ.. แหะ..

มะแรงหรอกครับอิน ที่ชลแรงๆกันทั้งนั้น ตามเขาไม่ทันเลย
Sky^_*
นักแข่งมือสมัครเล่น

555

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #21 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2008 16:25:22 »

อิจฉาๆๆๆ ทำไมต้องแรงกันขนาดนี้ด้วยๆๆ ไม่สงสารพนักงาน office อย่างเราบ้างเลย โน๊ะ อิน โฮโฮ

ฝันคืออะไร ??
in@PZ
Moderator
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #22 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2008 17:44:40 »

อิจฉาๆๆๆ ทำไมต้องแรงกันขนาดนี้ด้วยๆๆ ไม่สงสารพนักงาน office อย่างเราบ้างเลย โน๊ะ อิน โฮโฮ

ถูกต้องที่สุดเลยคร้าบๆๆๆ พี่โบ๊ท  ร้องไห้ ร้องไห้

เพียว@พระนคร
Moderator
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

Tel Me 081-689-5113

« ตอบ #23 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2008 23:11:33 »

3S-GE เลย     ฮิฮิ

ถูกต้องที่สุดเลยคร้าบๆๆๆ พี่โบ๊ท  ร้องไห้ ร้องไห้

ไม่ต้องรอแล้ว  อิน  ตา โอ๋  ก็เริ่มเก็บเงินเปลี่ยนเครื่องแล้ว   ฮิฮิ

Sky^_*
นักแข่งมือสมัครเล่น

555

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #24 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2008 10:46:48 »

3S-GE เลย     ฮิฮิ
โหวโหว...ไม่ไหวๆให้พวกพี่เล่นกันดีก่า ผ๋มจะเป็นผู้ดูที่ดี ผ๋มพวกเด็กใหม่หัดแข่ง เอาตามๆพี่ๆดีก่า ปลอดภัย

ไม่ต้องรอแล้ว  อิน  ตา โอ๋  ก็เริ่มเก็บเงินเปลี่ยนเครื่องแล้ว   ฮิฮิ
โย่วๆ โย่วๆ เก็บตังต์ๆๆ จะได้ตามพี่ๆให้ทัน....

ฝันคืออะไร ??
โอ๋AE101.PZ
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #25 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2008 08:46:33 »

ทำงาน ทำงาน เก็บเงินๆ  ทำงาน ทำงาน แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ..
หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์