AE. Racing Club
22 ตุลาคม 2024 12:30:50 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดพี่โย (POOYOO JAPAN SHOP) 15/11/51  (อ่าน 3864 ครั้ง)
tunatae
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2008 14:21:35 »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด (15/11/2551) ครับพี่โย มีความสุขมากๆนะครับ รวยๆๆๆ ไม่เจ็บไม่จนนะครับ

หาของเทพมาได้เยอะๆ พี่ๆน้องๆโซนธนจะได้มีรถหล่อๆขับกันนะครับ มีความสุขมากๆนะครับ

วันที่ 15 พ.ย. นี้เพื่อนๆ  พี่ๆ  น้องๆ  ท่านใดว่างช่วงเช้าขอเชิญชวนไปทำบุญถวายสังฆทาน  ปล่อยนกปล่อยปลา  ที่วัดศรีบุญเรือง ( บางกะปิ )  เนื่องในวันคล้ายวันเกิดผมนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15 พฤศจิกายน 2008 15:58:20 โดย ตู่เเน็ต_TZ#048 » บันทึกการเข้า
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2008 14:52:43 »

โอ้วววว... มีความสุขมากๆนะครับ...หายไปนานเลย...อิอิ...

มีอะไหล่ รถ เบนซ์ รถ โรสลอยส์ เบนซ์เล่ย์ อะไร พวกเนี่ย..บอกบ้างนะครับ..แหะๆ....อะล้อเล่น....

ขอให้รวยๆ นะครับ...
TAOTAO-TZ#056-
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ไอ๊หย่ะ

« ตอบ #2 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2008 16:25:40 »

H.B.D. หว่ะ...

มีลูก เร็วๆนะโว้ย....

อ่า... แต่งก่อนก็ดีนะครับ

ย่องเบา....นินจา..ผลุบ..โผล่KENG SERVICE & MODIFY อู่เล็กๆเด็กๆทำถิ่นพระประแดง-คู่สร้าง แว๊นนนน KYB SR 3,999 บาท http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=144724.msg3137300#msg3137300
nuvo3816
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2008 16:32:31 »

มีความสุขมากๆ นะครับ
carboxy.CZ

CZ No.#30

« ตอบ #4 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2008 16:58:15 »

HBD. ครับพี่ชาย มีความสุขมากๆๆครับพี่
Oke...Pat TZ#042
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

---รอไปทะเลๆๆๆ---

« ตอบ #5 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2008 17:30:07 »

มีความสุขมากๆคับ......

ร่ำรวยๆ................
note ae 101
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2008 18:14:35 »

HBD นะครับ พี่โยที่แสนดี๊แสนดี

ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะครับ

และขอให้รวย ๆ ยิ่งขึ้น คิดสิ่งใดขอให้สมความปราถนานะพี่

ที่สำคัญที่สุดขอให้ที่ปูรักพี่โยตลอดไปเลยนะครับ ..... สาธุ สาธุ สาธุ
kiyota
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #7 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2008 19:52:19 »

ขอให้มีความสุขมากๆพี่ โย จุดประทัด

ขอให้รวยมากกว่านี้ อีกสัก 10 เท่าเลยครับ ตรบมือ
Mashioki

AE101 Trueno 111

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #8 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2008 20:11:32 »

ล่วงหน้าด้วยอีกคนครับผม HBD ค้าบบ

muta_cz#051

ผัดไท "ป้ามะลิ"

« ตอบ #9 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2008 20:32:55 »

มีความสุขมากๆคับ
 ฉลอง.. ฉลอง.. ฉลอง.. ฉลอง.. ฉลอง.. ฉลอง..

Oo_PonGZa~TZ#004_oO

~พันสาม-แก็สมิก~

« ตอบ #10 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2008 22:14:10 »

สุขสันต์วันเกิดครับ ...

ค้าขายร่ำรวย ...

มีเงินมีทองมากมาย จ้า !!! ...

ถึงมาน้อย ... แต่ก็ 100%
ป้านู๋อ้อ_TZ#051
Moderator

สังกัด โซนธนบุรี

« ตอบ #11 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2008 22:50:45 »

happy birthday to you

สขสันต์วันเกิดค่ะ สุขเยอะ ๆ นะคะ

---  อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน อยากถึงฝันต้องอดทน ---
NoO_BenZ TZ#40..

ถึงกรูเป็น"เด็ก"ก้อไม่เกี่ยวกับ "มรึง"

« ตอบ #12 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2008 23:00:03 »

HBD

มีความสุขมากๆนะค๊ะพี่...

" We r TZ "

บ้านหลังนี้..มีมากกว่า.."ความอบอุ่น"
Nguang_TZ0382

カローラ FX ขายไปแล้ว แต่ดูรูปกี่ทีก็ยังคิดถึง...

« ตอบ #13 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2008 00:01:49 »

Happy Birthday คับ พี่โย มีความสุขมากๆนะคับ  ฉลอง.. ฉลอง..
Mr. Warren

« ตอบ #14 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2008 12:22:57 »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด (15/11/2551) ครับพี่โย มีความสุขมากๆนะครับ รวยๆๆๆ ไม่เจ็บไม่จนนะครับ

หาของเทพมาได้เยอะๆ พี่ๆน้องๆโซนธนจะได้มีรถหล่อๆขับกันนะครับ มีความสุขมากๆนะครับ

วันที่ 15 พ.ย. นี้เพื่อนๆ  พี่ๆ  น้องๆ  ท่านใดว่างช่วงเช้าขอเชิญชวนไปทำบุญถวายสังฆทาน  ปล่อยนกปล่อยปลา  ที่วัดศรีบุญเรือง ( บางกะปิ )  เนื่องในวันคล้ายวันเกิดผมนะครับ

ขอบคุณมากครับน้องตู่  เป็นน้องที่น่ารักมากมีน้ำใจเวลารถเสียมีปัญหาโทรมา  มาช่วยดูตลอด
โอ้วววว... มีความสุขมากๆนะครับ...หายไปนานเลย...อิอิ...

มีอะไหล่ รถ เบนซ์ รถ โรสลอยส์ เบนซ์เล่ย์ อะไร พวกเนี่ย..บอกบ้างนะครับ..แหะๆ....อะล้อเล่น....

ขอให้รวยๆ นะครับ...
  ขอบคุณมากครับพี่อ๊อด  ไว้จะเอาโรสลอยส์เข้ามาให้ทั้งคันเลยครับ  แต่ไปต่อครึ่งเอาเองนะ...อิอิอิ
H.B.D. หว่ะ...

มีลูก เร็วๆนะโว้ย....

อ่า... แต่งก่อนก็ดีนะครับ
  และสำหรับเต๋า  ขอบคุณมากนะเพื่อน  และขอบใจสำหรับความช่วยเหลือและมิตรไมตรีที่มีให้กันเรื่อยมา  ไม่เจอตั้งนานคิดถึงหว่ะ...ว่าแต่เมื่อไหร่ได้ TAKO
มีความสุขมากๆ นะครับ
  ขอบคุณมากๆครับผม
HBD. ครับพี่ชาย มีความสุขมากๆๆครับพี่
  ขอบคุณมากครับน้องต้อง  น้องชายที่น่ารักอีกคนจากโซนแจ้ง ( หรือว่าจะย้ายมาอยู่โซนธนแล้วหว่า )
มีความสุขมากๆคับ......

ร่ำรวยๆ................
  ขอบคุณมากๆครับ
HBD นะครับ พี่โยที่แสนดี๊แสนดี

ขอให้มีความสุขมาก ๆ นะครับ

และขอให้รวย ๆ ยิ่งขึ้น คิดสิ่งใดขอให้สมความปราถนานะพี่

ที่สำคัญที่สุดขอให้ที่ปูรักพี่โยตลอดไปเลยนะครับ ..... สาธุ สาธุ สาธุ
  ขอบคุณมากครับน้องโน๊ต  น้องชายที่น่ารักอีกคนจากโซนรามอินทรา  ( อนาคตมาอยู่โซนธนอีกคนแน่ๆ )
ขอให้มีความสุขมากๆพี่ โย จุดประทัด

ขอให้รวยมากกว่านี้ อีกสัก 10 เท่าเลยครับ ตรบมือ
  ขอบคุณมากครับน้องอ๋อง  นี่ก็น้องชายที่น่ารักอีกคนจากโซนรามอินทรา  ( อนาคนโซนธนอีกคนแน่ๆ )
ล่วงหน้าด้วยอีกคนครับผม HBD ค้าบบ
  ขอบคุณมากๆครับน้อง
มีความสุขมากๆคับ
 ฉลอง.. ฉลอง.. ฉลอง.. ฉลอง.. ฉลอง.. ฉลอง..
สุขสันต์วันเกิดครับ ...

ค้าขายร่ำรวย ...

มีเงินมีทองมากมาย จ้า !!! ...
  ขอบคุณมากๆครับน้องโป้ง  เจอกันนอกโซนโดยบังเอิญเป็นส่วนใหญ๋  ( ที่ร้านก๋วยเตี๋ยวเรือ )

สขสันต์วันเกิดค่ะ สุขเยอะ ๆ นะคะ

ขอบคุณมากครับคุณอ้อขอให้มีความสุขเช่นกันครับเกินวันใกล้ๆกันเลยครับ
HBD

มีความสุขมากๆนะค๊ะพี่...

ขอบคุณมากครับน้องเบนช์ผู้น่ารักที่ซู๊ดดดดดดด
Happy Birthday คับ พี่โย มีความสุขมากๆนะคับ  ฉลอง.. ฉลอง..

และสุดท้ายนี้ขอขอบคุณเพื่อนๆ  พี่ๆ  น้องๆ  ทุกท่านที่เข้ามาอวยพรเนื่องในวันเกิดให้ผมนะครับ  และขอให้พรทุกข้อ  ที่ทุกท่านได้มอบให้ผมส่งผมกลับไปหาทุกท่านเช่นกัน  ขอให้มีความสุข  พบเจอแต่สิ่งดีๆ  สุขภาพแข็งแรง  ไม่เจ็บ  ไม่ไข้  ไม่จน  ขอให้รวยยยยยกันทุกๆคนครับ
    คำนับ      คำนับ      คำนับ      คำนับ      คำนับ      คำนับ      คำนับ      คำนับ      คำนับ      คำนับ      คำนับ      คำนับ     
NosDriVe

พิเรณทีม = มิตรภาพ + ความจริงใจ

« ตอบ #15 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2008 12:37:58 »

Happy Birth Day นะคร๊าฟพี่โย

ขอให้กิจการเจริญรุ่งเรือง

มีสุขภาพแข็งแรงตลอดไปค๊าฟ

ถ้าไม่ทนเหนื่อย ทนลำบากมาด้วยกัน ก็ไม่รู้หรอกว่าแต่ละคนให้ใจกันแค่ไหน ใช่มั้ย พิเรณทีม
ค รู ไ อ ซ์ 1 0 1
มือเก่าหัดแข่ง

ขับรถคนเดียวมันเหงา...

« ตอบ #16 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2008 14:58:48 »

Happy Birthday คับ พี่โย มีความสุขมากๆนะคับ
มู๋เเม้ว
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #17 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2008 16:39:10 »

ฉลอง.. จุดประทัด ฉลอง..

oop's
- - WIRING & TUNING - -
Mr. Warren

« ตอบ #18 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2008 19:57:52 »

Happy Birth Day นะคร๊าฟพี่โย

ขอให้กิจการเจริญรุ่งเรือง

มีสุขภาพแข็งแรงตลอดไปค๊าฟ
Happy Birthday คับ พี่โย มีความสุขมากๆนะคับ
ฉลอง.. จุดประทัด ฉลอง..
  ขอบใจมากน้อง  ช่วงนี้หายหน้าหายตาไปเลยนะ  ปล่อยให้พี่ไปไหนมาไหนกับเจ้าตู่ 2 คน  วันไหนว่างๆนัดไปกินข้าวกันนะน้อง

และสุดท้ายนี้ขอขอบคุณเพื่อนๆ  พี่ๆ  น้องๆ  ทุกท่านที่เข้ามาอวยพรเนื่องในวันเกิดให้ผมนะครับ  และขอให้พรทุกข้อ  ที่ทุกท่านได้มอบให้ผมส่งผมกลับไปหาทุกท่านเช่นกัน  ขอให้มีความสุข  พบเจอแต่สิ่งดีๆ  สุขภาพแข็งแรง  ไม่เจ็บ  ไม่ไข้  ไม่จน  ขอให้รวยยยยยกันทุกๆคนครับ
       คำนับ      คำนับ      คำนับ      คำนับ      คำนับ      คำนับ      คำนับ      คำนับ      คำนับ      คำนับ      คำนับ      คำนับ     
note ae 101
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: 16 พฤศจิกายน 2008 21:38:31 »

พี่โยยังไม่ได้เค้กเลยอะ 5555+ (ล้อเล่นนะพี่)
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์