AE. Racing Club
04 ตุลาคม 2024 11:25:44 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 7A หาอู่ซ่อม  (อ่าน 1236 ครั้ง)
lancer_7afe
มือใหม่หัดซิ่ง
**

« เมื่อ: 22 ธันวาคม 2008 10:33:14 »

แหะ.. แหะ.. คือแบบว่าเจ้า CK2 ของผมได้กลายพันธุ์มาเป็นสมาชิกคันหนึ่งใน AE ไปแล้ว (วาง 7A ครับ พี่น้อง)   คำนับ
ตั้งแต่วางเครื่องมา อายุอานามของมันก็ใช้ไปได้เกือบ 25,000 โล แล้ว  ซุบซิบ
ต้นปีหน้ามีโปรแกรมจะสังฆาญณามันซะหน่อยครับ ประมาณว่า
1.ชุดสายพานทามมิ่ง
2.ชุดสายพานหน้าเครื่อง
3.ปั้มน้ำ
4.เช็คอาการอื่นๆทั่วไป
น่าจะใช้งบเท่าไหนและ พี่ๆท่านใดพอจะมีอู่ดีๆแนะนำบ้างไหมครับ  ลิงจั๊กๆ
Moon_night
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #1 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2008 11:28:49 »

อยู่แถวไหนครับ เอาที่สะดวกก็ได้ครับ เพื่อนๆจะได้แนะนำถูก
lancer_7afe
**

« ตอบ #2 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2008 11:32:09 »

อยู่แถวไหนครับ เอาที่สะดวกก็ได้ครับ เพื่อนๆจะได้แนะนำถูก

แหะ.. แหะ.. ผมพักอยู่ พระนครศรีอยุธยาครับ ทำงานแถวรังสิต
ทุก 2 อาทิตย์ จะไปศาลายาครับ (บ้านพี่สาว)  คำนับ
->>Senselessness<<-
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

เป็นคนดี บางทีก็ปวดร้าว ~~*

« ตอบ #3 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2008 11:54:07 »

แหะ.. แหะ.. ผมพักอยู่ พระนครศรีอยุธยาครับ ทำงานแถวรังสิต
ทุก 2 อาทิตย์ จะไปศาลายาครับ (บ้านพี่สาว)  คำนับ

อยู่ส่วน ไหนของอยุธยา คับเนี่ยย อิอิ

ผมก้ออยู่ อยุธญา คับ

บางทีก็..เหนื่อย
lancer_7afe
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2008 12:01:14 »

อยู่ผักไห่ ครับพี่น้อง  ซุบซิบ
JEAB_GZE
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

^^ ชิว ชิว ^^

« ตอบ #5 เมื่อ: 22 ธันวาคม 2008 15:31:15 »

จะแนะนำอู่พี่ลีแต่ก็คงไกลไปหน่อย ถ.ลาดพร้าว-วังหิน ซ.6 แน่ะ  ซูม ซูม

เดิน           เดิน           เดิน           เดิน          เดิน          เดิน          เดิน          เดิน          เดิน
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์