AE. Racing Club
12 ตุลาคม 2024 10:16:47 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คอเกม เข้า มาหน่อย คับ มีเรื่อง รบกวน นิด นึง  (อ่าน 2319 ครั้ง)
t_13
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

AE พลัง เค อิอิ

« เมื่อ: 04 มกราคม 2009 21:46:04 »

ใครเล่น เกม   Frozen Throne  dot a       ผมเล่น กับ หลาน ๆๆ ทั้ง 7 วัน สูสี ทุกที มี ใคร เก่ง ๆๆ มั่ง แนะ นำ หน่อย คับ    เหอๆๆ

TOYO_DA Huh?
RANDOM.VIP
นักแข่งมือสมัครเล่น

จะเอาอะรั้ยย กับ ลูกผู้ชาย ลั่นล้า

« ตอบ #1 เมื่อ: 04 มกราคม 2009 22:05:40 »

เล่นไปเรื่อย ๆ น้า เด้วเก่งขึ้น แรก ๆ ผมเล่น เด็กที่ร้านมันยังบอกอ่อนจริง ๆ เลยเพ่

นึกในใจเออเกรียน ๆ ก้อเกรียนฟ่ะ

เวลาเท่านั้นแหล่ะที่จะบอกได้ว่า "เพื่อนแท้" คือใคร

arTO-TRD
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #2 เมื่อ: 04 มกราคม 2009 22:08:20 »

ที่เล่นอยู่นะครับ

เล่นทุกสายครับ อิอิ  อาศัยเลือก Hero ทีหลังครับ  ส่วยตัว ชอบ สายAGI ยิงไกลๆ  กับ INT ครับ

ที่เล่นอยู่  มี  ZEUS  SHARMAN  SINPER  RAZON คริสตันมาเด็น ครับ

ไม่ชอบ บุกสด แบบ AXE ครับ แห่ๆ  

ลองเล่น online ดูครับ คนเก่งเยาะ แต่เกมส์นี้ขึ้นอยู่กับการออกของนะครับ ใครออกได้ไวกว่า ชนะ ครับ

arTO-TRD

« ตอบ #3 เมื่อ: 04 มกราคม 2009 22:09:08 »

ใน batter net ใช้ชื่อ [SW]momotaro นะครับ  ออกต่อเมื่อ มีเกรียนออกก่อน เหอๆ อิอิ
__Da__

ทีมงาน Brok-in

« ตอบ #4 เมื่อ: 04 มกราคม 2009 23:56:31 »

ใน batter net ชื่อ Brok_in ครับ ตาโต้มาวางๆมาโดนกัน อิอิ แต่ดาออกแนว random ตัวอะครับ ชอบแบบว่ามั่วๆดี

__Da__

ทีมงาน Brok-in

« ตอบ #5 เมื่อ: 04 มกราคม 2009 23:59:32 »

ว่าแต่ว่า ตอนนี้ดา cre ห้องไม่ได้ เพราะใช้ router d-link di614+ อยู่ มีใครพอจะตั้งค่าเป้นบ้าง บอกหน่อย cre ห้องไม่ได้หลายวันแล้ว เซงเป็ด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 มกราคม 2009 01:47:04 โดย ___Da___ » บันทึกการเข้า

Aoffii@ImSry
AE Racing Club Staff

สิบคนในวงเหล้า คงไม่อบอุ่นเท่าหนึ่งคนในวงแขน

« ตอบ #6 เมื่อ: 05 มกราคม 2009 01:26:34 »

เล่นเหมือนกันจ้า แต่ไม่เก่งงง

I'M SORRY
Sir-Drag-A-Lot
สมเจตน์ การช่าง
หจก. พูนทอง เซอร์วิส PTS

<"เป็นคนเลวซํกพักนะ">

<"เหตุผลของเราใครจะเข้าใจ ไม่ลืมครับคำว่าบุญคุญ">

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #7 เมื่อ: 05 มกราคม 2009 08:01:39 »

ออฟเอาPASSไปเล่นเกมร์โบราณหั้ยหน่อยซิ
เกมร์แบทเทิลฟิวร์น่ะเวอร์ชั่นกล่องเขียวนะเล่น
มาตั้งนาน ปลดปืนไม่ได้ เขาว่าเล่นกล่องเขียวปลดได้เลยขั้น3น่ะ
ยูสเซอร์   nuvo30    PASS 7703469
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 มกราคม 2009 11:06:09 โดย 4alpg » บันทึกการเข้า

arTO-TRD

« ตอบ #8 เมื่อ: 05 มกราคม 2009 08:22:31 »

ใน batter net ชื่อ Brok_in ครับ ตาโต้มาวางๆมาโดนกัน อิอิ แต่ดาออกแนว random ตัวอะครับ ชอบแบบว่ามั่วๆดี

คริกๆๆๆๆ

เล่นไม่เก่ง เหมือนกัน อ่า อาศัยถ้าได้อยู่ทีมเก่งก็ออกของได้อ่ะ อิอิ
แต่บางที อยู่ทีม เกรียนๆๆ   นาที บ้านแตก เหอๆๆ
Aoffii@ImSry

สิบคนในวงเหล้า คงไม่อบอุ่นเท่าหนึ่งคนในวงแขน

« ตอบ #9 เมื่อ: 05 มกราคม 2009 08:58:26 »

ออฟเอาPASSไปเล่นเกมร์โบราณหั้ยหน่อยซิ
เกมร์แบทเทิลฟิวร์น่ะเวอร์ชั่นกล่องเขียวนะเล่น
มาตั้งนาน ปลดปืนไม่ได้ เขาว่าเล่นกล่องเขียวปลดได้เลยขั้น3น่ะ
nuvo30////7703469
ไม่มีตัวเกม ง่ะ พี่ต่าย แหะๆ

I'M SORRY
Sir-Drag-A-Lot
สมเจตน์ การช่าง
หจก. พูนทอง เซอร์วิส PTS

offza fte

4e-fte

« ตอบ #10 เมื่อ: 05 มกราคม 2009 09:38:44 »

เกมส์นี้อย่าไปเล่นเลยครับ

เดี๋ยวจะติด
ถ้าอยากเล่นเก่งๆ แนะนำว่าลองโหลดที่เค้าแข่งทัวร์ใน http://www.garena.com/forum/forumdisplay.php?fid=286
มาดูครับมันส์ดี ได้เทคติกแล้วก็อะไรแปลกๆ ไปใช้เยอะมากๆ
เกมส์นี้อยู่ที่จังหวะว่าเราจะ combo กับเพื่อนได้เข้าขากันหรือเปล่า

ชื่อในเกมส์ OffZilla ผมจะเล่นดึกๆหน่อยเพราะเกรียนไม่ค่อยมี

www.doraemon-project.com

www.4efteclub.com

ไสบาบา กล่าวเอาไว้ว่า "วิธีการรับมือเกรียนนั้นมีอยู่สองวิธี นิ่งเฉยซะ หรือเกรียนกลับให้ยิ่งกว่าที่เค้าเกรียนมาจนมันเลิกเกรียนไปเอง"
PaoDude22 ~Levin AEM POWER~

« ตอบ #11 เมื่อ: 05 มกราคม 2009 10:30:26 »

ใครเล่น คอนทร้า 3 ตัว จนจบมั่งอ่ะ

ho_oh
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #12 เมื่อ: 05 มกราคม 2009 12:25:22 »

ใช้ชื่อ ho_ho ว่างๆนัดกันไปนู้ปด้วยกานดีฟ่า 555 แลบลิ้น
private  เลยจัดไป
Juno-Cung
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

ผมไม่เคยปั่นกระทู้เพื่อเอายศเอาขั้นในบอร์ดครับ

« ตอบ #13 เมื่อ: 05 มกราคม 2009 13:24:45 »

เล่นแรกก็เอาตัวง่ายๆไปเล่นก่อนครับ สไนเปอร์ มูน พวกยิงไกลๆไปก่อน

พอเรียนรู้สกิลกับจังหวะ และคุณสมบัติไอเทมว่ามีผลยังไง ผสมยังไงถึงได้ แล้วต้องซื้ออะไรก่อนค่อยเปลี่ยนตัวเล่น

เมื่อก่อนผมเล่นตัว คิลเลอร์ ตอนนี้ แทงค์ให้เพื่อนครับ เราชนทำดาเมจไปด้วย(เอิร์ท อย่างเทพ) แล้วให้เพื่อนคอยเก็บตก

ที่สำคัญต้องมีทีมครับ ใครสตั้นใครเก็บ ใครใบ้ ของแบบนี้ต้องนัดกัน อิอิ ถ้าอยู่เลนส์เดิมแล้วสู้ไม่ได้ก็ย้ายเลนส์ เหลือให้เพื่อนอ้อมมาตุ๋ยหลังก็ได้ครับ
nui007

« ตอบ #14 เมื่อ: 05 มกราคม 2009 13:33:48 »

ช่วงต้นเกม  Last shot creep ให้แม่นๆครับ รับรองว่าเราจะมีเงินเร็วกว่าคู่แข่ง พอออกของดีๆได้แล้ว ก็ไม่ต้องพะวง Last shot creep ละ 

...หลังจากนั้นก็ฝึกตัด creep ของตัวเองในจังหวะสุดท้าย ไม่ให้คู่แข่งได้ตังครับ

Project Vacuum Carbon Fender coming soon !!!
arTO-TRD

« ตอบ #15 เมื่อ: 05 มกราคม 2009 15:08:59 »

ใคร กด ออก เกมส์ ครับ 555+
Juno-Cung
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

ผมไม่เคยปั่นกระทู้เพื่อเอายศเอาขั้นในบอร์ดครับ

« ตอบ #16 เมื่อ: 05 มกราคม 2009 19:24:00 »

ส่วนมากเกรียนครับ อิอิ
arTO-TRD

« ตอบ #17 เมื่อ: 05 มกราคม 2009 19:27:33 »

ส่วนมากเกรียนครับ อิอิ

ส่วนมากที่เจอ แบบ นี้ ครับ

ต้อง ดึกๆๆ  เทพๆ  ออกมาเล่น เพียบ
Oatmacher_cz*

ลัล ล้า ~*

« ตอบ #18 เมื่อ: 05 มกราคม 2009 19:46:41 »

ในเกมส์ใช้ชื่อ Zuiie ครับบบ ^^ มาเล่นกันพี่ๆ น้องๆ ฮาดีครับ  add ชื่อผมมาด้วยนะพี่ ^^ ผม cre ได้นะ  เต้น เต้นระบำ เต้น

. . . ~ *Collora Drinking Club* ~ . . .
arTO-TRD

« ตอบ #19 เมื่อ: 05 มกราคม 2009 20:42:26 »

เมื่อกี้ เล่น Lish อุอุ มันดีๆๆๆ  โดนรุม แต่ก็ รอดแล้ว  kill มันไป 2 เลย อุอุ  ชักชอบ

เห็นเค้าบอกว่า Lish มันเป็นสายโบราณๆ  พอๆกับคนที่เล่น อันติเมด อิอิ

หน้า: [1] 2  »    ขึ้นบน
  พิมพ์