AE. Racing Club
26 ตุลาคม 2024 12:31:33 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 24  »  [5»] [10»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: +++อัพเดท ยอดเงินกองกลางโซนแจ้งวัฒนะ+++  (อ่าน 111266 ครั้ง)
norma_niggy
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #80 เมื่อ: 02 เมษายน 2009 14:56:24 »

น้าขอเลขที่บัญชีหน่อยครับ เดี๋ยวไปโอนเดี๋ยวนี้เลย

มีแค่เนี๊ย
Haltech E6X
MSD DIS4 PLUS
สมาชิก22
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #81 เมื่อ: 02 เมษายน 2009 15:00:24 »

แจ่ม จัง   ตรบมือ
norma_niggy

« ตอบ #82 เมื่อ: 02 เมษายน 2009 15:05:15 »

โอนเรียบร้อยแล้วนะครับโอนเข้าบัญชีป้าแอน

มีแค่เนี๊ย
Haltech E6X
สมาชิก22
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #83 เมื่อ: 02 เมษายน 2009 15:07:36 »

โอนเรียบร้อยแล้วนะครับโอนเข้าบัญชีป้าแอน
กี่ร้อย วะ..ยืนยันยอดด้วย  ธนาคารอะไร วันไหน  กี่โมง
Ae-RaNgSiT1o1
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #84 เมื่อ: 02 เมษายน 2009 15:10:11 »

เอาน่าครับทุกคนก็มีเหตุผล แต่ต้องสรุปเหตุผลตามที่มีเหตุ ไม่ต้องเครียด เดี๋ยวประสาทเสียกันหมด

อยากกิน"ขาหมูเยอรมัน"อะ..อร่อยดีเนอะๆ ไอ้แก่ทั้งหลายหรือหนุ่มๆหน้าใหม่ว่าไงดี อิอิ
norma_niggy

« ตอบ #85 เมื่อ: 02 เมษายน 2009 15:10:37 »

กี่ร้อย วะ..ยืนยันยอดด้วย  ธนาคารอะไร วันไหน  กี่โมง

400 บาท จากธนาคารกรุงเทพ วันที่ 2 เม.ย. 2552 เวลา 15.00 น.

มีแค่เนี๊ย
Haltech E6X
สมาชิก22
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #86 เมื่อ: 02 เมษายน 2009 15:11:15 »

เอาน่าครับทุกคนก็มีเหตุผล แต่ต้องสรุปเหตุผลตามที่มีเหตุ ไม่ต้องเครียด เดี๋ยวประสาทเสียกันหมด

อยากกิน"ขาหมูเยอรมัน"อะ..อร่อยดีเนอะๆ ไอ้แก่ทั้งหลายหรือหนุ่มๆหน้าใหม่ว่าไงดี อิอิ

อารมณ์ดีตลอด..................
Oon_Resist .CZ
Web Administrator

มี Program จูน F-con S,SZ,IS,2.1,3.14,3.24 จำหน่าย

« ตอบ #87 เมื่อ: 02 เมษายน 2009 15:16:57 »

เอาร้านไหนว่ามา

สมาชิก22
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #88 เมื่อ: 02 เมษายน 2009 15:20:04 »

แบงค์ใหญ่โอนละ
ธนาคารกรุงเทพ   189-4024171 นางสาวณัฐกานต์
-300-    02-04-09  15.11
Pencom.CZ 49
Moderator

นู๋คุณ รักในหลวง

« ตอบ #89 เมื่อ: 02 เมษายน 2009 15:23:22 »

เสาร์นี้เข้าไปจ่ายเดือนมีนา 52 ครับ

** 35ํ vol. **
** 4ทุ่มท่าพระ **
nuvo3816
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #90 เมื่อ: 02 เมษายน 2009 15:31:14 »

ให้มันได้อย่างนี้

จริงๆ แล้ว เรื่องคนไปไม่ไป

หรือคนที่จ่ายแล้ว ไม่ได้ผลประโยชน์ ตามที่ต้องการ ผมว่า

คิดมากหรือเปล่า (น้าตั๊ก) ขอญาตที่เอ่ยนาม งานปีใหม่โซน มันไม่ได้บังคับ

แต่มันก็เหมือนจะบังคับ มีการประชาสัมพันธ์กันเป็นเดือน แล้วท่านไม่ไป

มันผิดที่ใคร ? ผมว่ากองกลางเนี้ย มันคุยกันแล้วกับการใช้เงิน ไม่รู้สิ นะ ยิ่งพิมพ์กันก็ยิ่งยาว

เอาเป็นว่าเสาร์ถ้ามีเวลา เข้ามาคุยกันแบบพร้อมหน้าพร้อมตากันดีก่า

ส่วน เรื่องทวงตังค์ ท่านที่พึ่งจ่ายในวันนี้ ก็ ขอบคุณ แต่ก็ขอบอกว่า ถ้าไม่ทวง หรือมีประเด็น

จะเป็นแบบนี้กันไหม ส่วนท่านที่เหลือ น้าอ่อนรับหน้าที่ต่อ แหมม เรื่องอย่างนี้ แต่งรถยังมากกว่านี้เลย

ยังเสียกันได้ ไม่รู้สิ เสาร์ มา ถก กัน สำหรับคนที่ยัง ค้างคากันกันอยู่ พูดก็ไม่ได้เข้าข้างใครหรอกครับ

สงสารก็แต่ป้าแอน น้าอ่อน ส่วนผมมันก็แค่ดูอยู่ห่างๆ แต่ก็ดูนะไม่ใช่ไม่ดู แต่อย่างที่บอก ทำรถ กินเหล้า

กัน มันยังมากกว่านี้ มา มา มา กินเหล้าบ้านผมเลยดีก่าวันนี้ มีใครกล้าเปล่า อิอิ

norma_niggy

« ตอบ #91 เมื่อ: 02 เมษายน 2009 15:33:38 »

หรือคนที่จ่ายแล้ว ไม่ได้ผลประโยชน์ ตามที่ต้องการ ผมว่า

คิดมากหรือเปล่า (น้าตั๊ก) ขอญาตที่เอ่ยนาม งานปีใหม่โซน มันไม่ได้บังคับ

แต่มันก็เหมือนจะบังคับ มีการประชาสัมพันธ์กันเป็นเดือน แล้วท่านไม่ไป

มันผิดที่ใคร ? ผมว่ากองกลางเนี้ย มันคุยกันแล้วกับการใช้เงิน ไม่รู้สิ นะ ยิ่งพิมพ์กันก็ยิ่งยาว

เอาเป็นว่าเสาร์ถ้ามีเวลา เข้ามาคุยกันแบบพร้อมหน้าพร้อมตากันดีก่า

ส่วน เรื่องทวงตังค์ ท่านที่พึ่งจ่ายในวันนี้ ก็ ขอบคุณ แต่ก็ขอบอกว่า ถ้าไม่ทวง หรือมีประเด็น

จะเป็นแบบนี้กันไหม ส่วนท่านที่เหลือ น้าอ่อนรับหน้าที่ต่อ แหมม เรื่องอย่างนี้ แต่งรถยังมากกว่านี้เลย

ยังเสียกันได้ ไม่รู้สิ เสาร์ มา ถก กัน สำหรับคนที่ยัง ค้างคากันกันอยู่ พูดก็ไม่ได้เข้าข้างใครหรอกครับ

สงสารก็แต่ป้าแอน น้าอ่อน ส่วนผมมันก็แค่ดูอยู่ห่างๆ แต่ก็ดูนะไม่ใช่ไม่ดู แต่อย่างที่บอก ทำรถ กินเหล้า

กัน มันยังมากกว่านี้ มา มา มา กินเหล้าบ้านผมเลยดีก่าวันนี้ มีใครกล้าเปล่า อิอิ

ไม่มีเรื่อง ไม่มีประเด็น ผมก็จ่ายอยู่แล้ว น้า แต่ผมว่าตอนนี้ประเด็นมันไม่ใช่อยู่ที่จ่ายไม่จ่าย ประเด็นมันอยู่ที่ว่ากลัวเสียผลประโยชน์มากกว่า

ถามหน่อยว่ามาที่นี่ หวังอะไรครับ อยากได้เพื่อน หรืออะไร หรือคิดว่าเสียเปรียบไม่ได้ ถ้าคิดแบบนี้ก็อย่าอยู่เลยครับ

ว่าแต่น้าเบิ้ลออกค่าแก๊สให้หน่อยดิน้า เดี๋ยวลงไปเลย โอนให้ป้าแกจนหมดตรูดแล้ว เหลือพอดีใช้เดือนนี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 เมษายน 2009 15:39:48 โดย norma_niggy » บันทึกการเข้า

มีแค่เนี๊ย
Haltech E6X
สมาชิก22
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #92 เมื่อ: 02 เมษายน 2009 15:36:30 »

เลี้ยงเหล้าด้วยยยยยยยยยยยย  นะนะนะนะ
nuvo3816
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #93 เมื่อ: 02 เมษายน 2009 15:36:52 »

ออกค่าแก๊สให้หน่อยดิน้า เดี๋ยวลงไปเลย โอนให้ป้าแกจนหมดตรูดแล้ว เหลือพอดีใช้เดือนนี้

5555 ไม่มี ไม่หนี ไม่ให้ครับ คุณน้อง คริๆ
nuvo3816
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #94 เมื่อ: 02 เมษายน 2009 15:37:06 »

เลี้ยงเหล้าด้วยยยยยยยยยยยย  นะนะนะนะ

มีเหล้าอยู่ 1 กลม มาเลยๆ
สมาชิก22
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #95 เมื่อ: 02 เมษายน 2009 15:45:54 »

มีเหล้าอยู่ 1 กลม มาเลยๆ
1 กลมไม่พอแน่ ๆ.....น้าอ่อน กะน้าเบิ้ล  ก็ไม่พอละ
สมาชิก22
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #96 เมื่อ: 02 เมษายน 2009 15:49:12 »

ไม่มีเรื่อง ไม่มีประเด็น ผมก็จ่ายอยู่แล้ว น้า แต่ผมว่าตอนนี้ประเด็นมันไม่ใช่อยู่ที่จ่ายไม่จ่าย ประเด็นมันอยู่ที่ว่ากลัวเสียผลประโยชน์มากกว่า

ถามหน่อยว่ามาที่นี่ หวังอะไรครับ อยากได้เพื่อน หรืออะไร หรือคิดว่าเสียเปรียบไม่ได้ ถ้าคิดแบบนี้ก็อย่าอยู่เลยครับ

ว่าแต่น้าเบิ้ลออกค่าแก๊สให้หน่อยดิน้า เดี๋ยวลงไปเลย โอนให้ป้าแกจนหมดตรูดแล้ว เหลือพอดีใช้เดือนนี้

เดี๋ยวมีเวลา ...  ให้  กำนัน ผู้ ใหญ่ เขา คุย  ว่า  เอา งัยกัน     

**อันนี้คิดเองเลยนะ..... มันทำให้ดูน่าเบื่อ  แต่ก่อนรอ รอ  ที่จะเข้าโซน   ชักไม่อยากละอะ ...  พอละ  โล่ง   อายโซนอื่นเขา

nuvo3816
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #97 เมื่อ: 02 เมษายน 2009 15:52:54 »

ยืดอก ไว้ครับ ร้อยพ่อ พันแม่ อยู่ที่ไหน ก็ ต้องมีคนคิดต่าง

เป็นธรรมดา ไม่ใช่เรื่องแปลก ทุกคนมีสิทธิ์ ที่จะคิดออกนอก

กรอบได้ตลอดเวลา ต้องเข้าใจ และทำใจ กับสิ่งที่เกิดขึ้นครับ

โตแล้ว ครับ เรื่องอย่างนี้มันต้องเจอครับ มีรถขับกันแล้ว นี้
Ae-RaNgSiT1o1
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #98 เมื่อ: 02 เมษายน 2009 15:57:45 »

เอาร้านไหนว่ามา

ที่เดิมป่าว "ขาหมูเยอรมันส์" อิอิ

จริงอย่างที่ผมบอกไปนะ คืนเงินให้คนที่ไม่ได้ไป แล้วให้คนที่ไม่ได้ไปเอาเงินที่คืนมาซื้อของให้สมาชิกกิน(ต้องครบทุกคน)

เพราะแยกนั้นออกมาจากเงินที่เพื่อนๆหารเงินกันกินด้วยกัน เงินที่แยกออกมาก็ต้องมาหารให้สมาชิกทุกคนได้กินเหมือนๆกัน

ส่วนใครที่ไม่มากินตอนงานที่เงินแยกออกมานั้น ก็หารสมาชิกทั้งหมดที่มา ตัวอย่างคือ

สมมุติ เงิน 999.96 บาท สมาชิกที่มาในวันนั้น 22 คน ก็เท่ากับ 999.96/22 = 45.44 บาท

มีคนไม่มา 12 คน ก็คืนคนที่ไม่มาไปคนละ 45.44 บาท ก็จะคืนเงิน 545.28 บาท

แล้วก็ให้สมาชิกที่ไม่มาไว้นัดเลี้ยงในคราวต่อไปนะครับ สมเหตุสมผลที่สุดแล้ว เงินมันก็จะวนอยู่อย่างนี้แหละ ไม่จบ 555555555

ไม่ต้องท้อครับ เรื่องแบบนี้สนุกจะตาย เดี๋ยวถ้าแอนไม่ไหว ผมทำเอง สะมะดุล แน่นอนครับ วนกันให้อวกเลย 555555555

อย่าคิดกันมากครับ...เรื่องแค่นี้เอง จ๊บๆ เรื่องขี้เป็ด แหะ.. แหะ..
nuvo3816
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #99 เมื่อ: 02 เมษายน 2009 15:59:33 »

อย่าเอา ขี้น้าเป็ดมาเล่น เดี๋ยวเลอะ
หน้า:  «  1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 24  »  [5»] [10»]   ขึ้นบน
  พิมพ์