AE. Racing Club
26 ตุลาคม 2024 14:21:48 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«5]  «  1 ... 7 8 [9] 10 11 ... 24  »  [5»] [10»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: +++อัพเดท ยอดเงินกองกลางโซนแจ้งวัฒนะ+++  (อ่าน 111294 ครั้ง)
สมาชิก22
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #160 เมื่อ: 02 เมษายน 2009 18:18:00 »

น้าบอย มา จริง หรือถึงร้าน โทรมาด้วย ถ้าไม่มีไร ไปแน่นอน
ระวัง...เมาแล้วหนีกลับบ้าน                                                                                 ระวัง...เมาแล้วหนีกลับบ้าน
อิอิ อิอิ อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 เมษายน 2009 18:24:02 โดย ท่าพระ » บันทึกการเข้า
Ae-RaNgSiT1o1
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #161 เมื่อ: 02 เมษายน 2009 18:24:58 »

โอเช   ร้านน้าเหิม   ใช่ป่ะ  ไม่น่าเกิน 3 ทุ่มอ่ะ

ไปมั้ย  "ขาหมูเยอรมัน"  อ่ะ   ว่างัย
สบายใจยังอะ.... แคะเข้มูก

สะบายใจแล้วครับ...ผม

ตอบแทนเลยนะ.....แหมมมม 
ไม่ไปนะ..............ป้าดูแลตัวเองด้วย   อย่าเมานะ................

มรึงเคยห่วงกรูบ่างมัย....เหอะ ฮิฮิ

ห่วง.....ดิ .......มีพี่ชายเหลือไมกี่คนเอง

พี่อ่อน  พี่ บอย  พี่ก้อง  พี่อ็อด  พี่ป้อม  พี่เบิ้ล 
 ซุบซิบ

พี่ก็มีน้องไม่กี่คนหรอก  นอกนั้นก็จะเป็นเด็กๆๆๆๆๆๆๆๆ อิอิ  มัดยมบ่าง หมาลัยบ่างนิดหน่อย 5555555555

น้าบอย มา จริง หรือถึงร้าน โทรมาด้วย ถ้าไม่มีไร ไปแน่นอน

แน่นอน พาสปอด ผ่านแล้ว ก๊าบ เดี๋ยวถึงแล้วโทรหาครับ

ระวัง...เมาแล้วหนีกลับบ้าน                                                                                 ระวัง...เมาแล้วหนีกลับบ้าน
อิอิ อิอิ อิอิ

พี่จะหนีก่อนน้าเบิ้ลให้ได้ 55555555
สมาชิก22
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #162 เมื่อ: 02 เมษายน 2009 18:30:36 »

กัม บั้ด เตะ คุ ดา ไซ  :   พยายามเข้า สู้ ๆๆๆๆๆ อิอิ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #163 เมื่อ: 02 เมษายน 2009 19:03:18 »

กัม บั้ด เตะ คุ ดา ไซ  :   พยายามเข้า สู้ ๆๆๆๆๆ อิอิ

เหวอ สู้โว้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ฮิฮิ
neoscreen
AE Racing Club Staff
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

อยากได้..ก็จัดให้..

« ตอบ #164 เมื่อ: 02 เมษายน 2009 20:31:48 »

ก็สุดแท้แต่ความคิดแต่ละท่านล่ะครับ
ผมคงไปห้ามให้ใครคิดอย่างนั้นอย่างนี้คงไม่ได้
ผมก็ไม่ได้มาเรียกร้อง ขอส่วนแบ่งตรงไหนรึก็เปล่า
ผมมาทวงถามคำพูดที่พูดไว้มากกว่า ผมผิดใช่มั้ย หรือว่ามันพูดอะไรแบบนี้ไม่ได้
ก็เข้าใจใครจะพูด พูดไปก็เสีย เหอะ ๆ แต่ก็ดี
ผมก็ไม่ได้มาทวงเงินหรือมาบีบคั้นใคร ก็อย่างที่บอกมันนานแล้วไง บังเอิญเป็นคนสาระแนไปเรื่อยก็แบบนี้ล่ะ
เรื่องคิดหยุมหยิ๋มถ้านิกคิดแบบนั้น มันไม่ใช่ อย่าเอามาใช้กับผมเลยคร้าบบ ถ้าคิดว่าเป็นแบบนั้นโทรมาไล่ผมเลยครับผมจะไป
ไม่ได้อยากได้ตัง มันคนละเรื่องแค่อยากให้อะไร ๆ มันถูกต้องก็แค่นั้น
แต่ในโลกไซเบอร์มันพูดยากของแบบนี้ฮ่า ๆ
ย้ำอีกครั้งนะครับว่าผมไม่ได้ทวงเงินใครทั้งนั้นเพราะผมไม่เคยดูว่าใครจ่ายไม่จ่ายมั่ง ตาลาย
แค่ติดตามความคืบหน้าของบทสรุปเท่านั้น
น้าบอยมาทันเปล่าวันนั้น ลืมแต่ ไม่ได้ว่าแกนะเดียวจะมาด่าอีก
หลายคนคิดว่าผมทวง เปล่าทวงครับ ผมถามบทสรุป อ่อ อีกอย่างผมถามในฐานะ USER ครับ
หรือว่าสังคมนี้ห้ามพูด ห้ามกล่าว ห้ามถาม ห้ามคิดนอกกรอบ เพราะถ้าทำตามที่กล่าวมาคุณจะเป็นคนไม่ดีในสายตาคนอื่นอย่างที่ผมเป็น ฮ่า ๆ
เอาเป็นว่าแล้วแต่ครับ พี่น้องทุกท่าน ว่ากันไป ก็แล่วแต๊ว่า..
แซงค์กิ้วทุกคน
โซซอรี่ ป้าแอนที่ทำให้คิดมาก

END
nuvo3816
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #165 เมื่อ: 03 เมษายน 2009 00:36:46 »

ก็สุดแท้แต่ความคิดแต่ละท่านล่ะครับ
ผมคงไปห้ามให้ใครคิดอย่างนั้นอย่างนี้คงไม่ได้
ผมก็ไม่ได้มาเรียกร้อง ขอส่วนแบ่งตรงไหนรึก็เปล่า
ผมมาทวงถามคำพูดที่พูดไว้มากกว่า ผมผิดใช่มั้ย หรือว่ามันพูดอะไรแบบนี้ไม่ได้
ก็เข้าใจใครจะพูด พูดไปก็เสีย เหอะ ๆ แต่ก็ดี
ผมก็ไม่ได้มาทวงเงินหรือมาบีบคั้นใคร ก็อย่างที่บอกมันนานแล้วไง บังเอิญเป็นคนสาระแนไปเรื่อยก็แบบนี้ล่ะ
เรื่องคิดหยุมหยิ๋มถ้านิกคิดแบบนั้น มันไม่ใช่ อย่าเอามาใช้กับผมเลยคร้าบบ ถ้าคิดว่าเป็นแบบนั้นโทรมาไล่ผมเลยครับผมจะไป
ไม่ได้อยากได้ตัง มันคนละเรื่องแค่อยากให้อะไร ๆ มันถูกต้องก็แค่นั้น
แต่ในโลกไซเบอร์มันพูดยากของแบบนี้ฮ่า ๆ
ย้ำอีกครั้งนะครับว่าผมไม่ได้ทวงเงินใครทั้งนั้นเพราะผมไม่เคยดูว่าใครจ่ายไม่จ่ายมั่ง ตาลาย
แค่ติดตามความคืบหน้าของบทสรุปเท่านั้น
น้าบอยมาทันเปล่าวันนั้น ลืมแต่ ไม่ได้ว่าแกนะเดียวจะมาด่าอีก
หลายคนคิดว่าผมทวง เปล่าทวงครับ ผมถามบทสรุป อ่อ อีกอย่างผมถามในฐานะ USER ครับ
หรือว่าสังคมนี้ห้ามพูด ห้ามกล่าว ห้ามถาม ห้ามคิดนอกกรอบ เพราะถ้าทำตามที่กล่าวมาคุณจะเป็นคนไม่ดีในสายตาคนอื่นอย่างที่ผมเป็น ฮ่า ๆ
เอาเป็นว่าแล้วแต่ครับ พี่น้องทุกท่าน ว่ากันไป ก็แล่วแต๊ว่า..

เจอกัน จะดีกว่าอย่าพิมพ์กันเลย
donut_360
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #166 เมื่อ: 03 เมษายน 2009 08:02:26 »

คับ
nobody.cz

***อย่ามาบ้ากับกรูก็แล้วกัน***

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #167 เมื่อ: 03 เมษายน 2009 09:12:26 »

ไม่ได้คิดมากอะไรค่ะ  และก็เข้าใจในความหมายของตั๊ก  และยังชื่นชม

ยังงัยก็อยากให้มาคุยกันในวันเสาร์   เพื่อปรับความเข้าใจ  ปรับระบบการดำเนินการ

ให้ถูกต้องตรงกัน  คุยกันในบอร์ดไม่มัน  ไม่เห็นหน้า  คิดถึง......จูบุ จูบุ

"ไม่มีตัวตน ไม่มีจิตใจ"
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #168 เมื่อ: 03 เมษายน 2009 09:13:45 »

ผมไม่ได้อะไรตั๊กเลย เมื่อวานที่ไปนั่งกันที่ร้านน้าเหิม ก็บอกว่าถูกของตั๊กนะ เขามาตามสัญญา ไม่ได้คิดรายครับ

อันนี้ผมพูดถึงเรื่องสมาชิกที่ยังไม่จ่ายนะ คือเห็นว่าสรุปคุยกันแล้วว่ายังไงจ่ายก็ตกลงว่าต้องจ่ายสรุปว่าเก็บต่อลงมติกันแล้วก็ต้องตามมติ

ส่วนท่านใดที่มันไม่ไหว ไม่ใช้ไม่อยากจ่าย อันนั้นก็แล้วแต่เขาอะครับ จะให้ไปทวงกันมากมันก็ไม่ใช้

แต่ว่าผมคิดว่า..การพิมพ์บางที่มันเป็นอะไรที่มองกันให้เข้าใจลำบาก สื่อมันต้องชัดเจนมากๆ ต้องระวังตัวอักษร

เพียงแต่ที่คิดว่าเรื่องการที่ สมาชิกท่านใดที่ไม่ได้ไปกินเลี้ยงงานปีใหม่ แล้วจะได้อะไรผมว่ามันคิดลำบากอะครับ

ว่าจะให้อะไรบ่าง ก็อย่างที่บอกอยากได้อะไรกันละครับ เช่น เลี้ยงเก็บตกอีกที่ดีมัยสำหรับเพื่อนๆที่พลาดงานนั้น ซื้อของมาทานกันที่ปั๊ม

นัดเพื่อนๆที่พลาดงานนั้นไป มานั่งกินรับทานอาหารกันเลี้ยงเก็บตกก็ไม่แปลกงบสัก 1000 บาท เงินโซนเยอะแยะจริงมัย

บอกได้เลยครับว่าผมไม่เคยว่าน้าตั๊ก แต่เพียงบางตัวอักษรมันก็อาจจะทำให้คนที่อ่าน งง ไม่เข้าใจ และอาจเสียกำลังใจได้

ที่เข้ามาพิมพ์มาโพต์ก็แค่อยากให้สถานะการณ์มันไม่เครียด กลับมาเฮฮากันก็เท่านั้นครับ

อย่างการยกตัวอย่าง ที่ผมโพต์ไปหลายๆเรื่อง เรื่องเงิน เรื่องเบียร์ สมาชิกทุกท่านลองอ่านดีๆมันก็เป็นแง่คิดให้คิดอะครับว่า

ถ้าเราจัดกิจกรรมอะไรๆ แล้วสมาชิกมากันไม่ครบ มันต้องเป็นแบบนั้นรึป่าวเพื่อให้เกิดความเท่าเทียมกันนะครับ

บอกได้เลยว่า ผมไม่ได้คิดอะไรเลยผมคิดว่ามันเป็นเรื่องที่ทุกคนสามารถออกความเห็น แสดงความคิดเห็นได้

เรื่องเงิน คนดูแลก็ต้องเปิดกว้างครับทำอะไรก็ต้องตามที่ได้บอกได้แจ้งไว้ ให้ถูกต้อง ใครสงสัยอะไรต้องตอบได้แบบรวดเร็วหรือเร็วที่สุด

ไขข้อข้องใจได้ทุกเรื่อง แสดงตัวเลขได้ชัดเจน ไม่มีหงุมหงิม ครับ

carboxy.CZ

CZ No.#30

« ตอบ #169 เมื่อ: 03 เมษายน 2009 12:08:24 »

ไปดูหนังกัน  ซุบซิบ
Pencom.CZ 49
Moderator

นู๋คุณ รักในหลวง

« ตอบ #170 เมื่อ: 03 เมษายน 2009 13:19:31 »

แอบไปดูมาแล้วสิเนี้ย

** 35ํ vol. **
** 4ทุ่มท่าพระ **
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #171 เมื่อ: 03 เมษายน 2009 13:30:02 »

ไปวันนี้ อิอิ
carboxy.CZ

CZ No.#30

« ตอบ #172 เมื่อ: 03 เมษายน 2009 20:17:43 »

ยางเลย อยากดู
Moderator

« ตอบ #173 เมื่อ: 03 เมษายน 2009 20:32:52 »

ก็ไปดูสิ ถูกๆ นครนนท์ราม่า สองเรื่องควบ ฮีฮี

carboxy.CZ

CZ No.#30

« ตอบ #174 เมื่อ: 03 เมษายน 2009 20:45:28 »

ก็ไปดูสิ ถูกๆ นครนนท์ราม่า สองเรื่องควบ ฮีฮี

ไม่ใช่หนังอย่างนั้น  เศร้า เศร้า เศร้า
Moderator

« ตอบ #175 เมื่อ: 03 เมษายน 2009 20:54:35 »

ไม่ใช่หนังอย่างนั้น  เศร้า เศร้า เศร้า

เฮ้ย นครนนท์ ไม่ได้ฉายหนังโป๊เฟ้ย หนังชนโรงเลย จริงๆนะ

บุคคลทั่วไป
« ตอบ #176 เมื่อ: 04 เมษายน 2009 18:57:52 »

เฮ้ย นครนนท์ ไม่ได้ฉายหนังโป๊เฟ้ย หนังชนโรงเลย จริงๆนะ

ดูมาและ มันส์โครต ครับ
nobody.cz

***อย่ามาบ้ากับกรูก็แล้วกัน***

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #177 เมื่อ: 08 เมษายน 2009 15:30:37 »

ขออนุญาตอัพเดทยอดเงินกองกลางโซนแจ้งฯ หน่อยนะคะ 

วันเสาร์ที่  4 เม.ย. 2552  มีสมาชิกจ่ายเพิ่มมาอีก  2,100  บาท

1.  แบงค์ใหญ่  (ก.ค. - ธ.ค. 2551)
2.  นิค ออสซี่  (พ.ค. - ธ.ค. 2551)
3.  แทน  (ต.ค. - ธ.ค. 2551, ม.ค. - เม.ย. 2552)
4.  น้าไผ่  (มี.ค. 2552)
5.  น้าอาร์ต  (ก.พ., มี.ค. 2552)
6.  น้าเบิ้ล  (มี.ค. 2552)
7.  น้าโต้ง  (มี.ค., เม.ย. 2552)
8.  น้ากร  (มี.ค., เม.ย. 2552)
9.  เอ้  (ม.ค. - เม.ย. 2552)
10.  แอน  (พ.ค. - ธ.ค. 2552)
10  อ้น  สมาชิกใหม่ 4/52  (เม.ย. 2552)

สรุปยอด ณ วันที่  4 เม.ย. 2552  ยอดเงินในบัญชี  7,865.15 + 2,100 =  9,965.15 บาท

หัก  ค่า RED LABEL  ให้ครบรอบ 4 ปีโซนธนฯ   9,965.15 - 735  = 9,230.15  บาท

สรุปรายละเอียดทั้งหมดตามด้านล่างนี้ 2551

1.  น้าอ่อน  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย., ก.ค., ส.ค.. ก.ย., ต.ค., พ.ย., ธ.ค.)
2.  ป๋าโอ  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย.)
3.  น้าเทพ  (ม.ค., ก.พ.)
4.  น้ากบ (ม.ค.)
5.  เบียร์  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย.)
6.  แบ๊งค์  ใหญ่  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย., ก.ค., ส.ค., ก.ย., ต.ค., พ.ย., ธ.ค.)
7.  น้าบอยรังสิต  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย., ก.ค., ส.ค., ก.ย., ต.ค., พ.ย., ธ.ค.)
8.  น้าทศ  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย., ก.ค., ส.ค., ก.ย., ต.ค., พ.ย., ธ.ค.)
9.  น้าชัย  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย.)
10.  น้ากู้  (ม.ค., ก.พ.)
11.  น้าก้อง  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย., ก.ค., ส.ค., ก.ย., ต.ค., พ.ย., ธ.ค.)
12.  น้าอาร์ต หลักสี่  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย., ก.ค., ส.ค., ก.ย., ต.ค., พ.ย., ธ.ค.)
13.  น้าตั๊ก งานเข้า  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย., ก.ค., ส.ค., ก.ย., ต.ค., พ.ย., ธ.ค.)
14.  น้าแจ็ค รังสิต  (ม.ค., ก.พ.)
15.  น้าบุ๊ค  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย., ก.ค., ส.ค., ก.ย., ต.ค., พ.ย., ธ.ค.)
16.  น้าเอก รัตนาฯ  (ม.ค.)
17.  แอน  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย., ก.ค., ส.ค., ก.ย., ต.ค., พ.ย., ธ.ค.)
18.  มาม่าแอน  (ม.ค., ก.พ., มี.ค.)
19.  น้ากร  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย., ก.ค., ส.ค., ก.ย., ต.ค., พ.ย., ธ.ค.)
20.  น้องอุ๋ม  (ม.ค., ก.พ.)
21.  น้องโอ๊ต  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย., ก.ค., ส.ค., ก.ย., ต.ค., พ.ย.)
22.  น้าเอ้  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย., ก.ค., ส.ค., ก.ย., ต.ค., พ.ย., ธ.ค.)
23.  น้าเบิ้ล  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย., ก.ค., ส.ค., ก.ย., ต.ค., พ.ย., ธ.ค.)
24.  น้องหนุ่ย  (ม.ค., ก.พ. มี.ค., เม.ย.)
25.  น้าชนะ  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย., ก.ค., ส.ค., ก.ย., ต.ค.)
26.  น้าบอล  (ม.ค., ก.พ.)
27.  น้าเก่ง  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย., ก.ค., ส.ค., ก.ย., ต.ค., พ.ย., ธ.ค.)
28.  น้องแบงค์ เล็ก  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย., ก.ค., ส.ค., ก.ย., ต.ค., พ.ย., ธ.ค.)
29.  น้าเค  (ม.ค.)
30.  น้องฟ้า  (ม.ค., ก.พ.)
31.  น้องนุ้ย  (ม.ค.)
32.  น้าบอยใหญ่  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย., ก.ค., ส.ค., ก.ย., ต.ค., พ.ย., ธ.ค.)
33.  น้าแก้ว  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย., ก.ค., ส.ค., ก.ย., ต.ค., พ.ย., ธ.ค.)
34.  น้าไผ่  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย., ก.ค., ส.ค., ก.ย., ต.ค., พ.ย., ธ.ค.)
35.  น้าเต้  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย., ก.ค., ส.ค.)
36.  น้องกาวน์  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย., ก.ค., ส.ค., ก.ย.)
37.  น้องเอ็ม ม.ธุรกิจ  (ม.ค., ก.พ.)
38.  น้องแม้ว  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย., ก.ค., ส.ค., ก.ย., ต.ค., พ.ย., ธ.ค.)
39.  น้ารัตน์  (ม.ค.,ก.พ.)
40.  น้าต้น overheat (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย., ก.ค., ส.ค., ก.ย., ต.ค., พ.ย., ธ.ค.)
41.  น้าหม่อง  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย., ก.ค., ส.ค., ก.ย., ต.ค., พ.ย., ธ.ค.)
42.  น้าปุ้ย  (ม.ค., ก.พ.)
43.  น้านิค เมกา  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย., ก.ค., ส.ค., ก.ย., ต.ค., พ.ย., ธ.ค.)
44.  น้าต้อง  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย., ก.ค., ส.ค., ก.ย., ต.ค., พ.ย., ธ.ค.)
45.  น้าโน  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย., ก.ค., ส.ค., ก.ย., ต.ค., พ.ย., ธ.ค)

46.  น้าเอก 400  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย., ก.ค., ส.ค.)
47.  น้าโต้ง 92  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย., ก.ค., ส.ค., ก.ย., ต.ค., พ.ย., ธ.ค.)
48.  น้าเต๊ะ 11X  (ม.ค., ก.พ.)
49.  ตู่ 4E-BU  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย., ก.ค., ส.ค., ก.ย., ต.ค., พ.ย., ธ.ค.)
50.  เดียร์  (ม.ค., ก.พ.)
51.  น้าเชษฐ์  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย., ก.ค., ส.ค., ก.ย., ต.ค., พ.ย., ธ.ค.)
52.  ป้ากุ้ง  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย.)
53.  ติ  สมัครสมาชิก ก.พ. 2551  (ก.พ., มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย., ก.ค., ส.ค., ก.ย., ต.ค.)
54.  วัฒน์  สมัครสมาชิก ก.พ. 2551 (ก.พ., มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย.)
55.  น้าโม ซีนอท  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย., ก.ค., ส.ค., ก.ย., ต.ค., พ.ย., ธ.ค.)
56.  น้ากิ๊ฟ  (ม.ค., ก.พ.)
57.  อาร์ม  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย.)
58.  น้าบี ฝาขาว  (ม.ค.)
59.  นัท  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย., ก.ค., ส.ค., ก.ย., ต.ค., พ.ย., ธ.ค.)
60.  น้าโน๊ต  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย.)
61.  น้าต้น GTI  (ม.ค., ก.พ.)
62.  น้าไก่ดำ  (ม.ค., ก.พ.)
63.  น้าเป็ดอ้วน  (ม.ค., ก.พ.,มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย.)
64.  จิ๊ค สามัคคี สมาชิกใหม่ ก.ค. 2551 (ก.ค., ส.ค., ก.ย., ต.ค., พ.ย., ธ.ค.)
65.  น้าเต้ย  สมาชิกใหม่ ก.ค. 2551 (ก.ค., ส.ค., ก.ย., ต.ค., พ.ย., ธ.ค.)
66.  น้าแจ๊ค  สมาชิกใหม่  ก.ค. 2551 (ก.ค.)
67.  น้าแมน 92  (ก.ค., ส.ค., ก.ย., ต.ค., พ.ย., ธ.ค.)
68.  น้องแทน สมาชิกใหม่ ก.ค. 2551 (ก.ค., ส.ค., ก.ย., ต.ค., พ.ย., ธ.ค.)
69.  KOB_TAXI  สมาชิกใหม่ ก.ค. 2551  (ก.ค., ส.ค., ก.ย., ต.ค., พ.ย., ธ.ค.)
70.  น้องนุช  สมาชิกใหม่ ก.ค. 2551  (ก.ค., ส.ค., ก.ย.)
71.  นก  สมาชิกใหม่ ก.ค. 2551  (ก.ค.)
72.  น้าต้อม indyman สมาชิกใหม่ ส.ค. 2551 (ส.ค.)
73.  น้านิค ออสซี่  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย., ก.ค., ส.ค., ก.ย., ต.ค., พ.ย., ธ.ค.)
74.  น้าอั๋น สมาชิกใหม่ ก.ค. 2551 (ก.ค, .ส.ค., ก.ย., ต.ค., พ.ย., ธ.ค.)
75.  น้าโต้ง The_Crow สมาชิกใหม่ ส.ค. 2551 (ส.ค.)
76.  เอ rkimoto (ม.ค.)
77.  หมูเต๋า (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย.)
78.  น้าแมน 2007 สมัครสมาชิก ส.ค. 2551 (ส.ค., ก.ย., ต.ค., พ.ย.)
79.  น้าเวฟ  สมาชิก  ส.ค. 2551 (ส.ค., ก.ย.)
80.  ขวัญ  สมาชิกใหม่ พ.ย. 2551 (พ.ย., ธ.ค.)
81.  พี่อ๊อด  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย., ก.ค., ส.ค., ก.ย., ต.ค., พ.ย., ธ.ค.)

สรุปรายละเอียดทั้งหมดตามด้านล่างนี้ 2552

1.  บุ๊ค  (ม.ค.)
2.  น้าก้อง  (ม.ค.)
3.  พี่อ๊อด  (ม.ค., ก.พ., มี.ค.)
4.  พี่บอยการบินไทย  (ม.ค., ก.พ., มี.ค.)
5.  น้าเชษฐ์  (ม.ค., ก.พ.)
6.  ไผ่  (ม.ค., ก.พ., มี.ค.)
7.  น้าโน  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย.)
8.  น้าอ่อน  (ม.ค., ก.พ.)
9.  สแตมป์  (ม.ค.)
10.  น้าแก้ว  (ม.ค., ก.พ.)
11.  แอน  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย., ก.ค., ส.ค., ก.ย., ต.ค., พ.ย., ธ.ค.)
12.  น้าทศ  (ม.ค.)
13.  อาร์ต  (ม.ค., ก.พ., มี.ค.)
14.  น้าต้น Overheat  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย., พ.ค., มิ.ย.)
15.  น้าอั๋น  (ม.ค.)
16.  ขวัญ  (ม.ค., ก.พ.)
17.  น้าเต้ย  (ม.ค., ก.พ.)
18.  แบงค์เล็ก  (ม.ค.)
19.  หม่อง  (ม.ค.)
20.  แม้ว  (ม.ค.)
21.  น้าเบิ้ล  (ม.ค., ก.พ., มี.ค.)
22.  ศิษฐ์  สมาชิกใหม่ ม.ค. 2552 (ม.ค., ก.พ.)
23.  น้าโต้ง  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย.)
24.  บูม  สมาชิกใหม่ ม.ค. 2552  (ม.ค., ก.พ.)
25.  น้ากร  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย.)
26.  เอ้  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย.)
27.  แทน  (ม.ค., ก.พ., มี.ค., เม.ย.)
28.  อ้น สมาชิกใหม่ 4/52  (เม.ย.)

รบกวนเพื่อนสมาชิกตรวจสอบรายละเอียด 

หากมีขาดตกบกพร่องยังไงหรือมีอะไรที่จะแนะนำ แก้ไข  บอกกล่าวในบอร์ดได้เลยนะคะ 

ขอบคุณค่ะ
แอน nobody-ohana  083-1995961

"ไม่มีตัวตน ไม่มีจิตใจ"
Moderator

« ตอบ #178 เมื่อ: 08 เมษายน 2009 16:19:50 »

คำนับ

<Art @ cz>

« ตอบ #179 เมื่อ: 08 เมษายน 2009 18:37:16 »

ทุกอย่างมันอยู่ที่ใจนะครับ
หน้า: [«5]  «  1 ... 7 8 [9] 10 11 ... 24  »  [5»] [10»]   ขึ้นบน
  พิมพ์