AE. Racing Club
13 ตุลาคม 2024 02:27:59 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«5]  «  1 ... 4 5 [6] 7 8 ... 11  »  [5»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายละเอียดเรื่องเสื้อ4ปีนะครับ.ส่วนต่างหมดเวลารับคืนแล้วนะครับ!เ้ข้ากองกลางหมด!  (อ่าน 26673 ครั้ง)
Ubol_RP.TZ
Moderator
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

สวรรค์...มันไม่มีจิงหรอกหนูๆ

« ตอบ #100 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2009 17:28:19 »

ขอโทษด้วยนะคับ...ช่วงนี้ ทำงานยังไม่มีเวลาไปไหนเลยอ่ะคับ รบกวนพี่อ๊อดช่วยจัดการแทนทีนะคับ

คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ

เจ้านายเหมือนรัฐบาล พนักงานคือผู้ประสบภัย!!!
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #101 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2009 17:29:37 »

ขอโทษด้วยนะคับ...ช่วงนี้ ทำงานยังไม่มีเวลาไปไหนเลยอ่ะคับ รบกวนพี่อ๊อดช่วยจัดการแทนทีนะคับ

คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ
ไม่มีปัญหาครับ..ขอให้ได้ติดต่อกลับมาบ้าง ว่าจะเอายังไง กันบ้าง แหละครับ....

เดี๋ยวจัดให้ครับ..
NAVY42AE92
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #102 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2009 20:56:00 »

ย้ายมาอยู่อุบลอะค้าบ

ขอสั่งอีกได้ปาว ก้าบ
dorAEmon92~TZ
นักแข่งมือสมัครเล่น

รักเธอหัวใจเค้า..รักเราหัวใจใคร..??

« ตอบ #103 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2009 21:58:57 »

ส่วนของผม มอบไว้ให้โซนอะคับ  เต้น เต้น

"ทรายในนาฬิกา
       ไม่เคยทำให้เวลาหายไปไหน
      ยังกลับด้านคว่ำแล้วเริ่มร่วงใหม่
   เหมือนมิตรภาพใสที่ไม่เคยจบลง......"
ngageko
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #104 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2009 13:24:52 »

ของผม มอบให้ โซน เช่นกันนะครับ
yongbboy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #105 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2009 21:57:38 »

เดียวจาไปจ่ายคับ

งืมๆ
Tae !!
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

อดีต.....

« ตอบ #106 เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2009 20:09:38 »

กาดึ๊บ.. กาดึ๊บ..
ngageko
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #107 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2009 08:44:23 »

กาดึ๊บ.. กาดึ๊บ.. กาดึ๊บ.. กาดึ๊บ..

มาเดิน ชมอีกคน
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #108 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2009 08:59:21 »

พรุ่งนี้ ว่าง ไหม ไปสั่ง เสื้อ กัน..
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #109 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2009 09:06:50 »

พรุ่งนี้ ว่าง ไหม ไปสั่ง เสื้อ กัน..

งอแง งอแง งอแง

พี่อ๊อดครับเเล้วเรื่อง อาร์มวงรี ยังไม่ได้สั่งเลย เค้าต้องใช้พร้อมกันไหมพี่ตอนตัด ต้องใช้กี่อันหรอครับ

เดี๋ยวผม " ประสานงา " ให้
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #110 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2009 09:14:06 »

งอแง งอแง งอแง

พี่อ๊อดครับเเล้วเรื่อง อาร์มวงรี ยังไม่ได้สั่งเลย เค้าต้องใช้พร้อมกันไหมพี่ตอนตัด ต้องใช้กี่อันหรอครับ

เดี๋ยวผม " ประสานงา " ให้
ถาม ตา แบด เลยครับ เพราะ พี่คุยให้คราวๆ วันตีแบด อะ...สั่ง เหมาๆ เยอะๆ น่าจะถูกกว่า อะนะ...อาร์ม วงรี ติดทีหลังได้ครับ..
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #111 เมื่อ: 02 มีนาคม 2009 09:29:31 »

up date ด้วยนะครับ หน้าแรก ไม่ถูกต้องยังไง รบกวน โทรแจ้ง ด่วนนะครับ..ถ้าเปลี่ยนไม่ทัน แล้ว ยังไง แก้ไข ลำบาก นะครับ ขอบคุณครับ
yongbboy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #112 เมื่อ: 02 มีนาคม 2009 21:33:23 »

พี่คับ

เดียวผมไปจ่ายเงินนะคับ

พอดีติดสอบขอโทดทีคับ
NoO_BenZ TZ#40..
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ถึงกรูเป็น"เด็ก"ก้อไม่เกี่ยวกับ "มรึง"

« ตอบ #113 เมื่อ: 02 มีนาคม 2009 21:46:50 »

พี่คับ

ข้ออ้าง...

งืมๆ...

อิอิ อิอิ อิอิ

" We r TZ "

บ้านหลังนี้..มีมากกว่า.."ความอบอุ่น"
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #114 เมื่อ: 02 มีนาคม 2009 22:21:12 »

พี่คับ

คนนี้ใครหรอครับ ย้ง หรือเปล่าครับ..ถ้าใช่ ก็ คอนเฟริม ด้วยนะครับ
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #115 เมื่อ: 03 มีนาคม 2009 08:31:43 »

พี่คับ

คนนี้ใครหรอครับ ย้ง หรือเปล่าครับ..ถ้าใช่ ก็ คอนเฟริม ด้วยนะครับ

รบกวนครับ เสาร์นี้ยิ่งดีครับ
NoO_BenZ TZ#40..
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ถึงกรูเป็น"เด็ก"ก้อไม่เกี่ยวกับ "มรึง"

« ตอบ #116 เมื่อ: 03 มีนาคม 2009 09:19:26 »

พี่คับ

รบกวนครับ เสาร์นี้ยิ่งดีครับ

เจ้าตัวรีบแสดงตัวด่วน..

พรีซซซซซซซซซซซซซซ

เด๋วจะปัยประกาศหาคนหายแร้วนะ..

งืมๆ...

ติดสาวอ่ะดิ...

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก

" We r TZ "

บ้านหลังนี้..มีมากกว่า.."ความอบอุ่น"
note ae 101
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #117 เมื่อ: 03 มีนาคม 2009 09:33:08 »

เสื้อเสร็จเมื่อไรหรอครับน้าอ๊อด
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #118 เมื่อ: 03 มีนาคม 2009 12:16:40 »

ก็นาน อยู่ครับ ไม่ต่ำ กว่า 2 อาทิตย์ ครับ เพราะ

1 เราส่ง order ช้าครับ
2 เรา เลือก ไซร์ หลาย ขนาดครับ (ทำให้ ค่าเสื้อเพิ่มครับ..ปกติ เค้าจะระบุ แค่ s m L ครับ แค่ 3 ไซร์ มาตราฐาน ครับ แต่ครั้งนี้ ผม ระบุไซร์ไปให้ครบๆ ครับ..กันเกิด   ปัญหา ใส่ไม่ได้ครับ..)ทำให้ การตัด ยืดเวลา เพิ่มขึ้นไปอีกครับ
3 เราจำกัด งบ เรื่อง การปัก ครับ..ปักที่อื่น หรือ ร้านเสื้อ ทั่วๆ ไป เสียค่าบล๊อค ครับ..แต่คราวนี้ เรา ปัก กับ เพื่อน ท่าน ผู้จัดการ เค .. ครับ..อิอิ ราคา พิเศษ แถบ ไม่เสียค่า บล๊อค ด้วย ซึ่ง ถ้าเสีย ค่าบล๊อค นะครับ บาน ครับ..เพราะ เลขรันเบอร์ แต่ละตัว ก็คนละบล๊อค กันหมดครับ...
4 เรื่องการเก็บเงิน ค่ามัดจำเสื้อ ด้วยครับ........

แต่ยังไง ทั้งนี้ จะพยายาม เร่ง ให้เร็ว ที่สุดเท่าที่จะทำได้นะครับ...(เพราะแค่นี้ ผมก็ ออก คชจ.ส่วนตัว ไปเยอะแล้ว..อ่า....^^")
Rock_TZ058@AE.110
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #119 เมื่อ: 03 มีนาคม 2009 13:30:57 »

ก็นาน อยู่ครับ ไม่ต่ำ กว่า 2 อาทิตย์ ครับ เพราะ

1 เราส่ง order ช้าครับ
2 เรา เลือก ไซร์ หลาย ขนาดครับ (ทำให้ ค่าเสื้อเพิ่มครับ..ปกติ เค้าจะระบุ แค่ s m L ครับ แค่ 3 ไซร์ มาตราฐาน ครับ แต่ครั้งนี้ ผม ระบุไซร์ไปให้ครบๆ ครับ..กันเกิด   ปัญหา ใส่ไม่ได้ครับ..)ทำให้ การตัด ยืดเวลา เพิ่มขึ้นไปอีกครับ
3 เราจำกัด งบ เรื่อง การปัก ครับ..ปักที่อื่น หรือ ร้านเสื้อ ทั่วๆ ไป เสียค่าบล๊อค ครับ..แต่คราวนี้ เรา ปัก กับ เพื่อน ท่าน ผู้จัดการ เค .. ครับ..อิอิ ราคา พิเศษ แถบ ไม่เสียค่า บล๊อค ด้วย ซึ่ง ถ้าเสีย ค่าบล๊อค นะครับ บาน ครับ..เพราะ เลขรันเบอร์ แต่ละตัว ก็คนละบล๊อค กันหมดครับ...
4 เรื่องการเก็บเงิน ค่ามัดจำเสื้อ ด้วยครับ........

แต่ยังไง ทั้งนี้ จะพยายาม เร่ง ให้เร็ว ที่สุดเท่าที่จะทำได้นะครับ...(เพราะแค่นี้ ผมก็ ออก คชจ.ส่วนตัว ไปเยอะแล้ว..อ่า....^^")

คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ

มีปากก็พูดไป น้ำลายไม่ได้ซื้อ
หน้า: [«5]  «  1 ... 4 5 [6] 7 8 ... 11  »  [5»]   ขึ้นบน
  พิมพ์