AE. Racing Club
16 ตุลาคม 2024 23:17:45 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«5]  «  1 ... 4 5 [6] 7  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: @@ นักแข่งรถชื่อดัง หทัย ไชยวัณณ์ โดนตำรวจรวบ มีลิ้งค์ข่าวครับ@@  (อ่าน 16630 ครั้ง)
[[Badd]]
Web Administrator
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

トヨタ カローラ 1.6 GTi

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #100 เมื่อ: 05 มีนาคม 2009 18:37:01 »

แมงขับรถแต่ง แหกด่าน ยิ่งใส่ตำรวจอีก

ปล.ที่แท้ได้เงินมาแต่งรถแบบนี้เอง

เบา ๆ หน่อยครับ ยังไม่รู้เรื่องทั้งหมดอย่าเพิ่งด่า

เห็นด้วยกับน้าแบดครับ อยู่นิ่งๆเงียบๆอย่าสร้างเรื่องดีกว่า
ผมว่าข่าวมันก็ออกมาชัดเจนแล้วนะครับ ช่อง 7 ก็ออกอยู่ตอนนี้ มันเป็นแบบที่ผมบอกอะครับ ผมสร้างเรื่องไม่ค่อยเป็นอะครับ พูดไปตามเนื้อผ้า

ก็อย่างที่น้าแบดบอกแหละครับ ยังไม่รู้เรื่องทั้งหมดอย่าเพิ่งด่า ฟังแต่ข่าวอย่างเดียว อย่าเพิ่งด่วนสรุปอะไร

คุณดาครับ ผมขอพูดสักนิดนะครับในฐานะของคนเล่นเวปร์บอร์ดเดียวกัน

ผมว่าพี่แบตเค้า คอมเม้นเรื่องการพิมพ์ของคุณดาอะครับ หลายๆๆครั่งผมสังเกตุการพิมพ์ของดุณดาจะค่อนข้างรุ่นแรงไปนะครับ ผมว่าแค่พิมพ์ตอบแบบไม่รุ่นแรงก็จบครับ

ผมว่าน้าแบตแก่พิมส์คำเขียน ผมอ่านแล้วก็ไม่ได้มีอะไรเลยครับ ผมก็รู้ว่าพี่เค้าพิมส์มาแบบไหน คุณสังเกตุหรือเปล่าละครับว่าผมไม่ได้ตอบโต้อะไรพี่เค้าเลย เพราะผมแยกแยะ คำเขียน กับ คำพูดครับ มันคนละอารมณ์ ในการพิมส์ แล้วนึกเป็นคำพูดไม่ได้ครับ เพราะคำเขียนมันไม่มีอารามณ์บอกว่าอะไร นอกสะจากจะมีมือที่สามเข้ามาอ่านแล้ว ก็ ใช้อารมณ์ ในการอ่านแบบคำพูด มันก็เลยมีการโต้ตอบ ผมหวังว่าคุณคง ใช้คำอ่านที่ดีนะครับ บ้างครั้งที่คำพิมส์กันออกแรงๆ แต่ถ้าคุณไม่ได้ใส่อารมณ์ มันก็ไม่มีอะไรหลอกครับ ผมว่าคุณเอาเวลาไปนั่งทำอย่างอื่นดีกว่าครับ ไม่ต้องมานั้งดูว่าผมจะพิมส์ยังไง เพราะผมแยกยแยะออกครับ ว่าคำอ่าน กับ คำพูดเอามารวมกันไม่ได้ครับ

ปล. หวังว่าคงจบลงแค่นี้นะครับ เพราะผมก็ไม่ได้คิดอะไร นอกสะจากคุณอ่านแล้วมีอารมณ์

ผมว่าผ่านไปนะครับ เรื่องของเรื่องมันก็ไม่ใช่เรื่องของพวกเราโดยตรงอยู่แล้วจะถามเถียงกันเรื่องอื่นก็ไม่ใช่เรื่องครับ

หวังว่าทุกคนจะเข้าใจ ส่วนเรื่องที่ผมเตือนดาก็อยากให้เข้าใจนะครับ แค่ไม่อยากให้ใช้คำรุนแรง ทุกคนมีมุมมองเป็นของตัวเอง

เรื่องมันเกิดขึ้นไปแล้วก็อย่าไปซ้ำเติม อีกอย่างเค้าก็ไม่ได้มาปล้นบ้านเราซะหน่อย ทุกอย่างก็รอกฎหมายไปนะครับ

ใครจะโพสอะไรเรื่องคดีก็โพสกันไปครับ อย่ามาทะเลาะกันเอง ผมขอ

"ขำขำคลับ"
Lee Racing 086-063-7714
จะจบไหม
http://www.facebook.com/aeracingclub
arTO-TRD

« ตอบ #101 เมื่อ: 05 มีนาคม 2009 18:42:32 »

ขอด้วย
carboxy.CZ

CZ No.#30

« ตอบ #102 เมื่อ: 05 มีนาคม 2009 18:43:52 »

รับทราบพร้อมปฎิบัติคราบพี่แบต 
[[Badd]]
Web Administrator

トヨタ カローラ 1.6 GTi

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #103 เมื่อ: 05 มีนาคม 2009 18:45:51 »

ขอบคุณครับสุดหล่อ ว่าแล้วก็จัดถุงเกียร์มา 50 บาทซิ

"ขำขำคลับ"
Lee Racing 086-063-7714
จะจบไหม
http://www.facebook.com/aeracingclub
norma_niggy

« ตอบ #104 เมื่อ: 05 มีนาคม 2009 18:50:41 »

ขอบคุณครับสุดหล่อ ว่าแล้วก็จัดถุงเกียร์มา 50 บาทซิ

จัดไป 2 เลยด่วนนนน

มีแค่เนี๊ย
Haltech E6X
MSD DIS4 PLUS
gewall
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #105 เมื่อ: 05 มีนาคม 2009 19:02:29 »

ผมว่าผ่านไปนะครับ เรื่องของเรื่องมันก็ไม่ใช่เรื่องของพวกเราโดยตรงอยู่แล้วจะถามเถียงกันเรื่องอื่นก็ไม่ใช่เรื่องครับ

หวังว่าทุกคนจะเข้าใจ ส่วนเรื่องที่ผมเตือนดาก็อยากให้เข้าใจนะครับ แค่ไม่อยากให้ใช้คำรุนแรง ทุกคนมีมุมมองเป็นของตัวเอง

เรื่องมันเกิดขึ้นไปแล้วก็อย่าไปซ้ำเติม อีกอย่างเค้าก็ไม่ได้มาปล้นบ้านเราซะหน่อย ทุกอย่างก็รอกฎหมายไปนะครับ

ใครจะโพสอะไรเรื่องคดีก็โพสกันไปครับ อย่ามาทะเลาะกันเอง ผมขอ

จาก [[Badd]]

นับถือในคำพูดมากครับ พูดได้ดีมากๆ
ble-DP
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

สวัสดีครับผมเบิ้ลครับ

« ตอบ #106 เมื่อ: 05 มีนาคม 2009 19:10:59 »

ถอนหายใจ ถอนหายใจ ถอนหายใจ
 ปิดปาก ปิดปาก ปิดปาก

++ ก้อแค่..ผบ. พัน ++
 ++Para Millitary 4th Division++
+www.doraemon-project.com+
nuvo3816
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #107 เมื่อ: 05 มีนาคม 2009 19:12:56 »

พี่เบิ้ลเข้ามาเหนื่อย เหมือนผมเลย
ble-DP
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

สวัสดีครับผมเบิ้ลครับ

« ตอบ #108 เมื่อ: 05 มีนาคม 2009 19:14:49 »

พี่เบิ้ลเข้ามาเหนื่อย เหมือนผมเลย

แต่ไม่รู้น้าจะคิดเหมือนผมป่าว หุหุ

++ ก้อแค่..ผบ. พัน ++
 ++Para Millitary 4th Division++
+www.doraemon-project.com+
nuvo3816
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #109 เมื่อ: 05 มีนาคม 2009 19:31:38 »

ซุบซิบ

อ้อน
NonG_<TPZ#02>_<NC.Z>

« ตอบ #110 เมื่อ: 05 มีนาคม 2009 19:36:25 »

จบด้วยดีนะคับ ^_^

Trang-Phattalung Zone / Nongchok Zone
carboxy.CZ

CZ No.#30

« ตอบ #111 เมื่อ: 05 มีนาคม 2009 20:14:44 »

จัดไปครับ พี่ๆๆๆ แหะ.. แหะ..
Pencom.CZ 49
AE Racing Club Staff

นู๋คุณ รักในหลวง

« ตอบ #112 เมื่อ: 05 มีนาคม 2009 20:22:26 »

สรุป มันได้ตังค์สะงั้น  ตรบมือ

** 35ํ vol. **
** 4ทุ่มท่าพระ **
__Da__

ทีมงาน Brok-in

« ตอบ #113 เมื่อ: 05 มีนาคม 2009 20:24:33 »

รับทราบครับน้า ^^

__Da__

ทีมงาน Brok-in

« ตอบ #114 เมื่อ: 05 มีนาคม 2009 20:25:49 »

แมงขับรถแต่ง แหกด่าน ยิ่งใส่ตำรวจอีก

ปล.ที่แท้ได้เงินมาแต่งรถแบบนี้เอง

เบา ๆ หน่อยครับ ยังไม่รู้เรื่องทั้งหมดอย่าเพิ่งด่า

เห็นด้วยกับน้าแบดครับ อยู่นิ่งๆเงียบๆอย่าสร้างเรื่องดีกว่า
ผมว่าข่าวมันก็ออกมาชัดเจนแล้วนะครับ ช่อง 7 ก็ออกอยู่ตอนนี้ มันเป็นแบบที่ผมบอกอะครับ ผมสร้างเรื่องไม่ค่อยเป็นอะครับ พูดไปตามเนื้อผ้า

ก็อย่างที่น้าแบดบอกแหละครับ ยังไม่รู้เรื่องทั้งหมดอย่าเพิ่งด่า ฟังแต่ข่าวอย่างเดียว อย่าเพิ่งด่วนสรุปอะไร

คุณดาครับ ผมขอพูดสักนิดนะครับในฐานะของคนเล่นเวปร์บอร์ดเดียวกัน

ผมว่าพี่แบตเค้า คอมเม้นเรื่องการพิมพ์ของคุณดาอะครับ หลายๆๆครั่งผมสังเกตุการพิมพ์ของดุณดาจะค่อนข้างรุ่นแรงไปนะครับ ผมว่าแค่พิมพ์ตอบแบบไม่รุ่นแรงก็จบครับ

ผมว่าน้าแบตแก่พิมส์คำเขียน ผมอ่านแล้วก็ไม่ได้มีอะไรเลยครับ ผมก็รู้ว่าพี่เค้าพิมส์มาแบบไหน คุณสังเกตุหรือเปล่าละครับว่าผมไม่ได้ตอบโต้อะไรพี่เค้าเลย เพราะผมแยกแยะ คำเขียน กับ คำพูดครับ มันคนละอารมณ์ ในการพิมส์ แล้วนึกเป็นคำพูดไม่ได้ครับ เพราะคำเขียนมันไม่มีอารามณ์บอกว่าอะไร นอกสะจากจะมีมือที่สามเข้ามาอ่านแล้ว ก็ ใช้อารมณ์ ในการอ่านแบบคำพูด มันก็เลยมีการโต้ตอบ ผมหวังว่าคุณคง ใช้คำอ่านที่ดีนะครับ บ้างครั้งที่คำพิมส์กันออกแรงๆ แต่ถ้าคุณไม่ได้ใส่อารมณ์ มันก็ไม่มีอะไรหลอกครับ ผมว่าคุณเอาเวลาไปนั่งทำอย่างอื่นดีกว่าครับ ไม่ต้องมานั้งดูว่าผมจะพิมส์ยังไง เพราะผมแยกยแยะออกครับ ว่าคำอ่าน กับ คำพูดเอามารวมกันไม่ได้ครับ

ปล. หวังว่าคงจบลงแค่นี้นะครับ เพราะผมก็ไม่ได้คิดอะไร นอกสะจากคุณอ่านแล้วมีอารมณ์

5555+ โอเคครับ ผมเข้าใจความคิดคุณแล้วครับ ขอโทษด้วยครับที่เข้ามาบอก แล้วก็ขอบอกอีกอย่างครับ ถ้าผมอ่านแล้วผมมีอารมณ์ ผมไม่ตอบแบบนี้หรอกครับ อิอิ โชคดีครับ

ไม่เป็นไรครับ พวกๆกันทั้งนั้น ^^

卐 Vampire101 卐 <RZ>

ยังงัยต่อหละ?

« ตอบ #115 เมื่อ: 05 มีนาคม 2009 20:55:43 »

ถอนหายใจ ถอนหายใจ ถอนหายใจ ถอนหายใจ ถอนหายใจ ถอนหายใจ ถอนหายใจ ถอนหายใจ ถอนหายใจ

arTO-TRD

« ตอบ #116 เมื่อ: 05 มีนาคม 2009 20:57:30 »

เต้นระบำ เต้น เต้นระบำ เต้น
<Art @ cz>

« ตอบ #117 เมื่อ: 05 มีนาคม 2009 21:12:59 »

เฮ้ย.....เอาสั้นๆ มาให้พี่อัน 555
ปล.ใจเย็นนะวัยรุ่น ค่อยๆ เป็น ค่อยๆ ไป
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #118 เมื่อ: 05 มีนาคม 2009 21:17:54 »

เฮ้ย.....เอาสั้นๆ มาให้พี่อัน 555
ปล.ใจเย็นนะวัยรุ่น ค่อยๆ เป็น ค่อยๆ ไป

ยังไงของ ตู่ก็ห้ามลืม นะ ของเเน็ตด้วย 2 อัน 75 บาทได้ไหม
carboxy.CZ

CZ No.#30

« ตอบ #119 เมื่อ: 05 มีนาคม 2009 21:19:54 »

จ้า เดียวไปไปตัดเมื่อไรจะจัดให้หมดทุกคนเลยนะ ตอนนี้ยุ่งมากๆๆ ซุบซิบ
หน้า: [«5]  «  1 ... 4 5 [6] 7  »    ขึ้นบน
  พิมพ์