AE. Racing Club
07 ตุลาคม 2024 10:20:38 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 12 13 [14] 15 16 ... 20  »  [5»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้สรุป 12-14 พิเรณ VS ยันหว่าง # up รูปละค้าบบ [50 pic]...  (อ่าน 47986 ครั้ง)
ae110setbo
AE Racing Club Staff
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

SOMZAA

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #260 เมื่อ: 12 เมษายน 2009 09:39:44 »

ไปกันฟ่ะตูงง ตาโจเราไปเที่ยวกันมั้งมะอ่านบอร์ด ตัวอ้วนเชียว

BEN AE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #261 เมื่อ: 12 เมษายน 2009 17:25:06 »

http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=39862.msg997826#msg997826

สถานะการณ์ร้อนๆ ระยอง สวนสน รามอินทรา ชลบุรี
BEN AE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #262 เมื่อ: 15 เมษายน 2009 16:24:49 »

ลากยาวยันจันทบุรีหนึ่งคืน และ บ้านน้ากอลฟ์ที่จันทบุรีอีกคืน ทริปยาวๆ
aragon < RZ >
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

พิเรณทีม < มิตรภาพที่ดีกับทุกคน > Ramintra Zone

« ตอบ #263 เมื่อ: 16 เมษายน 2009 08:50:35 »

ทริปนี้สุดยอดมากเลยครับ เสียดายหยุดน้อยไปหน่อยยยยยยยยยยยยยยยยย  เต้นระบำ อินเลิฟ

ขายของ http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=58023.0
ขายซันรูฟ และ รับติดตั้ง http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=94966.0
NosDriVe

พิเรณทีม = มิตรภาพ + ความจริงใจ

« ตอบ #264 เมื่อ: 16 เมษายน 2009 11:44:36 »

ประทับใจมากมายค๊าฟ

ถ้าไม่ทนเหนื่อย ทนลำบากมาด้วยกัน ก็ไม่รู้หรอกว่าแต่ละคนให้ใจกันแค่ไหน ใช่มั้ย พิเรณทีม
BEN AE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #265 เมื่อ: 16 เมษายน 2009 11:57:14 »

จำได้มั้ย ต้นอะไรเอ่ย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 เมษายน 2009 12:07:48 โดย BenzatO » บันทึกการเข้า

พิเรณทีม < มิตรภาพที่ดีกับทุกคน > Ramintra Zone

« ตอบ #266 เมื่อ: 16 เมษายน 2009 12:43:43 »

ใบเนียม ทีเด็ด   สุดยอด     

อย่าลืมจัดหั้ยนู๋นะน้า  ได้โปรด..

ขายของ http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=58023.0
ขายซันรูฟ และ รับติดตั้ง http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=94966.0
BEN AE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #267 เมื่อ: 16 เมษายน 2009 12:56:41 »

เพาะไม่ทันแหละ
กระดิ่งทอง< RZ>

คำว่าเพื่อน อย่าสักแต่พูด มันมีความหมายมากมาย

« ตอบ #268 เมื่อ: 16 เมษายน 2009 16:58:41 »

อินเลิฟ อินเลิฟสุดยอดไม้ครับดื่มแล้วไม่แฮงตอนเช้า ของเขาดีจริงๆ ทำเอาน้าเบนเฝ้าพระอินทร์ตอนตีสามกว่าๆ สนุกมากครับทริประยอง ตรบมือ ตรบมือกลับมาต่อบ้านตาบอลอีกเมาเหล้าเมาห้องคาราโอเกะเกือบตีสองครับ เวียนหัว เวียนหัว
ใบเนียม ทีเด็ด   สุดยอด     

อย่าลืมจัดหั้ยนู๋นะน้า  ได้โปรด..

BEN AE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #269 เมื่อ: 16 เมษายน 2009 18:11:28 »

เร่งขยายพันธุ์
Nu MaI <RZ>

ปู๊ น ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

« ตอบ #270 เมื่อ: 16 เมษายน 2009 19:15:03 »

อ่าๆๆๆๆๆ

อยากเหนรูป !!!!!!!!
NosDriVe

พิเรณทีม = มิตรภาพ + ความจริงใจ

« ตอบ #271 เมื่อ: 16 เมษายน 2009 19:49:34 »

สภาพแย่โคตรอะตอนนี้

ตัวจะแตกอยู่แล้ววววววววววว

ถ้าไม่ทนเหนื่อย ทนลำบากมาด้วยกัน ก็ไม่รู้หรอกว่าแต่ละคนให้ใจกันแค่ไหน ใช่มั้ย พิเรณทีม
ae92tle
นักแข่งมือสมัครเล่น

ae92tle@hotmail.com(カーMP3プレーヤーミクロネシアで)

« ตอบ #272 เมื่อ: 17 เมษายน 2009 00:28:40 »

กลับมาแล้วครับจากเกาะล้านอย่างสวัสดิภาพครับ ส่องซะตาเป็นกุ้งยิงแล้วคร้าฟฟฟ แหะ.. แหะ..  ซูม ซูม เต้น เต้น

ขายบริการส่งเครื่องเล่น CAR MP3ae92tle@shop
ae92tle
นักแข่งมือสมัครเล่น

ae92tle@hotmail.com(カーMP3プレーヤーミクロネシアで)

« ตอบ #273 เมื่อ: 17 เมษายน 2009 00:37:52 »

อาหารแพงมาก ปูโล400.- หอยโล100.- กุ้งโล600.- ไม่ได้กินเลยครับพี่น้อง เกาะล้านน้ำทะเลใสน่าเล่นมากมายสวยมากๆครับ(ฝรั่ง-เกาหลี) เปลือยอกเล่นน้ำด้วยครับผม จบข่าว..... ตรบมือ ตรบมือ

ขายบริการส่งเครื่องเล่น CAR MP3ae92tle@shop
BEN AE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #274 เมื่อ: 17 เมษายน 2009 02:07:59 »

มันเป็นเพียงรูปลักษณ์ภายนอก จริงๆไประยอง-จันทบุรีสนุก เฮฮาสุดๆ
NosDriVe

« ตอบ #275 เมื่อ: 17 เมษายน 2009 07:44:27 »

วันหยุดยาวคราวหน้า

หาโอกาสไปกันอีกน๊าๆๆๆๆ

« ตอบ #276 เมื่อ: 17 เมษายน 2009 08:10:02 »

มันมากครับ ขอบอก 

โดยเฉพาะ 3S ลำฟ้า และ แกงค์ตะขาบ 

ที่ทำหั้ยสร่างมาวในช่วงพริบตา  อิอิ

BEN AE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #277 เมื่อ: 17 เมษายน 2009 08:57:03 »

กรุแตก คริๆๆ

« ตอบ #278 เมื่อ: 17 เมษายน 2009 09:22:08 »

เล่าสู่กันฟังครับ เริ่มด้วยวันแรกวันที่ 12 บุกไปถึงระยองประมาณ เกือบบ่ายโมงไปถึงหาดสวนสน แล้วติดต่อค่ากางเต้นท์แล้วปักกฎเรียบร้อยแล้ว
สมาคมแม่บ้านก้อเตรียมทำอาหาร และกับแก้มสุราที่มีใบวิเศษ(ใบเนียม)ลงไปว่ายวนอยู่ในขวด ทำหั้ยลดชาติกลมกล่อมขึ้นอย่างทันตา 
กิน ดื่ม กันไปเรื่อยฯ พอซักประมาณหกโมงเย็นก้อยกพลพรรคเดินข้ามถนนมาลงชายหาด แล้วก้อจัดการ บานาน่าโบส ซะตามสเตป
เล่นประมาณครึ่ง ชม. ชายชกรรค์เล่นทุกคนยกเว้นน้าเบนกับตาแบงค์ ที่กลัวความเค้มของทะเล พอมืดก้อแยกย้ายอาบน้ำแต่งต้ว
แล้วมานั่งตั้งวงต่อ กินไปเรื่อยฯจนตีสามก้อหมดพลังวัดกัน แยกย้ายเค้าที่นอนด้วยความเมา แล้วหลับอยู่ดีดีมีเหตุการ์ณระทึกที่ทำหั้ยตื่น
ประมาณตี 5 ฝนตกหนักมากครับ น้ำท่วมเต้นท์ครับ มันละครับทีนี้ แต่ยังงัยก้อยังหลับต่อได้ครับ  พอตืนมาเช้าวันที่ 13 ก้อเก็บสัมภาระ 
เพื่อบุกเข้าน้ำตกคลองนารายน์ครับ ว่ายน้ำจับปลากันมันไปเลยครับ พอตกเย็นก้อบุกไปกางเต้นท์ที่เต้นท์รถของน้าหนุ่ม (น้าของชมพู่)
แล้วก้อนั่งกินกันต่อยันตีสามกว่าฯ โดยที่คืนนี้ไม่มีน้าเบนหัวเรือใหญ่ของชลบุรี(เพราะขอตัวไปนอนตั้งแต่สามทุ่มแล้วครับ) แกบอกไม่ไหวไม่ได้นอนสามคืนละ
พอเช้าของวันที่ 14 ตากอร์ฟมาเซอร์ไพร์ครับ พร้อมกับแอ้มและแต ชาวเลือดจันทบุรี แล้วก้อพาขึ้นน้ำตกตรอกนอง(บอกว่าส่วนตัว) ที่ไหนได้
พอขึ้นไปครับ ยังไม่ทันจอดรถดีเลยครับแถวข้างรถเรามันงัดกันแล้วครับท่าน ใส่กันใหญ่เลยครับ พวกเราเกือบได้โชว์เมนูปากฉลามและเมนูฟงหวินละครับ     
หลังจากนั้นก้อตกลงกันว่าคนมันเยอะมากก้อเลยเปลี่ยนที่ครับ มุงหน้าสู่หาดต่อเรือพระเจ้าตากสิน แต่ในการเดินทางครับผมและบอลลูน ได้ฝากเนื้อฝากตัวมากลับน้าเบนครับ
ขับตามกันมาตามประสา 3S ทันใดนั้น ขบวนครับ ขบวนแห่นางอารัยไม่รู้ผมรู้แต่ว่าผมหลับอยู่ด้านหลังก้อสดุ้งด้วยเสียงเบรค และหมอกควัน ของรถน้าเบนครับ 
ตาเปียว ตาต้น คันหน้าเราพอได้ยินเสียง ก้อหักออกขวากันหมด เพราะจ้าวฉลามชลมาอย่างแรงบังคับกันตัวโก่งเลยครับ ขบวนแห่หยุดชะงักแล้วโฟกัสมาที่ลำฟ้าอย่างเดียวเลยครับ
ผมมองหน้ากับตาบอล ด้วยฟามระทึกแล้วถอนหายใจแย่งแรง พูดไม่ออกครับเสียวววววววว มากฯ หลังจากนั้นก้อไปที่หาดต่อเรือ ที่เซอรไพร์สกว่านั่นก้อคือ
มีโทรศัพท์นิรนามมาครับ มันบอกว่ามันอยู่จันแล้ว มันคือตาบอยโซดาและลูก และภรรยา ครับ  (โครตรัก..ใคร?..เลย) มากินกันต่อประมาณหกโมงก้อออกจากที่นั่นครับ
มุ่งหน้าสู่โลตัสเพื่อเดินซื้ออาหารอีกรอบครับ แล้วไปค้างที่บ้านตากอร์ฟครับ นั่งกินกันตั้งแต่ห้วค่ำครับแล้วประมาณห้าทุ่มได้ครับ มีเหตุการ์ณอีกแล้วครับ 
หลังจากที่กินไป ฟังเพลงยุคเก่าฯ อภินันทนาการจากน้าเบนไป ตาบอลครับอยู่ดีดีครับ ก้อร้อง อุ้ยฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯฯ แล้วทำท่าสะบัด ทันใดนั่นเองตะขาบครับตัวใหญ่มาก
หมุดผ่านจานกลับแกล้มครับ ผ่านน้าเบนคนแรกครับ (น้าเบนที่ว่าลุกยากฯครับ เอาหลังพิงกำแพงแล้วสปริงตัวอย่างเทพครับ) 555 ส่วนผมและคนอื่นฯ อยู่บนโต๊ะเรียบร้อยแล้วครับ 
หลังจากนั้นน้าเบนก้อจัดหนัง............ เพื่อเอาจัยคนนอนดึก ก่อนที่จาดูหงส์แดงตกรอบ (กร๊ากกกกกกกกกกกกกกก ) แล้วก้อนอนกันตามแนว ตามเขื่อบ้าน ทั้งสองชั้นครับ 
ติดลมต่อกันมาถึงเช้าวันที่ 15 ตื่นขึ้นมาก้อได้ข้าวต้มร้อนฯ ฝีมือคุณแม่พี่กอร์ฟครับ อร่อยมากฯ แล้วชักขบวนออกเดินทางประมาณ 11.00 น. มุ่งหน้าไปทำบุญและไหว้ศาลเจ้าพ่อตากครับ
หลังจากนั้นก้ออกมา แวะซื้อของฝากนักกอล์ฟ แล้วมุ่งหน้าสู่ กทม ครับ  ในระหว่างที่แยกย้ายกับทางแกงค์ยันหว่างแล้ว เรามาจอดทานอาหารที่จุดพักรถครับ     
แล้วก้อมีคำพูดขึ้นมาว่า    เอต่อป่าว ทันใดนั้นก้อมีคนตอบตกลงทั้งหมด ก้อสรุปมุ่งหน้าสู่บ้านตาบอลลูนอีก หมดไปสองกลม+ร้องคาราโอเกะกันอีกครับ   แยกย้ายกลับบ้านกันตีสองครับ 

แบบว่า      สรุปทริปนี้ครับมันมากฯ ทุกคนใจกันดีครับ แล้วขอบคุณน้าเบนและบอลเต้นท์เด็กด้วยครับ   ขอบคุณพี่กอร์ฟเรื่องบ้านหั้ยซุกหัวนอนครับ    อินเลิฟ      

แล้วเจอกันทริปนครนายก 2 - 3 พค.  นี้ครับ      คำนับ คำนับ คำนับ      
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 เมษายน 2009 11:17:57 โดย komsak » บันทึกการเข้า

NosDriVe

« ตอบ #279 เมื่อ: 17 เมษายน 2009 10:35:45 »

อะโห แหล่มมากเลยเอ บรรยายได้เห็นภาพมากๆ

ขอเพิ่มเติมบางส่วนนะครับ

วันแรกที่สวนสนระยอง ช่วงเล่นเรือกล้วย น้องๆขอนับถือพี่เอกเลยครับ ที่ขึ้นเรือกล้วยโต้คลื่นเทกระจาดไปกับพวกเรา

แต่พอโดนเทกระจาดรอบที่ 3 ขาพี่เอกเกิดไปกระแทกกับขาใครซักคนก็ไม่รู้ เลยต้องขอจรลีหนีขึ้นฝั่ง ไม่งั้นอาจจะขาเดี้ยงได้

ใกล้สว่างช่วงฝนตกหนัก ตาบอลเตนท์เด็กโดนมรสุมกระหน่ำเตนท์ น้ำท่วม เดินมาปลุกผมจะขอนอนด้วย เสียใจครับทั่น ผมเมาเอี้ยๆ ปลุกไม่ตื่นหรอก ตาบอลก็เดินไปหาเตนท์แบงค์กะบอลลูน แต่ก็หาไม่เจอ เลยต้องกลับไปนั่งกอดเข่าตูดแช่น้ำในเตนท์เด็กของตัวเองจนเช้า ฮ่าๆๆ

โอ๊ะโอ งานเข้า เจ้านายเรียก เดี๋ยวมาเล่าต่อ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 เมษายน 2009 11:54:30 โดย NosDriVe » บันทึกการเข้า

หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 12 13 [14] 15 16 ... 20  »  [5»]   ขึ้นบน
  พิมพ์