AE. Racing Club
11 ตุลาคม 2024 02:18:57 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นายก ประกาศพรุ่งนี้ให้เป็นวันหยุด ข้าราชการครับ .....  (อ่าน 10743 ครั้ง)
ta_ta
มือใหม่หัดซิ่ง
**

« เมื่อ: 09 เมษายน 2009 21:44:06 »

นายกประกาศเป็นวันหยุดข้าราชการครับ     บอกต่อๆกันไป

จงอย่าดีแต่ปาก  เพราะสิ่งที่ฟังเค้ามาอาจจะไม่จริง
gewall
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: 09 เมษายน 2009 21:46:00 »

นายกประกาศเป็นวันหยุดข้าราชการครับ     บอกต่อๆกันไป

จิงหรือคับ

เอกชนหยุดไหมคับ
tony666
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

จะเก็บความทรงจำดีๆ ไว้ตลอดไป

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #2 เมื่อ: 09 เมษายน 2009 21:48:33 »

รอคำตอบด้วยครับ

Tony666 FX
ta_ta
มือใหม่หัดซิ่ง
**

« ตอบ #3 เมื่อ: 09 เมษายน 2009 21:49:10 »

นายกประกาศเป็นวันหยุดข้าราชการครับ     บอกต่อๆกันไป

จิงหรือคับ

นายกพูดแค่ว่าให้เป็นวันหยุดข้าราชการอะครับ  เพื่อความสะดวกสบายของประชาชน  ( ได้ยินมาแบบนั้นครับ )

จงอย่าดีแต่ปาก  เพราะสิ่งที่ฟังเค้ามาอาจจะไม่จริง
gewall
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: 09 เมษายน 2009 21:50:38 »

จิงหรือคับ

นายกพูดแค่ว่าให้เป็นวันหยุดข้าราชการอะครับ  เพื่อความสะดวกสบายของประชาชน  ( ได้ยินมาแบบนั้นครับ )

แสดงว่าราชการหยุดใช่ไหม เอกชนไม่หยุดคับ
anuuna99
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #5 เมื่อ: 09 เมษายน 2009 21:52:25 »

ว่างั้น เอกชนไม่หยุด รัฐหยุด ลาออกไปเถอะนายมาร์ค
ozzy_ae
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #6 เมื่อ: 09 เมษายน 2009 22:02:26 »

ไวจริงง....กำลังจะมาโพสบอกเพื่อนสมาชิกอยู่พอดี......
อ้อ.....เอกชน นายกฯ ใช้คำว่าขอร้องให้หยุดเหมือนกัน  แต่การตัดสินใจจะหยุดหรือไม่ก็ขึ้นอยู่กับเจ้าของกิจการละครับ......
carboys
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ใช้สำหรับซิ่ง และ ซ่อม เท่านั้น

« ตอบ #7 เมื่อ: 09 เมษายน 2009 22:10:42 »

เมื่อหลายเดือนก่อน โหรฯ ดังๆ ก็บอกแล้วว่า มาร์ค น่ะบารมียังไม่ถึง ถ้าริเป็นนายก มันจะได้แป๊บเดียว

น่าจะจริงนะ

Step Ahead with MasterCRAFT
arTO-TRD

« ตอบ #8 เมื่อ: 09 เมษายน 2009 22:16:30 »

เค้า หยุดเฉพาะ ใน กทม. ป่ะครับ 

ผมฟัง ลุงแก แล้วยัง งง งง
ajmoo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: 09 เมษายน 2009 22:21:19 »

คิดว่าเป็นแค่การขอความร่วมมือจาก บ. เอกชน อ่ะครับ เพราะว่าถึงจะหยุดหรือว่าไม่หยุด ผมว่าเกือบครึ่งนะที่ลากันล่วงหน้าไว้แล้วอ่ะครับ.

สำหรับผมเองมีลูกค้าที่ Office อ่ะไงก็ต้องไปอยู่ดี  เหอๆๆ
arTO-TRD

« ตอบ #10 เมื่อ: 09 เมษายน 2009 22:23:55 »

สงสัยก้คงต้องไปที่ทำงาน ก่อนนะครับ

พี่แกเล่นประกาศ สามทุ่ม  แล้ว เค้าจะรู้กานมั้ยอ่า

Random
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #11 เมื่อ: 09 เมษายน 2009 22:33:25 »

ว่างั้น เอกชนไม่หยุด รัฐหยุด ลาออกไปเถอะนายมาร์ค
เอกชนไม่ได้ขึ้นตรงในส่วนราชการ ท่านต้องถามเจ้านายของท่านว่าจะหยุดหรือไม่
ส่วนผมข้าราชการทหารกึ่งๆการเมืองหยุดก็เหมือนไม่หยุด  วันสงกรานต์ผมยังไปไหนไกลๆไม่ได้เลย เตรียมพร้อมเหมือนกันตลอด ๒๔ ขม ผมเองก็เบื่อเหมือนกันยุคเสื้อเหลืองก็เหนื่อยแทบตาย ไม่มีเวลาเป็นของตัวเองเลย แล้วนี้มาเสื้อแดงอีก เซ็งเหมือนกันครับ แต่ก็เป็นหน้าที่ ที่ผู้บังคับบัญชาสั่ง ก็ต้องทำครับ  ในสถานการณ์นี่ภาษาทหารเรียกว่า เตรียมตัว ๒ เป็นเตรียมตัว ๑ ภายใน ๑๕ นาที
gewall
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: 09 เมษายน 2009 22:35:02 »

เอกชนไม่ได้ขึ้นตรงในส่วนราชการ ท่านต้องถามเจ้านายของท่านว่าจะหยุดหรือไม่
ส่วนผมข้าราชการทหารกึ่งๆการเมืองหยุดก็เหมือนไม่หยุด  วันสงกรานต์ผมยังไปไหนไกลๆไม่ได้เลย เตรียมพร้อมเหมือนกันตลอด 24 ขม ผมเองก็เบื่อเหมือนกันยุคเสื้อเหลืองก็เหนื่อยแทบตาย ไม่มีเวลาเป็นของตัวเองเลย แล้วนี้มาเสื้อแดงอีก เซ็งเหมือนกันครับ แต่ก็เป็นหน้าที่ ที่ผู้บังคับบัญชาสั่ง ก็ต้องทำครับ  ในสถานการณ์นี่ภาษาทหารเรียกว่า เตรียมตัว ๒ เป็นเตรียมตัว ๑ ภายใน ๑๕ นาที

น่าเห็นใจคับ
cliff
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: 09 เมษายน 2009 23:21:10 »

เหอๆ วันนี้...กว่าจะออกมาจากปทุมวันได้ เฮ้อออออ
DARKSTAR
Moderator

« ตอบ #14 เมื่อ: 09 เมษายน 2009 23:27:54 »

รอสรุปด้วยเหมือนกัน หยุดป่าวหว่า

tum_kia
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #15 เมื่อ: 09 เมษายน 2009 23:40:52 »

ธนาคารเปิดนะครับ

Random
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #16 เมื่อ: 09 เมษายน 2009 23:53:11 »

เซ็งเหมือนกัน  คืนนี้จะได้นอนไหมเนี่ย  เปิดทั้งเน็ต ข่าวในทีวี  เปิด ว. ข่ายงาน รอผู้บังคับบัญชาอย่างเดียว  แล้วเตรียมรายงานข่าวให้ เสธ. ทางโทรศัพท์
อยู่วงนอก ก็วิภาควิจารณ์กันไป  อยู่วงในรู้จริงเห็นกับตา  แต่มาลงกระทู้ไม่ได้ครับ  ข่าวดังๆเกี่ยวกับทหารก็ไม่พ้นที่ทำงานผมทั้งนั้น  ออกทีวีบ่อย
boatham
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

4A-GE 20 Valve Blacktop M/T 5 Speed LSD + E-Manage

« ตอบ #17 เมื่อ: 10 เมษายน 2009 00:09:04 »

บริษัทผมหยุดครับ เย้ๆๆ

S u r a n a y ™

...รามอินทรา พาเพลิน...

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #18 เมื่อ: 10 เมษายน 2009 01:00:09 »

ไวจริงง....กำลังจะมาโพสบอกเพื่อนสมาชิกอยู่พอดี......
อ้อ.....เอกชน นายกฯ ใช้คำว่าขอร้องให้หยุดเหมือนกัน  แต่การตัดสินใจจะหยุดหรือไม่ก็ขึ้นอยู่กับเจ้าของกิจการละครับ......

ตามนั้น คร๊าบ  กาดึ๊บ.. กาดึ๊บ..

แต่งรถสภาพ..ซิ่ง แต่ผมวิ่งแบบหวานเย็นนะคร๊าบ
แต่งไว้วิ่ง แต่งไว้ซิ่ง ... แต่งไว้คุย !!
AT35 TZ#054

หล่อว่ะ................

« ตอบ #19 เมื่อ: 10 เมษายน 2009 07:20:00 »

ส่วนผมข้าราชการทหารกึ่งๆการเมืองหยุดก็เหมือนไม่หยุด  วันสงกรานต์ผมยังไปไหนไกลๆไม่ได้เลย เตรียมพร้อมเหมือนกันตลอด ๒๔ ขม ผมเองก็เบื่อเหมือนกันยุคเสื้อเหลืองก็เหนื่อยแทบตาย ไม่มีเวลาเป็นของตัวเองเลย แล้วนี้มาเสื้อแดงอีก เซ็งเหมือนกันครับ แต่ก็เป็นหน้าที่ ที่ผู้บังคับบัญชาสั่ง ก็ต้องทำครับ  ในสถานการณ์นี่ภาษาทหารเรียกว่า เตรียมตัว ๒ เป็นเตรียมตัว ๑ ภายใน ๑๕ นาที
[/quot
เหมือนกันเลยอ้ะ ไม่ได้หยุดเลย สงกรานต์

หน้า: [1] 2 3 4  »    ขึ้นบน
  พิมพ์