AE. Racing Club
10 ตุลาคม 2024 14:25:15 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตประกาศและชี้แจงหน่อยครับ  (อ่าน 3356 ครั้ง)
norma_niggy
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #20 เมื่อ: 12 เมษายน 2009 23:05:21 »

วันนี้บ้านน้าเบิ้ลก็โดนทหารบุกยึดครับ  ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง

มีแค่เนี๊ย
Haltech E6X
MSD DIS4 PLUS
[[Badd]]
Web Administrator

トヨタ カローラ 1.6 GTi

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #21 เมื่อ: 13 เมษายน 2009 01:33:49 »

สรุปว่าเอารถถังออกไปเพื่อ?Huh? ประเทศรวยน้ำมันมากสินะ ถ้าผิดมากก็ยิงเลยให้มันตายๆกันให้หมด

ออกมารักษาความสงบมั้งครับ ถ้าไม่ผิดก็อย่าไปกลัวครับ แต่อย่าไปอยู่ในวงที่เค้าจะยิงก็น่าจะพอ

อย่าเครียดนักเลยครับ  อยากด่าไปในพันทิพ คิดว่าน่าจะมันและสะใจกว่า

พี่เค้าเป็นสมาชิกของเราเค้าก็มาเตือนให้ระวัง ถ้าอยากประท้วงก็ออกไปเถอะครับ ไม่มีใครว่าหรอก

"ขำขำคลับ"
Lee Racing 086-063-7714
จะจบไหม
http://www.facebook.com/aeracingclub
4d56

บินไปด้วยกัน

« ตอบ #22 เมื่อ: 13 เมษายน 2009 01:53:50 »

ยังไงๆผมก้อเห็นใจผู้รักษาความสงบทั้งหลายไม่ว่าตำรวจหรือทหารคับ
ไม่มีใครอยากทำร้ายใครหรอกคับ แต่นายสั่งก้อต้องออกมา ยังไงก้อให้
กำลังใจทุกๆฝ่ายคับ ความเอื้ออารีย์ ความเห็นใจ การให้อภัย ของคนไทย
หายไปไหนกัน นี่มันสงกรานต์หรือสงครามก้อไม่รู้คับ ขอบคุณที่มาบอกคับ
พรุ่งนี้จะเอาของที่ผมขายไปแจกทหารซะหน่อย ยืนกันแดดร้อนเปรี๊ยงเชียวคับ
น้ำเย็นๆคงพอช่วยได้บ้าง

กำลังบ้าดีเซลโบควายคับ
4D56 รหัสเทพ
4M40 อิมก้ออิมเถอะ...ยาว
ไหนๆใครว่าดีเซลไม่แรง
ต้องลอง...ต้องลอง
PANDA RACING
Moderator

« ตอบ #23 เมื่อ: 13 เมษายน 2009 03:09:01 »

คนไทยกำลังจะฆ่ากันเอง...ฟังแล้วรู้สึกยังไงบ้างครับ

เมื่อไรจะหยุดกันซะที ผมว่ามันเกินเลยไปมากแล้ว ประเทศเรากำลังจะย่อยยับ ฉิบหายในไม่ช้าแล้ว

มองไม่เห็นทางออก มองไม่เห็นตอนจบ ให้มันย่อยยับกันไปเลย หวังว่าคนไทยจะได้เรียนรู้และเริ่มต้นใหม่แบบประเทศญี่ปุ่นหลังสงคราม

แต่คงเป็นแค่ฝันลมๆแล้งๆครับ ตราบใดที่คนไทย ยังเป็นแบบนี้...

บรรทุกไม่เกิน 18 ปี รับเฉพาะคนรู้ใจ
Ratchayotin Football Club
www.rfc.in.th
rfcthailand.hi5.com
M31 Body and Spa Sukhumvit 31
www.m31.in.th
ร้านแดง-ดำ สาขาวังหิน ก่อน TOP plaza lagoon นิดนึง
BirdZ_ZestUp

SR20DET!!

« ตอบ #24 เมื่อ: 13 เมษายน 2009 04:44:48 »

คนไทยกำลังจะฆ่ากันเอง...ฟังแล้วรู้สึกยังไงบ้างครับ

เมื่อไรจะหยุดกันซะที ผมว่ามันเกินเลยไปมากแล้ว ประเทศเรากำลังจะย่อยยับ ฉิบหายในไม่ช้าแล้ว

มองไม่เห็นทางออก มองไม่เห็นตอนจบ ให้มันย่อยยับกันไปเลย หวังว่าคนไทยจะได้เรียนรู้และเริ่มต้นใหม่แบบประเทศญี่ปุ่นหลังสงคราม

แต่คงเป็นแค่ฝันลมๆแล้งๆครับ ตราบใดที่คนไทย ยังเป็นแบบนี้...

คิดเหมือนผมเลย อ่านแล้วเห็นภาพเลย น่าหดหู่ เฮ้อ......คนไทยยยย

TOCOBU
thoss
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

Taxi step

« ตอบ #25 เมื่อ: 13 เมษายน 2009 07:24:21 »

ยังไงๆก็วิงวอนอย่าให้เกินความรุนแรงเลยครับ

>> OaTzy << SZ#013

[SZ#013]

« ตอบ #26 เมื่อ: 13 เมษายน 2009 07:48:34 »

เอาไปจอดข้าง ๆ แล้วชวนทหารเปิดเครื่องมานั่งฝอยกัน  คิก ๆ ๆ ๆ ๆ Grin

อุบัติเหตุไม่ใช่เวรกรรม . . . . แต่เป็นการกระทำของเทอร์โบ !!!  อ้อน  อ้อน
ตั้มเม้ง...
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

มันเป็น Hobby แค่สนุกกับมันส์ก็พอ...

« ตอบ #27 เมื่อ: 13 เมษายน 2009 07:56:06 »

ว่าจะออกไปถ่ายรูปก่ะรถถังซะหน่อย คราวก่อนพลาดไปทีแหละ

Click Helicam System CLick
รับถ่ายภาพทางอากาศทั่วไทยครับ
,,A@[E]~* รักในหลวง
AE Racing Club Staff

ดีชั่วรู้หมด แต่อดไม่ได้

« ตอบ #28 เมื่อ: 13 เมษายน 2009 20:29:40 »

คิดเหมือนผมเลย อ่านแล้วเห็นภาพเลย น่าหดหู่ เฮ้อ......คนไทยยยย

นั่นดิ  คนไทย..กำลังฆ่ากันเอง

ในขณะที่ประเทศเพื่อนบ้าน...กำลังเร่งพัฒนา

เฮ่อ............................

ม่ายเหนว่าสีไหนมันจะดีเรย

ก้เหนมีแต่เอาดีเข้าตัว เอาชั่วใส่คนอื่น

เซง

I'm Sorry
Free Style Running Since 1996
[ Sir-Drag-A-Lot ]
Tune by Child1300

ไ ม่ เ ห ม า ะ ส ำ ห รั บ ผู้ ดี !!
[/b]
Jun_TZ#061
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

มันคืออดีตที่สวยงาม !!!

« ตอบ #29 เมื่อ: 14 เมษายน 2009 03:42:56 »

พี่ป๊อดมาแถลงข่าวเองเลยเหรอพี่ชายมีอะไรคืบหน้ารายงานข่าวด้วยนะพี่
@alwaysnui (^^)++@
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

ขนุนน้อยของพ่อหนุ่ย

« ตอบ #30 เมื่อ: 14 เมษายน 2009 09:38:19 »

ขอบคุณข่าวจากคนวงในจริงๆ อย่างพี่ป๊อดครับ  มีความคืบหน้าอะไรรบกวนช่วยแจ้งข่าวด้วยนะครับ

STEVEN 'THE LEGEND' GERRARD
เชียร์หงส์ตั้งแต่ยังไม่สิบขวบจนจะสี่สิบขวบแล้ว เห็นเจิดลงเล่นนัดแรกกับตำแหน่งแบ็คขวา มากลางรุก จนเป็นกลางรับ เห็นเจิดชูมาทุกถ้วย ขาดถ้วยเดียว...ไม่ทันแล้วววววว
Random
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #31 เมื่อ: 14 เมษายน 2009 10:48:14 »

ขอรายงานเพิ่มเติมครับ
คาดว่าเหตุการณ์ต่างกำลังเริ่มจะคลี่คลายไปในทางที่ดีแล้วหล่ะ ครับ  และคงจะเข้าสู่สภาวะปกติให้เร็วที่สุด
รายละเอียดคงอธิบายได้มากไปกว่านี้ไม่ได้แล้วครับ เพราะเป็นความรับ ผู้บังคับบัญชากำชับห้ามรายงานข่าวกับผู้ใดทั้งสิ่งนอกเหนือจากระดับผู้บังคับบัญชาที่เกี่ยวข้อง
ส่วนผมก็สบายดีครับเหนื่อยครับ ตื่นเต้นดี เริ่มไม่ค่อยกลัวแล้ว เริ่มปรับตัวเข้ากลับสถานะการณ์ได้แล้วเพราะไม่กี่เดือนที่ผ่านมาก็ภารกิจในสีเหลืองเหมือนกันครับ
เลยปรับตัวได้แล้ว อย่างไรแล้วก็ขอให้สมาชิกติดตามข่าวสารตามสื่อต่างๆอย่างใกล้ชิดน่ะครับ
PonD

zc72s

« ตอบ #32 เมื่อ: 14 เมษายน 2009 11:38:21 »

ให้กำลังใจทหารครับ  คำนับ
TUM
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

Safety by RECARO

« ตอบ #33 เมื่อ: 14 เมษายน 2009 23:03:16 »

ทหารสู้ๆ ครับ เป็นกำลังใจให้ครับ  สุดยอด
 ส่วนตัวชอบทหารมากกว่าตำรวจ

"ตูดหมึกคร้าบ"
AT35 TZ#054

หล่อว่ะ................

« ตอบ #34 เมื่อ: 15 เมษายน 2009 08:36:41 »

ให้กำลังใจคนไทยครับ

หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์