AE. Racing Club
09 ตุลาคม 2024 21:19:47 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«5]  «  1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 20  »  [5»] [10»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตลงชื่อ Trip นครนายก กับ Ramintra Relax  (อ่าน 40309 ครั้ง)
Nu MaI <RZ>
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ปู๊ น ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

« ตอบ #120 เมื่อ: 21 เมษายน 2009 18:17:15 »

นึกออกอีกอย่างนึก  เค้าไม่มีลิมิตใช่ป่าวว่าบ้านนึง นอนได้กี่คนอ่ะ แบบว่า บ้าน...นอนได้ 4 คน ถ้าเกินคิดเพิ่มคนละ 100.- แบบนี้อ่ะ

กลัวว่าจะโดนชาร์จเพิ่ม เด๊วจาหมดอารมณ์กัน ยังไงฝากถามให้แน่ใจอีกทีนึงน๊า..   ร้อนๆๆ

รอเค้าโทรกลับมาอยู่ครับ    สรุปจะจองกี่หลังครับ  จะหลังเดวแล้วพวกที่เอาเต้นท์ไปก้อให้เค้าคิดเพิ่มดีไหม 

จาได้คุยกับเค้าถูก ถ้าจองสองหลังจะได้โทรไปเลยว่าต่อได้เท่ารัย แต่ผมว่าสองหลังมันจาไม่อบอุ่นอะ  แหะ.. แหะ..

หลังเดียวโลด ให้พี่เอกกับน้าเบนนอนตรงกลาง

จะได้มีเสียงดนตรีบรรเลงขับกล่อมทั้งคืน อิอิอิ
งั้นสรุปว่า หลังเดียว แต่ขอพื้นที่สนามรอบๆเยอะๆ  เพื่อกิจกรรมไม่หลับไม่นอน  อิอิ

เอ้า...ดื่มมมมม.......

ตรบมือ ตรบมือ ตรบมือ ตรบมือ

เอ้าดื่ม...........

งานนี้นู๋สู้สุดใจเลย

คัยจะรอดูพระอาทิตย์ขึ้นกับนู๋มั่ง อิอิ....

พูดยังงี้ อยู่ให้มันไหวนะไอ้น้องงงงงงงงงง

ถ้าร่วงก่อนล่ะโดนถ่ายรูปแปะบอร์ดประจานนะเฟ้ย

ที่งานแดรกกินไปไม่กี่แก้วก็หน้าแดงละ

รึแดงฮึดสู้หว่า

อิอิ....

มันเปนอาการปกติ

เค้าเรียกว่าความร้อนขึ้น !!!!!!!

พอได้ที่แล้วก็สบายๆคับพี่ต้น

อิอิ.....

วัยรุ่นนี่ไม่ไหวเลย กินละความร้อนขึ้นหน้าได้ไง

ต้องอย่างพวกลุงๆนี่ กินแล้วความร้อนลงไข่หมด

กร๊ากกกกกกกก

ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง
soda
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #121 เมื่อ: 21 เมษายน 2009 18:20:50 »

อีต้น  ตามมาค้างกะพวกกูเลย    

ขาดเมิงไป มันก็ไม่มีใครคว่ำแก้วสิวะ    ถอนหายใจ

สาดดดดดดดดดด

อยากไปใจขาดรอนๆๆ

จ่ายตังค์ จองแพไว้ละเฟ้ย 2500 แหนะ

เลื่อนวันไหนไม่เลื่อน ดั๊นมาเลื่อนวันแจ๊คพ็อต

ฮือออออออออออออ
มาเอาเงินที่ผมเดี๋ยวออกหั้ย พี่ต้นไม่ไปแย่เลย เดี๋ยวไม่พาไปสัมมานาเลย ไม่ไหวแล้ว... ไม่ไหวแล้ว... อิอิ
NosDriVe

พิเรณทีม = มิตรภาพ + ความจริงใจ

« ตอบ #122 เมื่อ: 21 เมษายน 2009 18:33:17 »

อีต้น  ตามมาค้างกะพวกกูเลย    

ขาดเมิงไป มันก็ไม่มีใครคว่ำแก้วสิวะ    ถอนหายใจ

สาดดดดดดดดดด

อยากไปใจขาดรอนๆๆ

จ่ายตังค์ จองแพไว้ละเฟ้ย 2500 แหนะ

เลื่อนวันไหนไม่เลื่อน ดั๊นมาเลื่อนวันแจ๊คพ็อต

ฮือออออออออออออ
มาเอาเงินที่ผมเดี๋ยวออกหั้ย พี่ต้นไม่ไปแย่เลย เดี๋ยวไม่พาไปสัมมานาเลย ไม่ไหวแล้ว... ไม่ไหวแล้ว... อิอิ

กรี๊ดดดดดดดด

อยากไปสัมมนาวิชาการแร๊น

ถ้าไม่ทนเหนื่อย ทนลำบากมาด้วยกัน ก็ไม่รู้หรอกว่าแต่ละคนให้ใจกันแค่ไหน ใช่มั้ย พิเรณทีม
aragon < RZ >

พิเรณทีม < มิตรภาพที่ดีกับทุกคน > Ramintra Zone

« ตอบ #123 เมื่อ: 21 เมษายน 2009 18:35:23 »

มาเลยจาจองบ้านแล้วนะพี่   ฉุน

ขายของ http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=58023.0
ขายซันรูฟ และ รับติดตั้ง http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=94966.0
NosDriVe

พิเรณทีม = มิตรภาพ + ความจริงใจ

« ตอบ #124 เมื่อ: 21 เมษายน 2009 18:39:59 »

มาเลยจาจองบ้านแล้วนะพี่   ฉุน

ไปไม่ได้จริงๆเฟ้ย

แค่คิดก็ช้ำใจจะแย่ละเนี่ย

ถ้าไม่ทนเหนื่อย ทนลำบากมาด้วยกัน ก็ไม่รู้หรอกว่าแต่ละคนให้ใจกันแค่ไหน ใช่มั้ย พิเรณทีม
Nu MaI <RZ>

« ตอบ #125 เมื่อ: 21 เมษายน 2009 18:44:12 »

งานนี้นู๋ไม่มีรถไปอ่า

จะมีลุงๆคนไหนไห้นู๋อาศัยรถแรงไปได้มั่งอ่า  ได้โปรด.. ได้โปรด.. ได้โปรด..

ขอบคุน ณ ที่นี้ก่อนเลยนะค๊าบบบบ  คำนับ คำนับ คำนับ
บอลลูน 0303 !RZ!

พิเรณทีม ทีมของคนพิเรณคน

« ตอบ #126 เมื่อ: 21 เมษายน 2009 18:55:09 »

งานนี้นู๋ไม่มีรถไปอ่า

จะมีลุงๆคนไหนไห้นู๋อาศัยรถแรงไปได้มั่งอ่า  ได้โปรด.. ได้โปรด.. ได้โปรด..

ขอบคุน ณ ที่นี้ก่อนเลยนะค๊าบบบบ  คำนับ คำนับ คำนับ

มาที่โซนซิจ๊ะน้องจ้า แล้วก็บอกพี่เค้านัดกันอีกที ว่าพี่คนไหนสะดวก โอเคปะครับ
มาที่โซนจะได้นัดกันด้วยอีกทีหนึง

Nu MaI <RZ>

« ตอบ #127 เมื่อ: 21 เมษายน 2009 18:58:49 »

โอเคค๊าบบบบบบบ

ขอป๊ะป๋าไว้แล้วศุกนี้

ไม่พามามีมวย อิอิ.....
Xtra[z]y
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

ห มื่ น พิ เ ร ณ

« ตอบ #128 เมื่อ: 22 เมษายน 2009 02:22:29 »

ตารางงานยังไม่ออกง่ะคับ

ลาล่วงหน้าไปเลย  เค้าจาได้จัดตารางให้ทันอ่ะ

office ผมไม่เหมือนที่อื่นครับ ล่วงหน้าแบบนี้ไม่ค่อยได้

ผมต้องรอลุ้นว่ามันตรงกับวันหยุดประจำอาทิตย์รึเปล่า

(โควต้าจะหมดแล้วครับ)

ajmoo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #129 เมื่อ: 22 เมษายน 2009 07:41:56 »

งานนี้สละโสด เฮ้ย สละสิทธิ์ครับ  แหะ.. แหะ.. เพราะว่าวันที่ 4 May 09 มีงานครับ คาดว่าถ้าไปกลับมาจะทำงานไม่ได้ครับ และอีกอย่างต้องใช้เวลาเตรียมงานด้วยครับ

ขอโทษคณะกรรมการทุกท่านด้วยครับ.  คำนับ
Nu MaI <RZ>

« ตอบ #130 เมื่อ: 22 เมษายน 2009 08:00:25 »

ว้า!!!!!!!

อ. ติดงานซะแระ
บอย บุเรงนอง<RZ>

(โก๋หลังวัง)พิเรนทีมเซอร์วิส

« ตอบ #131 เมื่อ: 22 เมษายน 2009 08:24:40 »

มีแต่คนติดงานทั้งนั้นเลยคับ ถอนหายใจ
cliff
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #132 เมื่อ: 22 เมษายน 2009 08:26:34 »

ไรว๊า...จารย์มูมู๋ วันที่ 4 ผมกะอีกหลายๆ คนก้อมีงานน๊า ไม่ต้องแถเลย

วันที่ 3 เที่ยงๆ ก้อกลับกันแล้ว ถ้ามีธุระบ่ายๆ เตรียมงานก้อทัน

หรือว่าต้องเตรียมงานที่ แมค อ่ะคับ เพราะที่อื่นมันไม่ได้อารมณ์ อิอิ

ไปเก็บเสื้อผ้ารอเลย ข้ออ้างฟังไม่ขึ้น...ปิดคดี!!
Nu MaI <RZ>

« ตอบ #133 เมื่อ: 22 เมษายน 2009 08:29:07 »

ไรว๊า...จารย์มูมู๋ วันที่ 4 ผมกะอีกหลายๆ คนก้อมีงานน๊า ไม่ต้องแถเลย

วันที่ 3 เที่ยงๆ ก้อกลับกันแล้ว ถ้ามีธุระบ่ายๆ เตรียมงานก้อทัน

หรือว่าต้องเตรียมงานที่ แมค อ่ะคับ เพราะที่อื่นมันไม่ได้อารมณ์ อิอิ

ไปเก็บเสื้อผ้ารอเลย ข้ออ้างฟังไม่ขึ้น...ปิดคดี!!

แหล่มคับป๋า เผด็จการได้สุดยอดมาก

สรุปอีกทีคือ อ.มูมู๋ต้องไป อิอิ...

ปิดคดี!!!!!!!

พิเรณทีม < มิตรภาพที่ดีกับทุกคน > Ramintra Zone

« ตอบ #134 เมื่อ: 22 เมษายน 2009 08:42:57 »

โทรศัพท์  ไปรีสอร์ทยังมะมีคนรับเลย  งง

ขายของ http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=58023.0
ขายซันรูฟ และ รับติดตั้ง http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=94966.0

« ตอบ #135 เมื่อ: 22 เมษายน 2009 09:00:11 »

สรุปนะครับ     ศุกร์นี้เก้บเงินคนละ 700 บาทครับ    ลิงจั๊กๆ       

จองบ้านเรียบร้อยแล้วครับ เปน บ้านภูไหม + บ้านภูต้นรัก (ติดแม่น้ำ) สองหลัง นอนได้ 25 คน   พร้อมอาหารเช้า 

คิดหลังละ 3,500 บาท  สองหลังเปน 7,000 บาท  แต่ถ้ากลางเต๊นท์เพิ่มหลังละ 100 บาท  (ถ้าใครอยากสวีททททท)

จานชาม เตา ปิ้ง ย่าง มีหั้ยพร้อมครับ  น้ำแข็งสั่งได้  เดวพุ่งนี้บ่ายโอน 30% ครับ 2,100  บาท  เข้าที่พักเช้าวันที่ 2   

ออกเที่ยงของวันที่ 3 ครับ        เตรียมตัวเตรียมตังค์ด้วยนะครับ   คำนับ   

กระดิ่งทอง< RZ>

คำว่าเพื่อน อย่าสักแต่พูด มันมีความหมายมากมาย

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #136 เมื่อ: 22 เมษายน 2009 09:55:10 »

รับทราบครับศุกร์นี้จัดไปคนละ700บาทที่โซน
สรุปนะครับ     ศุกร์นี้เก้บเงินคนละ 700 บาทครับ    ลิงจั๊กๆ       

จองบ้านเรียบร้อยแล้วครับ เปน บ้านภูไหม + บ้านภูต้นรัก (ติดแม่น้ำ) สองหลัง นอนได้ 25 คน   พร้อมอาหารเช้า 

คิดหลังละ 3,500 บาท  สองหลังเปน 7,000 บาท  แต่ถ้ากลางเต๊นท์เพิ่มหลังละ 100 บาท  (ถ้าใครอยากสวีททททท)

จานชาม เตา ปิ้ง ย่าง มีหั้ยพร้อมครับ  น้ำแข็งสั่งได้  เดวพุ่งนี้บ่ายโอน 30% ครับ 2,100  บาท  เข้าที่พักเช้าวันที่ 2   

ออกเที่ยงของวันที่ 3 ครับ        เตรียมตัวเตรียมตังค์ด้วยนะครับ   คำนับ  

NosDriVe

« ตอบ #137 เมื่อ: 22 เมษายน 2009 09:59:13 »

กาดึ๊บ.. กาดึ๊บ.. กาดึ๊บ.. กาดึ๊บ.. กาดึ๊บ.. กาดึ๊บ.. กาดึ๊บ.. กาดึ๊บ..

Nu MaI <RZ>

« ตอบ #138 เมื่อ: 22 เมษายน 2009 10:35:17 »

รับแซบคับตาเอ

มีตังเหลือเก็บไว้ทบกับอาทิตหน้า ตั้ง 300 อิอิ
Nu MaI <RZ>

« ตอบ #139 เมื่อ: 22 เมษายน 2009 10:35:38 »

กาดึ๊บ.. กาดึ๊บ.. กาดึ๊บ.. กาดึ๊บ.. กาดึ๊บ.. กาดึ๊บ.. กาดึ๊บ.. กาดึ๊บ..

อยากไปอะดี๋ลุง

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก
หน้า: [«5]  «  1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 20  »  [5»] [10»]   ขึ้นบน
  พิมพ์