AE. Racing Club
10 ตุลาคม 2024 21:23:46 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครแนะนำที่พัก ใกล้ๆ ม.ศรีปทุม บ้าง ครับ ช่วยหน่อย!!!  (อ่าน 7147 ครั้ง)
น้องหนูบลอนด์_TPZ#06
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

Trang-Phatthalung Zone

« ตอบ #20 เมื่อ: 25 เมษายน 2009 01:18:48 »

ได้แถวไหนบอกด้วยน้องบ่าว

Trang-Phatthalung Zone เด็กบ้านบ่อนเมา พัทลุงเต็มขั้นก๊าบผม
ble-DP
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

สวัสดีครับผมเบิ้ลครับ

« ตอบ #21 เมื่อ: 25 เมษายน 2009 19:46:44 »

สมัยเรียนผมเช่าอพาร์ทเมนท์ในซอยตรงข้ามโรงเรียนสาระวิทยาอ่ะครับ ส่วนเรื่องราคาสมัยที่ผมเรียนกับสมัยนี้คงเทียบกันไม่ได้ แต่อยากจะให้ความเห็นนิดนึงครับว่า เลือกที่ไม่ไกลจากที่เรียนมากนัก เอาแบบเดินไปได้ยิ่งดี หาที่มีอาหารการกินสะดวก ส่วนเรื่องหญิงนั้นไปหาเอาใน ม. ครับ  ฮิฮิ

++ ก้อแค่..ผบ. พัน ++
 ++Para Millitary 4th Division++
+www.doraemon-project.com+

« ตอบ #22 เมื่อ: 25 เมษายน 2009 21:33:43 »

สมัยเรียนผมเช่าอพาร์ทเมนท์ในซอยตรงข้ามโรงเรียนสาระวิทยาอ่ะครับ ส่วนเรื่องราคาสมัยที่ผมเรียนกับสมัยนี้คงเทียบกันไม่ได้ แต่อยากจะให้ความเห็นนิดนึงครับว่า เลือกที่ไม่ไกลจากที่เรียนมากนัก เอาแบบเดินไปได้ยิ่งดี หาที่มีอาหารการกินสะดวก ส่วนเรื่องหญิงนั้นไปหาเอาใน ม. ครับ  ฮิฮิ

ตามนั้นเลยครับ  อิอิ  เน้นประหยัดเหมือนกัน

Trang-Phatthalung Zone เด็กบ้านบ่อนเมา พัทลุงเต็มขั้นก๊าบผม
เฉื้อง...คุ...มิ...

TRANGCARCLUB.COM

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #23 เมื่อ: 26 เมษายน 2009 12:34:31 »

อิอิ แวะแอบมาดู  นี้คือสถานที่ๆพี่บ่าวไปพักมาแล้วตอนเรียนลองไปหาดูแล้วกัน    ซุบซิบ

แถวไปรษณีย์ ด้านหลังก็มีหอพัก  หรือเดินย้อนมาทางตรงข้าม รร สาระ
แถวหลัง ม.ศรีปทุม ในซ.วัดบางบัวน่ะ ( อันนี้ก็ดีแต่อย่าไปอยู่เลยขี้ยาเยอะ)
แฟลตบางบัว  แถวๆนั้นก็มีหอพัก
แถวซอยข้างวัดพระศรี หอพัก ใหม่ๆเยอะเล่นเน็ทได้ มีช่อง UBC   แต่เน้นๆๆครับพี่น้อง สาวๆเยอะ
ต่อไป รามอินทรา กม 1  และ กม 2 ( หลังตลาดลาดปลาเค้า )
สะพานใหม่ครับหลัง big C  หอเยอะดี และก็เน้น สาวๆอีกแล้วครับ

( ราคาก็ประมาณ 2500 - 3000 )  แหะ.. แหะ..

อิอิ

เนี้ย กำลัง ไป ดู

รถไม่หล่อ...แต่คนขับหล่อ 555+

http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=43613.0
GT TWINCAM 20 ขายเริ่มต้นคู่ละ100

« ตอบ #24 เมื่อ: 26 เมษายน 2009 12:35:14 »

ซ49 เก่าหน่อยแต่ได้ใกล้ ม.  ลิงจั๊กๆตรงข้ามรร.สาระตึกส้มๆแพงหน่อยแต่ใหม่มาก อินเลิฟ

ซ53 ซ55 แถววัดพระศรีหญิงตรึม สุดยอด ข้างๆม. วัดบางบัวขี้ยาเยอะกวนteenเยอะ ถอนหายใจ

ไกลหน่อยก็ สะพานใหม่ ซ52 เยอะดีสาวตรึมเช่นกัน ลิงจั๊กๆ

ซ69หรือป่าวไม่แน่ใจก็มีแพงหน่อยส่วนใหญ่จาเป็นคนวัยทำงาน อิอิ

ทุกสถานที่ให้แนะนำได้ ไปมาหมดล่ะ แต่ให้พาไปไม่เอาน้า ยกธงขาว ( โจทย์เยอะ ) อิอิ
ขอบคุณมากครับ

http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=43613.0
GT TWINCAM 20 ขายเริ่มต้นคู่ละ100

« ตอบ #25 เมื่อ: 26 เมษายน 2009 12:35:52 »

ผมเคยอยู่แถว สะพานใหม่ ซ. 63/1 อ่าครับ อพาตเมนต์เยอะดี ใหม่ๆด้วยครับ ราคาก็ประมาณ 2500+ นะครับ แอร์อาจจะมีบ้างห้อง ส่วนใหญ่มี Internet ให้ด้วย มีช่อง True ให้ 2 - 3 ช่องแต่เก็บตังค์เพิ่มนะ เท่าไหร่ไม่ทราบ แต่อาจจะไกลกับ ม.ศรีประทุมอยู่ แต่ก็ไม่มากครับ
สาวๆเยอะจิง คอนเฟริม น่ารักด้วยยยยยยยยยยยยยยยย
ถ้า คอมเฟริม ขนาดนี้
ผมไป ซอย นี้ แหละ ซอย แรก

เน้น ข้อ ความ ไว้ แล้ว555+

« ตอบ #26 เมื่อ: 28 เมษายน 2009 01:42:29 »

ได้ที่พักยังน้องบ่าว

Ae-RaNgSiT1o1
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: 28 เมษายน 2009 02:33:36 »

แหะ.. แหะ.. สมัยเรียน ผมพักแถวรังสิตนะครับ ไม่ค่อยรู้แถวรอบ ม.เท่าไร ฮิฮิ เหอๆๆ
หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์