AE. Racing Club
11 ตุลาคม 2024 17:27:36 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มาดูความซวยของ ผู้ชายอย่างเรา  (อ่าน 1909 ครั้ง)
azuma
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

0895944131

« เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2009 13:18:14 »

ถ้าท่านใดเคยอ่านมาแล้วก็ อีกรอบและกันนะ ขำๆครับ

1. มีแฟนหลายคน - เจ้าชู้
มีแฟนคนเดียว - กลัวแฟนล่ะซิ
ไม่มีแฟน - เกย์

2. เห็นผู้หญิงแล้วเดินเข้าไปจีบ - หน้าหม้อ
เห็นผู้หญิงแล้วมองตาม - มัวแต่มองจะได้กินมั้ย
เห็นผู้หญิงแล้วเฉยๆ - เกย์

3. มีแฟนแก่กว่า - กะเกาะเค้ากินล่ะสิ
มีแฟนอ่อนกว่า - หลอกเด็ก
มีแฟนอายุเท่ากัน - แม้แต่เพื่อนยังไม่เว้นเลย คิดดูๆ

4. มีแฟนแล้ว ตกเย็นไปกินข้าวกับแฟน - มันเห็นแฟนดีกว่าเพื่อน
มีแฟนแล้ว ตกเย็นไปกินข้าวกับเพื่อน - มันเห็นเพื่อนดีกว่าแฟน
มีแฟนแล้ว ตกเย็นกลับบ้านคนเดียว - มีชู้

5. ชอบนัดเจอกับเพื่อนสนิทผู้หญิง - คิดนอกใจ
ชอบนัดเจอกับเพื่อนสนิทผู้ชาย - เกย์
ชอบนัดเจอกับเพื่อนสนิทชายหญิง - ... หมู่

6. ขอจูงมือแฟนตอนกลางวัน - ไม่เอานะอายเค้า
ขอจูงมือแฟนตอนเย็นๆ - ยังไม่ค่อยมืดเลยนะคะ ไว้ก่อนนะ
ขอจูงมือแฟนตอนกลางคืน - เดี๋ยวมันต้องไปมีอะไรกันแน่ๆ

7. เดินนำแฟนเข้าห้าง - รู้จัก Lady first มั้ย??
เดินเข้าห้างให้แฟนเดินเข้าก่อน - มันปล่อยให้แฟนมันเปิดประตูให้
เดินเข้าห้างเปิดประตูแล้วให้แฟนเดินเข้าไปก่อน - โคดเว่อเลยว่ะ

8. เป็นหัวหน้าครอบครัว - เผด็จการ
มีอะไรต้องปรึกษาแฟน - ไม่กล้าตัดสินใจ
ให้แฟนเป็นหัวหน้าครอบครัว - กลัวเมีย

9. แฟนไม่สวย - หาได้แค่เนี้ยเรอะ
แฟนหน้าธรรมดาๆ - ก็งั้นๆ แหละว้า
แฟนสวย - ไม่สมกันเล้ย

10. ผู้ชายนิสัยธรรมดา - น่าเบื่อ
ผู้ชายนิสัยเลว - เลวว่ะ
ผู้ชายนิสัยดี - เธอดีเกินไป

4A-GE 20 VALVE SILVERTOP INSIDE

noohnu

ค่อยๆ กลับมาหล่ออย่างต่อเนื่อง

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #1 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2009 13:22:16 »

...แล้วตกลงจาอาวงัยกะตรูฟ๊ะ เป็นฟืนเป็นไฟ

Leng
มือใหม่หัดซิ่ง
**

« ตอบ #2 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2009 14:11:26 »

จิงคับ

B-BOY-AE101
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #3 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2009 14:20:24 »

อื่ม........ไงดี

#Zealotry#   NO.003#
boyclubae

« ตอบ #4 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2009 15:57:57 »

เฮ้อออ โชคดีไม่มีแฟน อิอิ

6tong9
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #5 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2009 16:04:42 »

แบบนี้สิ  เกย์

5555

ล้อเล่นน่ะพี่ ได้โปรด..
offza fte

4e-fte

« ตอบ #6 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2009 16:51:12 »

ชอบก้มเก็บสบู่ละสิ

www.doraemon-project.com

www.4efteclub.com

ไสบาบา กล่าวเอาไว้ว่า "วิธีการรับมือเกรียนนั้นมีอยู่สองวิธี นิ่งเฉยซะ หรือเกรียนกลับให้ยิ่งกว่าที่เค้าเกรียนมาจนมันเลิกเกรียนไปเอง"
azuma

0895944131

« ตอบ #7 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2009 19:18:49 »

อย่าใด้ โพสอะไรเลย เอ็งอะ ดูกระทู้ข้างล่างดิ ....ตอกย้ำเอ็งเหลือเกิน นะน้อง ว่าแต่วันก่อนที่ไป เซียร์รังสิตนะ ไปกะ ป้าที่ใหนละ ใด้ข่าวว่าไปซื้อยกทรงให้เอ็งไม่ใช่หรอ เบิท......

4A-GE 20 VALVE SILVERTOP INSIDE

เฉื้อง...คุ...มิ...

TRANGCARCLUB.COM

« ตอบ #8 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2009 22:51:48 »

โดนนใจ มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

รถไม่หล่อ...แต่คนขับหล่อ 555+

http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=43613.0
GT TWINCAM 20 ขายเริ่มต้นคู่ละ100
น้องเต่า sprinter 101
มือเก่าหัดแข่ง

ก้อแค่ 1600 เดิม ๆ

« ตอบ #9 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2009 23:02:46 »

น่าสงสาร

boyclubae

« ตอบ #10 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2009 08:44:39 »

แบบนี้สิ  เกย์

5555

ล้อเล่นน่ะพี่ ได้โปรด..

รู้ความลับได้งัยเนี่ย 555

อย่าใด้ โพสอะไรเลย เอ็งอะ ดูกระทู้ข้างล่างดิ ....ตอกย้ำเอ็งเหลือเกิน นะน้อง ว่าแต่วันก่อนที่ไป เซียร์รังสิตนะ ไปกะ ป้าที่ใหนละ ใด้ข่าวว่าไปซื้อยกทรงให้เอ็งไม่ใช่หรอ เบิท......

พี่หนุ่ม ไม่อยากจะเอ่ยเลย อิอิ เล่นแบบนี้ก็ตายดิ

ลุงเทิ้ม
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

ตั้งวงรินกินเหล้า ถ้าไม่เมาไม่เลิก

« ตอบ #11 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2009 08:59:01 »

อินเลิฟ ชอบครับ ถูกใจ

หากไปมัวกลัวตะวันในตอนเช้า กับอาการเมาค้างของวันใหม่ ก้อคงไม่มีวันที่จะเข้าใจ ความรื่นรมย์สมใจในสุรา
golfae92
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2009 09:39:41 »

azuma
พี่ขับวิบากด้วยหรอ แถวนั้นมีท่อสูตรอ่ะไรเจ๋งๆบ้าง
azuma

0895944131

« ตอบ #13 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2009 14:05:08 »

azuma
พี่ขับวิบากด้วยหรอ แถวนั้นมีท่อสูตรอ่ะไรเจ๋งๆบ้าง

ไม่มีหรอกแถว นี้นะครับก็ สั่งมาจากแถวๆ พระเยาว์มั่ง โคราชมั่งนั้นแหละ ที่ ที่ผมใช้อยู่ super cap ท่อของ จ้อย ลูก vr ครับ ตอนนี้เริ่มลดความห้าวลงมาบ้างแล้วครับ ไม่ค่อยใด้ไปแข่ง เจ็บตัวรถพังก็เยอะครับ ไม่คุ่มกะเงิน ที่ใด้ครับ แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ..

golfae92
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2009 14:49:01 »

azuma

ไม่มีหรอกแถว นี้นะครับก็ สั่งมาจากแถวๆ พระเยาว์มั่ง โคราชมั่งนั้นแหละ ที่ ที่ผมใช้อยู่ super cap ท่อของ จ้อย ลูก vr ครับ ตอนนี้เริ่มลดความห้าวลงมาบ้างแล้วครับ ไม่ค่อยใด้ไปแข่ง เจ็บตัวรถพังก็เยอะครับ ไม่คุ่มกะเงิน ที่ใด้ครับ แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ..
ขับaeดีกว่า มีเพลงฟังด้วย ปลอดภัยอีกตั้งหาก
ohmawa
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #15 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2009 16:23:02 »

มันก็จริงงง...........นี่นา.....

boyclubae

« ตอบ #16 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2009 08:42:28 »

azuma

กัวเป็นหมันละไม่ว่า อิอิ

offza fte

4e-fte

« ตอบ #17 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2009 13:06:19 »

ว่าจะถามนานแหละ ของพี่เป็นรถสูตร หรือว่า ทำเองครับ

www.doraemon-project.com

www.4efteclub.com

ไสบาบา กล่าวเอาไว้ว่า "วิธีการรับมือเกรียนนั้นมีอยู่สองวิธี นิ่งเฉยซะ หรือเกรียนกลับให้ยิ่งกว่าที่เค้าเกรียนมาจนมันเลิกเกรียนไปเอง"
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์