AE. Racing Club
04 ตุลาคม 2024 11:24:13 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หน้าฝนแล้วนะพี่น้อง...ของถูกที่โลตัส  (อ่าน 5572 ครั้ง)
ลูกเจ้าแม่
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ตั้งแต่เกิด

« ตอบ #20 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2009 11:46:57 »

เห็นด้วยกะกายเปลี่ยนทุกปีนะครับ

ผมซื้อ แบบมีโครง คู่ละ 50 ที่คลองถม ก่อนหน้าฝน ปัดเนี๊ยเนียน

yuirider

{เลิกคบ jic เพราะมีกิ๊กเป็น tein}

« ตอบ #21 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2009 12:12:24 »

92 ใส่ไม่ได้อะ... อ้อน

natti_ae92_LN.Z

Love is Fuck!!! Luck is Fake!!!!!!!!

« ตอบ #22 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2009 12:25:21 »

แนะนำครับ เข้าศูนย์เลย ซื้อที่ปัดน้ำฝนยกก้านของvigoมาใส่ หกร้อยกว่าบาท ใส่ได้พอดีครับ

เคยถามของAEพันกว่าบาท

จิง สิ โห ๆ แพงสาดดดดด

แต่ว่า ไม่เคยซื้อตมห้างเลย มันปัดไม่ค่อยหมด เซงงะ
ซื้อแต่ของตามประดับยนต์ ราคาประมาณ ตัวละ 200

ปากดีในโลกออนไลน์ เก่งแต่แบบเนี้ยนะ
โปรดอย่าทำเหมือนกรูเป็นคนแปลกหน้า ทั้ง ๆที่เคย "แก้ผ้าต่อหน้ากรู"
BacKiOh
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #23 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2009 13:23:03 »

แนะนำครับ เข้าศูนย์เลย ซื้อที่ปัดน้ำฝนยกก้านของvigoมาใส่ หกร้อยกว่าบาท ใส่ได้พอดีครับ

เคยถามของAEพันกว่าบาท

จิง สิ โห ๆ แพงสาดดดดด

แต่ว่า ไม่เคยซื้อตมห้างเลย มันปัดไม่ค่อยหมด เซงงะ
ซื้อแต่ของตามประดับยนต์ ราคาประมาณ ตัวละ 200
ถ้าก้านของมันเองยังอยู่ ก็เปลี่ยนเฉพาะยางข้างละสองร้อยมั้ง
ผมเคยซื้อตามร้านประดับยนต์อยู่ได้ไม่ถึงปีปัดก็เป็นเส้นละ เปลี่ยนทุกปี เลยเอาของศูนย์ดีกว่า
bb@gun
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #24 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2009 13:38:42 »

กินเหล้ายังไม่ต้องคิด ที่ปัดน้ำฝนปีละครั้ง เปลี่ยนไปเถอะครับ คิดมากปวดหัว

ake_kubpom
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

"นานาจิตรตังแต่จิตรจะพังถ้าตังไม่มี"

« ตอบ #25 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2009 16:07:12 »

กินเหล้ายังไม่ต้องคิด ที่ปัดน้ำฝนปีละครั้ง เปลี่ยนไปเถอะครับ คิดมากปวดหัว
เห็นด้วยอย่างแรง... สุดยอด
jong007
นักแข่งมือสมัครเล่น

มองอะไรกันอยู่จ๊ะ...

« ตอบ #26 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2009 12:53:23 »

เห็นด้วยอย่างแรง... สุดยอด

อีกคน
NotchX

วิถีแห่งคนโง่... The Nobita Way

« ตอบ #27 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2009 16:44:35 »

ปัด Denso ซื้อที่ไหนครับ

ล้อเลียนFucking-Hero [ & The Nobita Way สุดยอด
gewall
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2009 16:55:04 »

ถ้าไม่เน้นไรมากมาย ซื้อถูก ๆ ยางนิ่ม ๆ เปลี่ยนทิ้งมันทุกปีก่อนหน้าฝน ได้ยางปัดน้ำฝนใหม่ทุกปี
ไม่ต้องไปกังวล ว่าแดดร้อน ๆ มันจะเผายางตอนมันแนบกับกระจกในหน้าร้อนด้วย

เห็นด้วยครับ

ไม่น่าซื้อของโลตัสเลย ทำไมไม่ซื้อร้านแถวบ้าน...เรา
~ Funky_nu_NoO :

: ถ้าไม่รีบ ทำไมไม่ออกพรุ่งนี๊ !!!!

« ตอบ #29 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2009 17:19:05 »

รถผมปัดน้ำฝนไม่รู้ทำไมมันสั่นแท่กๆๆๆๆจนปัดไม่เนียน เปลี่ยนทั้งยาง ทั้งก้านแบบมีโครงและไม่มีโครงก็แล้ว อะไรมันเสื่อมรึเปล่าครับ  ตาปริบๆ

toi
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2009 21:20:43 »

ตาปริบๆ ของโลตัส อันล่ะ90฿ ใส่ได้2วันแล้วครับเห็นมันถูกดีเลยลองใช้ดู ก็โอเคนะครับปัดเนียนดีมองจากด้านนอกผมว่าก็สวยดีด้วยแต่มองจากด้านในรถดูแปลกๆเพระไอ้ตัวล็อกมันเป็นกอบสี่เหลียมใหญ่หน่อยนึง

ไม่รู้จะทนแค่ไหนแต่แค่ 180฿ ใช้ได้แค่หมดน่าฝนก็คุ่มแล้วครับ อย่างดีๆก็ใช้มาหมดแล้ว ผมก็ไช้ได้แค่ปีเดียวเหมือนกัน
jong007

มองอะไรกันอยู่จ๊ะ...

« ตอบ #31 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2009 12:49:37 »

ตาปริบๆ ของโลตัส อันล่ะ90฿ ใส่ได้2วันแล้วครับเห็นมันถูกดีเลยลองใช้ดู ก็โอเคนะครับปัดเนียนดีมองจากด้านนอกผมว่าก็สวยดีด้วยแต่มองจากด้านในรถดูแปลกๆเพระไอ้ตัวล็อกมันเป็นกอบสี่เหลียมใหญ่หน่อยนึง

ไม่รู้จะทนแค่ไหนแต่แค่ 180฿ ใช้ได้แค่หมดน่าฝนก็คุ่มแล้วครับ อย่างดีๆก็ใช้มาหมดแล้ว ผมก็ไช้ได้แค่ปีเดียวเหมือนกัน

ของยังมีอยู่ใช่มั้ยครับ...แล้วซื้อที่สาขาใหน เพื่อว่าจะมีเพื่อนๆไปซื้อกัน
S u r a n a y ™

...รามอินทรา พาเพลิน...

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #32 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2009 14:14:55 »

ซูม ซูม ซูม ซูม

แต่งรถสภาพ..ซิ่ง แต่ผมวิ่งแบบหวานเย็นนะคร๊าบ
แต่งไว้วิ่ง แต่งไว้ซิ่ง ... แต่งไว้คุย !!
Juno-Cung
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

ผมไม่เคยปั่นกระทู้เพื่อเอายศเอาขั้นในบอร์ดครับ

« ตอบ #33 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2009 16:17:41 »

กินเหล้าก็คิดครับ คิดว่ายี่ห้อไหนดี เอาเทศหรือเอาไทย อิอิ กินได้หมด
toi
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2009 22:13:04 »

ของยังมีอยู่ใช่มั้ยครับ...แล้วซื้อที่สาขาใหน เพื่อว่าจะมีเพื่อนๆไปซื้อกัน

น่าจะยังมีอยู่นะเห็นมีเยอะเลย ซื้อที่โลตัสบางปะอิน ครับ ไกลหน่อยพ่อดีไปทำงานแถวนั้น
หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์