AE. Racing Club
27 ตุลาคม 2024 04:36:38 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«5]  «  1 ... 6 7 [8] 9 10 ... 32  »  [5»] [10»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้พูดกันออกมาบ้าง อย่าเก็บไว้คนเดียว  (อ่าน 65456 ครั้ง)
Boy-Mark TZ#064
มือเก่าหัดแข่ง

You get what you give !!!

« ตอบ #140 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2009 23:28:15 »

จัดไป อย่าให้เสียคับ.....พี่น้อง

อู่เล็กๆ เด็กๆ ทำ...แรงโครต..ถิ่นพระประแดง คู่สร้าง.....^^"
loving^^AE101
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #141 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2009 18:01:52 »

อยากได้ฝากระโปรงงงงงง~

ก็ แ ค่ 1 3 0 0 เ ดิ ม ๆ
note ae 101
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #142 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2009 19:50:59 »

เมื่อจุดเริ่มต้นของคนสองคนเริ่มจากความรัก แต่จุดหมายทางมันคนละอย่าง คุณรู้ไหมอีกคนจะเสียใจมากเท่าไหร่...รู้บ้างมั๊ยเธอ!

คนนึงอยากจะรู้ อีกคนไม่อยากให้ถาม
คนนึงคอยวิ่งไล่ตาม อีกคนก็เดินหนีไป
คนนึงคอยตรงนี้ อีกคนไปอยู่ที่ไหน
คนนึงบอกว่าเหงาใจ อีกคนว่าน่าระอา

คนนึงอยากไปหา อีกคนก็กลับห่างเหิน
คนนึงอยากนั่งใกล้ๆ อีกคนไม่ยอมสบตา
คนนึงโทรทุกครั้ง อีกคนไม่เคยโทรหา
คนนึงแบกรักเต็มบ่า อีกคนไม่แคร์อะไร

คนนึงหาเรื่องคุย อีกคนนึงหาเรื่องวาง
คนนึงทำแทบทุกอย่าง อีกคนไม่เคยสนใจ

คนนึงคิดถึงกัน อีกคนนึงคิดถึงใคร
..??..คนนึงรักมากมาย อีกคนทำไมน้อยลง

คนนึงบอกว่ารัก อีกคนไม่อยากจะรู้
คนนึงยังเหมือนเดิมอยู่ อีกคนทำไมเปลี่ยนไป
คนนึงห่วงเสมอ อีกคนนึงห่วงอยู่ไหม
คนนึงยังนั่งร้องไห้ อยากรู้หัวใจอีกคน
AE_111
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #143 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2009 23:01:02 »

เบื่อจังเลยรถพังอีกแล้ว แต่ก็เอาน่า สู้ต่อไป ซักวันมันคงจะดีขึ้น ปั้มสายต้องดีกว่าปั้มไฟฟ้าซักวัน
แต่ตอนนี้จะทำงัยกับมันดีว้า สงสัยฝาจะร้าว สงสัยต้องเสียบฝา 3พัน
 ขอโทษทีนะคับ ที่เพ้อเจ้ออยู่คนเดียว แต่มันเซ็งจิงๆ ไม่น่าเลย
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #144 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2009 23:03:01 »

ไม่เป็นไร ครับ เอ๋.....มีอะไร ก็ ค่อยๆคิด ค่อยๆ ทำครับ..เพื่อนๆในเวป เยอะแยะ ครับ..
note ae 101
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #145 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2009 23:03:52 »

ไม่เป็นไร ครับ เอ๋.....มีอะไร ก็ ค่อยๆคิด ค่อยๆ ทำครับ..เพื่อนๆในเวป เยอะแยะ ครับ..

ไม่รู้ไม่ชี้ ไม่รู้ไม่ชี้ ไม่รู้ไม่ชี้ ไม่รู้ไม่ชี้

อิอิ อิอิ อิอิ อิอิ
AE_111
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #146 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2009 23:14:32 »

เมื่อคืนขับอยู่ดีๆ โดนเข็นซะงั้น ไอ้เราก็ของขึ้นซิคับ เล่นกะเค้าไป2-3 รอบ
ความร้อนเดิน พอจอดแค่นั้นแหละ น้ำแตกตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่รู้ หม้อน้ำแทบจะไม่มีน้ำเลย
วันนี้ถอดมาดู เจอเลยคับ ฝาร้าว2สูบ ต้องเปลี่ยนฝา เลยให้เพื่อนสั่งฝา อีซูซุเครื่อง 3พันมาให้
โดนไปอีก 5 พัน ประเก็นฝาเทพอีก 1500 ยังไม่รวมค่าแรง+ของอื่นๆอีก สงสัย ประสบการณ์ครั้งนี้แพงน่าดู อิอิ
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #147 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2009 23:17:28 »

อ๋อๆ เล่นของแรง แล้วไม่กันเหนียว ก็แบบนี้แหละครับ..ธรรมดา ครับ..
AE_111
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #148 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2009 20:21:25 »

สงสัยต้องเลิกดีกว่าคับ เบื่อซ่อม อิอิ
จี่จี๋ รักในหลวง

« ตอบ #149 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2009 21:59:12 »

อ๋อๆ เล่นของแรง แล้วไม่กันเหนียว ก็แบบนี้แหละครับ..ธรรมดา ครับ..

ต้องเอาไปลงยันต์ เก้ายอดไง ถึงจะได้เหนียว 555
Tae !!
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

อดีต.....

« ตอบ #150 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2009 17:04:24 »

ขอบคุณน้าป้อมมากมายครับ....มีอู่ในสังกัดเพียบเลย อยากทำอะไรขอให้บอกทั้งถูกและดี.....จบแระ ถ้าไม่ได้น้านี่แย่เลยนะเนี่ย   บาย เหอๆๆ คำนับ
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #151 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2009 17:05:34 »

ขอบคุณน้าป้อมมากมายครับ....มีอู่ในสังกัดเพียบเลย อยากทำอะไรขอให้บอกทั้งถูกและดี.....จบแระ ถ้าไม่ได้น้านี่แย่เลยนะเนี่ย   บาย เหอๆๆ คำนับ
ไปทำอะไรมาเอ่ย....คริกๆ
ไร้ตัวตน
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #152 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2009 17:06:33 »

ขอบคุณน้าป้อมมากมายครับ....มีอู่ในสังกัดเพียบเลย อยากทำอะไรขอให้บอกทั้งถูกและดี.....จบแระ ถ้าไม่ได้น้านี่แย่เลยนะเนี่ย   บาย เหอๆๆ คำนับ

ไปติดตังค์เค้าไว้ หลายๆ อู่เด๋วเค้าก็จำได้..ไม่กล้าเก็บแพง..เหอๆๆๆๆๆ
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #153 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2009 17:07:28 »

ไปติดตังค์เค้าไว้ หลายๆ อู่เด๋วเค้าก็จำได้..ไม่กล้าเก็บแพง..เหอๆๆๆๆๆ
น้าๆ เสาร์นี้อย่าลืมไปถล่มบ้านอิเอกนะ.ฮ่าๆๆๆๆ
takechi
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #154 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2009 18:45:46 »

น้าๆ เสาร์นี้อย่าลืมไปถล่มบ้านอิเอกนะ.ฮ่าๆๆๆๆ

มากันก้ออย่ามามือป่าวนะครับ พี่น้อง  หิ้ว แดงๆดำๆ กันมาด้วยเด้อ
จี่จี๋ รักในหลวง

« ตอบ #155 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2009 19:31:37 »

มากันก้ออย่ามามือป่าวนะครับ พี่น้อง  หิ้ว แดงๆดำๆ กันมาด้วยเด้อ
กรูไม่ไป กรู ตรุ๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด แหะ.. แหะ..
P.O.M
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #156 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2009 19:35:14 »

เสาร์นี้จะพา ที่รัก กลับเพชรบุรี..  จร้า..... วู้ๆๆๆๆ
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #157 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2009 20:21:17 »

กรูไม่ไป กรู ตรุ๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด แหะ.. แหะ..
ให้หิ้วไป ผมก็ไม่ไป..ครับน้า..ผม ตรุ๊ดดดดดดดดดดดดดดดด...อิอิ
ป้านู๋อ้อ_TZ#051
Moderator
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

สังกัด โซนธนบุรี

« ตอบ #158 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2009 20:41:43 »

เสาร์นี้มีไรอะ

โห..เสียดาย

เค้าไม่อยู่..รอเค้าด้วยจิ

---  อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน อยากถึงฝันต้องอดทน ---
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #159 เมื่อ: 03 สิงหาคม 2009 20:53:51 »

ผมไม่รุ้ ผมมาววววววววววววววววว........
หน้า: [«5]  «  1 ... 6 7 [8] 9 10 ... 32  »  [5»] [10»]   ขึ้นบน
  พิมพ์