AE. Racing Club
09 ตุลาคม 2024 05:26:14 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 413 414 [415] 416 417 ... 725  »  [5»] [10»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: AE Racing Club @ โซนโคราช  (อ่าน 1198125 ครั้ง)
BEN AE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8280 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2009 01:40:32 »

ว่าเถอะน่า........จัดตลอด
อาชวิน
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

คอยแต่เธอ

« ตอบ #8281 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2009 07:34:00 »

ว่าเถอะน่า........จัดตลอด
แจ้งว่าเถอะน่า

.................................................................................................
อาชวิน

คอยแต่เธอ

« ตอบ #8282 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2009 07:34:21 »

ตื่นแล้ว...

.................................................................................................
<"เป็นคนเลวซํกพักนะ">

<"เหตุผลของเราใครจะเข้าใจ ไม่ลืมครับคำว่าบุญคุญ">

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #8283 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2009 07:49:55 »

ถึง กทม 4ทุ่มครึ่งครับ พี่น้อง เอ้า จอก1หูสั่นจ่องร่อง จอก2หูสั่นจี่หรี่ เหวอนิดๆแต่ก็มันดี เด๋วไปใหม่ รอบนี้ไม่เหวอแล้ว ตาโทน ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง

tum my stayl
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8284 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2009 10:24:54 »

ไปไหนกันไม่ชวนกันบ้างเลยนะครับ
อาชวิน

คอยแต่เธอ

« ตอบ #8285 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2009 12:50:29 »

มอไซด์ มอไซด์ มอไซด์ มอไซด์

<"เหตุผลของเราใครจะเข้าใจ ไม่ลืมครับคำว่าบุญคุญ">

« ตอบ #8286 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2009 14:57:03 »

เอ็ม ไปทำคิ้วยังลองน้ำรั่วด้วยรอบหน้าเดี๋ยวไปแก้งานหั้ย เสี่ยแม็คไฟABSหายมั้ย ตาโทนและอีกหลายๆคนแก่หายไปใหนกันหมดน้อ ย่องเบา ย่องเบา  ย่องเบา ย่องเบา

ENKEI_SHOP .KZ

บ้านหมุนเรสซิ่งโคราช

« ตอบ #8287 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2009 16:04:16 »

ถึง กทม 4ทุ่มครึ่งครับ พี่น้อง เอ้า จอก1หูสั่นจ่องร่อง จอก2หูสั่นจี่หรี่ เหวอนิดๆแต่ก็มันดี เด๋วไปใหม่ รอบนี้ไม่เหวอแล้ว ตาโทน ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง

รอบนี้  แค่ 7 โมงเช้า  รอบหน้าสัก เที่ยงเลยพี่ต่าย  ขอบคุณสำหรับขอบฝาก ครับรอบหน้าเจอกันอีกครับ

ขายล้อแม็ก-ยาง ทูกรูปแบบ ทั้งเก่า-ใหม่ ขนาด13-24 นิ้ว สนใจ 081-2654577แม็ค

« ตอบ #8288 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2009 16:05:45 »

เอ็ม ไปทำคิ้วยังลองน้ำรั่วด้วยรอบหน้าเดี๋ยวไปแก้งานหั้ย เสี่ยแม็คไฟABSหายมั้ย ตาโทนและอีกหลายๆคนแก่หายไปใหนกันหมดน้อ ย่องเบา ย่องเบา  ย่องเบา ย่องเบา

เดี๋ยวกำลังจะขับไปเปลี่ยนคับ

ขายล้อแม็ก-ยาง ทูกรูปแบบ ทั้งเก่า-ใหม่ ขนาด13-24 นิ้ว สนใจ 081-2654577แม็ค

« ตอบ #8289 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2009 16:08:11 »

ไม่มีไรทำ  รวบรวมไว้ดูเล่น
วันนี้ AE โซนประโดก มิตติ้ง กันช่วงบ่าย ณ โรงน้ำแข็งมิตรภาพ

วันเสาร์นี้  วันที่22/3/51  พวกเราชาวโซนประโดก จะไปมิตติ้งที่ หนองแก้ช้าง หนองไผ่ล้อม

ใครสนใจ รถรุ่นอะไรก็ได้ มาพบประพูดคุยแลกเปลี่ยนความคิด กันก็ได้น่ะคับ

เบอร์ติดต่อ:081-7092384 

ประกาศวันนี้ได้มามิตติ้งกันแต่ฝนตกแล้วก็ลืมเอาก้องถ่ายรูปไปต้องขอโทษทุกท่านด้วยเลยเก็บภาพมาได้ไม่มาก ได้โปรด.. ได้โปรด.. ถ่ายรูป ได้โปรด.. ได้โปรด..

เก็บ บรรยากาศ ที่สนามจอหอ มาฝากคับ(รูปอาจจะไม่ชัดถ่ายจากโทรศัพ ลืมกล้องแม้งทุกงาน) วันนี้ AEประโดก ลงรุ่นแบ็คเก็ท 18วิ ได้ที่1คับ เงินรางวัล800บาท

พร้อมถ้วยรางวัล อาจจะดูไม่คุ้มกับค่าน้ำมันกับการลงทุน แต่ใจมันรักใช้หรือป่าวคับ พี่น้องชาวAE

ถ่ายรูป

AEโซนโคราช เก็บภาพบรรยากาศ เล็กน้อยงานบวช คุณแม็ค มาฝาก

มาแล้วคับรูปมิตติ้งช้าไปหน่อยเพราะเมาเปี้ย

ไม่มีไรทำ เลยไปขุดหารูปเก่าๆ  นี้ล่ะคับ คู่ใจผม ก่อนจะมี AEประมาณ 10ปีที่แล้วโคตรแรงเลยคับ

มีโอกาศได้ไปเยือนโคราช ก็เลยเอารูปมีตติ้งกับโซน โคราช มาฝากครับ
รูปแรกครับ รวมตัวกันตอน ห้าโมงเย็นครับ

ถ่ายรูปร่วมกันเล็กน้อยก่อนออกเดินทางครับ
ขวาสุด รถคุณโทนครับ - รถคุณนุ ยี่สิบวาล์ว - รถแปลก !!! - รถคุณตั้ม 18 วิครับ

ด้านหลังครับ 100 - 101 ล้วน ๆ ครับ มี 110 คันเดียว

ดูกันชัด ๆ อีกทีครับ นี่เลย โทน ประโดก มาพร้อมกับ Momokorat แว่วว่าจ้างมาเช็ดรถ กะถ่ายรูป ร้อยยี่สิบครับ สุดยอด

นี่อีกคันครับ NU_AE 20v. ตัวแรง (แต่กล่องตัดตั้งกะยังไม่ออกตัว  อิอิ) ตอนวิ่งกันเจ้าของมาบ่นว่า ถ้าแทร๊กไม่ลื่น ได้ดูเวลางาม ๆ แน่เลยยยยยย

นี่ราชา 18 Sec. ครับ ซ้อมได้ แต่ห้ามลง  อิอิ

นี่ของ เสี่ยเปิ้ล ครับ Soluna แต่งงานกะ 4E-FTE ครับ เสียดายเอาไปวิ่งแล้วเครื่องมีปัญหา(แกบอกว่าเพิ่งวางเสร็จเมื่อบ่าย) ม่ายงั้ยยาว ๆ เลยครับ

มาถึงสนามตอนทุ่มเศษ ๆ จอดเรียงกันเป็นระเบียบเรียบร้อย...คนมุงดูรถแปลก  อิอิ

ไหน ๆ ก็มาแล้ว ลองดูจั๊กหน่อย รถ NU_AE กะ อีเขียวผม....แทร๊กลื่นสมคำร่ำรือจริง ๆ ตอนกลางแทร๊กมีแอ่งน้ำเล็ก ๆ ให้ระทึกเล่น ๆ แล้ว ปลายแทร๊กช่วงเบรดมีแอ่งน้ำกว้าง ๆ มาด้วครับ ยกธงขาว

หมดแล้วครับ ที่เหลือ กล้องไม่ชัดครับ...ขอบคุณเจ้าภาพทุกท่านที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดีด้วยนะครับ คำนับ
มาแล้วครับภาพมิตติ้งไม่มีรูปรถเพราะไม่ได้เอาก้องไป

ฮิฮิฮิ เม้ากระจาย(ที่ดอกไม้กระแฟ)

นุAEเมาแล้วครับ

ไอ้เนี้ยแล่ะครับน้ำเปลี่ยนิสัย(เมา)

สองสาวAEกินกันใหญ่

เริ่มไม่ไหวแล้วครับ

ต้องพึ่งยาชูกำลังแล้วครับ

ต่อเนื่องนิดหน่อยวันเกิดแฟนผมเองครับ
ถ่ายรูปรูปมิตติ้งครับ ถ่ายรูปจากกล้องผมครับ

นี้คับ บรรยากาศร้านก๋วยเตี๋ยวอุ่นเครื่อง ของผม โทนAE วันนี้โคตรเหนื่อยเปิดวันแรก ขายได้2000(ยังไม่ได้หักทุนน่ะคับ)
เลยไม่รู้ว่าได้กำไรเท่าไร ช่วยกันไปอุดหนุนหน่อยน่ะคับ  ร้านอยู่ตรงข้าม ประตู3ราชฎัฏ

มาแล้วคับ รูปมิตติ้ง จากกล้องผม  ตอนบ่ายไปถ่ายที่ สนามกีฬา80ปี เพราะมี นิตยาสาร มาถ่ายรุป(เทคนิคแต่งรถ) แล้วมาต่อกันที่ปั้มเจทแล้วก็ไป
สนามจอหอ แบ็คเกท18วิ ได้ที่2คับ แต่ไม่ได้ถ่ายรูปมา เพราะเมาแว้ววว

มาแล้วคับ รูปมิตติ้ง จากกล้องผม  ตอนบ่ายไปถ่ายที่ สนามกีฬา80ปี เพราะมี นิตยาสาร มาถ่ายรุป(เทคนิคแต่งรถ) แล้วมาต่อกันที่ปั้มเจทแล้วก็ไป
สนามจอหอ แบ็คเกท18วิ ได้ที่2คับ แต่ไม่ได้ถ่ายรูปมา เพราะเมาแว้ววว

มาแล้วครับ รูปโซนชลบุรี่ เยือนโซนโคราช  โคราชไม่ค่อยพร้อม เพราะไม่ได้โทรบอกก่อน บางคนก็ติดธุระ ไม่ได้มา (แต่ผมว่างตลอดล่ะคับ)

ขอขอบคุณ คุณเอก(โซนชลบุรี่)มากคับ

รูปเขาใหญ่ มาแล้วจ้า ถ่ายรูป  ไม่ค่อยมีรูปมาก เอาพอเป็นพิธี  เด๋วรอรูปทางโซลชลบุรี

รูปเฮฮาสนุกสนาน ได้มิตรภาพจากเพื่อนโคราชโซน อิ่มบุญ เขาใหญ่-สระบุรีครับ

http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=24420.0

http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=24432.0
ถ่ายรูป

รูปมิตติ้ง โคราชโซนจ้า

มาแล้วครับรูปดูเอาเองเด้อพี่น้องว่าโซนชลบุรีVSโซนโคราช(ยันหว่างVSบ้านหมุน) ถ่ายรูป ถ่ายรูป ถ่ายรูป

มาต่อกันครับ

ความพยายามทำมันมา  จนกว่าจะมาถึงวันนี้แม้ด้วยใจรักนะครับ

-----------------------------------------------------------

ของแถมนิดๆ จ้า พอดี เพื่อนๆ ขับรถแวะมานั่งพูดคุยด้วย คับ

-----------------------------------------------------------

มาแล้วครับภาพที่รอคอย
ภาพอาจไม่ค่อยชัดอาการอยากสุราอ่ะครับ

ได้เวลามารอ ณ ลาน หน้าศาลากลาง

ระหว่างรอก็ดูเครื่องกันไป

มาเริ่มเยอะ

นั่งพูดคุยกันไปเรื่อยๆ

แล้วก็ไปต่อร้านอะไร จำชื่อไม่ได้แต่สาวๆที่มาชงเหล้าน่ารัก อิอิ

อันนี้ของแถมก่อนผมจะกลับ

สุดท้ายขอขอบคุณสำหรับการต้อนรับระดับเทพของ โคราชโซนนะครับ แล้วจะไปเยี่ยมใหม่ครับ

คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ

ขอบคุณน้าเบนที่นำใบเนียมมาฝากคับ  เมื่อคืนเลยซัดกันไป  3-4 กลมหมุนกันทุกคนเลย สุดยอด สุดยอด สุดยอด
น่าเสียดายถ่าย((รอยัล )) จรวดไม่ทัน แหะ.. แหะ..

ไหนมันบอกว่าไม่รักเมียแล้วเอารูปมาลงทำไมหว่ะ

BEN AE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8290 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2009 16:36:20 »

มันหนักบอร์ดไปมั้ยเนี่ย โหลดขึ้นไม่หมดน่ะ

เด๊วสอนวิธีดึงมาแบบเด๊ดๆไม่ต้องไปอ้างถึงแค่มีหัวข้ออ่ะแล้วคลิกเข้าไปจะเจอรูปเลย เอาป่าว
ทรูโทน.kz

« ตอบ #8291 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2009 20:02:45 »

มันหนักบอร์ดไปมั้ยเนี่ย โหลดขึ้นไม่หมดน่ะ

เด๊วสอนวิธีดึงมาแบบเด๊ดๆไม่ต้องไปอ้างถึงแค่มีหัวข้ออ่ะแล้วคลิกเข้าไปจะเจอรูปเลย เอาป่าว
จัดไปครับ

รูปรถปัจจุบัน  (ส่วนมากโอท๊อป)
โทร 0841677862 0817092384 มีหมาเป็นเพื่อนดีกว่ามีเพื่อนหมาๆ

BEN AE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8292 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2009 20:28:35 »

จัดไปครับ

มิตติ้งหน้าศาลากลาง
ูู^
^
^
แบบด้านบนนี้มีวิธีทำดังนี้
1 คลิกขวาที่หัวกระทู้ที่น้าจะเอามาที่มีรูป
2 เลือกคลิกซ้าย Properties จะมีหน้าขึ้นมา
3 Copy ตรงลิงค์ไว้
4 ทำการโพสตามปกติโดยเลือกไอคอนที่วงไว้
5 จะปรากฏว่า [URL] ให้น้าเติม = หลังURLอันแรกแล้วตามด้วยลิงค์ที่Copyมา และใส่ทำอธิบายดังภาพตามต้องการก้จะได้แบบข้างบนที่ผมทำให้ดูครับ

ตามรูปภาพเลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14 สิงหาคม 2009 18:13:33 โดย BenzatO » บันทึกการเข้า
อาชวิน

คอยแต่เธอ

« ตอบ #8293 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2009 20:52:15 »

ปรเมศวร์, BaNTooN, Golf-Monster Perfect และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
ดีทุกคนครับ

m&m autofriends. Kz

« ตอบ #8294 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2009 21:34:42 »

ทำแล้วคับพี่ต่าย

เชื่อดิเราทำได้              ปัญหาทุกอย่าง ล้วนอยู่ที่ตัวเราทั้งสิ้น

« ตอบ #8295 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2009 08:24:51 »

เงียบจังเปิดเพลงดีกว่าๆๆ ประกาศ ประกาศ

« ตอบ #8296 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2009 08:57:26 »

ดีครับโคราช ใครต้องการอะไรลองถามได้นะ จะหั้ยดีช่วยupหน่อยนะ
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=41159.0

นัตกะนัต Auto Friends.Kz_
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #8297 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2009 09:04:11 »

เงียบจังเปิดเพลงดีกว่าๆๆ ประกาศ ประกาศ
เฮีย! รูปว่าไง รออยู่ เอามาลงในนี้ก็ได้ รูปล้ออะ

นิ่ง_หลับ
ขยับ_..หม่ำ..
แยก_หลง
งง_เสียตัว

« ตอบ #8298 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2009 11:41:37 »

เงียบอีกเช่นเคย ง่วง ง่วง ง่วง

« ตอบ #8299 เมื่อ: 14 สิงหาคม 2009 15:27:21 »

ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา ย่องเบา

หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 413 414 [415] 416 417 ... 725  »  [5»] [10»]   ขึ้นบน
  พิมพ์