AE. Racing Club
04 ตุลาคม 2024 22:24:01 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 9 10 [11] 12 13 ... 25  »  [5»] [10»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มาดูตัวแรงของอู่พูนทองเอร์วิสครับ  (อ่าน 85427 ครั้ง)
PUISHiCooL
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

ฝาลาย สายหมอบ

« ตอบ #200 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009 00:33:11 »

PUISHiCooL, NUI101, ,,A@[E]~* SZ#021, Toom111, Hmom, RPG..., >> OaTzy << SZ#013, ตี๋ใหญ่-พระนคร และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ง่วงกันไหมเนี๊ย

แรงม้าน้อยนิด แต่แรงTeeN มหาศาล 
 4AGE 92 GTi เก่าๆ
,,A@[E]~* รักในหลวง
AE Racing Club Staff
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ดีชั่วรู้หมด แต่อดไม่ได้

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #201 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009 01:14:20 »

ง่วงคับ

นอน

I'm Sorry
Free Style Running Since 1996
[ Sir-Drag-A-Lot ]
Tune by Child1300

ไ ม่ เ ห ม า ะ ส ำ ห รั บ ผู้ ดี !!
[/b]
ガレージ7 タカラショップ¥¥¥んーーーー

アンパンマン

« ตอบ #202 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009 01:57:25 »

ยาวๆ ไป อับแต่รถแรง

PANDA RACING
Moderator

« ตอบ #203 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009 03:09:47 »

วันนี้แรง วันหน้าอาจจะไม่แรง(หรืออาจจะพัง)
วันนี้ไม่แรง วันหน้าสเตปใหม่อาจจะแรงก็ได้

อย่าคำนึงถึงแต่การเอาชนะ จนลืมนึกถึงความสนุก และ คำว่าเพื่อนนะคร้าบบบ เอาหอมปากหอมคอ รู้จักกันทั้งนั้น เดิน

บรรทุกไม่เกิน 18 ปี รับเฉพาะคนรู้ใจ
Ratchayotin Football Club
www.rfc.in.th
rfcthailand.hi5.com
M31 Body and Spa Sukhumvit 31
www.m31.in.th
ร้านแดง-ดำ สาขาวังหิน ก่อน TOP plaza lagoon นิดนึง
landslots รัก ในหลวง

- ก็ได้แค่นั้นแหละ -

« ตอบ #204 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009 08:35:25 »

คุณแฟร์ครับ   กระผมแน่ะนำว่า  " กรุณาอย่าตั้งกระทู้อีกเลยครับ "  ซุบซิบ

แต่ล่ะกระทู้คุณนี่มันล่อหว่างขาเหลือเกินครับ ตั้งแต่ ไฮบริค แล้วครับ

และกระทู้อื่น ๆ อีกมากมาย

ถ้าคุณว่าง  ฮิฮิ   ไ ปเร่งรถให้ผมหน่อย ดูแล้วท่าจะนาน 

กลับมาแล้ว

Jigging man
[/center]
7a71

จูนเนอร์ดี+ช่างเครื่องเก่ง+นักแข่งห่วย=ถ้วยรางวัล

« ตอบ #205 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009 10:11:49 »

7a71 หรือ มอร์ ผมคิดว่าน่าจะเป็นคนเดียวกัน
เหมือนที่คนอื่นเค้าคิดเหมือนผม
แล้วก็ พอจะรู้แล้วว่าเป็นคุนคนยังไง
ตั้งกระทุ้เอง ชงเอง กินเอง แถมยังมีคนเสริฟ อีกตะหาก

ผมจะรอคุน

อัต PTS

ถะ ถะ ถ ะ ถ  ะ ถูก ต้องแล้วคร้าบ    ข้าพเจ้าคือ more zest เองคร้าบ  คุณอรรถ  และผองเพื่อน มิตรรักแฟนเพลงและศัตรูคู่อ่ฆาต ทั้งหลายคร้าบ   โห นึกว่าจาไม่มีคนรู้ซะแล้ว  เพราะผมก็แสดงตัวในกระทู้ไปตั้งหลายครั้งแล้วหน่า ยังคิดว่าสงสัยไม่มีใครสนใจมั้ง    แต่เอ้า  ไหนๆก็ไหนๆ  ในเมื่อคุณ อรรถ รู้ว่าผมคือ มอร์ ก็ต้องรู้แล้วดิ  ว่าผมเคยทำ 7a - fte  (ลูกซุป ก้านเดิม)  ได้ 400 ม้าจิง  ไม่ได้โม้ หรือดีแต่ แพล่ม อย่างที่คุณเข้าใจในตอนแรก  แล้วตอนนี้ ผมก็ครอบครอง 7a - gte มี 400 ม้าเหมือนกัน แต่อยากได้มากกว่านี้สักหน่อย เพราะผมว่า ผมได้ม้า 400 มาหลายปีแล้ว เลยคิดว่าเดี๋ยวนี้คนทำเครื่อง หรือ จูนเนอร์ น่าจะเก่งกว่า เดิม ก็เลยอยากได้ม้าเพิ่ม ไว้ โม้บ้าง ไว้ใช้บ้างอีกสักหน่อย   แล้วถ้าคุณอรรถรู้แล้วว่าเป็นผม ก็อดใจรอรถผมอีกสักนิดละกัน(ยังไงเสร็จก่อนงาน nt3k ที่พีระ อยู่แล้ว เพราะจะเอาไปวิ่งกับพวกบล็อกใหญ่เขา)   เพราะคงรู้แหละมั้งว่าแข่งรถแต่ละสนามใช้เงินเท่าไร  และนี่ ผมต้องทำสองคันพร้อมกัน  ต้องใช้งบประมาณสูงเลยมีผลมาถึงเจ้าลำทองที่ต้องช้าหน่อย  รอด้วยละกัน   แล้วส่วนที่คุณบอกว่าผมอ้างเรื่องน้ำหนัก อันนี้จริงครับผมไม่เถียง  เพราะผมเชื่อว่า รถที่แรงมากกว่าในบอดี้ที่หนักเท่ากัน น่าจะวิ่งดีกว่า(แต่อาจไม่ใช่ระยะ 402 เมตร)  แล้วผมคิดว่าถ้าคุณอรรถทำรถได้แรงจริงหรือเก่งจริง ก็น่าจะทำได้เกินผมคือ 400 ม้า  หรือถ้าทำรถได้วิ่งดีจริงๆ ก็ควรจะต้องวิ่งดีกว่า ปุ้ย โซลูน่า แต่ตอนนี้ ผมยังไม่เห็นคุณทำอะไรได้ดีไปกว่า  ซัดเลียบด่วนไปวันๆ ไร้ซึ่งสถิติ ที่อ้างอิงได้ แต่ก็มีมิตรรักแฟนเพลงบางส่วน มาฮือฮากับคุณ  ผมก็เลยงงดิ  อ า ไ ร ว้ า   ไม่เห็นมีไรแปลกใหม่  แล้ว ฮื อ ฮ า ไรกัน   (นักซิ่งโบราณไม่เข้าจายยยย)         อ้อ แล้วที่บอกผมชงเอง กินเอง  นั่นก็เพราะผม ชอบช่วยเหลือตัวเองไง (แต่ตอนนี้ มีนางแบบนู้ดมาช่วยแล้ว อิอิ)         ถึงท่านผู้ชมทั้งหลาย ถ้านานๆผมจะเข้ามาที ก็อย่าคิดว่าผมฝ่อนะครับ  พอดีเพิ่งรักกันใหม่ๆ ข้าวใหม่ปลามัน  อาจจะเว้นจากการปั่นกระทู้ชั่วคราว ขอไปปั่นหัว..น    ม.. น้องเขาก่อนครับ       (แต่จากใจนะ ผมคิดว่าถ้าอรรถทำแรงม้าให้ได้สัก 400 เอาไปดันตอน เกีร์ย 3 4 เพราะออกตัวดีแล้ว  ผม ว่ามีสิทธิตาม ef ลำขาว k24 ได้สูงเลยทีเดียว  แต่สำหรับผม   ถ้าขับหน้า แล้วน้ำหนักเท่ากัน  ใครก็ได้ครับ ผมวิ่งหมด แล้วถ้าผมโดน ผมก็จะโดนแบบสบายใจ ไร้ข้ออ้างให้ตัวเองด้วยครับ)         

รถ มีไว้ซิ่ง   ปืน มีไว้ยิง    หญิง มีไว้ฟัน  สุดยอดชีวิตลูกผู้ชาย
KaRiLaO
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #206 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009 10:25:26 »

7a71 หรือ มอร์ ผมคิดว่าน่าจะเป็นคนเดียวกัน
เหมือนที่คนอื่นเค้าคิดเหมือนผม
แล้วก็ พอจะรู้แล้วว่าเป็นคุนคนยังไง
ตั้งกระทุ้เอง ชงเอง กินเอง แถมยังมีคนเสริฟ อีกตะหาก

ผมจะรอคุน

อัต PTS

ถะ ถะ ถ ะ ถ  ะ ถูก ต้องแล้วคร้าบ    ข้าพเจ้าคือ more zest เองคร้าบ  คุณอรรถ  และผองเพื่อน มิตรรักแฟนเพลงและศัตรูคู่อ่ฆาต ทั้งหลายคร้าบ   โห นึกว่าจาไม่มีคนรู้ซะแล้ว  เพราะผมก็แสดงตัวในกระทู้ไปตั้งหลายครั้งแล้วหน่า ยังคิดว่าสงสัยไม่มีใครสนใจมั้ง    แต่เอ้า  ไหนๆก็ไหนๆ  ในเมื่อคุณ อรรถ รู้ว่าผมคือ มอร์ ก็ต้องรู้แล้วดิ  ว่าผมเคยทำ 7a - fte  (ลูกซุป ก้านเดิม)  ได้ 400 ม้าจิง  ไม่ได้โม้ หรือดีแต่ แพล่ม อย่างที่คุณเข้าใจในตอนแรก  แล้วตอนนี้ ผมก็ครอบครอง 7a - gte มี 400 ม้าเหมือนกัน แต่อยากได้มากกว่านี้สักหน่อย เพราะผมว่า ผมได้ม้า 400 มาหลายปีแล้ว เลยคิดว่าเดี๋ยวนี้คนทำเครื่อง หรือ จูนเนอร์ น่าจะเก่งกว่า เดิม ก็เลยอยากได้ม้าเพิ่ม ไว้ โม้บ้าง ไว้ใช้บ้างอีกสักหน่อย   แล้วถ้าคุณอรรถรู้แล้วว่าเป็นผม ก็อดใจรอรถผมอีกสักนิดละกัน(ยังไงเสร็จก่อนงาน nt3k ที่พีระ อยู่แล้ว เพราะจะเอาไปวิ่งกับพวกบล็อกใหญ่เขา)   เพราะคงรู้แหละมั้งว่าแข่งรถแต่ละสนามใช้เงินเท่าไร  และนี่ ผมต้องทำสองคันพร้อมกัน  ต้องใช้งบประมาณสูงเลยมีผลมาถึงเจ้าลำทองที่ต้องช้าหน่อย  รอด้วยละกัน   แล้วส่วนที่คุณบอกว่าผมอ้างเรื่องน้ำหนัก อันนี้จริงครับผมไม่เถียง  เพราะผมเชื่อว่า รถที่แรงมากกว่าในบอดี้ที่หนักเท่ากัน น่าจะวิ่งดีกว่า(แต่อาจไม่ใช่ระยะ 402 เมตร)  แล้วผมคิดว่าถ้าคุณอรรถทำรถได้แรงจริงหรือเก่งจริง ก็น่าจะทำได้เกินผมคือ 400 ม้า  หรือถ้าทำรถได้วิ่งดีจริงๆ ก็ควรจะต้องวิ่งดีกว่า ปุ้ย โซลูน่า แต่ตอนนี้ ผมยังไม่เห็นคุณทำอะไรได้ดีไปกว่า  ซัดเลียบด่วนไปวันๆ ไร้ซึ่งสถิติ ที่อ้างอิงได้ แต่ก็มีมิตรรักแฟนเพลงบางส่วน มาฮือฮากับคุณ  ผมก็เลยงงดิ  อ า ไ ร ว้ า   ไม่เห็นมีไรแปลกใหม่  แล้ว ฮื อ ฮ า ไรกัน   (นักซิ่งโบราณไม่เข้าจายยยย)         อ้อ แล้วที่บอกผมชงเอง กินเอง  นั่นก็เพราะผม ชอบช่วยเหลือตัวเองไง (แต่ตอนนี้ มีนางแบบนู้ดมาช่วยแล้ว อิอิ)         ถึงท่านผู้ชมทั้งหลาย ถ้านานๆผมจะเข้ามาที ก็อย่าคิดว่าผมฝ่อนะครับ  พอดีเพิ่งรักกันใหม่ๆ ข้าวใหม่ปลามัน  อาจจะเว้นจากการปั่นกระทู้ชั่วคราว ขอไปปั่นหัว..น    ม.. น้องเขาก่อนครับ       (แต่จากใจนะ ผมคิดว่าถ้าอรรถทำแรงม้าให้ได้สัก 400 เอาไปดันตอน เกีร์ย 3 4 เพราะออกตัวดีแล้ว  ผม ว่ามีสิทธิตาม ef ลำขาว k24 ได้สูงเลยทีเดียว  แต่สำหรับผม   ถ้าขับหน้า แล้วน้ำหนักเท่ากัน  ใครก็ได้ครับ ผมวิ่งหมด แล้วถ้าผมโดน ผมก็จะโดนแบบสบายใจ ไร้ข้ออ้างให้ตัวเองด้วยครับ)        

รู้ตั้งแต่โพต์แรกแล้วหวะ อิอิ
7a71

จูนเนอร์ดี+ช่างเครื่องเก่ง+นักแข่งห่วย=ถ้วยรางวัล

« ตอบ #207 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009 10:58:35 »

ผมจะรอคุน

อัต PTS

ถะ ถะ ถ ะ ถ  ะ ถูก ต้องแล้วคร้าบ    ข้าพเจ้าคือ more zest เองคร้าบ  คุณอรรถ  และผองเพื่อน มิตรรักแฟนเพลงและศัตรูคู่อ่ฆาต ทั้งหลายคร้าบ   โห นึกว่าจาไม่มีคนรู้ซะแล้ว  เพราะผมก็แสดงตัวในกระทู้ไปตั้งหลายครั้งแล้วหน่า ยังคิดว่าสงสัยไม่มีใครสนใจมั้ง    แต่เอ้า  ไหนๆก็ไหนๆ  ในเมื่อคุณ อรรถ รู้ว่าผมคือ มอร์ ก็ต้องรู้แล้วดิ  ว่าผมเคยทำ 7a - fte  (ลูกซุป ก้านเดิม)  ได้ 400 ม้าจิง  ไม่ได้โม้ หรือดีแต่ แพล่ม อย่างที่คุณเข้าใจในตอนแรก  แล้วตอนนี้ ผมก็ครอบครอง 7a - gte มี 400 ม้าเหมือนกัน แต่อยากได้มากกว่านี้สักหน่อย เพราะผมว่า ผมได้ม้า 400 มาหลายปีแล้ว เลยคิดว่าเดี๋ยวนี้คนทำเครื่อง หรือ จูนเนอร์ น่าจะเก่งกว่า เดิม ก็เลยอยากได้ม้าเพิ่ม ไว้ โม้บ้าง ไว้ใช้บ้างอีกสักหน่อย   แล้วถ้าคุณอรรถรู้แล้วว่าเป็นผม ก็อดใจรอรถผมอีกสักนิดละกัน(ยังไงเสร็จก่อนงาน nt3k ที่พีระ อยู่แล้ว เพราะจะเอาไปวิ่งกับพวกบล็อกใหญ่เขา)   เพราะคงรู้แหละมั้งว่าแข่งรถแต่ละสนามใช้เงินเท่าไร  และนี่ ผมต้องทำสองคันพร้อมกัน  ต้องใช้งบประมาณสูงเลยมีผลมาถึงเจ้าลำทองที่ต้องช้าหน่อย  รอด้วยละกัน   แล้วส่วนที่คุณบอกว่าผมอ้างเรื่องน้ำหนัก อันนี้จริงครับผมไม่เถียง  เพราะผมเชื่อว่า รถที่แรงมากกว่าในบอดี้ที่หนักเท่ากัน น่าจะวิ่งดีกว่า(แต่อาจไม่ใช่ระยะ 402 เมตร)  แล้วผมคิดว่าถ้าคุณอรรถทำรถได้แรงจริงหรือเก่งจริง ก็น่าจะทำได้เกินผมคือ 400 ม้า  หรือถ้าทำรถได้วิ่งดีจริงๆ ก็ควรจะต้องวิ่งดีกว่า ปุ้ย โซลูน่า แต่ตอนนี้ ผมยังไม่เห็นคุณทำอะไรได้ดีไปกว่า  ซัดเลียบด่วนไปวันๆ ไร้ซึ่งสถิติ ที่อ้างอิงได้ แต่ก็มีมิตรรักแฟนเพลงบางส่วน มาฮือฮากับคุณ  ผมก็เลยงงดิ  อ า ไ ร ว้ า   ไม่เห็นมีไรแปลกใหม่  แล้ว ฮื อ ฮ า ไรกัน   (นักซิ่งโบราณไม่เข้าจายยยย)         อ้อ แล้วที่บอกผมชงเอง กินเอง  นั่นก็เพราะผม ชอบช่วยเหลือตัวเองไง (แต่ตอนนี้ มีนางแบบนู้ดมาช่วยแล้ว อิอิ)         ถึงท่านผู้ชมทั้งหลาย ถ้านานๆผมจะเข้ามาที ก็อย่าคิดว่าผมฝ่อนะครับ  พอดีเพิ่งรักกันใหม่ๆ ข้าวใหม่ปลามัน  อาจจะเว้นจากการปั่นกระทู้ชั่วคราว ขอไปปั่นหัว..น    ม.. น้องเขาก่อนครับ       (แต่จากใจนะ ผมคิดว่าถ้าอรรถทำแรงม้าให้ได้สัก 400 เอาไปดันตอน เกีร์ย 3 4 เพราะออกตัวดีแล้ว  ผม ว่ามีสิทธิตาม ef ลำขาว k24 ได้สูงเลยทีเดียว  แต่สำหรับผม   ถ้าขับหน้า แล้วน้ำหนักเท่ากัน  ใครก็ได้ครับ ผมวิ่งหมด แล้วถ้าผมโดน ผมก็จะโดนแบบสบายใจ ไร้ข้ออ้างให้ตัวเองด้วยครับ)        

5 5 5 5 5 555    555      ขำตัวเองจริงๆเลยตรู    เปลี่ยน  ชื่อใหม่ดีฝ่า  ไม่หนุกแล้ววว   เปลี่ยนลีลาด้วยดีฝ่า อิอิ 

รถ มีไว้ซิ่ง   ปืน มีไว้ยิง    หญิง มีไว้ฟัน  สุดยอดชีวิตลูกผู้ชาย
jhocho
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #208 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009 11:14:16 »

เหวอ  สาวก lee racing  นิหน่า  ปิดปาก ซุบซิบ

KaRiLaO
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #209 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009 11:27:11 »

ผมจะรอคุน

อัต PTS

5 5 5 5 5 555    555      ขำตัวเองจริงๆเลยตรู    เปลี่ยน  ชื่อใหม่ดีฝ่า  ไม่หนุกแล้ววว   เปลี่ยนลีลาด้วยดีฝ่า อิอิ 

ไม่ต้องเปลี่ยนหรอก แบบนี้ชอบอะ ขำดี อิอิ
Beer-Jamper@Cz
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

เค้าขายรถใหม่Isuzuนะ อิอิ

« ตอบ #210 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009 11:29:13 »

เปลี่ยนเปนระบำบาร์สิจำไม่ได้แน่ๆ

AE.racingclub.net
KaRiLaO
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #211 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009 11:32:14 »

เปลี่ยนเปนระบำบาร์สิจำไม่ได้แน่ๆ

ไม่มีสนามหลวง เซอร์กิต บ่างเหรอน้องๆ อิอิ
cliff
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #212 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009 11:42:58 »

ขอให้อยู่บนพื้นฐานของคำว่า "เพื่อน" นะครับ คุณอัต คุณมอร์

ส่วนกะทู้นี้จะร้อนแรงต่อไปแค่ไหน...ก้อยาววววไปคับ สนุกดี

ปล.น้าแฟร์ ทุกกะทู้ของน้า...เลยน๊า 555
norma_niggy

« ตอบ #213 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009 12:03:05 »

ไม่มีสนามหลวง เซอร์กิต บ่างเหรอน้องๆ อิอิ

สนามหลวง เซอร์กิต เป็นไงอ่ะน้า อยากรู้ๆๆๆ  ฮิฮิ ฮิฮิ ฮิฮิ

มีแค่เนี๊ย
Haltech E6X
MSD DIS4 PLUS
KaRiLaO
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #214 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009 12:24:31 »

สนามหลวง เซอร์กิต เป็นไงอ่ะน้า อยากรู้ๆๆๆ  ฮิฮิ ฮิฮิ ฮิฮิ

มันจะเป็นการแข่งขัน แบบขับชะรอรถ เพื่อหา RC ใต้ต้นมะขามครับ ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
norma_niggy

« ตอบ #215 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009 13:04:46 »

มันจะเป็นการแข่งขัน แบบขับชะรอรถ เพื่อหา RC ใต้ต้นมะขามครับ ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ระวังกรรมการสนามขี่มอเตอร์ไซค์ตามประกบนะน้า

มีแค่เนี๊ย
Haltech E6X
MSD DIS4 PLUS
Beer-Jamper@Cz
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

เค้าขายรถใหม่Isuzuนะ อิอิ

« ตอบ #216 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009 13:22:15 »

เออน่าสน

AE.racingclub.net
KaRiLaO
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #217 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009 13:23:29 »

ระวังกรรมการสนามขี่มอเตอร์ไซค์ตามประกบนะน้า

อิอิ  ไม่ค่อยได้เจอผมแข่งกันเด้าๆ เอ้ยไม่ใช้ดึกๆ อะครับ

เออน่าสน

มาสิ...มันส์กันๆ
maxoutda
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #218 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009 16:22:02 »

เหวอ ตามอร์ นี่เอง

อ่านมาตั้งนาน  คำนับ จุดประทัด

สนุกสนาน ตามสไตส์ ครับ สุดยอด
sa_la-roi
มือใหม่หัดซิ่ง
**

« ตอบ #219 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009 21:08:19 »

่านตั่งนาน เมื่อยมากๆคับ ใจเย็นๆนะคับ พี่น้องกัน หุหุหุหุ สงสัยเครื่อง 7aคงขายดีเเน่เยยยย  เหอๆๆ
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 9 10 [11] 12 13 ... 25  »  [5»] [10»]   ขึ้นบน
  พิมพ์