AE. Racing Club
25 ตุลาคม 2024 06:21:44 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คือสงสัยมานานละ....:::::::::::::  (อ่าน 6673 ครั้ง)
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: 28 สิงหาคม 2009 17:18:14 »

คือเห็นมาโพสกันเยอะ เลยอยากจะทราบว่า พรุ่งนี้วันเสาร์แล้ว..วันที่ เพื่อนๆ ถามหาว่า  Meeting กันเืมื่อไหร่ ยังไง ที่ไหน ซึ่งพรุ่งนี้ ก็ได้เวลา ที่เพื่อนๆ ถามหากันมาเยอะแล้วนะครับ...

ก็อยากจะทราบเหมือนกันละว่า..จะมากันไหม!!!!!

แล้วค่าติ๊กเกอร์เท่าไรคับไม่แน่เสาว์นี้อาจได้มาชิกเพิ่มอีกคนคือปมไงคับพี่น้องแล้วเจอกันค๊าบ ประกาศ อินเลิฟ

อ้อมค่ะ รายงานตัวด้วยคน
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนจ้าาาา

หวัดดีครับขอเป็นส่วนหนึ่งขอคลับด้วยนะครับ
ไม่ทราบว่ามิตติ้งกันที่ไหนครับจาเข้าไปหาบ้างครับ
เพราะผมจาไปนอนแถวๆจรัญ49เกือบทุกเสาร์ อาทิตย์ครับ

สวัสดีครับพี่ๆผมโอ น้องใหม่ฝากตัวอีกคนนะครับ มีอะไรให้รับใช้ ช่วยเหลืออย่าลืมบอกผมนะครับ  จุดประทัด
                                                     งบน้อยแต่ยินดีครับ  ได้โปรด..

ดีครับ
อยู่บางใหญ่ครับ
โตโยต้า ไฮทอกค์ เขียวหัวเป็ด
มี่ครับ
ทามไงต่อละที่นี้

ดีคับ ผมชื่อ เอ๋ นะคับ
ตอนนี้ขับ 111 สีบรอนคับ เพิ่งได้มา
อยากจะเป็นสมาชิกด้วย ต้องทำไงบ้างคับ
บ้านอยู่ พระประแดงคับ มเพื่อนๆท่านไหนอยู่แถวบ้านผมมั่งเนี่ย

อยากรู้จักสมาชิกในนี้จังคับ

ว่างๆจะแวะไปปั้มนะคับ แต่มะกล้าไปคนเดียวอะดิ

ผมอยุ่จรัญ29/1 ใกล้บ้านใครมั่งหว่า

ผม ชื่อเต้นะคับ อายุ19 ใช้ E100 อยุ่

สีบรอน คาดดำ 3 เส้น  ใครเคยเจอมั่ง

ผมเจอรถพี่ๆ กันบ่อยมากเลย แต่ไม่รุ้จักอิอิ

หวัดดีคับ....อยากเข้าเป็นสมาชิกต้องทำไงบ้างคับ บ้านอยู่ดาวคนอง....

หวาดดีครับ เช่อ มิ้น คับ

ขับ AE 110 สีขาวจั้ว

บ้านอยู่ พุททามนทนสาย ฉอง (สาย2)

อยากเปงสมาชิกที่ปั้ม ปิโตนาสอะ ทำไงบ้างอะคับ

พี่ครับ วันเสาร์ช่วงนี้ ผมไม่ว่างเลย เข้าไปครั้งเดียวเอง คิดถึงนะะครับ

อยากทราบว่าโซนธนบุรีมี Meeting วันไหนอีกครับและ Meeting วันไหนด้วยครับ
ใครทราบช่วยบอกด้วยครับ
หรือส่งเมล์มา First1989_26@hotmail.com
ขอบคุณมากครับ

พอดีบ้านอยู่หนองแขมครับ

แล้วตอนนี้ผมกำลังหา กระจังหน้าตัว S สีดำอยู่ครับ(ราคาไม่แรงนะครับ) งบน้อยใจรัก ประกาศ

จะติดแบบดูดธรรมดาตามคำแนะนำครับ พอจะมีร้านดีๆแถวนี้แนะนำไหมครับ กลัวไปติดตามร้านข้างทางเองเด่วปัญหาไม่จบ ถ้าสามารถทำเสร็จผ่านในวันสองวันได้ยิ่งดีเลยครับ

ขอบคุณมากครับผมมม คำนับ คำนับ คำนับ

เราจะรู้ได้อย่างไรว่า เมื่อไหร่จึงจะนำรถไปอัดน้ำมันโช๊ค  สังเกตุยังไง  และเราขับรถใช้เส้นทางบางบอน3 ประจำ ซึ่งกำลังทำถนนอยู่ ควรจะเช็คอะไรบ้าง(ช่วงล่าง) ขอผู้รู้แนะนำด้วยค่ะ 

ร้องเพลง ร้องเพลง ร้องเพลง ร้องเพลง ร้องเพลง

aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2009 17:24:22 »

ตอนนี้อาการ ก็ไม่ออกมาก หลักๆ คงเปลี่ยนซีล

แต่ แน่ๆ ตอนนี้กระจกมองข้างหลุด .. ไม่ทราบว่า พอจะหาอู่ที่ไหน เข้าไปจัดการได้บ้างคะ
ที่ไม่แพง ฝีมือดี ๆ

รบกวนด้วยนะคะ

ผมอยู่   เพชรเกษม 102 หมู่บ้านเศรษฐกิจ
เขาไปรวมตัวกันที่ใหนครับ
เวลาเท่าไร
วันอะไร
แล้วสติกเกอร์ซื้อได้ที่ใหนราคาเท่าไร
ขอรายละเอียดหน่อยครับ
ขอบคุณครับ

ไม่ทราบว่า โซนธนบุรี Meeting อีกครั้งวันไหนคับ
หวัดดีคับพี่ๆ
หายไปนานยังจำผมได้อะปาว

รบกวนถามพี่ๆที่มีความรู้ในโซนธนบุรีหน่อยคะ ว่าปรกติเวลาล้างห้องเครื่องควรมีความถี่เท่าไหร่คะ เช่น ปีนึงหนึ่งครั้ง หรือยังไงคะ
แล้วการล้างห้องเครื่องนี่ล้างเพื่ออะไรคะ ถ้าเครื่องเป็นแบบ คาร์บูเรเตอร์ต่างกับการล้างห้องเครื่องแบบหัวฉีดรึเปล่าคะ น้ำยาล้างห้องเครื่องล้างส่วนไหนของห้องเครื่องคะ

ต้องบอกพี่ก่อนว่าไม่มีความีรู้จริงๆ คะรบกวนพี่ช่วยอธิบายให้ความกระจ่างด้วยนะคะ
ปล. ไม่เคยล้างห้องเครื่องมาก่อนเลย พอดีเพื่อนจะเอารถของเขาไปล้างห้องเครื่องเลยเิกิดความสงสัยขึ้นว่า ล้างทำไม ล้างยัง ประมาณนี้คะ

ตามนั้น
Boy-Mark TZ#064
มือเก่าหัดแข่ง

You get what you give !!!

« ตอบ #2 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2009 17:44:37 »

เอา....... แล้วจะไปกันมั้ยคับ    ใครจะไปยกมือขึ้น ส่วนผมไปคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

อู่เล็กๆ เด็กๆ ทำ...แรงโครต..ถิ่นพระประแดง คู่สร้าง.....^^"
oattayo@TZ.033
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #3 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2009 19:04:39 »

แวะมาเข้าห้องนำ้ ซื้อหนม เติมนำ้มัน  งง งง งง

By nahcivus at 2008-08-05
takechi
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2009 19:09:36 »

พี่บอยมาผมม่ายไปอะ แหะ.. แหะ..
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2009 20:11:45 »

อย่าหลอกพวกเราเลย พวกเรารอต้อนรับอยู่ เศร้า
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2009 21:32:43 »

นั่นซิ ! เห็นมานิดเดียว แล้วก็หายไปละ เฮ้ออออ ตัวปลอมปะเนี่ย
AT35 TZ#054
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

หล่อว่ะ................

« ตอบ #7 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2009 21:38:46 »

555....ขี้บ่น

Pencom.CZ 49
AE Racing Club Staff

นู๋คุณ รักในหลวง

« ตอบ #8 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2009 22:33:18 »

แอบดู แอบดู

** 35ํ vol. **
** 4ทุ่มท่าพระ **
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2009 10:03:06 »

ดีครับ ผมเบนซ์ครับอยู่แถวจรัญ หนะ  เพิ่งสมัครคร้าบ มีไรเนะนำด้วยนะครับ สบาย สบาย เป็นฟืนเป็นไฟ ปล่อยพลัง
แล้วค่าติ๊กเกอร์เท่าไรคับไม่แน่เสาว์นี้อาจได้มาชิกเพิ่มอีกคนคือปมไงคับพี่น้องแล้วเจอกันค๊าบ ประกาศ อินเลิฟ
หวัดดีครับขอเป็นส่วนหนึ่งขอคลับด้วยนะครับ
ไม่ทราบว่ามิตติ้งกันที่ไหนครับจาเข้าไปหาบ้างครับ
เพราะผมจาไปนอนแถวๆจรัญ49เกือบทุกเสาร์ อาทิตย์ครับ
อ้อมค่ะ รายงานตัวด้วยคน
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนจ้าาาา
สวัสดีครับพี่ๆผมโอ น้องใหม่ฝากตัวอีกคนนะครับ มีอะไรให้รับใช้ ช่วยเหลืออย่าลืมบอกผมนะครับ  จุดประทัด
                                                     งบน้อยแต่ยินดีครับ  ได้โปรด..
เหอๆๆ
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2009 10:07:05 »

โซนเรานี่สมาชิกใหม่เยอะน่าดูเลยนะครับพี่อ๊อด
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2009 10:09:18 »

โซนเรานี่สมาชิกใหม่เยอะน่าดูเลยนะครับพี่อ๊อด

เยอะจริงๆ .......................................
AT35 TZ#054

หล่อว่ะ................

« ตอบ #12 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2009 10:11:12 »

555..........

aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2009 10:13:39 »

ขอบ่น หน่อยละกัน
เพราะว่า ไม่เห็นใครจะ กล้า ออกตัว ยังไง
ผมเลย ลอง ดูละกัน คือว่า อยากรู้ อยากเห็น สงสัยมานานละ...
อดไม่ได้ที่จะถาม..เลยจัดไป........
ก็ยังดีกว่า ไม่ได้ บ่น อะไรเลย....ฮ่าๆๆๆๆๆ..........
t_13
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

AE พลัง เค อิอิ

« ตอบ #14 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2009 11:47:14 »

ขอบ่น หน่อยละกัน
เพราะว่า ไม่เห็นใครจะ กล้า ออกตัว ยังไง
ผมเลย ลอง ดูละกัน คือว่า อยากรู้ อยากเห็น สงสัยมานานละ...
อดไม่ได้ที่จะถาม..เลยจัดไป........
ก็ยังดีกว่า ไม่ได้ บ่น อะไรเลย....ฮ่าๆๆๆๆๆ..........

คน หนุ่ม ขี้ บ่น แฮะ ............

TOYO_DA Huh?
mintmaroon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2009 12:18:52 »

หวาดดีครับ  ผมมิ้นมารายงานตัวแล้วครับบ

วันเสาร์นี้เข้าไปแน่นอนครับ

แล้วต้องเตรียมเงินไปเท้าไหร่อะครับอยากได้สติดเกอร์อ่ะครับ
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2009 12:23:56 »

สติ๊กเกอร์อ่ะไรครับ ถ้าอยากได้กันมากเดี๋ยว ตู่จัดให้

3 เเถว  คือ อันบนสุด

สติ๊กเกอร์โซน คืออันถัดลงมา  (เป็นสติ๊กเกอร์ทีมอ่ะนะคงต้องใช้เวลา)

เรารักพระเจ้าอยู่หัว มีขายทั่วไปนะครับ

บางใหญ่ กับ ZADe ... เป็นสติ๊กเกอร์ทีมอ่ะนะคงต้องใช้เวลา

aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2009 12:29:45 »

สติกเกอร หรอ กำเงินมาสัก แสนแปด ละนะ พอจะไหวอะนะ ^0^
MainServe
นักแข่งมือสมัครเล่น

แต่งเยอะ ก็หมดเยอะ

« ตอบ #18 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2009 12:54:09 »

หวาดดีครับ  ผมมิ้นมารายงานตัวแล้วครับบ

วันเสาร์นี้เข้าไปแน่นอนครับ

แล้วต้องเตรียมเงินไปเท้าไหร่อะครับอยากได้สติดเกอร์อ่ะครับ

ถ้าชอบอันไหน ก็ไปลอกออกจากคันนั้นได้เลยคับ ฮ่าๆๆ ล้อเล่นครับผม ฮากลิ้ง

tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: 29 สิงหาคม 2009 17:19:18 »

มาไหมๆ เสาร์นี้ ท่านสมาชิกใหม่  กาดึ๊บ.. กาดึ๊บ..
หน้า: [1] 2 3  »    ขึ้นบน
  พิมพ์