AE. Racing Club
08 ตุลาคม 2024 04:25:16 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขกะสันวันเกิด...Mr.window  (อ่าน 6506 ครั้ง)
cliff
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: 10 กันยายน 2009 00:51:02 »

ขอให้อำนาจคุณพระศรีรัตนไตรจงปกปักษ์รักษาทั้งตัวพี่และคนที่พี่รัก ให้ประสบพบเจอแต่ความสุข ความเจริญ ในทุกๆ ด้าน

อุปสรรคใดๆ โรคภัยไข้เจ็บ ศัตรูและหมู่มาร อย่าได้ย่ำกลาย

อายุ วรรณะ สุขัง พะลัง

ดูแลสุขภาพบ้างนะเพ่ อย่าหักโหมให้มาก น้องๆ เป็นห่วง คริ คริ
จารย์ยุ่น
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #1 เมื่อ: 10 กันยายน 2009 01:03:42 »

สุขสันต์วันเกิดนะครับ  พี่เอก  มีความสุมากๆ  ร่ำราย ร่ำรวย  สาธุ

ฉลอง..   ฉลอง..   ฉลอง..   ฉลอง..

กล้อง  Full Frame  แล้วไง  ถ่ายรูปสวยไม่ได้อยู่ที่กล้อง  มันอยู่ที่สมองและโอกาส
aor7999
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: 10 กันยายน 2009 01:05:40 »

สุขสันต์วันเกิดนะคะ พี่เอกสุดหล่อ

มีความสุขทุก ๆ วันค่ะ  ฉลอง.. ฉลอง..
มู๋เเม้ว
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #3 เมื่อ: 10 กันยายน 2009 01:10:12 »

สุขสันต์วันเกิดมีความสุขมากๆครับ

oop's
- - WIRING & TUNING - -
oilnarit
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #4 เมื่อ: 10 กันยายน 2009 01:23:31 »

จุดประทัด  ร่ำรวย สุขใจ ลั้นลา แฮปปี้ๆๆๆ นะคะ  ฉลอง..
Nu MaI <RZ>

ปู๊ น ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

« ตอบ #5 เมื่อ: 10 กันยายน 2009 07:08:45 »

จุดประทัด ฉลอง..

HBD คับลุงเอก มี ค.สุขมาก แฮปปี้ๆ คับ  คำนับ
ajmoo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: 10 กันยายน 2009 07:27:34 »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ ขอให้สุขภาพแข็งแรง การงานก้าวหน้ามั่นคง รถแรงวันแรงคืน สวยวันสวยคืน  คำนับ
EviL tO LauGh
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: 10 กันยายน 2009 08:33:49 »

ฉลอง.. haPPy biRtHdaY นะคร่ะ พี่เอกกี้ ที่รักของน้องๆๆ ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงนะค่ะ  มีความสุขมากๆ ค่ะ ฉลอง..

aragon < RZ >

พิเรณทีม < มิตรภาพที่ดีกับทุกคน > Ramintra Zone

« ตอบ #8 เมื่อ: 10 กันยายน 2009 08:34:53 »

H B D ครับ เพ่เอกกี้ สิ่งที่ผมห่วงพี่ที่สุด ก้อเรื่องสุขภาพ ครับ  

(ดูแลตัวเองดีดีนะพี่) จาได้เที่ยวกันอย่างงี้ไปนานแสนนานครับ

รักพี่ครับ

aragon............  
 ฉลอง.. ฉลอง.. ฉลอง.. ฉลอง.. ฉลอง.. ฉลอง..

ขายของ http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=58023.0
ขายซันรูฟ และ รับติดตั้ง http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=94966.0
ajmoo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: 10 กันยายน 2009 08:37:09 »

เพิ่งจะสังเกตุเห็นหัวข้อ สุขกะสันวันเกิด...Mr.window  เหอๆๆ  เหอๆๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 กันยายน 2009 08:41:07 โดย Aj. Moo » บันทึกการเข้า
-- James _ Za --
AE Racing Club Staff

ทำดีอยากหวังให้ใครเห็น แค่เรารู้ว่าทำดีก็พอ

« ตอบ #10 เมื่อ: 10 กันยายน 2009 08:47:43 »

มีความสุขมากๆ ครับ ท่านพี่   ฉลอง..

กระดิ่งทอง< RZ>

คำว่าเพื่อน อย่าสักแต่พูด มันมีความหมายมากมาย

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #11 เมื่อ: 10 กันยายน 2009 09:03:55 »

ขอบคุณครับกับคำอวยพรวันแก่อีกหนึ่งปี ผมมีความสุขที่เข้ามาเป็นสมาชิกของ AE Racing Club โซนรามอินทรา มีพวกคุณๆเป็นเพื่อน  ตลอดระยะเวลา 1 ปีที่เราทำกิจกรรมร่วมกันทำให้ผมมีความรื่นรมย์กับชีวิต สดชื่น มีจุดหมายปลายทางว่า วันศุกร์เราจะได้สนุกสนานเฮฮากัน เป็นวันที่เราได้เจอกันพูดคุยปัญหาต่างๆและร่วมกันให้คำปรึกษากันไป  มิตรภาพที่ดีแบบนี้ผมคิดว่าหายากมากในยุคโลกาภิวัฒน์ ขอให้คำอวยพรที่พวกคุณๆทุกคนมอบให้ผผม จงย้อนกลับไปสู่คุณและครอบครัวให้มีแด่ความสุข ความสดชื่น ความสมหวัง เช่นกันครับ
ปล.รูปภาพสวยๆแบบทำให้ผมสร้างจิตนาการไปไกลลลลลลลลลลลลลลลลลล....อยากได้ของจิง

pepee [RZ]

~ พิเรณทีม ก้าวต่อไป ~

« ตอบ #12 เมื่อ: 10 กันยายน 2009 09:18:59 »

HBD คับพี่เอก 

รักนะ  จุ๊บๆ

มิตรภาพ เหลือล้น
aragon < RZ >

พิเรณทีม < มิตรภาพที่ดีกับทุกคน > Ramintra Zone

« ตอบ #13 เมื่อ: 10 กันยายน 2009 09:30:02 »

[ ข้อมูลสำหรับวิเคราะห์ชื่อ - นามสกุล ] 

ชื่อ - นามสกุล
 คุณเทียนชัย   วรประเทือง
วันเกิด วันเสาร์ที่ 10 กันยายน พ.ศ.2498 
เวลาเกิด 05:06 น. 
วันสำหรับตั้งชื่อ วันศุกร์ 

[ วิเคราะห์ชื่อตามหลักภูมิทักษา ] 

ชื่อ เทียนชัย  ประกอบด้วย 8 ตัวอักษร สามารถแยกตัวอักษรตามหลักภูมิทักษามีรายละเอียดดังนี้ 

อักษร เอ , อี , อั เป็น อายุ  ช่วยเสริมดวงเจ้าชะตาด้านความเป็นอยู่ สุขภาพ การดำเนิชีวิต 
อักษร ช เป็น ศรี  ช่วยเสริมดวงเจ้าชะตาด้านสิริมงคล โชคลาภ เสน่ห์ความนิยม ทรัพย์สินเงินทอง 
อักษร ท , น เป็น อุตสาหะ ช่วยเสริมดวงเจ้าชะตาด้านความขยันหมั่นเพียร ความมานะพยายาม 
อักษร ย เป็น กาลกิณี ไม่ควรนำอักษรนี้มาตั้งชื่อ เนื่องจากความอับโชค พบแต่อุปสรรคนานา 

ความหมายของทักษา

บริวาร  หมายถึง  บุตร สามี ภรรยา ผู้ใต้บังคับบัญชา รวมทั้งคนที่เราต้องให้ความอุปการะภายในครอบครัวเราทุกคนด้วย
อายุ  หมายถึง  ชีวิต ความเป็นอยู่ ตลอดจนวิถีทางแห่งการดำเนินชีวิตของเรา
เดช  หมายถึง  อำนาจวาสนา เกียรติยศ ชื่อเสียง ตำแหน่งหน้าที่ การงาน ตลอดจนการศึกษาเล่าเรียน ความรักใคร่ เกรงกลัว
ศรี  หมายถึง  หลักทรัพย์สิน เงินทอง ของใช้สอย สิริมงคล โชคลาภ ที่ได้มาเป็นสิ่งของต้องใช้จ่ายและที่จะได้ในภายหน้า
มูละ  หมายถึง  หลักทรัพย์เดิมที่ได้รับเป็นมรดกตกทอดมาถึงตน และอยู่ในปัจจุบัน ตลอดฐานะญาติพี่น้องของเรา
อุตสาหะ  หมายถึง  ความขยันหมั่นเพียร การทำงาน ผลสำเร็จจากการงาน รวมถึงการมีหัวคิดริเริ่ม และทิฐิมานะ
มนตรี  หมายถึง  ผู้อุปถัมภ์ค้ำชูเรา อันอาจได้แก่ บิดามารดา อุปัชฌาย์ อาจารย์ ครู เจ้านาย และผู้ให้ความช่วยเหลือเราทุกคน
กาลกิณี  หมายถึง  ความชั่วร้าย ศัตรู คู่อาฆาต คนไม่ถูกกัน ความไม่ดีงามต่าง ๆ รวมทั้งอุปสรรคนานาประการที่มาในทางเลวร้าย

[ วิเคราะห์ชื่อตามหลักเลขศาสตร์ ] 

ชื่อ เทียนชัย  มีค่ากำลังดาว 37

ตามคำทำนายโบราณ ท่านกล่าวไว้ว่า

กำลังดาวได้เลข 37 เลข 37 เป็นเลขน่ากลัว ระวังการทะเลาะวิวาท ความขัดแย้ง อุบัติเหตุ ตลอดจนโรคร้ายคอยรังควาญ ชีวิตไม่ค่อยราบรื่น 3 (อังคาร) ก็ร้าย 7 (เสาร์) ก็ใช่ย่อย เมื่ออยู่ด้วยกันทำให้ชีวิตขลุกขลัก ขึ้น ๆ ลง ๆ

นามสกุล วรประเทือง มีค่ากำลังดาว 38

ตามคำทำนายโบราณ ท่านกล่าวไว้ว่า

กำลังดาวได้เลข 38 เลข 38 เป็นเลขร้าย แสดงถึงถูกอำนาจของความลุ่มหลงโมหะจริตเข้าครอบงำ การใช้อารมณ์ชอบถืออำนาจเป็นธรรม มักพบกับความผันผวนในชีวิตอย่างรุนแรง ชอบคลุกคลีอยู่กับนักเลงหัวไม้ ตำรวจ อันธพาล บุคคลภายใต้อิทธิพลเลข 38 ต้องระวังเรื่องวิญญาณและเจ้าที่เจ้าทางค่อนข้างจะรุนแรงเอาการ หากไปลุ่มหลงจะถอนตัวไม่ขึ้น 

รวมชื่อและนามสกุล เทียนชัย วรประเทือง มีค่ากำลังดาว 75

กำลังดาวได้เลข 75 เลข 75 บาปเคราะห์และศุภเคราะห์อยู่ด้วยกัน มักปีนเกลียวกับผู้ใหญ่ ชีวิตวุ่นวายสับสนพอใช้ แต่ในบั้นปลายชีวิตจะประสบความสำเร็จอย่างงาม

[ วิเคราะห์ชื่อตามหลักอายตนะ 6 ] 

ชื่อ เทียนชัย  มีค่าอายตนะ 6 เท่ากับ 1

อายตนะ 6 หมายเลข 1 เปรียบดังพ่อ จะเป็นผู้นำครอบครัวที่ดี คุ้มครองคนรอบข้าง มีเมตตา กรุณา ห่วงใย ดูแลทุกข์สุข มิให้ขาดตกบกพร่อง แม้ตัวเองจะต้องเหนื่อย ต่อสู้ ก็ยอมทน จะเป็นที่รักใคร่ของคนรอบข้างเป็นที่พึ่งพิง ผู้พบเห็นคบค้าด้วยจะรู้สึกอบอุ่น สบายกาย สบาย 

ของขวัญครับพี่    คำนับ

ขายของ http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=58023.0
ขายซันรูฟ และ รับติดตั้ง http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=94966.0

คำว่าเพื่อน อย่าสักแต่พูด มันมีความหมายมากมาย

« ตอบ #14 เมื่อ: 10 กันยายน 2009 09:47:40 »

ขอบคุณมากๆครับสำหรับคำทำนายของกัปตันทีม  อิ อิ อย่าไปผูกดวงอีกแหละเดี๋ยวยุ่งเพราะบุคคลทั่วไปจะรู้ หุ หุ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 กันยายน 2009 10:23:35 โดย Window<เอก> » บันทึกการเข้า

cliff
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: 10 กันยายน 2009 10:14:32 »

ข้อมูลส่วนตัวพี่เอกกี้ เยอะไปนิดนะครับ

ที่นี่คือ โลกไซเบอร์ ระวังไว้สักนิดนะจ๊ะ
4e-fte
Moderator

« ตอบ #16 เมื่อ: 10 กันยายน 2009 10:43:20 »

มีความสุขมาก ๆ คับพี่เอก หน้าที่การงานขอให้เจริญ รุ่งเรือง ไม่เจ็บ ไม่จน คร๊าบ
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: 10 กันยายน 2009 10:51:22 »

สุขสันต์วันเกิดครับพี่เอก ขอให้ร่ำรวยๆ มีความสุขมากๆครับ (เกิดวันเดียวกันเลย อิอิ)

« ตอบ #18 เมื่อ: 10 กันยายน 2009 11:02:14 »

ขอบคุณมากจารย์เกตุ แบ่งเวลามาเยี่ยมเยียนบ่อยๆน่ะ เอิกๆ
มีความสุขมาก ๆ คับพี่เอก หน้าที่การงานขอให้เจริญ รุ่งเรือง ไม่เจ็บ ไม่จน คร๊าบ
สุขสันต์วันเกิดครับพี่เอก ขอให้ร่ำรวยๆ มีความสุขมากๆครับ (เกิดวันเดียวกันเลย อิอิ)
ขอบคุณครับตู่ เกิดวันเดียวกันเจ้าชู้น่ะ อิอิ

บอลลูน 0303 !RZ!

พิเรณทีม ทีมของคนพิเรณคน

« ตอบ #19 เมื่อ: 10 กันยายน 2009 11:02:56 »

มีความสุขมากนะครับ พี่เอกที่รักของน้องๆทุกคน HBD ครับ เป็นห่วงสุขภาพพี่ครับ เห็นช่วงนี้พี่เอกสุขภาพไม่ค่อยเเข็งแรงครับ ขอให้หน้าที่การงานเจริญก้าวหน้าไปอีกเรื่อยนะครับ รักพี่เหมือนพ่อครับ  คำนับ

หน้า: [1] 2 3  »    ขึ้นบน
  พิมพ์