AE. Racing Club
14 ตุลาคม 2024 04:16:40 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 24 25 [26] 27 28 ... 265  »  [5»] [10»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มามะ มาคุยกัน ขำๆ ตามประสา ชาวปลา-ทุม !!!!!!!!  (อ่าน 447904 ครั้ง)
poky
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #500 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2009 08:34:56 »

หวัดดีเช้าๆ หนาวๆ สะใจ ซุบซิบ
poky
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #501 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2009 08:36:35 »

หวัดดีน้าโป่ง
จ้า น้าตั้ว มาแต่เช้าเลยนะ
ดาวหางสีฟ้า
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

บรรลัยไม่ว่า..ขายหน้าไม่ได้

« ตอบ #502 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2009 08:39:25 »

อืม มาหาเบียร์กินแถวที่ทำงานอ่ะน้า อิอิ

เจ้าชู้เพราะ..กูเลือกได้
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #503 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2009 08:39:53 »

เมื่อวานไล่รถประธานโซนปทุมไม่ทันเลยอ่ะครับ   เศร้า
ดาวหางสีฟ้า

« ตอบ #504 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2009 08:52:49 »

ไปซิ่งไหนกันมา

tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #505 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2009 08:54:38 »

ไปทำงานอ่ะครับ บังเอิญเจอจะไปจ๊ะเอ๋ซะหน่อย ไล่ไม่ทันเลย
poky
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #506 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2009 09:20:55 »

ไปทำงานอ่ะครับ บังเอิญเจอจะไปจ๊ะเอ๋ซะหน่อย ไล่ไม่ทันเลย
รถแรง คนแรง
KaRiLaO
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #507 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2009 09:53:31 »

ผมแอบเชียร์ฝาดำอะน้า!
 เต้นแต่ถ้ามีแข่งกินเบียร์ ผมจะส่งน้าโบ้ทกะน้าบอยไปสอยถ้วยมา เพราะสองท่านนี้แรงต้น  ปลายยังไหลได้ยันเช้า ฮากลิ้ง

ยินดีแข่ง(แดร๊กเบียร์)ทุกสนามครับ อิอิ

ส่วนเรื่องตัวแรงฝาดำ กับ ฝาเท็ค ผมมองว่า เท็คน่าจะเอาไปแด็กเป็นแน่แท้ เพราะรถสนามและคนขับก็เป็นนักแข่ง

ส่วนฝาดำรถบ้าน เซ็ตแค่ดีที่สุดของเครื่องเดิมๆ กับคนขับมีใจบวกฝีมือชำนาญท้องถนน สุดท้าย "สุ้ได้หรือได้สู้" เหนื่อยอะ

ที่แน่นอนดีกว่า 4A-FE vs B16A(ต่อ 2 วิ) แพ้ชนะพี่น้องกินด้วยกัน เบียร์ลีโอ 1 ลัง รองานแดร็กคลับไปดูกันพร้อมเมา 55555

บอย....หายไปไหนพี่โทรทำไมไม่รับสาย
มีเรื่องปรึกษาหน่อย..........โทรกลับด้วยนะครับ

ขอโทษด้วยครับ พอดี ติดลูกค้า และโทรออกไม่ได้มันตัดไม่ได้ไปจ่ายตังค์ครับ

โทรมาใหม่ครับพี่ผมจะสะดวกรับโทรสับเวลาประมาณ 2 ทุ่มแล้วนะครับนอกนั้นคุยงาน ขับรถ

เมื่อวานเห็นรถโซนปทุมจอดอยู่หน้าร้าน ทรู คลอง1อ่ะ ใครไปทำอะไรมา

รถน้าบอลครับ คลอง 2 รังสิต

เมื่อวานไล่รถประธานโซนปทุมไม่ทันเลยอ่ะครับ   เศร้า

ก๊าก...แหมทันสิ ไม่งั้นจะยิ้มให้กันได้เหรอ พอดีนัดลูกค้าไว้ 10 โมงเช้าอะครับ(สายแล้ว...โครตๆ)

ตอนแรกไม่เห็นนะครับ สัดไปสักพัก เห็นข้างหลังรถสีแดงแป๊ดเด่นโครตๆ...สวยเว้ย..ชะรอดูสีหน่อยสิ(สิ้นปีทำสีใหม่อะครับ)

poky
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #508 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2009 09:59:59 »

ชอบรูปโปรไฟ น้าบอยจัง อุ 2 บาท เลย สุดยอด
poky
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #509 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2009 10:03:10 »

เค้าไปคลองห้าป่าว จะได้ไปดู ถ้าไปที่อื่นไม่ไหว น้าบอยติดตามแล้วบอกผมด้วย
KaRiLaO
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #510 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2009 10:14:30 »

ถ้าแข่งถนนผมคงไม่ไปอะครับ ผ่าน เดอะพาเลดมิดไนท์เรชซิ่ง มาได้ผมก็ถือว่าโชดดีสุดๆแล้วครับ

เพื่อนอยู่บนก้อนเมฆไปจนไม่เหลือแล้ว แล้วเดี๋ยวนี้ ติดคุกยึดรถอีก

ถ้าแข่งสนามไปดู มีสาระกว่าเยอะ

เป็นมาย ลูก 1 สถานะไม่พร้อมเสี่ยง อิอิ   
poky
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #511 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2009 10:17:58 »

นั่นดิ ถ้าสนามก็พอทน ถนนผมว่าอันตราย
นั่งกินเบียร์ให้มันทำลายตับเล่นดีก่า อันตรายเหมือนกัน แต่ต่างกันที่ เมาก่อนตาย ก๊ากๆๆ ฮากลิ้ง
Mz3-LaMlUkKa.Pt.Z005
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #512 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2009 10:29:08 »

บาย
ดาวหางสีฟ้า

« ตอบ #513 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2009 10:30:19 »

อืม...ช่าย  เวียนหัว

ดาวหางสีฟ้า

« ตอบ #514 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2009 10:33:18 »

หวัดดีคับน้าบอย

KaRiLaO
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #515 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2009 10:35:55 »

หวัดดีคับน้าบอย

หวัดดีครับน้า

กินเบียร์ดีกว่า แข่งรถพังหรือมิด เศร้าทั้งตัวและครอบครัว ช่วงนี้เงินหายาก

tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #516 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2009 10:39:46 »

ก๊าก...แหมทันสิ ไม่งั้นจะยิ้มให้กันได้เหรอ พอดีนัดลูกค้าไว้ 10 โมงเช้าอะครับ(สายแล้ว...โครตๆ)

ตอนแรกไม่เห็นนะครับ สัดไปสักพัก เห็นข้างหลังรถสีแดงแป๊ดเด่นโครตๆ...สวยเว้ย..ชะรอดูสีหน่อยสิ(สิ้นปีทำสีใหม่อะครับ)

เเต่ทำไมรถพี่บอยวิ่งดีจัง กว่าจะติดตูดได้นี่เเน็ตฮาเเตกเลยนะ ขย่ม+เขย่า เเล้ว เขย่าอีก

KaRiLaO
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #517 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2009 11:05:08 »

เเต่ทำไมรถพี่บอยวิ่งดีจัง กว่าจะติดตูดได้นี่เเน็ตฮาเเตกเลยนะ ขย่ม+เขย่า เเล้ว เขย่าอีก

ยกพ๊อตไอดี ไอเสีย  เกียร์โคโรน่าท้ายโด่ง(ธรรมดา) ครัชทองแดงหวี 2 ชั้น

ท่อเฮดเดิมโรงงาน  พักกลางเกรียวหมุนเกร็ดปลา  ปลายใส้เยื้องเกรียวหมุน 2 นิ้วออก 4 นิ้ว

ผลลับ เอาไว้วิ่งต่างจังหวัดนะครับ บ่างที่ฉุกเฉินมันทำเวลาได้บ่าง แล้วก็เวลาแซงทางสวน ช่วยได้เยอะเลย

tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #518 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2009 11:19:23 »

ยกพ๊อตไอดี ไอเสีย  เกียร์โคโรน่าท้ายโด่ง(ธรรมดา) ครัชทองแดงหวี 2 ชั้น

ท่อเฮดเดิมโรงงาน  พักกลางเกรียวหมุนเกร็ดปลา  ปลายใส้เยื้องเกรียวหมุน 2 นิ้วออก 4 นิ้ว

ผลลับ เอาไว้วิ่งต่างจังหวัดนะครับ บ่างที่ฉุกเฉินมันทำเวลาได้บ่าง แล้วก็เวลาแซงทางสวน ช่วยได้เยอะเลย

เเล้วคันดำอีกสำนักนึง ที่ติดตูดพี่ตอนจะออกราชบุรี เค้าดมควันพี่เพลินเลยผมเห็น อิอิ  เหอๆๆ
JR2@PT.Z#006

« ตอบ #519 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2009 11:35:05 »

แคะเข้มูก อืมมม น่าสนจายครับ จะเอาไปทำบ้างอ่ะ

เอาไว้วิ่งหนีเมีย  แหะ.. แหะ..
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 24 25 [26] 27 28 ... 265  »  [5»] [10»]   ขึ้นบน
  พิมพ์