AE. Racing Club
03 ตุลาคม 2024 11:35:58 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเกี่ยวกับ ชุดแต่ง skirts _รอบคันของ AE 101  (อ่าน 2203 ครั้ง)
tung.bangkok.tech
มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 14 ตุลาคม 2009 09:15:05 »

ถึงผู้รู้ทุกท่าน ครับ ผมอยากทราบว่า ชุดแต่ง skirts ของ ae 101 นั้น
1...   สามารถหาซื้อได้ที่ร้านไหน ( แบบครบชุด )
2...   ราคาเท่าไหรครับ ( โดยประมาณก็ได้ครับ )

ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความเห็นครับ   
( มือใหม่ )
freedomflag
มือใหม่หัดซิ่ง
**

« ตอบ #1 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2009 09:31:36 »

ลองหาดูหน้า ประกาศขายก็ได้ครับ

ถ้าไม่เอาแบบของแท้ มือสองจากญี่ปุ่น ก็เป็นงานไฟเบอร์ที่ถอดแบบจากตัวแท้ เช่น พวก skirt bz touring อะไรอย่างนี้คับ

popkalok
มือใหม่หัดซิ่ง
**

« ตอบ #2 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2009 10:02:44 »

รู้อย่างเดียวครับ อยากไปแต่งร้านที่อยู่ ย่านรามอินทราที่หมู่บ้าน รังศิยา ผมโดนมาแล้ว ไม่ได้โจมตีนะครับ แต่ลอง หา google แล้วพิมพ์ gunmaker ไม่อยากให้เพื่อนๆ โดนเหมือนผม
Henry
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

เเถวบ้านเค้าเรียกผมว่า ดอม (Dominic Torretto)

« ตอบ #3 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2009 10:06:48 »

ในเว็ปนี่แหล่ะครับ เยอะแยะมากมายครับผม

ก้อเเค่โบเดิมเเต่จะลง 12 เเระนะ อิอิ

nui007
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #4 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2009 11:03:20 »

ถ้าแต่งแนวยุ่นๆ  ในเวปมีคนขายหลายเจ้าครับ    ถ้าแต่งแนวอวกาศ แนวthe fast ลองหาดูในgoogle แล้วหาดูว่าร้านนั้นๆมีคน comment ในด้านลบหรือเปล่า  ส่วนอยู่ไกลแค่ไหนเดี๋ยวนี้เขาส่งได้ทั่วประเทศล่ะนะ   แต่ที่แน่ๆอย่าเชื่อพวกร้านที่โฆษณาในหนังสือแต่งรถมากนะ  บางร้านงานไม่ดี บางร้านก็ดีจริง

Project Vacuum Carbon Fender coming soon !!!
phraramhok
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: 14 ตุลาคม 2009 12:14:46 »

ซูม ซูม ซูม ซูม ซูม ซูม
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์