AE. Racing Club
28 กันยายน 2024 06:24:48 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«5]  «  1 ... 4 5 [6]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องของอภัยเพื่อนๆพี่ๆนะครับ รถผมมันไปได้เท่านี้จริงๆ  (อ่าน 12078 ครั้ง)
kanitsart
มือใหม่หัดซิ่ง
**

« ตอบ #100 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2009 21:10:23 »

แค่นี้ก็เยี่ยมแล้วครับ ผมว่าคุณได้ใจคนในเว็บครับ

ขอบคุณครับ
AE สี กะปิ
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

จัดไป อย่าให้เสีย

« ตอบ #101 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2009 21:16:54 »

ดี นะที่ไม่ลงไปวิ่งด้วย

ทำซะเยอะ โดนฝาดำเดิมๆ กับ B16A เดิม ๆ แน่ๆ อุอุ

ก็ว่ายังงั้น
เราไปที่เดิมของเราดีกว่าพี่

จัดไป ซุปเปอร teenไก่  กระเพราไข่เหยี่ยวม้า ยำปลาสลิด ยำไส้ตัน

อิ่มแล้วออกไปซัดต่อ เหมือนเดิม

จัดไปเรียกฝาลาย ตัวแรงไปด้วยนะพี่

ขายของAE-> http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=80096.0
081-920-6990
089-053-2666
AE สี กะปิ
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

จัดไป อย่าให้เสีย

« ตอบ #102 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2009 21:20:55 »

ก็ รู้ๆ กันอยู่แล้ว ว่า โดนแน่ๆ ด้วยองค์ประกอบต่างๆ  เพียงแต่ อยากรู่ว่า จะโดนแค่ไหน เท่านั้นเอง   ซึ่ง ผลที่ออกมา มันก้ ไม่ได้ โดน น่าเกลียด อะไร แค่ 0.2 วิ ในสนาม 402
ซึ่งใน ชีวิตจริง บนถนน  คิดว่า B16A ก็ คง หนี ฝาดำ ได้ ไม่ไกล เผลอๆ ยกปุ๊ป ฝาดำ ก็ ขึ้น ปั๊ป ด้วยซ้ำ

ว่าแต่เบสท์  ทำไม สมัยใช้ FE เห็น โม นู่น โมนี่ เยอะแยะ  ทั้งๆที่รู้ว่า โมแล้ว มัน ก็ ให้ ผลไม่มาก   แต่ ตอนนี้ ใช้ฝาดำ แรงแต่กำเนิด แถม ของแต่ง ดีๆ ก็ หาซื้อ เลือกได้  น่าจะโม นะ   แคมซักคู่ ก็ น่าจะไป ได้ ดีกว่านี้ เยอะ

ใช้ FE กล้าโม  แต่ใช้ฝาดำ ไม่กล้า โม ซะงั้น   Smiley

แต่ที่รู้ๆ ยาง สวย มากๆ  เส้นเท่าไร เนี่ย  ??

อิอิ......ไม่ใช่ไม่กล้าโมนะครับ  แต่มีคนห้ามเด็ดขาดอะครับว่าให้ หยุดแต่ง หยุดแข่งรถ อะครับพี่ พอดีเมียผมไม่ชอบเอามากๆเลยครับ

เอ๊า  แย่ เลย  ผบ.ทบ  สั่งห้าม ซะงั้น   55+

งี้ ต้องบอกให้ ห้ามขับเกิน 100 กม/ชม  ด้วยซะละมั๊งเนี่ย   55+ 

ขับเดี่ยวเค้าไม่ห้ามหรอก ขับคู่นี่ต้องเกรงใจกันหน่อย นี่ออกมาขับไม่รู้ต้องโดนพัก VISA นานหรือเปล่าก็ไม่รู้

เป็นอะไรกันหมดกว่า  หลังแต่งานแล้วนี้ มันโดนตอนเรื่องการขับขี่กันหมดเลยหรือนี้ 5555 จริงมัยพี่

เดียวต้องไปตกลงมันว่าที่เจ้าสาวก่อนห้ามมาต่อรองใดๆกับการทำงานและความสอบส่วนตัวถ้ามาเลิกหาใหม่แน่นอน555

รอดู 555

ขายของAE-> http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=80096.0
081-920-6990
089-053-2666
Palmmy_CNX
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

85-1 Home Racing Shop Chiang Mai

« ตอบ #103 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2009 22:12:28 »

เวลาดี ทั้งคู่เลยค้าบ

จาติดตาม ผลงาน ต่อไป ครับ อิอิ  แหะ.. แหะ..

ADVAN
นักแข่งมือสมัครเล่น

ADVAN TRD

« ตอบ #104 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2009 22:56:53 »

ผมว่าระยะ 402เมตรสั้นไปครับสำหรับ 6เกียร์ถ้าทางตรงระยะยาว........กว่านี้ 20กินครับ  ADVAN

ถ้าคุณเคยลองวิ่ง กะ VTEC จริงๆ จังๆ แล้วจะรู้ว่าไม่ได้เป็นอย่างที่คุณคิดแน่นอน....

ปล. ไม่ได้เข้าข้างฝ่ายไหน

คุณเบส ขับดี ออกตัวดี สับเกียร์เร็ว ดูท่าจะถนัด DRAG มากกว่าทางคุณเอ

คุณเอ ขับดี ออกตัวช้ากว่า สับเกียร์ดูเหมือนจะช้ากว่าหน่อย ดูตอนเเรกเวลา 17-16 อาจจะเป็นเพราะไม่ชิน กะสนาม DRAG หรือเพราะปั้มติ๊กที่ไม่เข้าที่ แต่ตอนหลัง เห็นเลข 15 แล้วค่อยโล่งใจ แล้วเวลาก้อลงมาเรื่อยๆๆ ยอมรับในความพยายามเลยครับ เอาจนได้เลยนะ......

ความเห็นส่วนตัว ชอบมากครับ งานเมื่อวาน เสียอย่าง สนามไม่น่าปิดไปแทรคนึงเลย...อยากเห็นตอนประกบคู่.....

ก็ยังใหม่อ่ะคับ ไม่เคยวิ่ง ทางตรงเลย นี้ครั้งแรก เลยครับที่ต้อง ชิงไฟออก หวังว่าครั้งต่อไปคง ให้โอกาศผมใหม่นะคับ แล้วเจอกันในงาน AE นะคับ

advan
COROLLABOY
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

I มิถุนา ing = ฉันกำลัง JUN งงปะ กิกิ

« ตอบ #105 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2009 12:43:49 »

ก็ รู้ๆ กันอยู่แล้ว ว่า โดนแน่ๆ ด้วยองค์ประกอบต่างๆ  เพียงแต่ อยากรู่ว่า จะโดนแค่ไหน เท่านั้นเอง   ซึ่ง ผลที่ออกมา มันก้ ไม่ได้ โดน น่าเกลียด อะไร แค่ 0.2 วิ ในสนาม 402
ซึ่งใน ชีวิตจริง บนถนน  คิดว่า B16A ก็ คง หนี ฝาดำ ได้ ไม่ไกล เผลอๆ ยกปุ๊ป ฝาดำ ก็ ขึ้น ปั๊ป ด้วยซ้ำ

ว่าแต่เบสท์  ทำไม สมัยใช้ FE เห็น โม นู่น โมนี่ เยอะแยะ  ทั้งๆที่รู้ว่า โมแล้ว มัน ก็ ให้ ผลไม่มาก   แต่ ตอนนี้ ใช้ฝาดำ แรงแต่กำเนิด แถม ของแต่ง ดีๆ ก็ หาซื้อ เลือกได้  น่าจะโม นะ   แคมซักคู่ ก็ น่าจะไป ได้ ดีกว่านี้ เยอะ

ใช้ FE กล้าโม  แต่ใช้ฝาดำ ไม่กล้า โม ซะงั้น   Smiley

แต่ที่รู้ๆ ยาง สวย มากๆ  เส้นเท่าไร เนี่ย  ??

อิอิ......ไม่ใช่ไม่กล้าโมนะครับ  แต่มีคนห้ามเด็ดขาดอะครับว่าให้ หยุดแต่ง หยุดแข่งรถ อะครับพี่ พอดีเมียผมไม่ชอบเอามากๆเลยครับ

เอ๊า  แย่ เลย  ผบ.ทบ  สั่งห้าม ซะงั้น   55+

งี้ ต้องบอกให้ ห้ามขับเกิน 100 กม/ชม  ด้วยซะละมั๊งเนี่ย   55+ 

ขับเดี่ยวเค้าไม่ห้ามหรอก ขับคู่นี่ต้องเกรงใจกันหน่อย นี่ออกมาขับไม่รู้ต้องโดนพัก VISA นานหรือเปล่าก็ไม่รู้

เป็นอะไรกันหมดกว่า  หลังแต่งานแล้วนี้ มันโดนตอนเรื่องการขับขี่กันหมดเลยหรือนี้ 5555 จริงมัยพี่

เดียวต้องไปตกลงมันว่าที่เจ้าสาวก่อนห้ามมาต่อรองใดๆกับการทำงานและความสอบส่วนตัวถ้ามาเลิกหาใหม่แน่นอน555

เอาใจช่วยคับพี่

อยากได้ท่อไอเสียโทรมา 084-3608339
https://www.facebook.com/BestThorThep
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=108304.0
ADVAN

ADVAN TRD

« ตอบ #106 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2009 15:39:22 »

ผมว่าระยะ 402เมตรสั้นไปครับสำหรับ 6เกียร์ถ้าทางตรงระยะยาว........กว่านี้ 20กินครับ  ADVAN

ถ้าคุณเคยลองวิ่ง กะ VTEC จริงๆ จังๆ แล้วจะรู้ว่าไม่ได้เป็นอย่างที่คุณคิดแน่นอน....

ปล. ไม่ได้เข้าข้างฝ่ายไหน

คุณเบส ขับดี ออกตัวดี สับเกียร์เร็ว ดูท่าจะถนัด DRAG มากกว่าทางคุณเอ

คุณเอ ขับดี ออกตัวช้ากว่า สับเกียร์ดูเหมือนจะช้ากว่าหน่อย ดูตอนเเรกเวลา 17-16 อาจจะเป็นเพราะไม่ชิน กะสนาม DRAG หรือเพราะปั้มติ๊กที่ไม่เข้าที่ แต่ตอนหลัง เห็นเลข 15 แล้วค่อยโล่งใจ แล้วเวลาก้อลงมาเรื่อยๆๆ ยอมรับในความพยายามเลยครับ เอาจนได้เลยนะ......

ความเห็นส่วนตัว ชอบมากครับ งานเมื่อวาน เสียอย่าง สนามไม่น่าปิดไปแทรคนึงเลย...อยากเห็นตอนประกบคู่.....
ต้องขออภัยด้วยครับ ผมแค่ลองคิดเล่นๆถ้าวิ่งบนทางด่วนยาวว...ตอนตี3ครับแฮะๆ  เด็กใหม่ครับ ผิดถูกยังขออภัยล่วงหน้าครับ ก็ชอบน้ำใจท่านนักแข่งทั้ง 2 เหมือนกันครับ

advan
ADVAN

ADVAN TRD

« ตอบ #107 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2009 15:44:39 »

คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ

advan
TAOTAO-TZ#056-

ไอ๊หย่ะ

« ตอบ #108 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2009 17:28:33 »

HAPPY ENDING

เห็นแรงๆกัน
สุดท้ายก้อ

รอยยิ้ม + เสียงหัวเราะ

อินเลิฟ

ย่องเบา....นินจา..ผลุบ..โผล่KENG SERVICE & MODIFY อู่เล็กๆเด็กๆทำถิ่นพระประแดง-คู่สร้าง แว๊นนนน KYB SR 3,999 บาท http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=144724.msg3137300#msg3137300
COROLLABOY

I มิถุนา ing = ฉันกำลัง JUN งงปะ กิกิ

« ตอบ #109 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2009 21:04:10 »

ขอบคุณทุกท่านครับ

อยากได้ท่อไอเสียโทรมา 084-3608339
https://www.facebook.com/BestThorThep
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=108304.0
หน้า: [«5]  «  1 ... 4 5 [6]   ขึ้นบน
  พิมพ์