AE. Racing Club
25 ตุลาคม 2024 02:21:44 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: <"ต้องขอโทษด้วยคร้าบ">  (อ่าน 4560 ครั้ง)
Wayukung
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #20 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2009 20:05:59 »

มาแถวศรีนคริน แวะมาเยี่ยมที่โซนเรามั่งนะครับ

ตอบให้แล้วนะที่ถามไว้

ขอบคุณตรับ จะได้ ลองต่อลอง กับช่างดูครับ

Mr. Warren
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #21 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2009 20:16:12 »

หวัดดีคับ ผมเองล่ะคับ ต้องขอโทษเช่นกันที่ขับตัดหน้า ทีแรกก็มองอยู่เห็นมาจอดข้างๆ ก็ว่า 92 คนนี้สวยดี เลยถามคนนั่งข้าง  เก่ง t_13 ว่าใช่รถ club เราหรือเปล่า
ปรากฏว่าใช่จริง ๆ  พอดีไปดูของแถวนั้นคับ...... ถ้ามีโอกาสคงได้เจอกันอีกคับ ยินดีที่ได้รู้จักคับผม  สุดยอด  ตรบมือ

ไปไหนมาเอ๋ย  ค่ำๆ มืดๆ

อย่าปั่นกระแสเพื่อน พาเก่งไปดูของมาคับ.......
คนที่นั่งข้างๆอะใครหรอใช่เก่งจริงหรอ....ไม่ใช่สาวๆอกตูมๆหรอ........อุอิอุอิ
t_13
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

AE พลัง เค อิอิ

« ตอบ #22 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2009 21:52:37 »

ผม ว่า แล้ว ต้อง ใช่ คุนต่าย ......ยินดี ที่ได้รู้จัก นะ ครับ

TOYO_DA Huh?
Boy-Mark TZ#064
มือเก่าหัดแข่ง

You get what you give !!!

« ตอบ #23 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2009 22:02:09 »

มาแถวศรีนคริน แวะมาเยี่ยมที่โซนเรามั่งนะครับ

ตอบให้แล้วนะที่ถามไว้
ตอบอะไรหรอคับพี่ ชัย เกาหลี ........  ขอบคุณมากคับที่ให้การต้อนรับ ถ้ามีโอกาสจะแวะไปแน่นอนคับ  สุดยอด

อู่เล็กๆ เด็กๆ ทำ...แรงโครต..ถิ่นพระประแดง คู่สร้าง.....^^"

« ตอบ #24 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2009 22:06:55 »

หวัดดีคับ ผมเองล่ะคับ ต้องขอโทษเช่นกันที่ขับตัดหน้า ทีแรกก็มองอยู่เห็นมาจอดข้างๆ ก็ว่า 92 คนนี้สวยดี เลยถามคนนั่งข้าง  เก่ง t_13 ว่าใช่รถ club เราหรือเปล่า
ปรากฏว่าใช่จริง ๆ  พอดีไปดูของแถวนั้นคับ...... ถ้ามีโอกาสคงได้เจอกันอีกคับ ยินดีที่ได้รู้จักคับผม  สุดยอด  ตรบมือ

ไปไหนมาเอ๋ย  ค่ำๆ มืดๆ

อย่าปั่นกระแสเพื่อน พาเก่งไปดูของมาคับ.......
คนที่นั่งข้างๆอะใครหรอใช่เก่งจริงหรอ....ไม่ใช่สาวๆอกตูมๆหรอ........อุอิอุอิ
พี่ก็พูดไปโน้น เดี๋ยวคนก็เข้าใจผิดไปกันใหญ่ ผมไม่ได้น่าตาดีเหมือนพี่ จะได้มีสาวมาหลง........ ช่ายป่ะว่าที่เจ้าบ่าว อิอิ

อู่เล็กๆ เด็กๆ ทำ...แรงโครต..ถิ่นพระประแดง คู่สร้าง.....^^"

« ตอบ #25 เมื่อ: 29 พฤศจิกายน 2009 22:14:09 »

คนนี้ล่ะคับ ตัวการร่วมในเหตุการณ์ของผม อิอิ ......  แคะเข้มูก

หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์