AE. Racing Club
25 กันยายน 2024 14:18:57 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
โพลล์
คำถาม: ทุกวันอาทิตย์สุดท้ายของเดือน Meettig Lotus เลียบทางด่วน รามอินทรา นะคร๊าบ
**ก่อหวอด** สรรหากิจกรรมระหว่างการมิตติ้ง ? - 0 (0%)
www.facebook.com/COROLLA.EE90AE92 Fanpage Like+ - 0 (0%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 0

หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 203 204 [205] 206 207 ... 873  »  [5»] [10»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: • มาคุยเรื่อง DORAEMONSTER 9X กันครับ •  (อ่าน 2510893 ครั้ง)
JO_Zest
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #4080 เมื่อ: 08 กันยายน 2010 17:31:52 »

พี่น้องครับ คือ นักดื่มทั้งหลาย เรามีซุ้มเบียร์สดด้วยนะครับ มันจะถูกกว่าไปกินข้างบน เอาเป็นเหมาถัง กันเลยมั้ย
ก็เดินกินกันด้านล่างเลย แล้วก็เฉลี่ยคนที่ดื่มเอา หรือจะไปกินข้างบนเหมือนเดิม ก็ได้นะ ลด 10% คร้าบ เวียนหัว

ได้เอาเต๊นท์ไปกางนอนแน่ๆ กร๊ากกก

วิ่งปะละ   เดียวก็รู้   จะจบไหม
Prince of ae92gti (หนุ่ย)
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

ขอโทษที ที่ผมมันจน

« ตอบ #4081 เมื่อ: 08 กันยายน 2010 18:56:04 »

พี่น้องครับ คือ นักดื่มทั้งหลาย เรามีซุ้มเบียร์สดด้วยนะครับ มันจะถูกกว่าไปกินข้างบน เอาเป็นเหมาถัง กันเลยมั้ย
ก็เดินกินกันด้านล่างเลย แล้วก็เฉลี่ยคนที่ดื่มเอา หรือจะไปกินข้างบนเหมือนเดิม ก็ได้นะ ลด 10% คร้าบ เวียนหัว

น้าต่ายเคลียร์ สน.ประเวศ ให้ด้วยนะ........

Fong-(le)vin 92
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

Bi-To-eY Racing GirL

« ตอบ #4082 เมื่อ: 08 กันยายน 2010 19:32:58 »

เด๊ยวเอาลูกไปปักตะไคร้ให้ 555
Hanuy90@LN.Z

ไม่ได้เป็นกลาง...อยู่ข้าง"ในหลวง"

« ตอบ #4083 เมื่อ: 08 กันยายน 2010 19:37:29 »

แอบดู

iPuNN (ปั้น)

20v ก็มันส์แล้ว!!!

« ตอบ #4084 เมื่อ: 08 กันยายน 2010 19:50:33 »

ปล่อยพลัง ได้ครับผม ท่านsuperpak  ไปกี่โมงโทรบอกผมด้วย 0847556279 นพครับ และอยากได้ติ๊กเกอร์กับเสื้อแก็งค์ครับทำไงอย่างไร ราคาเท่าไหร่ครับ ขอบคุณล่วงหน้าอิอิ*-*- จุดประทัด

ลองเข้ามาคุยกันก่อนครับ

แค่รถสวย แอร์์เย็น เพลงเพาะๆ ก็พอแหละครับ
ฝากกระทู้นี้ ไว้ในอ้อมใจ ของ มิตรรัก92ด้วยน่ะคับ
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=118005.0
อิ๊กปากเกร็ด

เก็บไปเรื่อยๆ คนมันจน ให้ทำไงได้ ><!

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #4085 เมื่อ: 08 กันยายน 2010 20:00:05 »

จะมีมิทติ้งกานอีกแล้วหรอเนี่ย  งอแง

มิตรภาพที่ไม่เคยลืมเลือน ใน aeracingclub
มีแต่คน .... เท่านั้น ที่สะกดคำว่า "เพื่อน" ไม่เป็น

ทุกวันนี้บ้านเค้าจะเป็นเชียงกงขึ้น ทุกวันๆ และ  งอแง
Superpak 92

" สงสัย ให้ถาม " อย่า... คิดไปเอง

« ตอบ #4086 เมื่อ: 08 กันยายน 2010 23:47:13 »

ปล่อยพลัง ได้ครับผม ท่านsuperpak  ไปกี่โมงโทรบอกผมด้วย 0847556279 นพครับ และอยากได้ติ๊กเกอร์กับเสื้อแก็งค์ครับทำไงอย่างไร ราคาเท่าไหร่ครับ ขอบคุณล่วงหน้าอิอิ*-*- จุดประทัด
หวัด ดี คับ ผม ชื่อ ภาค นะ คับ    ยิน ดี ที่ ได้ รู้ จัก คับ คุณ นพ    น่า จะ ไป ช่วง เย็นๆๆๆ อะ คับ   ถ้า ยัง ไง เดี๋ยว ผม จะ โทร ไป บอก นะ คับ   ใน ส่วน เรื่อง สติ๊ก เกอร์ กับ เสื้อ เดี๋ยว ค่อย ไป คุย กัน ที่ งาน ดี กว่า คับ  ทักทาย ทักทาย ทักทาย

ข้ า ว มั น ไ ก่ & เ ตี๋ ย ว ไ ก่ ม ะ ร ะ   ลุ ง เ ล็ ก !!!
สมาชิก DORAEMONSTER 9X
กระทู้หาของ92 http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=79623.msg1111987#msg1111987
Superpak 92

" สงสัย ให้ถาม " อย่า... คิดไปเอง

« ตอบ #4087 เมื่อ: 08 กันยายน 2010 23:48:29 »

จะมีมิทติ้งกานอีกแล้วหรอเนี่ย  งอแง
ไปด้วยกันหรือเปล่า คับ คุณอิ๊ก  ซุบซิบ

ข้ า ว มั น ไ ก่ & เ ตี๋ ย ว ไ ก่ ม ะ ร ะ   ลุ ง เ ล็ ก !!!
สมาชิก DORAEMONSTER 9X
กระทู้หาของ92 http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=79623.msg1111987#msg1111987
yuirider

{เลิกคบ jic เพราะมีกิ๊กเป็น tein}

« ตอบ #4088 เมื่อ: 09 กันยายน 2010 00:19:14 »

เด๊ยวเอาลูกไปปักตะไคร้ให้ 555

พี่อย่าดูถูกญ.ที่มากับคนในชาวแก๊งค์เรายังงั้นสิครับ....มันต้องมีบ้างล่ะน่า....แต่ถ้าเกิดตกมานี่ก็ 555+ ฮิฮิ

BirdZ_ZestUp

SR20DET!!

« ตอบ #4089 เมื่อ: 09 กันยายน 2010 01:34:51 »

กาดึ๊บ.. กาดึ๊บ.. กาดึ๊บ.. กาดึ๊บ..

TOCOBU
KENTENS@I <J>

>< " ชอบง่า

« ตอบ #4090 เมื่อ: 09 กันยายน 2010 02:10:00 »

นี้เนย์เสนอ เรื่องป้ายมาว่า

"อีกเรื่องนึง เรื่อยป้ายงานมิตติ้งใหญ่อะ น่าจะเป็นแบบ เอารูปมิตติ้งของเราทั้งหมดมาทำเป็นจิ๊กซอว์/ตัดปะเป็นพื้นหลัง แล้วก็มีชื่อแก๊งค์เราตัวใหญ่ๆ ว่าไง ?"

เอาไงดีพี่น้องลองแบบนี้กันดูไหมเอารูปมาตัดแปะหลายๆภาพแล้วก็ทำเป็นจิ๊กซอ มีโลโก้กลุ่มเรา

แล้วก็ เว้นที่สำหรับติดสติกเกอร์โปรโมทกิจกรรมที่จัดเช่น ไปมีตติ้งวันที่เท่าไหร่ที่ไหน แล้วก็ ตามงานของ AEคลับใหญ่ที่เขาขึ้นป้ายกัน เรา็ก็เอาไปขึ้นด้วย

ตามนั้น ครับ ทำแบบ รวมภาพ 1 แผ่นจะได้ใช้ยาวเลย

เว้นที่ ไว้ติดสติกเกอร์ วันที่มิตติ้ง สถานที่ คำเชิญชวน (แล้วแต่โอกาส)  อาจจะเป็นสติกเกอร์ พื้นสีขาว ตัวอักษรสีฟ้า ครับ

ใช้เสร็จ ก็ลอกสติกเกอร์ออก   ส่วนผ้าใบโปรเตอร์ นำไปใช้ต่อได้

สุดยอด
<"เป็นคนเลวซํกพักนะ">

<"เหตุผลของเราใครจะเข้าใจ ไม่ลืมครับคำว่าบุญคุญ">

« ตอบ #4091 เมื่อ: 09 กันยายน 2010 08:32:48 »

"อีกเรื่องนึง เรื่อยป้ายงานมิตติ้งใหญ่อะ น่าจะเป็นแบบ เอารูปมิตติ้งของเราทั้งหมดมาทำเป็นจิ๊กซอว์/ตัดปะเป็นพื้นหลัง แล้วก็มีชื่อแก๊งค์เราตัวใหญ่ๆ ว่าไง ?"

เอาไงดีพี่น้องลองแบบนี้กันดูไหมเอารูปมาตัดแปะหลายๆภาพแล้วก็ทำเป็นจิ๊กซอ มีโลโก้กลุ่มเรา

แล้วก็ เว้นที่สำหรับติดสติกเกอร์โปรโมทกิจกรรมที่จัดเช่น ไปมีตติ้งวันที่เท่าไหร่ที่ไหน แล้วก็ ตามงานของ AEคลับใหญ่ที่เขาขึ้นป้ายกัน เรา็ก็เอาไปขึ้นด้วย

ตามนั้น ครับ ทำแบบ รวมภาพ 1 แผ่นจะได้ใช้ยาวเลย

เว้นที่ ไว้ติดสติกเกอร์ วันที่มิตติ้ง สถานที่ คำเชิญชวน (แล้วแต่โอกาส)  อาจจะเป็นสติกเกอร์ พื้นสีขาว ตัวอักษรสีฟ้า ครับ

ใช้เสร็จ ก็ลอกสติกเกอร์ออก   ส่วนผ้าใบโปรเตอร์ นำไปใช้ต่อได้

สุดยอด

ทำDEMOมา1ภาพ พร้อมไฟล์

1.รูปทั้งหมดที่จะตัดปะทำDEMO (เผื่อแก้ใข)
2.ไฟล์ ฟร้อนภาษาไทยที่จะใช้ เอาแนวหน่อยๆ

S u r a n a y ™

...รามอินทรา พาเพลิน...

« ตอบ #4092 เมื่อ: 09 กันยายน 2010 09:30:45 »

ประกาศขากราฟฟิคดีไซด์ ของ Doraemonster 9x ทั้งหลายช่วยๆกันสร้างสรรค์ผลงานกันด่วนๆ

ปล.อย่าลืมใส่โลโก้วงรีของ AE Racingclub ด้วยนะจ๊ะ  

แต่งรถสภาพ..ซิ่ง แต่ผมวิ่งแบบหวานเย็นนะคร๊าบ
แต่งไว้วิ่ง แต่งไว้ซิ่ง ... แต่งไว้คุย !!

<"เหตุผลของเราใครจะเข้าใจ ไม่ลืมครับคำว่าบุญคุญ">

« ตอบ #4093 เมื่อ: 09 กันยายน 2010 10:05:36 »

ประกาศขากราฟฟิคดีไซด์ ของ Doraemonster 9x ทั้งหลายช่วยๆกันสร้างสรรค์ผลงานกันด่วนๆ

ปล.อย่าลืมใส่โลโก้วงรีของ AE Racingclub ด้วยนะจ๊ะ 
เนร์เพิ่มเติม เอารูปสาวๆในงาน AE ลงมาแจมด้วยได้ป่ะ แบบบรรยากาศในงานแดร็กก็ได้ แบบว่าผู้คน+รถด้วย อิอิ เหอๆๆ

NakHlaH
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #4094 เมื่อ: 09 กันยายน 2010 10:17:56 »

แอบดู แอบดู แอบดู

« ตอบ #4095 เมื่อ: 09 กันยายน 2010 10:21:16 »

เว้นที่ ไว้ติดสติกเกอร์ วันที่มิตติ้ง สถานที่ คำเชิญชวน (แล้วแต่โอกาส)  อาจจะเป็นสติกเกอร์ พื้นสีขาว ตัวอักษรสีฟ้า ครับ

ใช้เสร็จ ก็ลอกสติกเกอร์ออก   ส่วนผ้าใบโปรเตอร์ นำไปใช้ต่อได้

สุดยอด

ทำDEMOมา1ภาพ พร้อมไฟล์

1.รูปทั้งหมดที่จะตัดปะทำDEMO (เผื่อแก้ใข)
2.ไฟล์ ฟร้อนภาษาไทยที่จะใช้ เอาแนวหน่อยๆ

เนร์เพิ่มเติม เอารูปสาวๆในงาน AE ลงมาแจมด้วยได้ป่ะ แบบบรรยากาศในงานแดร็กก็ได้ แบบว่าผู้คน+รถด้วย อิอิ เหอๆๆ

อิ๊กปากเกร็ด

เก็บไปเรื่อยๆ คนมันจน ให้ทำไงได้ ><!

« ตอบ #4096 เมื่อ: 09 กันยายน 2010 10:50:41 »

ไปด้วยกันหรือเปล่า คับ คุณอิ๊ก  ซุบซิบ

สถานที่ ที่ไหนหรอครับน้า  ลิงจั๊กๆ

มิตรภาพที่ไม่เคยลืมเลือน ใน aeracingclub
มีแต่คน .... เท่านั้น ที่สะกดคำว่า "เพื่อน" ไม่เป็น

ทุกวันนี้บ้านเค้าจะเป็นเชียงกงขึ้น ทุกวันๆ และ  งอแง

« ตอบ #4097 เมื่อ: 09 กันยายน 2010 11:06:21 »

KENTENS@I <J>

>< " ชอบง่า

« ตอบ #4098 เมื่อ: 09 กันยายน 2010 11:35:11 »

โพสแบบมาเลย

เดี๋ยวช่วยกัน คอมเม้น  แล้วส่งไปทาง PM ให้คุณต่ายกัน
wichan
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

ae

« ตอบ #4099 เมื่อ: 09 กันยายน 2010 12:33:35 »

ไปด้วยครับ คำนับ
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 203 204 [205] 206 207 ... 873  »  [5»] [10»]   ขึ้นบน
  พิมพ์