AE. Racing Club
28 กันยายน 2024 00:20:58 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
โพลล์
คำถาม: ทุกวันอาทิตย์สุดท้ายของเดือน Meettig Lotus เลียบทางด่วน รามอินทรา นะคร๊าบ
**ก่อหวอด** สรรหากิจกรรมระหว่างการมิตติ้ง ? - 0 (0%)
www.facebook.com/COROLLA.EE90AE92 Fanpage Like+ - 0 (0%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 0

หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 43 44 [45] 46 47 ... 873  »  [5»] [10»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: • มาคุยเรื่อง DORAEMONSTER 9X กันครับ •  (อ่าน 2513671 ครั้ง)
จารย์ยุ่น
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #880 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010 01:12:19 »

AE9x Only
AE9x Group

ชอบ 2 อันเลย ทำเป็นป้ายวงกลมก็เข้าท่านะ

อีกเสียว  เอ๊ย เสียง

กล้อง  Full Frame  แล้วไง  ถ่ายรูปสวยไม่ได้อยู่ที่กล้อง  มันอยู่ที่สมองและโอกาส
BirdZ_ZestUp
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

SR20DET!!

« ตอบ #881 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010 01:22:45 »

เรื่องรูป ผมว่าเอาไปไว้กระทู้นี้ http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=59437.0 ดีมั้ยครับ
เดี๋ยวให้คุณเจเปลี่ยนชื่อกระทู้ ตามชื่อแกงค์เอา อะครับ 

เต้น

ตามนั้นก็โอนะครับ...
แต่น้าเนย์ต้องทำโหวตชื่อที่อยากจะเอามาโหวตภายในกี่วันเอ่ย...
แล้วก็ต้องปิดโหวตภายในกี่วันเอ่ย....
และก็อีกอย่างครับ จะทำสติ๊กเกอร์ภายในการมีตติ้งครั้งหน้าเลย หรือว่ายังไงครับ
แล้วก็ใครจะเป็น แม่ งาน อะครับ

แต่ผมว่าที่สำคัญสุดๆมีสองอย่างนะครับ กิจกรรม+ชื่อแก้งค์ ครับ
เรื่องสติกเกอร์ผมว่าเรื่องเล็ก แต่เรื่องกิจกรรมที่เราจะทำน่าจะเป็นเรื่องใหญ่กว่าครับ...
เรื่องดื่ม ดิ้น กิน เที่ยว คงเป็นเรื่องปกติ
แต่อยากทราบเรื่องพวกกิจกรรมเพื่อสังคมน่ะครับ...

ทั้งนี้ทั้งนั้น คือข้อเสนอแนะนะครับ...
ผมแค่มองว่าถ้าเรามีกันเยอะขนาดนี้น่าจะทำกิจกรรมเพื่อสังคมบ้าง(เพราะเราคาดหวังกะรัฐไม่ค่อยได้...)กระมังครับ

ขอบคุรพื้นที่บอรืดสำหรับกระทู้นี้ครับ... คำนับ

ความคิดเข้าท่าครับ ทำอะไรเพื่อสังคมบ้าง อิอิ

TOCOBU
S u r a n a y ™

...รามอินทรา พาเพลิน...

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #882 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010 01:25:20 »

เรื่องรูป ผมว่าเอาไปไว้กระทู้นี้ http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=59437.0 ดีมั้ยครับ
เดี๋ยวให้คุณเจเปลี่ยนชื่อกระทู้ ตามชื่อแกงค์เอา อะครับ  

เต้น

แต่น้าเนย์ต้องทำโหวตชื่อที่อยากจะเอามาโหวตภายในกี่วันเอ่ย...
แล้วก็ต้องปิดโหวตภายในกี่วันเอ่ย....
และก็อีกอย่างครับ จะทำสติ๊กเกอร์ภายในการมีตติ้งครั้งหน้าเลย หรือว่ายังไงครับ
แล้วก็ใครจะเป็น แม่ งาน อะครับ

แต่ผมว่าที่สำคัญสุดๆมีสองอย่างนะครับ กิจกรรม+ชื่อแก้งค์ ครับ
เรื่องสติกเกอร์ผมว่าเรื่องเล็ก แต่เรื่องกิจกรรมที่เราจะทำน่าจะเป็นเรื่องใหญ่กว่าครับ...
เรื่องดื่ม ดิ้น กิน เที่ยว คงเป็นเรื่องปกติ
แต่อยากทราบเรื่องพวกกิจกรรมเพื่อสังคมน่ะครับ...

ทั้งนี้ทั้งนั้น คือข้อเสนอแนะนะครับ...
ผมแค่มองว่าถ้าเรามีกันเยอะขนาดนี้น่าจะทำกิจกรรมเพื่อสังคมบ้าง(เพราะเราคาดหวังกะรัฐไม่ค่อยได้...)กระมังครับ

ขอบคุรพื้นที่บอรืดสำหรับกระทู้นี้ครับ... คำนับ

ให้เวลาทุกท่านคิดชื่อแกงค์มาก่อนเลยครับ ไม่น่าจะเกินวันพุธจะได้เปิดโหวตนะ

ชื่อที่มีคนส่งเข้าประกวดมาแล้ว (ถ้าถูกใจก็ไม่ต้องคิดเพิ่ม แต่ถ้าไม่ชอบตามนี้เสนอมาเลย)
- DoraeMonster AE9X
- Doreamon society
- AE9X Zone
- AE9X society
- AE9x Only
- 9x Group
- AE9x's Gangsters
- AE9X Mania

ส่วนเรื่องทำประโยชน์ให้สังคม ถ้าเอาตอนนี้เวลานี้เลย คิดได้เรื่องเดียวครับ ช่วยเหลือค่าเทอมน้องๆ   เหอๆๆ
ปล. สมองตันแล้ว ครับ ง่วงนอนด้วย

แต่งรถสภาพ..ซิ่ง แต่ผมวิ่งแบบหวานเย็นนะคร๊าบ
แต่งไว้วิ่ง แต่งไว้ซิ่ง ... แต่งไว้คุย !!

SR20DET!!

« ตอบ #883 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010 01:28:58 »

เต้น

ให้เวลาทุกท่านคิดชื่อแกงค์มาก่อนเลยครับ ไม่น่าจะเกินวันพุธจะได้เปิดโหวตนะ

ชื่อที่มีคนส่งเข้าประกวดมาแล้ว (ถ้าถูกใจก็ไม่ต้องคิดเพิ่ม แต่ถ้าไม่ชอบตามนี้เสนอมาเลย)
- DoraeMonster AE9X
- Doreamon society
- AE9X Zone
- AE9X society
- AE9x Only
- 9x Group
- AE9x's Gangsters
- AE9X Mania

ส่วนเรื่องทำประโยชน์ให้สังคม ถ้าเอาตอนนี้เวลานี้เลย คิดได้เรื่องเดียวครับ ช่วยเหลือค่าเทอมน้องๆ   เหอๆๆ
ปล. สมองตันแล้ว ครับ ง่วงนอนด้วย

แหะๆ ค่าเทอมน้องผมคงจะไม่ไหว อิอิ  ค่าเทอมตัวเองยังเอาไม่รอด555

TOCOBU
Superpak 92

" สงสัย ให้ถาม " อย่า... คิดไปเอง

« ตอบ #884 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010 01:30:53 »

ae 9x only

ข้ า ว มั น ไ ก่ & เ ตี๋ ย ว ไ ก่ ม ะ ร ะ   ลุ ง เ ล็ ก !!!
สมาชิก DORAEMONSTER 9X
กระทู้หาของ92 http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=79623.msg1111987#msg1111987
Prince of ae92gti (หนุ่ย)
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

ขอโทษที ที่ผมมันจน

« ตอบ #885 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010 02:10:36 »

มิตรรัก 9x

SR20DET!!

« ตอบ #886 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010 03:05:35 »

AE9X Mania

แหล่มๆ

TOCOBU
<"เป็นคนเลวซํกพักนะ">

<"เหตุผลของเราใครจะเข้าใจ ไม่ลืมครับคำว่าบุญคุญ">

« ตอบ #887 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010 07:30:52 »

AE9x friend Only !
อยากให้มีคำนี้ เข้ามาด้วยครับ คำนับ

รักคนอ่าน ㋡™

DORAEMONSTER 9X

« ตอบ #888 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010 07:53:57 »

ขากลับรถเยอะ เซงเลย

ว่าจะกดเล่นกะพี่นิวสะหน่อย

ฮ่าๆ
พี่วิ่งสู้ไม่ได้หรอกของพี่มันดมแก็ส อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มีนาคม 2010 08:03:01 โดย รักคนอ่าน » บันทึกการเข้า
Pencom.CZ 49
AE Racing Club Staff

นู๋คุณ รักในหลวง

« ตอบ #889 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010 08:08:13 »

ตอนนี้ก็สังกัด Doraemonster อยู่ครับ  แหะ.. แหะ..

** 35ํ vol. **
** 4ทุ่มท่าพระ **

<"เหตุผลของเราใครจะเข้าใจ ไม่ลืมครับคำว่าบุญคุญ">

« ตอบ #890 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010 08:11:27 »

เอาลิ้งสถานที่มาให้ดูกันก่อนนะครับ ที่ผมเสนอตัวเป็นผู้จัดหาสถานที่ครั้งต่อไป
http://www.thaidriver.com/NEWS_AD/672-toyota-tbn.html
ทางด้านขวาครับจะเป็นMini ช็อปปิ้งมอล ครับ เลือกได้ตามสบาย รับรองหญิงไม่บ่นอิอิ
โลตัส+แม็คเปิด24ชั่วโมงครับ ส่วนลานจอดที่เราจะใช้จอดมีหลายที่ครับ แต่ติดปัญหานิดนึงว่า
ตอนเย็น ศุกห์ เสาร์ อาทิตย์ จะมีเปิดท้ายขายของ ช่วง4โมงถึง3ทุ่มคนเยอะมากที่จอด
จะเต็มคือ จอดรวมกันไม่ได้ แต่จะให้จอดแยกก่อน แล้วมาเจอกันในมอล คุยกันก่อนแล้ว
ผมจะขอทางนาย นำรถไปถ่ายรูปที่ลานจอดด้านใน แสงพอแน่ครับ มีไฟสปอตไรแบบทาง
ด่วน2ต้นเพื่อนลองเข้าไปดูกันก่อนนะครับ ว่าสถานที่โอเคมั้ย ถ้าโอเคผมจะได้ทำเรื่องขอนาย
และจะได้หากำหนดการที่แน่นอนอีกครั้งกันครับ เอาความเห็นส่วนรวมเลยครับ หรือถ้าใครผ่านมา
แถวนี้ก้แวะมาดูก่อนได้ครับ โทรหาผมได้ครับ 087-4791545  คำนับ คำนับ คำนับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มีนาคม 2010 08:17:33 โดย 92~Projecter#01 » บันทึกการเข้า

b a n a n a o a t
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

อยู่เฉยๆก็ไม่เสียตังค์นะจ๊ะ

« ตอบ #891 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010 08:18:00 »

เอาลิ้งสถานที่มาให้ดูกันก่อนนะครับ ที่ผมเสนอตัวเป็นผู้จัดหาสถานที่ครั้งต่อไป
http://www.thaidriver.com/NEWS_AD/672-toyota-tbn.html
ทางด้านขวาครับจะเป็นMini ช็อปปิ้งมอล ครับ เลือกได้ตามสบาย รับรองหญิงไม่บ่นอิอิ
โลตัสเปิด+แม็ค24ชั่วโมงครับ ส่วนลานจอดที่เราจะใช้จอดมีหลายที่ครับ แต่ติดปํญหานิดนึงว่า
ตอนเย็น ศุกห์ เสาร์ อาทิตย์ จะมีเปิดท้ายขายของ ช่วง4โมงถึง3ทุ่มคนเยอะมากที่จอด
จะเต็มคือ จอดรวมกันไม่ได้ แต่จะให้จอดแยกก่อน แล้วมาเจอกันในมอล คุยกันก่อนแล้ว
ผมจะขอทางนาย นำรถไปถ่ายรูปที่ลานจอดด้านใน แสงพอแน่ครับ มีไฟสปอตไรแบบทาง
ด่วน2ต้นเพื่อนลองเข้าไปดูกันก่อนนะครับ ว่าสถานที่โอเคมั้ย ถ้าโอเคผมจะได้ทำเรื่องขอนาย
และจะได้หากำหนดการที่แน่นอนอีกครั้งกันครับ เอาความเห็นส่วนรวมเลยครับ หรือถ้าใครผ่านมา
แถวนี้ก้แวะมาดูก่อนได้ครับ โทรหาผมได้ครับ 087-4791545  คำนับ คำนับ คำนับ

เข้าไปดูมาแล้วสวยทีเดียวครับ

ผมเสนอ 9x Owner Gangsters

« ตอบ #892 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010 08:18:04 »

เคยขับรถผ่านอยู่ครับน้าต่ายสถาที่สวยดีมากเลยถ้าจอดหน้าศูนย์จะแหล่มมากเลย สุดยอด

« ตอบ #893 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010 08:27:02 »

รักคนอ่าน, <Art_L@ksi>, kandymans (อ้น), Pencom CZ#49, oat_se (โอ๊ต) และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

พี่อ้นแอบดูอะไรทำไมรอบนี้ไม่มาอ่าครับพี่ รอ
woody ae92 { golf }
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

DORAEMON GT !!

« ตอบ #894 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010 08:44:14 »

อยากให้มีคำนี้ เข้ามาด้วยครับ คำนับ
พี่ต่ายคับ สนใจเสาอากาศอะครับ พี่ ช่วยแนะนำหน่อยคับบ.....อิอิ

« ตอบ #895 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010 09:04:55 »

พี่ต่ายคับ สนใจเสาอากาศอะครับ พี่ ช่วยแนะนำหน่อยคับบ.....อิอิ
ก้ต้องไปหามาก่อนครับของแจ๊สจะดีกว่า เพราะสายยาวถึงข้างหน้า ข้อเสียคือพับไม่ได้
ของยาริส มันต้องต่อ2ท่อนและมันจะต้องมีกล่องรับสัญญาณด้วย ถ้าได้มาครบก็โอเค
เรื่องที่ต้องทำใจคือมันต้องเจาะหลังคา แต่ตัวเสาร์มันก็มียางกันน้ำมาแล้วครับ ของผม
ไม่รั่วครับ

iPuNN (ปั้น)

20v ก็มันส์แล้ว!!!

« ตอบ #896 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010 09:05:14 »

AE9x's Gangsters
AE9x Only
9x Group
DoraeMonster AE9X

โดนๆทั้งนั้น

แค่รถสวย แอร์์เย็น เพลงเพาะๆ ก็พอแหละครับ
ฝากกระทู้นี้ ไว้ในอ้อมใจ ของ มิตรรัก92ด้วยน่ะคับ
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=118005.0
woody ae92 { golf }
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

DORAEMON GT !!

« ตอบ #897 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010 09:06:58 »

ก้ต้องไปหามาก่อนครับของแจ๊สจะดีกว่า เพราะสายยาวถึงข้างหน้า ข้อเสียคือพับไม่ได้
ของยาริส มันต้องต่อ2ท่อนและมันจะต้องมีกล่องรับสัญญาณด้วย ถ้าได้มาครบก็โอเค
เรื่องที่ต้องทำใจคือมันต้องเจาะหลังคา แต่ตัวเสาร์มันก็มียางกันน้ำมาแล้วครับ ของผม
ไม่รั่วครับ
ขอบคุณครับพี่ แล้วของนี่หาได้ที่ไหนครับต้องเบิด 0 เลยรึป่าวครับบบ

iPuNN (ปั้น)

20v ก็มันส์แล้ว!!!

« ตอบ #898 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010 09:07:36 »

น้าต่ายคับ

พื้นที่สวยมากๆเลย น่าสนคับ

ขอโหวต 1 เสียงเลย ฮ่าๆ

แค่รถสวย แอร์์เย็น เพลงเพาะๆ ก็พอแหละครับ
ฝากกระทู้นี้ ไว้ในอ้อมใจ ของ มิตรรัก92ด้วยน่ะคับ
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=118005.0

« ตอบ #899 เมื่อ: 08 มีนาคม 2010 09:48:42 »

ล่าสุดลองขอผู้ดูแลสถานที่แล้ว คาดว่าน่าจะผ่านครับ ถ้าเรามาเจอกันก่อนเสร็จแล้วพอจะถ่ายรูป ค่อยย้ายรถไปด้านใน
เพราะลานด้านใน จะใช้จอดรถใหม่ อีกอย่างไฟจะปิดประมาณ3ทุ่ม พอรวมกันแล้วก็ค่อยย้ายไปถ่ายรูป แล้วก็กลับมาดริ้ง
กันต่อลานเบียร์รอเราอยู่ ส่วนที่ถามเรื่องด่าน จากตรงนี้เข้ามอเตอร์เวร์ไม่มีด่านครับ หลังจากนั้นไม่รุแว้วคร้าป ยังใงสรุปวัน
กันได้แล้ว ผมจะยืนยันเรื่องสถานที่อีกทีนะครับ ระดับกลางผ่านแล้วครับ เหลือระดับสูงแต่ไม่น่ามีปัญหา ลานที่จะใช้ถ่าย
รูปครับแต่น่าจะได้กลางคืนนะ ตอนนี้รถใหม่ย้ายไปในโรงที่มีหลังคาแล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มีนาคม 2010 09:56:42 โดย 92~Projecter#01 » บันทึกการเข้า

หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 43 44 [45] 46 47 ... 873  »  [5»] [10»]   ขึ้นบน
  พิมพ์