AE. Racing Club
24 กันยายน 2024 14:22:06 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
โพลล์
คำถาม: ทุกวันอาทิตย์สุดท้ายของเดือน Meettig Lotus เลียบทางด่วน รามอินทรา นะคร๊าบ
**ก่อหวอด** สรรหากิจกรรมระหว่างการมิตติ้ง ? - 0 (0%)
www.facebook.com/COROLLA.EE90AE92 Fanpage Like+ - 0 (0%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 0

หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 331 332 [333] 334 335 ... 873  »  [5»] [10»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: • มาคุยเรื่อง DORAEMONSTER 9X กันครับ •  (อ่าน 2508987 ครั้ง)
iPuNN (ปั้น)
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

20v ก็มันส์แล้ว!!!

« ตอบ #6640 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2010 23:34:57 »

มันไม่มีการสานต่อครับและเกรงว่าจะลำบากทาง web masterด้วยหรือเปล่า

รวมไปถึงการจัดการในส่วนของสตาฟ และถ้าแบ่งห้องขึ้นมา มันจะต้องมีรูปแบบอะไรมากขึ้นไหมเอาข้อมูลมาแชร์กัน

แ้ล้วก็ที่สำคัญ มีคนชอบก็ต้องมีคนไม่ชอบ เกรงว่าจะเป็นการแบ่งแยกเกินไปหรือเปล่าถ้าไปตั้งห้อง9xขึ้นมาแบบนี้ครับ(เรื่องนี้ผมคิดเองคนเดียวนะ) เลยยังไม่ได้คุยกันต่อ

ผมก็กลัวแบบนั้นเหมือนกัน

อีก 1 เสียงเล็กๆเช่นกันคับ

แค่รถสวย แอร์์เย็น เพลงเพาะๆ ก็พอแหละครับ
ฝากกระทู้นี้ ไว้ในอ้อมใจ ของ มิตรรัก92ด้วยน่ะคับ
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=118005.0
smilegames

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #6641 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2010 23:35:05 »

มันไม่มีการสานต่อครับและเกรงว่าจะลำบากทาง web masterด้วยหรือเปล่า

รวมไปถึงการจัดการในส่วนของสตาฟ และถ้าแบ่งห้องขึ้นมา มันจะต้องมีรูปแบบอะไรมากขึ้นไหมเอาข้อมูลมาแชร์กัน

แ้ล้วก็ที่สำคัญ มีคนชอบก็ต้องมีคนไม่ชอบ เกรงว่าจะเป็นการแบ่งแยกเกินไปหรือเปล่าถ้าไปตั้งห้อง9xขึ้นมาแบบนี้ครับ(เรื่องนี้ผมคิดเองคนเดียวนะ) เลยยังไม่ได้คุยกันต่อ
ออครับ เห็นว่ามันง่ายดี เรื่องแยก ผมว่าตอนนี้ก็พอสมควรนะ แยกเครื่อง แยกรุ่นกันมั่วหมดแล้วอ่ะ เต็มหน้าแรกเลย อิอิ
 แต่ก็อาจไม่ประสบผลสำเร็จก็ได้ เพราะว่า ขนาดห้องแก๊สยังไม่ค่อยมีคนไปตอบเลย

เข้าใจแย้ว

« ตอบ #6642 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2010 23:35:36 »

ลืมถามหัวหลักคลับครับ

จะขอติดสติกเกอร์ร่วมด้วย

ต้องทำไงครับ

หน้าแรกเลยจ้า!!!  ประกาศ ประกาศ

แค่รถสวย แอร์์เย็น เพลงเพาะๆ ก็พอแหละครับ
ฝากกระทู้นี้ ไว้ในอ้อมใจ ของ มิตรรัก92ด้วยน่ะคับ
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=118005.0
Superpak 92

" สงสัย ให้ถาม " อย่า... คิดไปเอง

« ตอบ #6643 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2010 23:41:17 »

ลืมถามหัวหลักคลับครับ

จะขอติดสติกเกอร์ร่วมด้วย

ต้องทำไงครับ

หน้าแรกเลยจ้า!!!  ประกาศ ประกาศ
ทำตามที่ตาคนนี้บอกเลย จ้า ฮิฮิ

ข้ า ว มั น ไ ก่ & เ ตี๋ ย ว ไ ก่ ม ะ ร ะ   ลุ ง เ ล็ ก !!!
สมาชิก DORAEMONSTER 9X
กระทู้หาของ92 http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=79623.msg1111987#msg1111987
Oo_PonGZa~TZ#004_oO

~พันสาม-แก็สมิก~

« ตอบ #6644 เมื่อ: 23 ธันวาคม 2010 23:54:46 »

ออครับ เห็นว่ามันง่ายดี เรื่องแยก ผมว่าตอนนี้ก็พอสมควรนะ แยกเครื่อง แยกรุ่นกันมั่วหมดแล้วอ่ะ เต็มหน้าแรกเลย อิอิ
 แต่ก็อาจไม่ประสบผลสำเร็จก็ได้ เพราะว่า ขนาดห้องแก๊สยังไม่ค่อยมีคนไปตอบเลย

เข้าใจแย้ว
ถ้าทางแอคคอร์ดคลับ เค้าแยกตามเจเนอเรชั่น คับ ...
ส่วนห้อง freestyle ก็ยังอยู่เหมือนเดิม ...
ฉะนั้น ปัญหาของในแต่ล่ะรุ่น ก็จะอยู่ตามรุ่นนั้นๆ ...
แต่คงต้องแก้ไขเยอะอยู่ ...
แบบก็โอเคคับ ...
ไล่อ่านย้อนหลังนิดนึง ...
เสียเวลาไม่เท่าไหร่คับ ...

ถึงมาน้อย ... แต่ก็ 100%
oMACHIMAROo
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #6645 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2010 00:10:02 »

เรื่องที่ 1 การมอบสติกเกอร์ให้แต่ละท่านไปดูแล
สติกเกอร์แบ่งเป็น2กรณี
1. ในกรุงเทพ มามีตติ้งและรับเองเท่านั้นไม่มีการสั่งซื้อ
2. ต่างจังหวัด
   - ต้องมีตัวตนพิสูจน์ได้ ว่าท่านขับ EE90หรือAE92 จริงๆ
   - ต้องได้รับการรับรองจาก สตาฟโซนใกล้เคียง เช่น โซนตะวันออก,ภาคเหนือภาคใต้ สามารถยืนยันได้ว่าคุณมีตัวตนจริงๆ
     โดยการไปมีตติ้งกับบริเวณใกล้เคียง  หากไกลมากไม่มีบริเวณใกล้เคียงอาจจะต้องพิจรณาเป็นพิเศษ
      จากการโพสหรือการให้ความร่วมมือด้านกิจกรรมของคลับใหญ่ด้วย
   - หากมีตัวตนพิสูจน์ได้อยู่แ้ล้วก็ไม่มีข้อแม้ใดๆ อย่างเช่น อิคคิว ณ เชียงใหม่ หรือพี่หนุ่ม azuma ที่ออกทะเลไปนานๆจะเข้าฝั่งที
      จึงยากมากที่จะมาร่วมได้ เป็นกรณีตัวอย่างนะครับ

ผมอยู่หัวหิน

อย่างที่ผมเข้าใจคือรอให้คนในคลับแน่ใจก่อนใช่ม่ะครับ

ถึงจะได้รับสติกเกอร์

สู้ สู้
woody ae92 { golf }
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

DORAEMON GT !!

« ตอบ #6646 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2010 09:26:17 »

มีรายยยกันเหยออออ......... สุดยอด ได้โปรด..

Hunter_JIK.CZ48
AE Racing Club Staff

3S-GE Doraemonster 9X

« ตอบ #6647 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2010 10:03:59 »

เรื่องที่ 1 การมอบสติกเกอร์ให้แต่ละท่านไปดูแล
1. ในกรุงเทพ มามีตติ้งและรับเองเท่านั้นไม่มีการสั่งซื้อ
   - ต้องมีตัวตนพิสูจน์ได้ ว่าท่านขับ EE90หรือAE92 จริงๆ
   - ต้องได้รับการรับรองจาก สตาฟโซนใกล้เคียง เช่น โซนตะวันออก,ภาคเหนือภาคใต้ สามารถยืนยันได้ว่าคุณมีตัวตนจริงๆ
     โดยการไปมีตติ้งกับบริเวณใกล้เคียง  หากไกลมากไม่มีบริเวณใกล้เคียงอาจจะต้องพิจรณาเป็นพิเศษ
      จากการโพสหรือการให้ความร่วมมือด้านกิจกรรมของคลับใหญ่ด้วย
   - หากมีตัวตนพิสูจน์ได้อยู่แ้ล้วก็ไม่มีข้อแม้ใดๆ อย่างเช่น อิคคิว ณ เชียงใหม่ หรือพี่หนุ่ม azuma ที่ออกทะเลไปนานๆจะเข้าฝั่งที
      จึงยากมากที่จะมาร่วมได้ เป็นกรณีตัวอย่างนะครับ

อย่างที่ผมเข้าใจคือรอให้คนในคลับแน่ใจก่อนใช่ม่ะครับ

สู้ สู้

ใช่ครับ คือเล่นกันสักพักนึงก่อนแล้วถ้าเป็นไปได้มีจังหวะมามีตติ้งกันสักครั้ง2ครั้งให้รู้จักกันก่อนจะดีมากครับ

คือตอนนี้ยังไม่รู้จักกันเลยเอาสติกเกอร์ไปก็เท่านั้นแปะไปก็งง รถใครหวาอะไรแบบนี้ครับ ที่สำคัญคือเพื่อนพี่น้องครับไม่ใช่สติกเกอร์ อิอิ

zero09
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

ee 90 น่ารักอะ

« ตอบ #6648 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2010 10:18:08 »

คำนับ คำนับ คำนับ
เอ๋ ชิบูย่า
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #6649 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2010 11:41:14 »

เอ๋ไปด้วยคับ

เอ๋ ชิบูย่า
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #6650 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2010 11:44:10 »

ประกาศ ประกาศ   ประกาศ ชุมนุม คนเสื้อฟ้า !!!!!!!!!!!
มิตติ้ง นอบรอบ(มั้ง) กลุ่ม DORAEMONSTER 9X

**วันอาทิตย์ที่  26  ธันวาคม 2553 เวลา 17.00 น. เป็นตันไป (มาถึงกันก่อนเวลานะ)

ณ ร้านอาหารโคขุน ปาร์ค ถนน เกษตร-นวมินทร์ (อิ่มเมื่อไหร่ ออกไปนั่งชิวๆ ที่ อเวนิว ใกล้ๆ แยกมัยลาภ ต่อได้)

หลังจากรวมตัวกันครั้งใหญ่ เดือนตุลาคม  ก็เริ่มอยากไปต่างจังหวัดกันในปีหน้า(เขาใหญ่)

จึงขอนัดทานอาหาร กินไป คุยไป เสนอสถานที่กันไป  ส่วนวันที่นั้น

จะพยายามให้ห่างกับ งาน 9 ปี ของ เออี คลับเรา

มาวางแผนวิ่งคลอง 5  งาน 9 ปีกัน ว่า กลุ่มเราจะได้กี่ถ้วย น่าสนุกดี 555+++ 

ขอเชิญทุกท่าน ชาว AE RACING CLUB ด้วยนะครับ

และถ้าใครไปชัว ลงชื่อ ด้วยนะ ++จะนับยอดจองที่ต่อโต๊ะวันนั้น  ขอบคุณครับ 

ตรบมือเจ2  จิ๊ก2  ปั้น  เนย์  ภาค  ต่อ  กอฟ  ปลั๊ก  เบิร์ด  ต้น   อิ๊ก  bom   โจ   ต่าย   มีใครอีกมั้ย
เอ๋ไปด้วยคับ

oMACHIMAROo
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #6651 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2010 11:59:05 »

สู้ สู้

ใช่ครับ คือเล่นกันสักพักนึงก่อนแล้วถ้าเป็นไปได้มีจังหวะมามีตติ้งกันสักครั้ง2ครั้งให้รู้จักกันก่อนจะดีมากครับ

คือตอนนี้ยังไม่รู้จักกันเลยเอาสติกเกอร์ไปก็เท่านั้นแปะไปก็งง รถใครหวาอะไรแบบนี้ครับ ที่สำคัญคือเพื่อนพี่น้องครับไม่ใช่สติกเกอร์ อิอิ

รับทราบครับ

มีโอกาศจะรีบไปมีสติ่งด้วย

จะติดตามในบอร์ดเลื่อยครับ
อิ๊กปากเกร็ด

เก็บไปเรื่อยๆ คนมันจน ให้ทำไงได้ ><!

« ตอบ #6652 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2010 13:15:42 »

เต้น เต้นระบำ

มิตรภาพที่ไม่เคยลืมเลือน ใน aeracingclub
มีแต่คน .... เท่านั้น ที่สะกดคำว่า "เพื่อน" ไม่เป็น

ทุกวันนี้บ้านเค้าจะเป็นเชียงกงขึ้น ทุกวันๆ และ  งอแง
woody ae92 { golf }

DORAEMON GT !!

« ตอบ #6653 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2010 13:21:59 »

เค้าไปด้วยยยน้า................. ได้โปรด..

รักคนอ่าน ㋡™

DORAEMONSTER 9X

« ตอบ #6654 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2010 15:23:37 »

เจ ลิ้นหน้าตอนนี้มีของไหมถ้ามีติดเอาไปให้พี่ด้วยวันที่26อ่านะ
wichan

ae

« ตอบ #6655 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2010 17:23:57 »

ไม่ได้ไปแจม ด้วย  โซนแปดริ้ว  ผมจัดปีใหม่พอดีเลย   อดเลย อยากไปรวมกลู่มมั่งจัง ไม่เคยไปเลย ได้โปรด.. คำนับ

« ตอบ #6656 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2010 17:25:45 »

เจ ลิ้นหน้าตอนนี้มีของไหมถ้ามีติดเอาไปให้พี่ด้วยวันที่26อ่านะ

แอบหมกปะเนี่ย  เห็นวันนั้นบอกตามหาหลังคามีรูนี่หว่า เต้น

smilegames

« ตอบ #6657 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2010 17:56:03 »

เสื้อผมยังไม่รู้จะได้ใช้ตอนไหนเลย อิอิ

« ตอบ #6658 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2010 20:41:37 »

น่าจะเสร็จไม่ทัน  พุ่งนี้ส่งมอบ 1 ชิ้น  ไว้ สั่งใหม่ให้นะ คำนับ

ประกาศ ประกาศ   ประกาศ ชุมนุม คนเสื้อฟ้า !!!!!!!!!!!
มิตติ้ง นอบรอบ(มั้ง) กลุ่ม DORAEMONSTER 9X

**วันอาทิตย์ที่  26  ธันวาคม 2553 เวลา 17.00 น. เป็นตันไป (มาถึงกันก่อนเวลานะ)

ณ ร้านอาหารโคขุน ปาร์ค ถนน เกษตร-นวมินทร์ (อิ่มเมื่อไหร่ ออกไปนั่งชิวๆ ที่ อเวนิว ใกล้ๆ แยกมัยลาภ ต่อได้)

หลังจากรวมตัวกันครั้งใหญ่ เดือนตุลาคม  ก็เริ่มอยากไปต่างจังหวัดกันในปีหน้า(เขาใหญ่)

จึงขอนัดทานอาหาร กินไป คุยไป เสนอสถานที่กันไป  ส่วนวันที่นั้น

จะพยายามให้ห่างกับ งาน 9 ปี ของ เออี คลับเรา

มาวางแผนวิ่งคลอง 5  งาน 9 ปีกัน ว่า กลุ่มเราจะได้กี่ถ้วย น่าสนุกดี 555+++ 

ขอเชิญทุกท่าน ชาว AE RACING CLUB ด้วยนะครับ

และถ้าใครไปชัว ลงชื่อ ด้วยนะ ++จะนับยอดจองที่ต่อโต๊ะวันนั้น  ขอบคุณครับ 

ตรบมือเจ2  จิ๊ก2  ปั้น  เนย์  ภาค  ต่อ  กอฟ  ปลั๊ก  เบิร์ด  ต้น   อิ๊ก  bom   โจ   ต่าย   เอ๋   นิว(รักคนอ่าน)   มีใครอีกมั้ย
OKครับเจว่าแต่จะได้ประมาณวันไหนครับ

« ตอบ #6659 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2010 20:42:35 »

แอบหมกปะเนี่ย  เห็นวันนั้นบอกตามหาหลังคามีรูนี่หว่า เต้น
อันนั้นพี่เขาฝากมาถามเนอะ ซุบซิบ
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 331 332 [333] 334 335 ... 873  »  [5»] [10»]   ขึ้นบน
  พิมพ์