AE. Racing Club
26 ตุลาคม 2024 00:31:17 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 ... 5  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยุ่แถว อ.แกลง จ.ระยอง บ้างไหมครับ รถน้องตู่ผม โดยชน ครับ..  (อ่าน 10242 ครั้ง)
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: 26 ธันวาคม 2009 20:02:22 »

มีเพื่อนสมาชิก อยู่แถวนั้นบ้าง ไหมครับ....รบกวนหน่อยครับ คาดว่า รถคงขับไม่ได้ อะครับ....

ขอบคุณครับ
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2009 20:04:19 »

จากกรุงเทพ อีก 10 กิโล ถึง อ. แกลง ครับ..
wasabi
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2009 20:07:30 »

แถวๆ นั้น น่าจะ ติดต่อ โซน ระยอง เลย น้าอ๊อด

วัชจ้า  หรือ เพื่อนๆ หลายๆ คน โซนระยอง ก้ได้ ครับ
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2009 20:10:48 »

อยู่แถวๆ สภอ.เมืองแกลงครับ..
Pencom.CZ 49
AE Racing Club Staff
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

นู๋คุณ รักในหลวง

« ตอบ #4 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2009 20:11:33 »

ตู่ไหนอ่าครับน้าอ๊อด ตู่แน๊ตป่าว

** 35ํ vol. **
** 4ทุ่มท่าพระ **
NosDriVe

พิเรณทีม = มิตรภาพ + ความจริงใจ

« ตอบ #5 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2009 21:53:39 »

เป็นไรมากปะคร๊าฟ

ถ้าไม่ทนเหนื่อย ทนลำบากมาด้วยกัน ก็ไม่รู้หรอกว่าแต่ละคนให้ใจกันแค่ไหน ใช่มั้ย พิเรณทีม
S u r a n a y ™

...รามอินทรา พาเพลิน...

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #6 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2009 22:23:51 »

เป็นไงบ้าง อะคร๊าบ  รอ

แต่งรถสภาพ..ซิ่ง แต่ผมวิ่งแบบหวานเย็นนะคร๊าบ
แต่งไว้วิ่ง แต่งไว้ซิ่ง ... แต่งไว้คุย !!
New.
Web Administrator

Love me, love my AE

« ตอบ #7 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2009 22:25:26 »

ตู่แน๊ตหรือครับ? เป็นอะไรมากไหมครับ

AE92 เดิมๆ เครื่องก็ไม่แรง เชิญแซงได้เลย...
Oo_PonGZa~TZ#004_oO

~พันสาม-แก็สมิก~

« ตอบ #8 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2009 22:28:23 »

ตู่แน๊ตหรือครับ? เป็นอะไรมากไหมครับ

ใช่คับ ...

ป้าอ้อเดินทางใกล้ถึงแล้วคับ ...

ถึงมาน้อย ... แต่ก็ 100%
NoO_BenZ TZ#40..

ถึงกรูเป็น"เด็ก"ก้อไม่เกี่ยวกับ "มรึง"

« ตอบ #9 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2009 22:30:54 »

คนมั่ยเป็นไรมากคร่า..

ยังพอคุยด้าย..

ถือว่าฟาดเคราะห์คร่า..

แต่รถอ่ะจิ..

ยังงัยขอหั้ยกลับมาหล่อเหมือนเดิมไวไวนะค๊ะ..

" We r TZ "

บ้านหลังนี้..มีมากกว่า.."ความอบอุ่น"
( . )jab-ben( . )

น้องใหม่ ขอปั้นx

« ตอบ #10 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2009 22:36:56 »

ยังไงก้อขอให้หายไวๆทั้งคนทั้งรถนะค้าบบบบบบบบบบบบบบบ ได้โปรด.. ได้โปรด.. ได้โปรด.. ได้โปรด..
ขับรถระวังกันด้วยนะคับ ปีใหม่แล้วก้อขอให้ชาวaeพบเจอแต่สิ่งดีๆคับ ฉลอง.. จุดประทัด ฉลอง.. จุดประทัด

aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2009 22:45:48 »

ok ครับ ตอนนี้ น้อง แจ้งประกัน และ ประกัน มาเรียบร้อยแล้วนะครับ รอรถ สไลด์ มายกรถ ขึ้น ลากกับมา แถวๆ สภาเนติ แถว กาญจนา แถวๆ ปั๊มปิโตรนาส โซนธนบุรี นะครับ...

ส่วนอาการ คน ก็ มี บาดเจ็บเล็กน้อย และอาการ มึนๆ ยังมีอยู่นะครับ..ตอนนี้ ก็รอคนไปรับ พาส่ง โรงพยาบาล ไปเช็คอาการ กันอยู่นะครับ......บาดเจ็บเล็กน้อยครับ.....

ส่วนรถ นั้น อาการ หนักครับ..ยุบมาถึง คอนโซล หน้าและพวงมาลัยครับ..ขับไม่ได้เลย..แถบหน้าไปหมด กระจกหน้าแตก ประตู เปิดไม่ได้ครับ....โชคดีน้องมี ประกันชั้น 1 อยู่ครับ...

ยังไง จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบกันอีกทีนะครับ..

ขอบคุณทุกๆท่านที่เป็นห่วงนะครับ....

aod_TZ # 019
takuro
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

ร้อยเหยี่ยว พันเหยี่ยว ฤาจะเท่าพญาอินทรี

« ตอบ #12 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2009 22:48:28 »

ขอให้หายไวไวครับ

ble-DP

สวัสดีครับผมเบิ้ลครับ

« ตอบ #13 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2009 22:53:13 »

โอว..ตอนแรกนึกว่าเล็กน้อย แต่นี่ยุบมาถึงคอนโซลเลย  เหวอ

ถ้ายังไงตรวจเช็คร่างกายก่อนเลยดีกว่า ส่วนเรื่องรถเอาไว้ทีหลังครับ

ยังไงก็ขอให้หายไวๆทั้งคนทั้งรถครับ

++ ก้อแค่..ผบ. พัน ++
 ++Para Millitary 4th Division++
+www.doraemon-project.com+
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2009 22:55:02 »

โอว..ตอนแรกนึกว่าเล็กน้อย แต่นี่ยุบมาถึงคอนโซลเลย  เหวอ

ถ้ายังไงตรวจเช็คร่างกายก่อนเลยดีกว่า ส่วนเรื่องรถเอาไว้ทีหลังครับ

บังไงก็ขอให้หายไวๆทั้งคนทั้งรถครับ
ก็ คอนโซล ขยับ อะครับ พวงมาลัย ยุบ ครับ เอียงไปเลย..น้องเล่าให้ฟังประมาณนี้แหละครับ..
ตอนนี้ คนไปรับ ถึงที่เกิดเหตุ แล้ว..ยังไง รอรถ มายกขึ้น แล้วคง พาไป โรงพยาบาล ตรวจร่างกาย แหละครับ...

ขอบคุณครับ..
NoO_BenZ TZ#40..

ถึงกรูเป็น"เด็ก"ก้อไม่เกี่ยวกับ "มรึง"

« ตอบ #15 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2009 22:59:40 »

ok ครับ ตอนนี้ น้อง แจ้งประกัน และ ประกัน มาเรียบร้อยแล้วนะครับ รอรถ สไลด์ มายกรถ ขึ้น ลากกับมา แถวๆ สภาเนติ แถว กาญจนา แถวๆ ปั๊มปิโตรนาส โซนธนบุรี นะครับ...

ส่วนอาการ คน ก็ มี บาดเจ็บเล็กน้อย และอาการ มึนๆ ยังมีอยู่นะครับ..ตอนนี้ ก็รอคนไปรับ พาส่ง โรงพยาบาล ไปเช็คอาการ กันอยู่นะครับ......บาดเจ็บเล็กน้อยครับ.....

ส่วนรถ นั้น อาการ หนักครับ..ยุบมาถึง คอนโซล หน้าและพวงมาลัยครับ..ขับไม่ได้เลย..แถบหน้าไปหมด กระจกหน้าแตก ประตู เปิดไม่ได้ครับ....โชคดีน้องมี ประกันชั้น 1 อยู่ครับ...

ยังไง จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบกันอีกทีนะครับ..

ขอบคุณทุกๆท่านที่เป็นห่วงนะครับ....

aod_TZ # 019

คำนับ คำนับ

ขอบคุณพี่สรยุทธ์มากนะค๊ะ  มารายงานด้วยตัวเองเรย.. ฮิฮิ

คิ คิ...

" We r TZ "

บ้านหลังนี้..มีมากกว่า.."ความอบอุ่น"
jo/jo

---- 1300 cc จ้า ----

« ตอบ #16 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2009 23:01:21 »

ขอแสดงความเสียใจกับอุบัติเหตุด้วย

ขอให้ตรวจร่างกายผ่านโดยไม่เป็นไรมากครับ

รถยังพอมีอะไหล่ครับ ...

คำนับ - ทรงพระเจริญ -  คำนับ

http://www.4efteclub.com/www/index.php
( . )jab-ben( . )

น้องใหม่ ขอปั้นx

« ตอบ #17 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2009 23:02:24 »

เช็คร่างกายให้ละเอียดเลยนะคับ นอนรพ.ดูอาการซักคืนนึงบางทีภายในอาจบอบช้ำมากกว่าที่เหนคับ เหมือนผมอ่ะคับ ซ้อนมอไซเพื่อนโดนรถกระบะปาดหน้า เพื่อนผมหน้าแหกเย็บคางไป4-5เข็ม ส่วนผมไม่มีแผลเลยคับแต่ต้นขาซ้ายหักกำจิงๆ งอแง งอแง
ฟาดเคราะปีเก่า ปีใหม่ซื้อหวยเตรียมถูกรางวัลที่1เลยคับ  อ้อน อ้อน อ้อน

noohnu
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

ค่อยๆ กลับมาหล่ออย่างต่อเนื่อง

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #18 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2009 23:07:09 »

น้าที่กำลังจะเดินทางไปไหนกัน ก็ระมัดระวัง และเช็คสภาพรถ เส้นทางการขับกันด้วยน๊ะครับ ได้อ่านกระทู้แบบนี้แล้ว...ไม่ชอบเลย หดหู่ใจครับ....เป็นห่วงทุกๆ ท่านน๊ะครับ ได้โปรด.. ได้โปรด..

arTO-TRD

« ตอบ #19 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2009 23:26:18 »

ตกใจ มากๆ ครับ
แต่ดีใจที่คนไม่เป็นอะไรมากครับ
หายไวๆ นะ พี่ตู่
หน้า: [1] 2 3 ... 5  »    ขึ้นบน
  พิมพ์