AE. Racing Club
26 ตุลาคม 2024 00:23:51 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 2 [3] 4 5  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครอยุ่แถว อ.แกลง จ.ระยอง บ้างไหมครับ รถน้องตู่ผม โดยชน ครับ..  (อ่าน 10212 ครั้ง)
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2009 01:11:44 »

ป้าอ้อกับน้าวัชอยู่ด้วยกันแล้ว ไหงป้าอ้อทำงี้หละ

น้าวัชเค้ามีแฟนแล้วนะ หุหุ
  ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง
[[Badd]]
Web Administrator
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

トヨタ カローラ 1.6 GTi

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #41 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2009 01:20:09 »

เพิ่มเติมให้อีกนิดครับ เช็คข่าวป้าอ้อเมื่อสักครู่ กำลังอยู่ระหว่างเดินทางกลับ

พาคนเจ็บพร้อมรถกลับมาด้วย

คนขับหัวกระแทก คนนั่งหน้าอกกระแทก เหตุเพราะไม่คาดเข็มขัดนิรภัย

จบการรายงาน ขอตัวไปนอน รอข่าวเช้าท่านสรยุทธ พรุ่งนี้

"ขำขำคลับ"
Lee Racing 086-063-7714
จะจบไหม
http://www.facebook.com/aeracingclub
NoO_BenZ TZ#40..

ถึงกรูเป็น"เด็ก"ก้อไม่เกี่ยวกับ "มรึง"

« ตอบ #42 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2009 01:29:22 »

เพิ่มเติมให้อีกนิดครับ เช็คข่าวป้าอ้อเมื่อสักครู่ กำลังอยู่ระหว่างเดินทางกลับ

พาคนเจ็บพร้อมรถกลับมาด้วย

คนขับหัวกระแทก คนนั่งหน้าอกกระแทก เหตุเพราะไม่คาดเข็มขัดนิรภัย

จบการรายงาน ขอตัวไปนอน รอข่าวเช้าท่านสรยุทธ พรุ่งนี้

ฝันดีค่ะน้าแบด..

" We r TZ "

บ้านหลังนี้..มีมากกว่า.."ความอบอุ่น"
watcharapong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2009 01:57:32 »

เห็นสภาพ พวง MOMO กะ รอยหัวโหม่ง ที่กระจกหน้าแล้ว น่ากลัวแฮะ

ดีว่าได้ พวงแท้ ถ้าพวง Copy ล่ะ แม่เอ้ยยย พรุ่งนี้อย่าลืมเตือนให้ เจ้าตู่ กะแฟน + หลาน ไปหาหมอกันนะ
เอ อิงตัน

เอ อิงตันครับ EE100 4E FTE [Bo เล็กๆ RHF5H]

« ตอบ #44 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2009 08:40:56 »

เสียใจด้วยครับตู่ ขอให้หายเร็วๆ ทั้งคนทั้งรถครับ

เดินทางไกลช่วงนี้ระวังกันหน่อยนะครับ

=====================

ไม่ใช่ช่างทำได้ก้อทำ ทำไม่ได้ก็เข้าอู่
Doraemon-Project
AYT AYUTTHAYA TEAM
สราญรมย์ เซอร์วิส
พิริยาลัยแพร่'36
ไม่สนิทอย่าล้อเล่นนะครับ

www.4efteclub.com
ป๋องเอ๋อ

ไม่มีเพื่อนอย่าไปไหนไกล ไม่มีน้ำใจอย่าไปไหนเลย??

« ตอบ #45 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2009 08:57:46 »

สอบถามจากป้าอ้อ  เจ้าตัว(ตู่) มันไม่ยอมไปเช็คร่างกาย

เพื่อน ๆ ก็ช่วยโทร.ไปกดดันให้มันไปหาหมอด้วยแล้วกัน

ตู่เอ้ย  พี่พึ่งจะโพสให้ระวัง

ประสบเหตุห่างจากพี่ ปีนึงกับ 2 วัน

รถปล่อยมัน ไม่ต้องเศร้า คนไปหาหมอก่อนแล้วกันนะ  เจ้าแน็ต แล้วไอ้ตัวเล็กด้วย

เดี๋ยวถ้าหารูปเจอ  จะเอารูปที่หัวโน มาโพสให้ดู  ใครจะใหญ่กว่ากัน

และแล้วมันก็กลับมา
[[Badd]]

トヨタ カローラ 1.6 GTi

« ตอบ #46 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2009 09:56:46 »

สอบถามจากป้าอ้อ  เจ้าตัว(ตู่) มันไม่ยอมไปเช็คร่างกาย

เพื่อน ๆ ก็ช่วยโทร.ไปกดดันให้มันไปหาหมอด้วยแล้วกัน

ตู่เอ้ย  พี่พึ่งจะโพสให้ระวัง

ประสบเหตุห่างจากพี่ ปีนึงกับ 2 วัน

รถปล่อยมัน ไม่ต้องเศร้า คนไปหาหมอก่อนแล้วกันนะ  เจ้าแน็ต แล้วไอ้ตัวเล็กด้วย

เดี๋ยวถ้าหารูปเจอ  จะเอารูปที่หัวโน มาโพสให้ดู  ใครจะใหญ่กว่ากัน

เออเป็นงั้นไปเนอะ แทนที่จะห่วงตัวเองหน่อย ตัวของตัวไม่ห่วงแล้วจะให้ใครมาห่วง ตู่ไม่ไปไม่เป็นไรแต่แน๊ตกะเอิร์ธ ก็ต้องไป

ไม่ห่วงตัวเองก็ห่วงคนที่เค้ารักตู่บ้าง

"ขำขำคลับ"
Lee Racing 086-063-7714
จะจบไหม
http://www.facebook.com/aeracingclub
♀♥ღMoO--SOnGzaღ♥♂ เรารักในหลวง
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

มีตังค์เมือไรจะกลับมาขับเออีอีกครั้ง

« ตอบ #47 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2009 11:53:48 »

หายไวๆนะครับน้า  คำนับ

webslaf

ไม่วุ่นวาย ง่ายๆ อะไรก็ได้

« ตอบ #48 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2009 11:59:41 »

หายไวๆ ละกัน คับ โชคดีแล้ว หละ ที่คนไม่เป็นไรมาก 

2E ปีศาจ... (น้าแม๊ก ว่ามางั้น) รอวันกลับมา....เหมือนเดิม
Beer-Jamper@Cz
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

เค้าขายรถใหม่Isuzuนะ อิอิ

« ตอบ #49 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2009 12:00:24 »

หายไวไวนะตู๋ยังไงอย่าลืมไปหาหมอด้วยนะ

AE.racingclub.net
ajmoo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #50 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2009 12:11:39 »

น่าดูแล้วน่ากลัวจัง ฝาดำอีกแล้ว ..............

อย่างไรเพื่อน ๆ ที่ต้องเดินทางไกลก้อระมัดระวังกันให้มาก ๆ นะคร๊าบ 2 วันได้ยินข่าวแบบนี้สองเหตุการณ์ รู้สึกไม่ค่อยดีเหมือนกัน ตู่แนต เอิร์ทด้วย ก้อไปหาหมอตรวจให้ดี ๆ เพราะว่าจากที่ฟังพี่ ๆ เพื่อน ๆ เล่า อาการน่าจะพอสมควร รถชั่งมันซ่อมได้ แต่คนซ่อมยากครับ.

aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2009 12:34:20 »

เห็นสภาพ พวง MOMO กะ รอยหัวโหม่ง ที่กระจกหน้าแล้ว น่ากลัวแฮะ

ดีว่าได้ พวงแท้ ถ้าพวง Copy ล่ะ แม่เอ้ยยย พรุ่งนี้อย่าลืมเตือนให้ เจ้าตู่ กะแฟน + หลาน ไปหาหมอกันนะ
โทรตามหา โซนระยอง..ใครเป็นใครบ้างจำไม่ได้แล้ว...
ขอบใจ น้าวัจ น้าโอ๊ต(ป่าวน๊าลืม) และก็อีกเบอร์ 080090xxxxx นิแหละครับ....

กว่าจะโทรหา คนที่อยู่ใกล้ที่สุดได้..ก็หา กันนาน เหมือนกัน..

ขอบคุณคร้าบบบบ..

ตอนนี้ คงแวะ ไปงานแต่ง ไทร แถวๆอัมพวา กันนะครับ..และเสร็จจาก งานนี้ ป้าอ้อ บอกว่า ขากลับ แวะเข้า รพ. เลย....(สาเหตุ เพราะอยากมา ตรวจ กับ รพ.ที่ กทม. นะครับ..)..

เท่านี้ก่อน..นะ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #52 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2009 12:38:10 »

แหม..เมื่อคืนออกจาก กทม. พร้อม ๆ กะป้าอ้อ กะน้ากร

ไหง แกไปถึงก่อนผมได้ไงก็ไม่รุ รถป้าแกแรงจริง ๆ  สุดยอด

Nu MaI <RZ>

ปู๊ น ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

« ตอบ #53 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2009 13:43:47 »

ขับรถ ระมัดระวังกันนะคร๊าบ เปนห่วงจิงๆ  คำนับ
wasabi
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #54 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2009 15:17:55 »

เสียใจ กับเหตุการณ์ ด้วยครับ
New.

Love me, love my AE

« ตอบ #55 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2009 16:06:26 »

รถยังซ่อมได้ คนนี่ซ่อมยากกว่าต้องเช็คให้ละเอียดครับ
ขอให้หายไวๆ ทั้งรถและคนนะครับ

AE92 เดิมๆ เครื่องก็ไม่แรง เชิญแซงได้เลย...
Eccentric AEracingclub
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

AE110 5A-FE

« ตอบ #56 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2009 16:07:56 »

ขอให้หายไวๆนะครับทั้งคนทั้งรถรักษาสุขภาพด้วยนะครับ

ผมรักในความเป็น AE ครับ
http://www.facebook.com/home.php#!/profile.php?id=556109893
เคยศึกษาไฟฟ้าอุตสาหกรรมที่ม.ราชภัฎธนบุรี '11อยู่ที่ Bangkok, Thail
เครื่องผม 5A-FE ครับรถบ้านไม่แรงครับ
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #57 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2009 16:10:28 »

ขอบคุณพี่ๆน้องๆทุกท่านนะครับที่เป็นห่วงผม เเน็ต เอิร์ธ เซ็งจริงๆครับเหตุการณ์นี้

ดีครับที่ผมขับมาไม่เร็วเท่าไหร่ เพราะพึ่งออกมาจากปั๊ม หาไรกินที่เซเว่น

ซื้อไส้กรอก กาเเฟ เเซนด์วิช เเฮมเบอร์เกอร์ มากินในรถ กินไปได้คำเดียวเองคับ

ขับผ่านเเยกที่เกิดเหตุด้วยความเร็วประมาณ 50-60 KM/H คับไม่ได้มาเร็วเลย

เห็นเเล้วว่ารถฝั่งตรงข้ามรอคิวที่จะกลับรถ + เลี้ยวเข้าซอย เเต่อยู่ๆรถคู่กรณี ก็ออกมา

มาเเบบช้าๆคับ เนื่องจากสภาพรถลุงเค้าก็เก่ามากเเล้ว + มีไม้อยู่เต็มรถเลย ผมก็เอาเเล้ว

ยังไงก็เบรคไม่ทันคับระยะกระชั้นชิดมากๆคับ พอเเตะเบรครถก็เสียหลักผมก็หันไป

จับเเน็ตกับน้อง เพื่อลดความเเรง เเต่ก็ทำไม่ได้มากเพราะผมก็เอาตัวเองไม่อยู่เหมือนกันอ่ะครับ

พวงมาลัยผมบี้เสียทรง หัวก็โขกกระจก  ตอนนั้นไม่ห่วงไรเลย เช็คเเน็ตกับน้องก่อนเลยว่าเป็นไรหรือเปล่า

เเน็ตกับน้องไม่เป็นไรมาก เเน็ตเจ็บหน้าอก เอิร์ธตกใจมีเเผลเล็กน้อยคับ ส่วนผมก็ เจ็บช้ำคับ

ก็ต้องขอบคุณรถผมคับที่ช่วยปกป้องผมกับเเน็ต เเล้วก็น้องไว้คับ ไม่ตายก็บุญเเล้วคับ เห้อ...

ขอบคุณพี่อ้อ พี่วัช นะครับที่มาช่วยผม พี่อ๊อดที่คอยสอบถาม เเล้วก็เเนะนำ อยู่ตลอด

เเล้วก็พี่ๆน้องๆ ทุกท่านที่โทรมาขอบคุณจริงๆคับพี่ ขอบคุณครับ  คำนับ

ต้อนรับปีใหม่ได้ไม่ค่อยดีเลย  ได้โปรด..

บุคคลทั่วไป
« ตอบ #58 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2009 16:13:01 »

สู้ สู้ ครับ

ว่าแต่เอ็งไปหาหมอมายังเนี่ย ?
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #59 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2009 16:14:29 »

สู้ สู้ ครับ

ว่าแต่เอ็งไปหาหมอมายังเนี่ย ?

ยังไม่ได้ไปเลยคับพี่วัช เดี๋ยวไปตอนเย็นคับพี่ ขอนอนเเปปนึงคับพี่

ขอบคุณนะครับพี่สำหรับความช่วยเหลือ พี่โน่ด้วยคับ ขอบคุณครับ  คำนับ
หน้า:  «  1 2 [3] 4 5  »    ขึ้นบน
  พิมพ์