AE. Racing Club
20 กันยายน 2024 21:34:47 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 26  »  [5»] [10»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รูป คุณชายเห็ดสด ล่าสุด ก่อนจะไป เก็บงาน สี ที่อู่ อีกรอบ23 02 2010  (อ่าน 62872 ครั้ง)
Beer-Jamper@Cz
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

เค้าขายรถใหม่Isuzuนะ อิอิ

« ตอบ #80 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2009 17:43:00 »

กลับมาหล่อไวไวนะครับ คนไม่เปนไรมากก้อดีแล้ว เหนแล้วเซงแทน ปีหน้าฟ้าใหม่ขอให้มีแต่เรื่องดีๆเข้ามาในชีวิตนะครับ

AE.racingclub.net
poky
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #81 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2009 17:44:01 »

อ้าว ตู่เองหรอ ตัวเองไม่เป็นไรก็ดีแล้วครับ
หายไวๆนะตู่ รถทำใหม่ก็ดูสวยขึ้นได้ สู้ๆ
ซุบซิบ

โห...ตกข่าวเหรอ  ไปอยู่ไหนมาเนี้ย
ก็กำลังกินปีใหม่ที่โซนแหละ ผมไม่รู้เรื่องเลย ว่าจะเกิดกับตู่เพราะดูหน้าตา น่าจะขับรถดี ระมัดระวัง(เกี่ยวป่ะ)

นั่นแหละ ถึงเราขับดีแค่ไหน เจอคนที่ขับมาแย่ๆ มันก็ชนเหมือนกัน  เห้อ! ปีใหม่ไม่ค่อยอยากไปไหนเลยครับ

แต่ตู่คงไม่เมาเนอะ เพราะเห็นว่าซื้อกาแฟ แซนวิส อ่ะ (รึว่ามันเมากาแฟ อิอิ) ฮิฮิ
ป้านู๋อ้อ_TZ#051
Moderator
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

สังกัด โซนธนบุรี

« ตอบ #82 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2009 17:46:50 »

อ้าว ตู่เองหรอ ตัวเองไม่เป็นไรก็ดีแล้วครับ
หายไวๆนะตู่ รถทำใหม่ก็ดูสวยขึ้นได้ สู้ๆ
ซุบซิบ

โห...ตกข่าวเหรอ  ไปอยู่ไหนมาเนี้ย
ก็กำลังกินปีใหม่ที่โซนแหละ ผมไม่รู้เรื่องเลย ว่าจะเกิดกับตู่เพราะดูหน้าตา น่าจะขับรถดี ระมัดระวัง(เกี่ยวป่ะ)

นั่นแหละ ถึงเราขับดีแค่ไหน เจอคนที่ขับมาแย่ๆ มันก็ชนเหมือนกัน  เห้อ! ปีใหม่ไม่ค่อยอยากไปไหนเลยครับ

แต่ตู่คงไม่เมาเนอะ เพราะเห็นว่าซื้อกาแฟ แซนวิส อ่ะ (รึว่ามันเมากาแฟ อิอิ) ฮิฮิ

เดี๋ยวจะฟ้อง  ไม่รู้ไม่ชี้

---  อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน อยากถึงฝันต้องอดทน ---
Oo_PonGZa~TZ#004_oO

~พันสาม-แก็สมิก~

« ตอบ #83 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2009 17:50:47 »

ขอบคุณครับพี่ไผ่

อันนี้รถที่ชนผมครับ เซ็งคับ

คนขับครับ

ภายใน

น้องตู่ ...

ทำร้ายรถ retro ...

ทั้ง 3 คนพักผ่อนเยอะๆ

ถึงมาน้อย ... แต่ก็ 100%
Moderator

« ตอบ #84 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2009 17:54:01 »

หนูว่ามันพักผ่อนเยอะแล้วอะ

เมื่อคืนขับกลับจากระยอง..มันก็หลับ ซุบซิบ
วันนี้ขากลับจากงานแต่งพี่ไทรมา..มันก็หลับอีก  อิอิ

---  อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน อยากถึงฝันต้องอดทน ---
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2009 17:57:24 »

เมื่อคืนขับกลับจากระยอง..มันก็หลับ ซุบซิบ
วันนี้ขากลับจากงานแต่งพี่ไทรมา..มันก็หลับอีก  อิอิ

หลับคิดถึงรถ ตื่นมาก็คิดถึงรถ ตอนนี้ก็คิดถึงรถคับ ไม่รู้เลยจะทำยังไงต่อไปดี
nuvo3816
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #86 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2009 17:59:54 »

เอาใจช่วยครับ ใจเย็นๆ ค่อยๆ แก้ไขกันไป
Moderator

« ตอบ #87 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2009 18:04:17 »

หลับคิดถึงรถ ตื่นมาก็คิดถึงรถ ตอนนี้ก็คิดถึงรถคับ ไม่รู้เลยจะทำยังไงต่อไปดี

ค่อย ๆ ว่ากันไป

แก้ไปทีละเรื่อง  ติดขัดเรื่องไหน เพื่อน ๆ คอยช่วยเหลือเต็มที่

อีกไม่นานก็จะกลับมาหล่อเหมือนเดิม   สุดยอด

ngageko
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #88 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2009 18:07:43 »

ชั้น1อยู่แล้วไม่ต้องห่วง ไม่ต้องคิดมาก เขียนบิลลองตั้งเบิกก่อนถ้าไม่ได้ตามงบค่อยทำอู่ประกัน
ค่อยๆคิดค่อยทำ เพื่อได้วีไอพีแถมเงินอีกต่างหาก อิ อิ อิ
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #89 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2009 18:19:29 »

ฝากพี่ๆช่วยเเนะนำผมด้วยครับ เบื้องต้นผมลองคุยกับ KP GARAGE Ltd.Part.

ว่าจะเอารถเข้าไปที่อู่ เค้าบอกประมาณเดือนครึ่งน่ะครับ
ngageko
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #90 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2009 18:35:01 »

ฝากพี่ๆช่วยเเนะนำผมด้วยครับ เบื้องต้นผมลองคุยกับ KP GARAGE Ltd.Part.

ว่าจะเอารถเข้าไปที่อู่ เค้าบอกประมาณเดือนครึ่งน่ะครับ

อยู่ในเครือหรือเปล่า หรือไม่ใช่
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #91 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2009 18:36:48 »

อยู่ในเครือหรือเปล่า หรือไม่ใช่

ไม่ได้อยู่ในเครือครับพี่เค เป็นอู่นอกครับ

http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=34111.0
ngageko
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #92 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2009 18:44:27 »

ไม่ได้อยู่ในเครือครับพี่เค เป็นอู่นอกครับ

http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=34111.0

พี่รู้จักอู่นี้ เจ้าของชื่อเก่งเคยเจออยู่
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #93 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2009 18:46:02 »

ช่วยผมเเนะนำอู่หน่อยครับพี่ๆ  คำนับ
จี่จี๋ รักในหลวง

« ตอบ #94 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2009 19:09:26 »

ช่วยผมเเนะนำอู่หน่อยครับพี่ๆ  คำนับ

ทำไมตู่ไม่ใช้อู่ในเครือครับ ไม่ดีเหรอ ถ้าอู่นอกก้อต้องคุมราคา ถ้าใช้อู่นอกจริงๆ
ยังไงคุยกับคนที่เครม คุมราคา ขอให้เค้าช่วยหน่อย ไม่งั้นจ่ายส่วนต่างเย๊อะนะ
watcharapong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #95 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2009 19:44:11 »

แจมหน่อย

อย่าลืมให้อู่ ประเมินก่อนนะ ให้เค้าตีราคามาเลยว่าค่าอะไหล่ เท่าไร  ค่าสี เท่าไร เราเอามูลค่าเงินตรงนั้น มาหาของเอง ยังไงก็ถูกกว่าอู่อยู่แล้ว
เผลอ ๆ ได้ VIP อย่างน้าข้างบนว่า แถมทำสีใหม่ทั้งคันนะครับ ค่อย ๆ คิด
Rock_TZ058@AE.110

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #96 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2009 19:48:33 »

โอ้ย ๆ หายไวๆนะพี่ตู่  ฟาดเคราะห์ซะหนักเลยอ่ะเนี่ย

มีปากก็พูดไป น้ำลายไม่ได้ซื้อ
note ae 101
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #97 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2009 20:06:36 »

สู้ ๆ นะ เอาใจช่วย

VIP ไปเลยคับ
oilnarit

« ตอบ #98 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2009 20:07:05 »

อย่าคิดว่าต้อนรับปีใหม่ได้ไม่ดีนะตู่ ตู่ต้องคิดว่าทิ้งท้ายปีเก่า

เริ่มปีใหม่ด้วยรถใหม่แต่คันเดิม รถเจ๋งมากที่ปกป้องทุกคนได้เป็นอย่างดี

สู้ๆ มีอะไรให้ช่วยบอกได้นะ ไปหาหมอมายัง ทั้งสามคนเลยนะอย่าลืม

ฟาดเคราะห์ครั้งใหญ่ไปละ หลังจากนี้ขอให้มีแต่เรื่องดีดีเข้ามา รถแรงกว่าเดิมนะจ้ะ

เราคงหลอนรถแบบลุงคนนั้นไปเลยอ่ะ จะบอกพี่เอ้ถ้าเจอรถแบบนี้จอดรอเลย

เดี๋ยวเค้าแต่งรถให้เรา  ถอนหายใจ
จี่จี๋ รักในหลวง

« ตอบ #99 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2009 20:23:08 »

แจมหน่อย

อย่าลืมให้อู่ ประเมินก่อนนะ ให้เค้าตีราคามาเลยว่าค่าอะไหล่ เท่าไร  ค่าสี เท่าไร เราเอามูลค่าเงินตรงนั้น มาหาของเอง ยังไงก็ถูกกว่าอู่อยู่แล้ว
เผลอ ๆ ได้ VIP อย่างน้าข้างบนว่า แถมทำสีใหม่ทั้งคันนะครับ ค่อย ๆ คิด
มันทำไม่ได้หรอกครับ เพราะถ้าอู่ตีราคามา ประกันเค้าก้อต้องคุมราคา เค้าไม่จ่ายเต็มตามที่อู่แจ้งมาแน่นอนครับ
เป็นไปได้ ไปคุยกับคนคุมราคา ถ้าเค้าตีมาต่ำให้เค้าช่วยครับ
หน้า:  «  1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 26  »  [5»] [10»]   ขึ้นบน
  พิมพ์