AE. Racing Club
20 กันยายน 2024 14:05:29 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เดินทางปลอดภัยครับพิเรณทีม  (อ่าน 3616 ครั้ง)
soda
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: 01 มกราคม 2010 21:14:25 »

ลุงเทืองจะหมดแล้ววววว  พรุ่งนี้เมาต่อลำปางครับ
[/quote สุดยอด เวียนหัว
ปิแอร์...แซ่กั๊ก
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

เทอร์โบ...ไม่สบาย

« ตอบ #21 เมื่อ: 02 มกราคม 2010 02:35:47 »

เสียดาย จารย์ยุ่นไม่แวะมา  งานหน้าแวะมานะครับ  เรารอต้อนรับครับผม

soda
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: 02 มกราคม 2010 07:18:35 »

ไปคราวหน้าเดี๋ยวเหมาลำไป อิอิ
บอย บุเรงนอง<RZ>
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

(โก๋หลังวัง)พิเรนทีมเซอร์วิส

« ตอบ #23 เมื่อ: 02 มกราคม 2010 17:01:59 »

ถึงที่หมายปลอดภัยทุกท่านคับ

ไม่รู้ไม่ชี้ ไม่รู้ไม่ชี้

ฉุน ฉุน ฉุน ฉุน ฉุน ฉุน ฉุน ฉุน ฉุน ฉุน

เป็นฟืนเป็นไฟ เป็นฟืนเป็นไฟ เป็นฟืนเป็นไฟ เป็นฟืนเป็นไฟ เป็นฟืนเป็นไฟ เป็นฟืนเป็นไฟ เป็นฟืนเป็นไฟ เป็นฟืนเป็นไฟ เป็นฟืนเป็นไฟ เป็นฟืนเป็นไฟ เป็นฟืนเป็นไฟ เป็นฟืนเป็นไฟ เป็นฟืนเป็นไฟ เป็นฟืนเป็นไฟ เป็นฟืนเป็นไฟ
คำนับ คำนับ คำนับ คำนับที่ไม่ได้ไปนะท่าน

ท่านไปไหนละท่าน  ??
อาจจะไปอยุธยาท่านไปบ้านพ่อนะท่าน

อ้าว

นี่เด็กบ้านเดียวกันรึเนี่ย (ที่นั่นไม่มีเสือปลานะท่าน)  ไม่รู้ไม่ชี้
อิอิ กาดึ๊บ.. กาดึ๊บ..
หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์