AE. Racing Club
28 กันยายน 2024 06:22:36 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«5]  «  1 ... 6 7 [8] 9 10 11  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 4AGE 20V Black Top Direct Coil เลิกแรงเน้นใช้งานและประหยัดครับ  (อ่าน 41397 ครั้ง)
Num_up
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

เริ่มนับ -1 ใหม่อีกครั้ง

« ตอบ #140 เมื่อ: 05 มกราคม 2010 19:41:16 »

ผม ไม่รู้ จักอะนะ  แต่ ถ้ามี ลองงง  ผมไปดูด้วย คนนะ  อิอิ  แจ้ง ข่าว เป็น Event AE ไปเลย 
san.y-k
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #141 เมื่อ: 05 มกราคม 2010 19:47:42 »

รถผมเดิมๆ ฝาดำ20วาล์ว อยากลองกะพี่เบสท์จังเลยที่เเต่ง มากมาย 111 นะครับ ใช้เเก๊ส มิกเซ่อร์ 220 สบายๆ ไม่ต้องปลด180ด้วยเพราะใช้เเก๊ส LPG สมาชิกใหม่นะครับ เครื่องวางเองวายสายเองไม่ได้จูนอะไรเลย เเต่จูนเเก๊สเองเเค่นั้น หม้อต้มใบโพสามล้อให้กัน อิอิ

รถผมไม่ได้ทำอะไรมากมายนะครับ เครื่องเดิมทั้งตัวนะครับภายในเนี่ยมีแค่กล่อง และระบบจุดระเบิดใหม่ แล้วก็ HEADER เท่านั้น

ก็มีหนักๆก็แค่ช่างล่างเองที่ทำมากหน่อย นอกนั้นก็รถจ่ายกับข้าวอะครับ เบาะครบแอร์เย็นมีเพลิงฟัง พ่อกับแม่ผมเอาไปใช้ได้เพราะขับง้ายครับ

เอามาสิครับ.....ผมจัดให้ เส้นหน้าบ้านเพื่อนผมก็ได้นะครับ กำลังอยากลองอยู่พอดีเลย ....อย่าว่าน้องใหม่มีเจียมนะครับ ล้อเล่นครับพี่ ยอมเสียโต๊ะจีน ถ้าได้ลองครับ (ลืมมาอ่านคนอื่นว่าผมงง อ๋ออยู่ตรงนี้เอง)ฮ่าๆ  สมาชิกใหม่ครับพี่
watcharapong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #142 เมื่อ: 05 มกราคม 2010 19:49:49 »

มันจะคุ้มค่าน้ำมันมั้ยเนี่ย ไปดูรถเดิม(?) วิ่งกะรถมีของเนี่ย ?
Louis Todo Juku <RZ>
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

PANDA 101 อดีตเพื่อนรักของผม..

« ตอบ #143 เมื่อ: 05 มกราคม 2010 19:51:09 »

ตกลงคุณ..จะลองหรือไม่ลองคับผม ชี้แจงให้แน่นอนด้วยคับ พี่ๆน้องๆเค้ารอกันอยู่ ถ้าไม่ลอง คนอื่นเค้าจะได้ไปดูกะทู้อื่นๆกันบ้างนะคับ แบบว่ากะทู้ที่มีสาระอ่ะคับผม ซุบซิบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 มกราคม 2010 19:53:44 โดย LOUIS<(RZ)> » บันทึกการเข้า

GE-DA-ke ช่างติ สนามบินน้ำ
มือจูนระดับเทพ by พี่อุบ วายริ่ง
san.y-k
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #144 เมื่อ: 05 มกราคม 2010 19:51:20 »

ใจมันอยากครับ..... ไม่ลองไม่รู้ฮ่าๆ
san.y-k
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #145 เมื่อ: 05 มกราคม 2010 19:52:46 »

ผมพึ่งเข้ามาเป็นสมาชิกใหม่  ยังไม่รู้พี่ๆนัดกันที่ไหนเลยครับผม น้องใหม่ฝากตัวด้วยน๊าคร๊าบ ..
poky
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #146 เมื่อ: 05 มกราคม 2010 19:53:11 »

มันจะคุ้มค่าน้ำมันมั้ยเนี่ย ไปดูรถเดิม(?) วิ่งกะรถมีของเนี่ย ?
  อิอิ
san.y-k
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #147 เมื่อ: 05 มกราคม 2010 19:54:31 »

ถอด 4-2-1 ออกก่อนดีกว่าไส่ 4-1 อิอิ รอพี่เบสส์
GT-limited
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #148 เมื่อ: 05 มกราคม 2010 19:54:48 »

อ่านแล้วก็งงๆดีครับ เอาใจช่วยละกัน อาจจะเป็นเสือซุ่มก็ได้ ใครจะรู้ หิหิ

รถผมไม่ได้ทำอะไรมากมายนะครับ เครื่องเดิมทั้งตัวนะครับภายในเนี่ยมีแค่กล่อง และระบบจุดระเบิดใหม่ แล้วก็ HEADER เท่านั้น

ที่ว่ามีกล่อง กล่องอะไรอ่ะคับ แล้วระบบจุดระเบิดใหม่เป็นแบบไหน เฮดเดอร์อะไรคับ เป็นของแต่งแล้วเอาที่ครอบเฮดเดิมมาใส่เหรอครับ(ดูในรูป)
รบกวนด้วยนะครับ จะได้เอาไว้เป็นวิทยาทานครับ

เครื่องเดิม
    เปลี่ยนท่อ
         ล้อไทย
Louis Todo Juku <RZ>

PANDA 101 อดีตเพื่อนรักของผม..

« ตอบ #149 เมื่อ: 05 มกราคม 2010 19:58:40 »

อ่านแล้วก็งงๆดีครับ เอาใจช่วยละกัน อาจจะเป็นเสือซุ่มก็ได้ ใครจะรู้ หิหิ

ที่ว่ามีกล่อง กล่องอะไรอ่ะคับ แล้วระบบจุดระเบิดใหม่เป็นแบบไหน เฮดเดอร์อะไรคับ เป็นของแต่งแล้วเอาที่ครอบเฮดเดิมมาใส่เหรอครับ(ดูในรูป)
รบกวนด้วยนะครับ จะได้เอาไว้เป็นวิทยาทานครับ
อันนี้เขาหมายถึงพี่เบส ไม่ใช่เหรอพี่คับ

GE-DA-ke ช่างติ สนามบินน้ำ
มือจูนระดับเทพ by พี่อุบ วายริ่ง
GT-limited
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #150 เมื่อ: 05 มกราคม 2010 20:01:02 »

อันนี้เขาหมายถึงพี่เบส ไม่ใช่เหรอพี่คับ

อ้าว เหรอคับ เห็นพี่ san.y-k แกพิมพ์ไว้ด้านบน ก็เลยงงอ่ะคับ แหะๆ ที่จิงเค้าดึงข้อความเบสมานี่นา สับสนนิดหน่อยคับ โทดที 55

เครื่องเดิม
    เปลี่ยนท่อ
         ล้อไทย
แค๊ปหมู ^_^
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #151 เมื่อ: 05 มกราคม 2010 20:02:40 »

ผมว่าแก่ผพิมผิดๆๆถูกๆๆมากกว่า

ผมอ่านแย้วยังงงเลย

Line Id jaiantkub   งานทุกชิน ที่ทำ คือทำด้วยใจ

AE สี กะปิ
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

จัดไป อย่าให้เสีย

« ตอบ #152 เมื่อ: 05 มกราคม 2010 20:20:05 »

ที่ไหน ดีล่ะ
อยากดูด้วย คนครับ

ขายของAE-> http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=80096.0
081-920-6990
089-053-2666
บ่าววี _TPZ#03
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

................

« ตอบ #153 เมื่อ: 05 มกราคม 2010 20:20:39 »

แอบดู กระทู้ร้อน....

Hunter_JIK.CZ48
AE Racing Club Staff

3S-GE Doraemonster 9X

« ตอบ #154 เมื่อ: 05 มกราคม 2010 20:24:35 »

รองานแดร็ก ไปเลย เบสท์  รอไหวมั้ยน้อ.. สุดยอด

ผมไม่ชอบวิ่งสนามอะครับ...ชอบวิ่งถนนครับ

ปั่นๆๆๆๆๆๆ

ปล. เห็นตั้งกระทู้ถามเรื่อง ตัด 180 อยู่อะ คนจะเกา  เบส นะ
พี่คับ..พี่เป็นลูกชายพี่เบสเหรอคับ แบบว่าสงสัยคับผม เห็นมีไรก็รายงานจัง ผมว่าถ้าเค้าจะแข่งกันเดี๋ยวเค้าก็แข่งกันเองแหละพี่ ไม่ต้องปั่นให้เมื่อยหรอกคับ
พอดีรู้จักกับพี่เค้าอะครับ เห็นพี่เค้าถามอยู่ก็เลยปั่นให้ครับคุณหนู
ผมก็นึกว่าพี่เป็นลูกชายเค้าเสียอีก ขอโทษด้วยคับ ที่เข้าใจผิด อิอิ

ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง

ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง

คุณดาไม่ลองมาวิ่งมั่งเหรอครับ ฝาดำแรงๆ เอามาออกกำลังกายมั่งซี้ จะได้มันส์ๆ

jen@171

Wanna be...!!!

« ตอบ #155 เมื่อ: 05 มกราคม 2010 20:33:58 »

รองานแดร็ก ไปเลย เบสท์  รอไหวมั้ยน้อ.. สุดยอด

ผมไม่ชอบวิ่งสนามอะครับ...ชอบวิ่งถนนครับ

ปั่นๆๆๆๆๆๆ

ปล. เห็นตั้งกระทู้ถามเรื่อง ตัด 180 อยู่อะ คนจะเกา  เบส นะ
พี่คับ..พี่เป็นลูกชายพี่เบสเหรอคับ แบบว่าสงสัยคับผม เห็นมีไรก็รายงานจัง ผมว่าถ้าเค้าจะแข่งกันเดี๋ยวเค้าก็แข่งกันเองแหละพี่ ไม่ต้องปั่นให้เมื่อยหรอกคับ
พอดีรู้จักกับพี่เค้าอะครับ เห็นพี่เค้าถามอยู่ก็เลยปั่นให้ครับคุณหนู
ผมก็นึกว่าพี่เป็นลูกชายเค้าเสียอีก ขอโทษด้วยคับ ที่เข้าใจผิด อิอิ

ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง

คุณดาไม่ลองมาวิ่งมั่งเหรอครับ ฝาดำแรงๆ เอามาออกกำลังกายมั่งซี้ จะได้มันส์ๆ

อิอิ อิอิ อิอิ

TunedByJen
พรชัย เฮดเดอร์
CORONA CLUB
Club JZ
Mercedes Mania
กะเรกะราด
KENTENS@I <J>

>< " ชอบง่า

« ตอบ #156 เมื่อ: 05 มกราคม 2010 20:51:15 »

ว้าแย่จัง เอ๋อ
▓▒ น้องกะทิ ▒▓

« ตอบ #157 เมื่อ: 05 มกราคม 2010 22:40:10 »

อยากดู ซูม ซูม รถพี่ดา วิ่ง มั่งอะคับ

พลังงานซากอ้อย
carboxy.CZ

CZ No.#30

« ตอบ #158 เมื่อ: 05 มกราคม 2010 23:20:47 »

จัด....ด่วน
อีกนิดพี่เบส ขานั้นใกล้จะออกมาวิ่งด้วยและ

http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=57366.20
พี่เป็นลูกชายพี่เบสเหรอคับ สงสัยคับผม เห็นมีไร ก็รายงานจัง เค้าจะแข่งกันเดี๋ยวก็แข่งกันเองแหละคับพี่ ไม่ต้องปั่นให้เมื่อยหรอกพี่...

วลีนี้ โดนใจ มากเลยวะ กั๊กๆๆๆๆๆ มันเป็นคำถามใช้ไหมหนู คริ คริ
แต่ผมชอบคนนี้มากกว่าครับ มันฮ่าดี กร๊ากกกก

คนไหนหรอครับ หมายถึงผมหรือเปล่า ถ้าหมายถึงผม เดียวไปให้ให้คุณดาขำตรงหน้าเลยครับ เอาไหมครับ !!! รอ รอ รอ

ปั่นๆๆๆๆๆๆ

คงไม่ได้ดูหรอกวะ ถ้าได้ดูคงได้ดูนานแล้ว  อิอิ อิอิ อิอิ

tunmk
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

ฝาดำกันจัง

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #159 เมื่อ: 05 มกราคม 2010 23:56:02 »

อ้างถึง

คงไม่ได้ดูหรอกวะ ถ้าได้ดูคงได้ดูนานแล้ว  อิอิ อิอิ อิอิ

รอดูมานานเหมือนกันคับ ตั้งกะ 4e

หน้า: [«5]  «  1 ... 6 7 [8] 9 10 11  »    ขึ้นบน
  พิมพ์