AE. Racing Club
02 ตุลาคม 2024 13:36:06 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สำหรับเพื่อนที่ต้องการ จ้างกลึงงานตามแบบครับ ความละเอียดได้หมด +ชุบผิว+ชุบแข็ง  (อ่าน 9327 ครั้ง)
PyoungJ
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

น้องน้ำชา ก่าก๊ะ!!

« ตอบ #20 เมื่อ: 10 มกราคม 2010 11:59:51 »

ตามรูป เลยครับ..ใช้ได้กับ แก๊ส มิกซ์ ได้ใช่ไหม ครับ..
ใช่ครับตอนนี้ใช้อยู่ครับปกติดีทุกอย่างครับ วิ่งพอใช้ได้ครับผม
แบบนี้ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับพี่PMบอกด้วยนะ

รับทำค้ำเสาซี081-554-6362 โต้ง (Mo-bar) ไม่แพงอย่างที่คิด..
ติดตามผลงานได้ที่
https://www.facebook.com/pages/ต๊ง-Mo-Bar/490690540953465?ref=hl
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: 10 มกราคม 2010 13:54:48 »

ตามรูป เลยครับ..ใช้ได้กับ แก๊ส มิกซ์ ได้ใช่ไหม ครับ..
ใช่ครับตอนนี้ใช้อยู่ครับปกติดีทุกอย่างครับ วิ่งพอใช้ได้ครับผม
ขอ ราคา ด้วยครับ..
kampol

ครอบครัวต้องมาก่อน จำไว้ๆ ห่างจากยุทธจักรมานานแล้ว

« ตอบ #22 เมื่อ: 10 มกราคม 2010 15:20:16 »

แบบนี้ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับพี่PMบอกด้วยนะ

ขอ ราคา ด้วยครับ..
PM.ให้แล้วนะครับ ขอบคุณมากครับ สนใจแจ้งและโทรหาได้เลยครับผม

ปัจจุบัน

ก่อนหน้า
wasabi
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: 10 มกราคม 2010 15:49:54 »

น่าจะทำ อแดปเตอร์  ที่แปลงคาลิเปอร์หน้า จะเป็น 2 พอท หรือ 4 พอท  ออกมาขายเนอะ

kampol

ครอบครัวต้องมาก่อน จำไว้ๆ ห่างจากยุทธจักรมานานแล้ว

« ตอบ #24 เมื่อ: 10 มกราคม 2010 16:29:54 »

น่าจะทำ อแดปเตอร์  ที่แปลงคาลิเปอร์หน้า จะเป็น 2 พอท หรือ 4 พอท  ออกมาขายเนอะ

มีแบบมีตัวอย่างยินดีครับผม ทำมากราคาถูกครับ ขอบคุณครับ

ปัจจุบัน

ก่อนหน้า
hot hot
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #25 เมื่อ: 10 มกราคม 2010 17:27:42 »

ทำงานมานานแล้ว ยังไม่ได้แจ้งรับงานจากเพื่อนๆในเวปเลยครับ เผื่อมีใครสนใจงานเหล็กเกรดตามลูกค้าแจ้งเลย เรามีใบcertificate ให้หมดไม่ว่าจะเป็นเกรดเหล็ก ความแข็ง สารเคมีที่ใช้ชุบผิวความหนาของการชุบ ทำงานตามแบบให้ครับ และถ้าไม่แน่ใจ ผมออกแบบให้ก็ได้ ไม่ต้องกลัวเรื่องมั่ว ผมไม่เคยทำครับ เครื่องจักรมีทั้ง CNC (MILLING,LATHE ),เครื่องแบบMANUAL ก็มี รับได้ทั้งงานMASS และ BY ORDER ครับ สนใจโทรถามแล้วกันครับ ยินดีรับใช้เพื่อนๆ ทุกท่าน เบอร์ 089-132-1266 , 081-3567638 K. กำพล e-mail :ตามข้อมูลผมเลยครับ ขอบคุณครับที่เข้ามาอ่าน ผมมีแต่เพื่อนตาย ไม่ขายเพื่อนกินครับ คำนับ
พี่ครับอยากทำกล่องท่อร่วมไอดีไหม่เเทนกล่องดำติดรถ ราคาเท่าไหร่ครับ อยากได้ ติดเเก็ส เวลามันเเบล๊คฟายจะได้ไม่พัง
เดี๋ยว PM.กลับไปบอกครับ
ขอทราบ ราคา ด้วย ครับ ถ้าติดแก๊ส แบบ มิกซ์ แล้วใช้ ท่อร่วมไอดี แบบบกลึงทำใหม่..ขอบคุณครับ..

4AFE  หรือ 4AGE ครับ เดี๋ยว PM. กลับไปบอกครับพี่ ขอบคุณครับ
บอกราคาผมด้วยนะครับ อยากได้เหมือนกัน ฝาครอบลิ้นเเทนของเก่าจะติดเเก๊ส
mengbuu
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

0-200km/h in 8 sec. 750cc 155แรงม้า

« ตอบ #26 เมื่อ: 10 มกราคม 2010 19:27:33 »

มีแบบ ผมจะส่งไปให้นะครับ
มีรับ ตัดพลาสมาหรือเปล่าครับ ผมว่าจะซื้อสักเครื่อง ถ้าค่าจ้างไม่แพงผมจะได้ไม่ต้องซื้อเครื่อง

มาชักว่าวกันเถอะ  ว่าว สอง ป่าน มันดีนะ
kampol

« ตอบ #27 เมื่อ: 11 มกราคม 2010 07:03:23 »

มีแบบ ผมจะส่งไปให้นะครับ
มีรับ ตัดพลาสมาหรือเปล่าครับ ผมว่าจะซื้อสักเครื่อง ถ้าค่าจ้างไม่แพงผมจะได้ไม่ต้องซื้อเครื่อง
ยินดีรับใช้ครับ ตัดพลาสมาไม่ได้รับครับ แต่กำลังปั้นWIRE CUTอยู่ตัวนึงครับ อุปกรณ์คาร์ไบด์/วัสดุคาร์ไบด์ ที่จะนำไปทำเครื่องมือตัด มีเพื่อนขายส่งอยู่นะครับ นำเข้ามาเอง ร่วมทุนกับต่างประเทศครับ

ปัจจุบัน

ก่อนหน้า
หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์