AE. Racing Club
27 ตุลาคม 2024 02:39:54 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 ... 28  »  [5»] [10»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Eleven Re Load"""""""  (อ่าน 55197 ครั้ง)
ไร้ตัวตน
นักแข่งมือสมัครเล่น

« เมื่อ: 15 มกราคม 2010 15:10:26 »

เปิดรับ นักดนตรีประจำโซน เพิ่ม..

มือกลอง ...

นักร้อง ชาย   หญิง....

มือคีย์บอร์ด...

เนื่องจากทางวงมีการปรับปรุง..และเปลี่ยนแปลง เลยต้องการสมาชิกเพิ่ม

คุณสมบัติ..  

เป็นสมาชิก AE Racing club  

สมิครสมาชิก โซนธนบุรีแล้ว

ไม่ติดปํญหาทางบ้าน... ครอบครัวห้าม...แฟนไม่อยากให้มา...งานเยอะ  ไม่ค่อยมีเวลา...

ใจรักและชอบการเล่นดนตรี..  ไม่เบื่อที่จะเล่น..ขยันซ้อม...รับฟังความคิดเห็นผู้อื่น.. ใจเย็น  อดทน

เล่นเพื่อผ่อนคลาย..  และสร้างความสุข สำหรับคนรักดนตรี..    และ เล่นให้งานของโซนธนบุรี..  

ท่านใดสนใจ  ติดต่อ 0818192609  ป้อม ลัลลา...    ด่วน..

ต้องขออภัย..หากปิดรับสมาชิกโดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า  

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มกราคม 2010 02:48:24 โดย Pom_Original » บันทึกการเข้า
jojobar
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

เที่ยว ไหม ค่ะ....

« ตอบ #1 เมื่อ: 15 มกราคม 2010 21:04:46 »

เนื่องด้วย เหตุผลที่ว่า ...เราก่อตั้งวงนี้ขึ้นมาด้วยสมาชิก ภายในโซน   แต่เมื่อขาดคนใดคนหนึ่งไป  ก็คงไม่ใช่ อีเลฟเว่น โอ คล๊อก อีกต่อไป

ผมในนามผู้ริเริ่ม ในการทำวง จึงขอประกาศ ยกเลิก อีเลฟเว่น..  ตลอดกาล.... 

เพราะถ้าหากผมหาคนนอกมาเล่น..  มันก็คงไม่ใช่ อีเลฟเว่น ของโซนธน อีกต่อไป...มันไม่ใจ..ครับ 

แต่ความมุ่งมั่นของผม..ยังไม่จบ  และยังอยากเดินเส้นทางสายนี้ต่อไป...  หรือ ว่าอาจจะเจอดาวรุ่งที่สนใจจะเล่นด้วยกัน  ก็อาจจะกลับมาในรูปแบบใหม่ 

แต่ วันนี้..  พวกเราที่เหลือ..  ก็ยังไม่คิดจะเลิกเล่น.. และยังคงจะมุ่งมั่น หาตำแหน่งที่หายไปมาทดแทน... 

แล้วพบกันใหม่..เมื่อชาติต้องการ.    เราสัญญา ว่าเราจะกลับมา..  ครับ(งานครบรอบห้าปี ที่จะถึง.คงจะอดแสดง  เสียดายครับอุตสาห์ซ้อมมา  )   

จาก   น้าป้อม..ผู้ชายลั๊ลลา

ได้โปรด.. ได้โปรด.. ได้โปรด.. ได้โปรด.. ได้โปรด..

เนื่องด้วย เหตุผลที่ว่า ...เราก่อตั้งวงนี้ขึ้นมาด้วยสมาชิก ภายในโซน   แต่เมื่อขาดคนใดคนหนึ่งไป  ก็คงไม่ใช่ อีเลฟเว่น โอ คล๊อก อีกต่อไป

ผมในนามผู้ริเริ่ม ในการทำวง จึงขอประกาศ ยกเลิก อีเลฟเว่น..  ตลอดกาล.... 

เพราะถ้าหากผมหาคนนอกมาเล่น..  มันก็คงไม่ใช่ อีเลฟเว่น ของโซนธน อีกต่อไป...มันไม่ใจ..ครับ 

แต่ความมุ่งมั่นของผม..ยังไม่จบ  และยังอยากเดินเส้นทางสายนี้ต่อไป...  หรือ ว่าอาจจะเจอดาวรุ่งที่สนใจจะเล่นด้วยกัน  ก็อาจจะกลับมาในรูปแบบใหม่ 

แต่ วันนี้..  พวกเราที่เหลือ..  ก็ยังไม่คิดจะเลิกเล่น.. และยังคงจะมุ่งมั่น หาตำแหน่งที่หายไปมาทดแทน... 

แล้วพบกันใหม่..เมื่อชาติต้องการ.    เราสัญญา ว่าเราจะกลับมา..  ครับ(งานครบรอบห้าปี ที่จะถึง.คงจะอดแสดง  เสียดายครับอุตสาห์ซ้อมมา  )   

จาก   น้าป้อม..ผู้ชายลั๊ลลา

ได้โปรด.. ได้โปรด.. ได้โปรด.. ได้โปรด.. ได้โปรด..

ถอนหายใจ ถอนหายใจ ถอนหายใจ ถอนหายใจ ถอนหายใจ ถอนหายใจ ถอนหายใจ ถอนหายใจ ถอนหายใจ ถอนหายใจ ถอนหายใจ ถอนหายใจ

อย่าเอาหัวใจเรา ไปผูกไว้ที่ตีนใคร เวลาเขาเดินจากไป มันจะได้ไม่เจ็บ
ไร้ตัวตน

« ตอบ #2 เมื่อ: 15 มกราคม 2010 21:34:34 »

เด๋วเสาร์นี้คุยกัน เว้ย..โจ้..เอาไงต่อ..
nart_ae
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #3 เมื่อ: 16 มกราคม 2010 19:28:25 »

ผมสู้อยู่แล้วครับพี่ป้อมพี่โจ้ใจเกินร้อยอยู่แล้วครับ....สู้สู้

ต้องฝึกซ้อมต่อปัย
ไร้ตัวตน

« ตอบ #4 เมื่อ: 17 มกราคม 2010 12:50:27 »

ขาดนักร้อง..และ มือกลอง..  ยังไงโทรมาสอบถามได้ที่ 0818192609  ครับ  ป้อม ลัลลา...

เพื่อนัดวัน..มาซ้อมด้วยกันครับ..  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มกราคม 2010 17:20:24 โดย Pom_Original » บันทึกการเข้า
ไร้ตัวตน

« ตอบ #5 เมื่อ: 17 มกราคม 2010 16:56:30 »

ยุบเพื่อ สร้างใหม่พี่อ๊อด...

สำหรับ สมาชิกท่านใดที่สนใจ..  ลองมาแจมกันดูครับ..  ไว้ผมจะประกาศซ้อมนะครับ...

เพลงที่เราจะเล่นกัน...

น้ำลาย
วัดใจ
จิ๊จ๊ะ

อกหัก
ความรักทำให้คนตาบอด
เรา
สักวันฉันจะดีพอ
ให้รักคุ้มครอง
หวั่นไหว

เล่นของสูง

ฉันอยู่ตรงนี้

ใจนักเลง

ตาสว่าง

ไม่ยอมตัดใจ

คนที่ฆ่าฉัน (โดม)

รักใครไม่เป็น

ความเป็นไป  อีโบล่า

สบายดี  (ป้าง)

ความลับในใจ  (สิบล้อ)

ไม่ได้ต้องการ มือกลองระดับโลก..ไม่ได้ต้องการนักร้องอคาเดมี่..  แค่ร้องตามคีย์ และตีกลองครบห้อง..  พอครับ..ที่เหลือเราค่อยปรับให้เป็นทีมเวิร์ค..

สำหรับมือคีย์บอร์ด ท่านใดสนใจเชิญนะครับ...    

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มกราคม 2010 17:00:22 โดย Pom_Original » บันทึกการเข้า
ไร้ตัวตน

« ตอบ #6 เมื่อ: 17 มกราคม 2010 17:19:23 »

ฝากด้วยนะครับ...

สาวๆ ท่านใด หรือมิตรรักแฟนเพลงประจำโซน อยากให้เล่นเพลงอะไร  มีข้อแม้ว่า..ต้องมาร้องเองด้วยนะครับ อิอิ

รบวน หาลิงค์ ดาวน์โหลดเพลงนั้นๆ  พร้อมเนื้อร้อง  มาแปะไว้ได้นะครับ...  จะจัดให้ตามฝีมือ ที่มีครับผม..

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 มกราคม 2010 17:23:03 โดย Pom_Original » บันทึกการเข้า
Leng_TZ#079
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #7 เมื่อ: 17 มกราคม 2010 17:28:21 »

ผมขอสมัครมือกลองนะครับ น้าป้อม   คำนับ

Ae Racing Club

ไร้ตัวตน

« ตอบ #8 เมื่อ: 17 มกราคม 2010 18:35:45 »

รับแซ่บ
ไร้ตัวตน

« ตอบ #9 เมื่อ: 18 มกราคม 2010 10:02:35 »

ประกาศซ้อม ดนตรี วันพฤหัสนี้..ครับ.. จรัญ ซ.18 ตาตั้มมิวสิค  20.00-22.00

ครับ...
Leng_TZ#079

« ตอบ #10 เมื่อ: 18 มกราคม 2010 13:58:18 »

รับแซ่บ ครับผม

jojobar

« ตอบ #11 เมื่อ: 18 มกราคม 2010 20:30:50 »

รับคนที่อยากเล่นจริงๆครับ
คาดว่าต้องมีเวลาซ้อมครับ
ใครไม่ค่อยว่างธุระเยอะไม่เอาครับ
เล่นกันแบบยาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

-ขอบคุณครับจากมือกีตาร์-
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 มกราคม 2010 20:49:31 โดย jojobar » บันทึกการเข้า

อย่าเอาหัวใจเรา ไปผูกไว้ที่ตีนใคร เวลาเขาเดินจากไป มันจะได้ไม่เจ็บ
Leng_TZ#079

« ตอบ #12 เมื่อ: 18 มกราคม 2010 20:31:50 »

แกะเพลง ๆ ๆ  ทำงาน ทำงาน

งานนี้สู้ตาย  เป็นฟืนเป็นไฟ

jojobar

« ตอบ #13 เมื่อ: 18 มกราคม 2010 20:50:56 »

อัพไปครับ ซูม ซูม

ไร้ตัวตน

« ตอบ #14 เมื่อ: 19 มกราคม 2010 11:18:57 »

ตาโจ้ พิมพ์แล้วเว้ยยยยยยยยยยยยย  วะวะวะวะว้าวววววววววว

งานนี้ มันหยด..ติ๋งๆๆๆ

นัง นาท  อย่าหายหัว....   มาโพสซะดีๆๆๆๆๆ
ไร้ตัวตน

« ตอบ #15 เมื่อ: 19 มกราคม 2010 11:21:32 »

นักร้อง...เสียงสูง  แนวตูน..  บอดี้สลัม..   ..หม่ำ.. ..บิ๊กแอส...   ขอชม...หน่อย วะวะวว้าว

มือคีย์บอร์ด...  เร๊วๆๆๆ มาสมัครหน่อย
ไร้ตัวตน

« ตอบ #16 เมื่อ: 19 มกราคม 2010 11:26:26 »

ตั้งชื่อวงหน่อย..เร็ว สมาชิก ไม่มีชื่อวง..  จองห้องซ้อม

ผมเสนอ..Emotion 20  (อี โม ชั่น ทะ เวน ตี้ )     ความหมาย   ยี่สิบ อารมณ์ร้าย

Sorry madam   (ซอรี่ มาดาม)         ความหมาย  ขอโทษ คุณผู้หยิ๋ง...

Stab  back   (สแตป แบ็ค)            ความหมาย แทงข้างหลัง

Twin head   (ทวิน เฮด)               ความหมาย ...คล้ายๆ กับ นก..

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 มกราคม 2010 11:44:54 โดย Pom_Original » บันทึกการเข้า
Leng_TZ#079

« ตอบ #17 เมื่อ: 19 มกราคม 2010 11:56:30 »

ผมพอไ้ด้ไม่กี่เพลงเองครับน้าป้อมอิอิ

ไร้ตัวตน

« ตอบ #18 เมื่อ: 19 มกราคม 2010 12:24:44 »

ห้ามงด กี่เพลงก็ต้องซ้อม  บอกเพลงที่ได้มาด้วย

จะได้เล่นให้
Leng_TZ#079

« ตอบ #19 เมื่อ: 19 มกราคม 2010 12:30:50 »

ชื่อวงน่าจะมีTZเข้าไปด้วยนะน้าคริกๆๆ

หน้า: [1] 2 3 ... 28  »  [5»] [10»]   ขึ้นบน
  พิมพ์