AE. Racing Club
22 ตุลาคม 2024 14:24:36 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2] 3 4  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: <"เซ็งเป็ดโดนทักว่าไฟรถลิเก">  (อ่าน 8815 ครั้ง)
ne_dnet
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

EE90 20V Fixmix

« ตอบ #20 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010 08:43:25 »

ช่าง...ไปเลยครับ เซ็งพวก...นี่ครับ (... เต็มเอาเองนะ)

ความสามารถไม่เพียงพอ หรือความพยายามไม่เพียงพอ
beck_nan
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #21 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010 09:14:48 »

เดี๋ยวเหนี่ยวเลย เป็นฟืนเป็นไฟ

dennish

« ตอบ #22 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010 09:36:41 »

โค้ดสวยอะน้าต่าย

โปรเจคสุดท้ายยางเนี่ย

หรือว่ามีอีก
ก็เรื่อยๆอ่ะน้อง แต่ต่อไปว่าจาลอง101บ้าง ซุบซิบ
ปล.แต่ไม่แนะนำนะ เด๋วจาโดนทักแบบพี่ เหอๆๆ
หุหุ  ก็ลองที่ไฟของผมเลยน้าต่าย เดี๋ยวอุปกรณ์ช่วยกันหา ยาหยอดตาผมออกเอง แหะ.. แหะ..
RINSA
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010 09:39:26 »

ตามติด ๆ กะน้าเด่นอีกคัน ฮี่ๆ

ขอแค่สว่าง ๆ พอละ
BirdZ_ZestUp

SR20DET!!

« ตอบ #24 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010 09:43:19 »

ไม่เป็นไรพี่ต่าย เดี๋ยวผมลิเกเป็นเพื่อน อิอิ

TOCOBU
.....ช.......อ้น...........
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

คนล้มอย่าข้าม ชีวิตคนเรามันไม่บ่ายโมงนะครับ

« ตอบ #25 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010 09:52:16 »

รถผมก็สไตล์ เออี ลำซิ่งครับ ครับเร็วไม่ได้ ค่อบๆไป แต่งตามมีตามเกิด เลยออกมาเป็นเออีลำซิ่ง เหอๆ
smilegames

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #26 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010 10:25:41 »

ไฟอย่างแล่มเลย สีเหลืองด้วยอ่ะ พ่น หรือว่าเหลืองมาเลย
แล้วไฟสูงติดไฟต่ำไม่ติดหรอก มันดูแปลกนะ สำหรับ สี่ตาอย่างเรา

รถผมยัง Color Full มากกว่าอีก เคยเห็นไมค์ Version แรกผมไหมอ่ะ สุดๆไปเลย

หาเจอแล้ว อย่างผมก็ ไชยา มิตรชัย อ่ะครับ  สบาย สบาย
ของผมเอง

เพิ่งหาวิธีถ่ายตอนเปิดไฟกลางคืนได้ครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 กุมภาพันธ์ 2010 10:30:34 โดย smilegames » บันทึกการเข้า

<"เป็นคนเลวซํกพักนะ">

<"เหตุผลของเราใครจะเข้าใจ ไม่ลืมครับคำว่าบุญคุญ">

« ตอบ #27 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010 10:32:39 »

ไฟอย่างแล่มเลย สีเหลืองด้วยอ่ะ พ่น หรือว่าเหลืองมาเลย
แล้วไฟสูงติดไฟต่ำไม่ติดหรอก มันดูแปลกนะ สำหรับ สี่ตาอย่างเรา

รถผมยัง Color Full มากกว่าอีก เคยเห็นไมค์ Version แรกผมไหมอ่ะ สุดๆไปเลย
ยังไม่ได้วายสายครับ จริงๆต้องเสต็ปนั้นล่ะครับ เวลาไม่ค่อยมี ผมจะรันเบอร์แล้วนะครับ อิอิ ขอเป็น#01ละกัน เหอๆๆ
ปล.จอไมล์คุณเอ็ดนี่สุดยอดจริงๆ สุดยอด สุดยอด สุดยอด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 กุมภาพันธ์ 2010 10:40:18 โดย 92~Projegter » บันทึกการเข้า

SilverAE92
มือเก่าหัดแข่ง

รูปรถ Level 3 ครับผม อิอิๆๆๆๆ

« ตอบ #28 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010 10:35:49 »

อย่าคิดมากเลยนะครับ ผมก็โดนว่าเหมือนกันครับผม ขับ 92 เหมือนพี่เลยครับผม เขามาว่าแต่งไปทำไม ตั้งเยอะ ขายทิ้งแล้วเอาเงินไปซื้อรถใหม่ดีกว่า คือพวกนี้เขาไม่เหมือนพวกเราหลอกครับ เขาแค่คิดว่ารถมีไว้แค่ใช่ไม่ได้รักเหมือนอย่างพวกเรานี่ครับ ผมเลยตอบเขาไปว่า มันเงินพี่หรือเปล่าละครับ ถ้าไม่ใช่ไม่ต้องมาบอกหรอกครับว่าให้ซื้อใหม่ อย่ามายุ่งเพราะมันเป็นเงินและความสุขของผม....อะไรประมาณครับผม ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ

landslots รัก ในหลวง

- ก็ได้แค่นั้นแหละ -

« ตอบ #29 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010 10:41:38 »

ฮากลิ้ง คิดมากน่าาาา...น้า

ว่าแต่ใครว่ามาล่ะ

กลับมาแล้ว

Jigging man
[/center]
smilegames

« ตอบ #30 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010 10:53:42 »

ยังไม่ได้วายสายครับ จริงๆต้องเสต็ปนั้นล่ะครับ เวลาไม่ค่อยมี ผมจะรันเบอร์แล้วนะครับ อิอิ ขอเป็น#01ละกัน เหอๆๆ
ปล.จอไมล์คุณเอ็ดนี่สุดยอดจริงๆ สุดยอด สุดยอด สุดยอด
แล้วของผม V1 ไม่ใช่หรอ  อิอิอิ     งันผมก็ Pro#2 แล้วกัน

ผมอยากลองเอาไฟ 101 มาใส่จัง ไม่รู้ว่าจะใส่กันได้ไหม เห็นโคมใส ถูกจัง

เอ๊ะ ทอเร็ตโต้

ยังไงก็รัก AE.

« ตอบ #31 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010 10:59:31 »

ใครที่ว่าอย่าไปสนใจเค้าครับ คนทั้งโลกคงคิดเหมือนกันไม่ได้ ไม่ได้มีอะไรมาบอกว่าหรือกำหนดตายตัวครับว่า
สวย ไม่สวย เกือบสวย ขี้เหล่ หรือ ลิเก (โดยสว่นตัวผมทำงานด้านออกแบบ สถาปนิก) ทำงานให้ลูกค้าเราว่าสวยเค้าว่าไม่สวย
พอเราบอกว่าไม่สวยเค้าดันชอบ แต่ก็มีที่ว่าสวยและชอบตรงกัน ทุกวันนี้ผมขับรถae101 ทำเกือบเต็ม ล้อหน้าสีดำล้อหลังสีส้ม
ล้อหลังใหญ่กว่าล้อหน้า หน้าทิ่มตูดโด่ง บางคนก็บอกว่าสวยชอบมาก บางคนก็บอกรถอะไรล้อคนละสีกัน
เพราะงั้นอยู่ที่เราชอบเราขับครับ ถ้าคนเล่นรถมานานเค้าจะรู้ครับ ว่าอันไหนลิเก อันไหนแต่งเป็นสไตล์
(ความเห็นส่วนตัวผมว่า พวกรถบ้านใหม่ๆที่แต่งแบบล้อเงินเงาวิ้งแบบ vip (แต่ไม่ใช่) ติดสติกเกอร์ลายสักกราฟฟิกเต็มข้างรถจะทำแบบลายรถสนาม(แต่ไม่ใช่)
ชุดแต่งรอบคันอลังการณ์สั่งตรงจากอวกาศนึกว่ารถบ้านตัวเองเป็นรถสปอรต์ (แต่ไม่ใช่) ขับโชว์ความเร็วในที่ที่ไม่เหมาะสมนึกว่าเจ๋งแบบนักแข่ง(แต่ไม่ใช่)
พวกแบบนี้น่าจะโดนว่า ลิเก มากกว่าอีก) แต่เค้าคงชอบก็ไม่ว่ากัน
ปล.รถพี่สวยมาก ไฟก็ไม่ ลิเก ครับ ชอบๆๆ

พักไป 2ปี ผมกลับมาแล้วครับ
Tatum + Apple
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

ปิดตำนาน น้องส้มแห่งโซนศรีฯ

« ตอบ #32 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010 11:11:24 »

อย่าไปแคร์ น้าต่าย... แคะเข้มูก

แล้วของผมหล่ะ ... แหะ.. แหะ..

ว่าแต่วันอาทิดยังใส่น๊อตยึดไมล์ผมไม่ครบนะ อิอิ...

<"เป็นคนเลวซํกพักนะ">

<"เหตุผลของเราใครจะเข้าใจ ไม่ลืมครับคำว่าบุญคุญ">

« ตอบ #33 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010 11:29:36 »

อย่าไปแคร์ น้าต่าย... แคะเข้มูก

แล้วของผมหล่ะ ... แหะ.. แหะ..

ว่าแต่วันอาทิดยังใส่น๊อตยึดไมล์ผมไม่ครบนะ อิอิ...
จริงเหรอเด๋วจัดการให้ อิอิ ไม่ครบน่าจะดีกว่าเหลือนะน้าตั้ม 5555

แค๊ปหมู ^_^
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #34 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010 12:04:50 »

ก็เรื่อยๆอ่ะน้อง แต่ต่อไปว่าจาลอง101บ้าง ซุบซิบ
ปล.แต่ไม่แนะนำนะ เด๋วจาโดนทักแบบพี่ เหอๆๆ
หุหุ  ก็ลองที่ไฟของผมเลยน้าต่าย เดี๋ยวอุปกรณ์ช่วยกันหา ยาหยอดตาผมออกเอง แหะ.. แหะ..

น้าเด่นลองดูก่อนเลย

เดี๋ยวผมทำตาม

Line Id jaiantkub   งานทุกชิน ที่ทำ คือทำด้วยใจ

yuirider

{เลิกคบ jic เพราะมีกิ๊กเป็น tein}

« ตอบ #35 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010 12:18:44 »

"ศิลปะพื้นบ้านนะเฟร้ยยยย"...<<< บอกไปยังงี๊ซะ... อิอิ

dennish

« ตอบ #36 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010 12:37:33 »

น้าเด่นลองดูก่อนเลย

เดี๋ยวผมทำตาม

ท่าจะเป็นเมกะโปรเจคแล้วน้าต่าย อิอิ
บอย บุเรงนอง<RZ>

(โก๋หลังวัง)พิเรนทีมเซอร์วิส

« ตอบ #37 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010 12:42:55 »

แอบดู
กอ เอ๋ย กอ ไก่ ฉึก ฉึก
นักแข่งมือสมัครเล่น

วัด กู ก็ จะ เข้า เหล้า กู ก็ จะ กิน ^^

« ตอบ #38 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010 12:48:33 »

ดูดีออก อะ

Hunter_JIK.CZ48
AE Racing Club Staff

3S-GE Doraemonster 9X

« ตอบ #39 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010 12:51:28 »

คนสุดท้ายที่พูดแบบนี้กับรถผม ตอนนี้ไปคุยกับรากมะม่วงแล้ว ล้อเล่นคับ

ก็สวยดีนิครับผมว่า

โตมผมมันเก่าเอาไดร้อนเป่าแล้วพลาสติกมันกรอบจะแตกเลยแงะโคมออกมาไม่ได้ไม่งั้นจะพ่นนดำซะหน่อยเซงเป็ด

หน้า:  «  1 [2] 3 4  »    ขึ้นบน
  พิมพ์