AE. Racing Club
22 กันยายน 2024 00:31:19 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 2 [3] 4 5 ... 38  »  [5»] [10»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: AE92 งามๆ รวมรูปไว้หน้า 1 แล้ว เพียบ  (อ่าน 181765 ครั้ง)
นายกะทิ
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #40 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010 15:35:20 »

ตื่นกันหรือยังครับ สาวก92ทั้งหลาย  อิอิ

หวัดดีตอนเช้าครับ

แอบเจอ อิอิ

รถอย่างเท่เลยคับ ตอนแรกผมมองกระจกหลังเห็นเป็น92สีขาวก็ไม่คิดไร แต่พอมองกระจกมองข้างแล้วเห็นซุ้มแล้วอื้อหือเลยคับ อย่างโหด

อิอิ แอบขับตามทีแรก เห็นท่อ อืม สวยดี เห็นหางถาด อิม สวยๆ

มองล้อ ทำไมมันล้นๆ เลยขอขับเทียบดูก่อนว่าใช่ไหม

มาถึงบางอ้อ เลย อิอิ

เลยเปิดกระจกทักทายสักเล็กน้อย

เพราะข้างหน้าทำทาง รถจะชนเอา

แต่รถสวยมาก คับ เนียนๆ เลย

S u r a n a y ™
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

...รามอินทรา พาเพลิน...

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #41 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010 16:09:05 »

ส่วนใหญ่จะขับสวนกันบนถนนนะ สาวกAE92อะ  อยู่ที่ว่าจะเห็นกันหรือไม่ก็เท่านั้น  อิอิ

แต่งรถสภาพ..ซิ่ง แต่ผมวิ่งแบบหวานเย็นนะคร๊าบ
แต่งไว้วิ่ง แต่งไว้ซิ่ง ... แต่งไว้คุย !!
ปิแอร์...แซ่บี้

Gonna BE Minor Change

« ตอบ #42 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010 16:17:53 »

พอดีได้กล้วย 14 มาครับ สีเดิมเป็นสีบอร์นเงิน ถ้าจะทำสีใหม่ เอาสีอะไรดีครับ รถผมสีแดงเลือดหมู พอดีว่าจะพ่นเองครับ งบไม่มีจ้างเขาทำ ใครมีตัวอย่างรูปด้วยจะขอบคุณมากเลยครับ   คำนับ คำนับ
สีดำคับ ดุดี

ถ้าสีดำ เอาดำเงาหรือดำด้่นดีครับ น่าสนอยู่เหมือนกันครับสีดำเนี้ย  เหอๆๆ

เขียวครับ 555

แต่ผมว่าจะเปลี่ยนเปนน้ำตาลไหม้

11 ปีแล้วจ้า AE RACING CLUB NORTHERN THAILAND
b a n a n a o a t
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

อยู่เฉยๆก็ไม่เสียตังค์นะจ๊ะ

« ตอบ #43 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010 16:37:22 »

ตื่นกันหรือยังครับ สาวก92ทั้งหลาย  อิอิ

แอบเจอ อิอิ

รถอย่างเท่เลยคับ ตอนแรกผมมองกระจกหลังเห็นเป็น92สีขาวก็ไม่คิดไร แต่พอมองกระจกมองข้างแล้วเห็นซุ้มแล้วอื้อหือเลยคับ อย่างโหด

อิอิ แอบขับตามทีแรก เห็นท่อ อืม สวยดี เห็นหางถาด อิม สวยๆ

มองล้อ ทำไมมันล้นๆ เลยขอขับเทียบดูก่อนว่าใช่ไหม

มันมืดอ่ะดิครับเลยพอดูได้ ต้องดูกลางวัน อิอิอิ

yuirider

{เลิกคบ jic เพราะมีกิ๊กเป็น tein}

« ตอบ #44 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010 17:04:34 »

แอบเจอ อิอิ

อยากเจอมั่งง่ะ... อ้อน

Oke...Pat TZ#042
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

---รอไปทะเลๆๆๆ---

« ตอบ #45 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010 21:50:03 »

up up
Hunter_JIK.CZ48
AE Racing Club Staff

3S-GE Doraemonster 9X

« ตอบ #46 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2010 23:28:29 »

ช่ายยย ไม่ว่างไม่เป็นไร เดียวโทรไปถาม พี่พ่นเองได้ อิอิ
ไพแลค y35  สวย สีเดียวกับล้อรถพี่อ่ะ

น้าไผ่ สีเทาเมทาลิคก็สวยนะ เทาเขมๆเลยอะ สวยดี

B☆NK

« ตอบ #47 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2010 02:00:35 »

ทำแบบสีแท้ยิงทรายก็สวยนะกล้วยอ้ะคับ

ae-92
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

アルトワークスでドリフト

« ตอบ #48 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2010 04:55:29 »

ไฟหน้าแบบคันแดง นิเขาเรียกว่าไฟ อะไรคับ แล้วมันแพงมะคับ   แหะ.. แหะ..

มอไซด์ โตขึ้นผมจะเป็น Sprinter  
Oke...Pat TZ#042
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

---รอไปทะเลๆๆๆ---

« ตอบ #49 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2010 07:32:55 »

up up ยามเช้าคับ....
<"เป็นคนเลวซํกพักนะ">

<"เหตุผลของเราใครจะเข้าใจ ไม่ลืมครับคำว่าบุญคุญ">

« ตอบ #50 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2010 07:41:11 »

ไฟหน้าแบบคันแดง นิเขาเรียกว่าไฟ อะไรคับ แล้วมันแพงมะคับ   แหะ.. แหะ..
ถามเสี่ยจั้นเลยครับ อิอิ น่าจะมีหลายชุด

ปิแอร์...แซ่บี้

Gonna BE Minor Change

« ตอบ #51 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2010 08:57:02 »

ทำแบบสีแท้ยิงทรายก็สวยนะกล้วยอ้ะคับ

สีนี้ก้อแหล่มมม

11 ปีแล้วจ้า AE RACING CLUB NORTHERN THAILAND
Pencom.CZ 49

นู๋คุณ รักในหลวง

« ตอบ #52 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2010 10:51:40 »

สีนี้ก้อแหล่มมม

เขาเรียกสีอะไรครับ เวลาไปซื้อสีบอกเขาว่าเอาแบบไหน สวยดีครับ

** 35ํ vol. **
** 4ทุ่มท่าพระ **
yuirider

{เลิกคบ jic เพราะมีกิ๊กเป็น tein}

« ตอบ #53 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2010 13:57:42 »

up

iPuNN (ปั้น)

20v ก็มันส์แล้ว!!!

« ตอบ #54 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2010 14:01:21 »

up

แค่รถสวย แอร์์เย็น เพลงเพาะๆ ก็พอแหละครับ
ฝากกระทู้นี้ ไว้ในอ้อมใจ ของ มิตรรัก92ด้วยน่ะคับ
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=118005.0
B☆NK

« ตอบ #55 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2010 14:01:52 »

เขาเรียกสีอะไรครับ เวลาไปซื้อสีบอกเขาว่าเอาแบบไหน สวยดีครับ

ไม่รู้ว่าสีกระป๋องมีไหมนะ

GOLD BLACK METALIC

S u r a n a y ™

...รามอินทรา พาเพลิน...

« ตอบ #56 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2010 14:03:00 »

สืบเนื่องมาจากเมื่อหน้าฝนที่ผ่านมา ขับรถลุยน้ำมากไปหน่อย ทำให้ซุ้มล้อหลังขวา ซึมซับทั้งขี้ดิน ขี้โคลนไว้เป็นเวลานาน 

ทำให้สีเริ่มพองเป็นจุดเล็กๆเหมือนยุงกัด หลังจากนั้นก็ลุกลามกลายเป็นผื่น จนล่าสุดก็ปริแตก(ยาวประมาณ3 ชม.ได้)   ซูม ซูม

วันนี้ก็เลยพาน้อขาวไปเข้าคลีนิค คงใช้เวลาประมาณ 2-3 วัน ในการรักษา (ปะ ผุ ขัด พ่น)  ไม่ไหวแล้ว...

อยากฝากเตือนพี่ๆน้องๆ ว่าเวลาอาบน้ำให้รถสุดที่รัก อย่าลืม ล้วงๆควักๆตามซุ้มล้อด้วยนะครับ   คำนับ คำนับ คำนับ

แต่งรถสภาพ..ซิ่ง แต่ผมวิ่งแบบหวานเย็นนะคร๊าบ
แต่งไว้วิ่ง แต่งไว้ซิ่ง ... แต่งไว้คุย !!
Jun_TZ#061
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

มันคืออดีตที่สวยงาม !!!

« ตอบ #57 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2010 14:04:14 »

ไฟหน้าแบบคันแดง นิเขาเรียกว่าไฟ อะไรคับ แล้วมันแพงมะคับ  แหะ.. แหะ..
ถามเสี่ยจั้นเลยครับ อิอิ น่าจะมีหลายชุด
เค้าเรียกว่าสปริ้นเตอร์แวนครับ ... แหมๆๆน้าก้อผมมีแค่ 3 ชุดเองแต่เป็นอะไหล่ใส่รถผมหมดนะมีครบทุกหน้าขาดหน้ากระจัง S แค่นั้นแหละไม่งั้นครบ ... อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 กุมภาพันธ์ 2010 14:06:37 โดย Jun_AE92 » บันทึกการเข้า
<"เป็นคนเลวซํกพักนะ">

<"เหตุผลของเราใครจะเข้าใจ ไม่ลืมครับคำว่าบุญคุญ">

« ตอบ #58 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2010 14:14:08 »

สืบเนื่องมาจากเมื่อหน้าฝนที่ผ่านมา ขับรถลุยน้ำมากไปหน่อย ทำให้ซุ้มล้อหลังขวา ซึมซับทั้งขี้ดิน ขี้โคลนไว้เป็นเวลานาน 

ทำให้สีเริ่มพองเป็นจุดเล็กๆเหมือนยุงกัด หลังจากนั้นก็ลุกลามกลายเป็นผื่น จนล่าสุดก็ปริแตก(ยาวประมาณ3 ชม.ได้)   ซูม ซูม

วันนี้ก็เลยพาน้อขาวไปเข้าคลีนิค คงใช้เวลาประมาณ 2-3 วัน ในการรักษา (ปะ ผุ ขัด พ่น)  ไม่ไหวแล้ว...

อยากฝากเตือนพี่ๆน้องๆ ว่าเวลาอาบน้ำให้รถสุดที่รัก อย่าลืม ล้วงๆควักๆตามซุ้มล้อด้วยนะครับ   คำนับ คำนับ คำนับ

อาการนี้เป็นเหมือนกัน แต่รอทำทีเดียวอิอิ

Pencom.CZ 49

นู๋คุณ รักในหลวง

« ตอบ #59 เมื่อ: 03 กุมภาพันธ์ 2010 14:35:14 »

ไม่รู้ว่าสีกระป๋องมีไหมนะ

GOLD BLACK METALIC

ขอบคุณครับ เดียวลองไปถามร้านดูก่อน

** 35ํ vol. **
** 4ทุ่มท่าพระ **
หน้า:  «  1 2 [3] 4 5 ... 38  »  [5»] [10»]   ขึ้นบน
  พิมพ์