AE. Racing Club
22 ตุลาคม 2024 22:28:36 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 253 254 [255] 256 257 ... 374  »  [5»] [10»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: <-- พิเรณทีม 6 ปี แล้วจร้า ความอบอุ่น เหนียวแน่น เข้าจัยกัน ไม่ปอกลอกกัน -->  (อ่าน 777824 ครั้ง)
อาชาฟ้า ฝาดำ.CZ#11
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

อาชาฟ้า ฝาดำ ทั่วไทย

« ตอบ #5080 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2010 23:50:50 »

เหงรถน้าแมวแล้วเซงแทนเรยน้า พ้มว่าทุกคนที่ลูกรักบาดเจ็บยังงี้ก้อมีความรู้สึกไม่ต่างจากน้าตอนนี้หรอกคับ...เอาน่าน้า สู้ๆ เพื่อลูกรัก...บูรณะเค้าด้วยใจรักน้า พ้มเชื่อเด่วเค้าก้อกลับมาใหม่ไฉไลก่าเดิมแน่นอน พร้อมเปงม้าศึกพาน้าตะลอนปั้ยทั่วเหมือนเดิม...เปงกำลังใจให้คับ มีรัยก้อให้ช่วยเหลือก้อบอกกานด้ายน่ะน้า

น้าเอ น้าต้น เปงงัยบ้างอ่าคับ อาการเริ่มดีขึ้นอ่ะ...หายป่วยไวๆ น่ะคับน้า...ดูแลสุขภาพกานด้วยน่ะคับทุกท่าน อิอิ

รับจอง ALL NEW VIOS 2013 และรถยนต์ TOYOTA ทุกรุ่น...ติดต่อ ตาก้อง 08-3075-7455 / เก๋  08-4421-4995
BEN AE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5081 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2010 00:02:57 »

กลับมาหล่อไวไว ครับ คุณแมว สุดหล่อ
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5082 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2010 00:04:57 »

ขอให้รถหายเจ็บเร็วๆนะครับ พี่เเมวก็ตรวจร่างกายด้วยหล่ะครับ
t_13
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

AE พลัง เค อิอิ

« ตอบ #5083 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2010 00:55:43 »

หาย ไว ๆๆ นะ ครับ น้า แมว

TOYO_DA Huh?
จิ๊กโก๋..โรแมนติก <RZ>

เข้าป่าพอไหว..ขับไวเค้ากัววว

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #5084 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2010 03:18:16 »

หาย ไว ๆๆ นะ ครับ น้า แมว
ขอบคุนทุกท่านสำหรับกำลังใจนะคับ

หันมาเล่นออฟโรดดีกว่า

ไม่ได้เหลือ..แค่เบื่ออะไรเดิมๆ
จิ๊กโก๋..โรแมนติก <RZ>

เข้าป่าพอไหว..ขับไวเค้ากัววว

« ตอบ #5085 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2010 03:22:49 »

สู้ ๆ ครับน้าแมว เสียงน้าแมวเนี่ยเศร้าจริง ๆ

หายไว ๆ นะครับน้า
เป็นไง บ้างครับ น้าแมว......ไปโดนแถวไหนมาหรอครับ..ประกันว่าไงบ้างครับ..แล้วคนเป็นไงบ้างครับ.....

ชนตรงสายสองเมื่อเช้าเองครับ
ประกันรับผิดชอบให้แต่ไม่รุว่าต้องเข้าเนื้อขนาดไหน  ส่วนคน หน้าอกกระแทกพวงมาลัย จุกๆไปครึ่งวันครับน้า  ตอนนี้หายเเระ  กำลังใจดีมากครับ

หันมาเล่นออฟโรดดีกว่า

ไม่ได้เหลือ..แค่เบื่ออะไรเดิมๆ
aragon < RZ >

พิเรณทีม < มิตรภาพที่ดีกับทุกคน > Ramintra Zone

« ตอบ #5086 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2010 08:27:23 »

กลับมาแล้วครับ หลังจากนอนโทรมกายาไป 5 วัน

ไม่ได้นอนเลยทุกฯคืน พอจะหลับก้อดันไอแบบรุนแรงทั้งคืน

จนไปหาหมอมาสองรอบ จบที่รอบที่สามเมื่อคืนนี้ ตอนตีสอง
...
เนื่องจากร่างกายไม่ไหวจริงฯ เลยขับรถแบบเปนศพ ไปโรงบาล

เพื่อขอฉีดยา (กัวมาก) แล้วอาการเช้านี้ก้อดีขึ้นมาปะมาน 70% ละครับ

เหลือแต่คอน่าจะค่อยฯดีตามเรื่อยฯครับ

ยังงัยต้องขอบคุณ บอย , แบน , ต๊อบ , อ.แม่ , และพู่ ด้วยนะครับ

(ถ้าไม่มีห้าคนนี้ ไปตะโกนเรียกที่บ้าน แล้วพาไปส่งโรงบาล ผมอาจไหลตายไปแล้วก้อได้)

ขอบคุณพี่ฯ เพื่อนฯ ชาวพิเรณ และ ชาวae ด้วยนะครับ

โดยเฉพาะพี่หนุ่ม azuma สายตรงจากพังงา

(เปนกำลังใจที่ดีมากเลยครับพี่) ที่ผมปิดเครื่องเพราะไม่มีแรงแม้แต่ยกโทสับ

สุดท้าย ---- ช่วงนี้อยากให้ดูแลสุขภาพกันด้วยนะครับ ใครที่เริ่มมีอาการรีบไปหาหมอก่อนเลยนะ เดวนี้ไวรัสเชื้อมันแรงมากครับ

ขายของ http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=58023.0
ขายซันรูฟ และ รับติดตั้ง http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=94966.0
กระดิ่งทอง< RZ>

คำว่าเพื่อน อย่าสักแต่พูด มันมีความหมายมากมาย

« ตอบ #5087 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2010 08:31:54 »

คำบรรยายที่ให้กำลังใจ จิ๊กโก๋ โรแมนติก มากมายผมอ่านแล้วขอให้คำจำกัดความว่า "มิตรภาพ ความเอื้ออาทร ที่น้าแมวมอบให้เพื่อนๆในกลุ่ม ในยามที่น้าแมวต้องการกำลังใจอย่างมาก เพื่อนๆทุกๆคนต่างให้สิ่งที่หาซื้อไม่ได้ อย่างท่วมท้น เหมือนน้ำเหนือที่ไหลบ่ามาท่วมจังหวัดนครราชสีมาในตอนนี้เลย อิ อิ "สุขใจ สุขกายครับ จิ๊กโก้สุดหล่อของเรา" แน่ๆๆๆๆ ยิ้มแล้ว ตรบมือ ไม่รู้ไม่ชี้ ฮากลิ้ง

ntp
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5088 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2010 08:33:00 »

กลับมาแล้วครับ หลังจากนอนโทรมกายาไป 5 วัน

ไม่ได้นอนเลยทุกฯคืน พอจะหลับก้อดันไอแบบรุนแรงทั้งคืน

จนไปหาหมอมาสองรอบ จบที่รอบที่สามเมื่อคืนนี้ ตอนตีสอง
...
เนื่องจากร่างกายไม่ไหวจริงฯ เลยขับรถแบบเปนศพ ไปโรงบาล

เพื่อขอฉีดยา (กัวมาก) แล้วอาการเช้านี้ก้อดีขึ้นมาปะมาน 70% ละครับ

เหลือแต่คอน่าจะค่อยฯดีตามเรื่อยฯครับ

ยังงัยต้องขอบคุณ บอย , แบน , ต๊อบ , อ.แม่ , และพู่ ด้วยนะครับ

(ถ้าไม่มีห้าคนนี้ ไปตะโกนเรียกที่บ้าน แล้วพาไปส่งโรงบาล ผมอาจไหลตายไปแล้วก้อได้)

ขอบคุณพี่ฯ เพื่อนฯ ชาวพิเรณ และ ชาวae ด้วยนะครับ

โดยเฉพาะพี่หนุ่ม azuma สายตรงจากพังงา

(เปนกำลังใจที่ดีมากเลยครับพี่) ที่ผมปิดเครื่องเพราะไม่มีแรงแม้แต่ยกโทสับ

สุดท้าย ---- ช่วงนี้อยากให้ดูแลสุขภาพกันด้วยนะครับ ใครที่เริ่มมีอาการรีบไปหาหมอก่อนเลยนะ เดวนี้ไวรัสเชื้อมันแรงมากครับ

อาการหนักขนาดนั้นเลยเหรอท่าน   แหม ถ้ามาฉีดยาที่นครฐมนะ  หายไปนานแระ ฮิฮิ
Nu MaI <RZ>

ปู๊ น ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

« ตอบ #5089 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2010 08:36:46 »

...

หายไวๆนะพี่ ใจถึงมาก ไปฉีดยา  ไม่ไหวแล้ว...
toyota#10X

Sukhumvit77 Rod. เวลาเปลี่ยนใจคนเราก็เปลี่ยน

« ตอบ #5090 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2010 08:38:51 »

คำบรรยายที่ให้กำลังใจ จิ๊กโก๋ โรแมนติก มากมายผมอ่านแล้วขอให้คำจำกัดความว่า "มิตรภาพ ความเอื้ออาทร ที่น้าแมวมอบให้เพื่อนๆในกลุ่ม ในยามที่น้าแมวต้องการกำลังใจอย่างมาก เพื่อนๆทุกๆคนต่างให้สิ่งที่หาซื้อไม่ได้ อย่างท่วมท้น เหมือนน้ำเหนือที่ไหลบ่ามาท่วมจังหวัดนครราชสีมาในตอนนี้เลย อิ อิ "สุขใจ สุขกายครับ จิ๊กโก้สุดหล่อของเรา" แน่ๆๆๆๆ ยิ้มแล้ว ตรบมือ ไม่รู้ไม่ชี้ ฮากลิ้ง
ตรบมือ ตรบมือ ตรบมือ

...

อาการหนักขนาดนั้นเลยเหรอท่าน   แหม ถ้ามาฉีดยาที่นครฐมนะ  หายไปนานแระ ฮิฮิ
จริงหรือน้า... เหอๆๆ

##### LONG_LIVE_THE_KING #####
    ### HOME_BIRD_MOUNTAIN ###
          ## SRINAKARIN_ZONE ##
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5091 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2010 09:23:00 »

สู้ ๆ ครับน้าแมว เสียงน้าแมวเนี่ยเศร้าจริง ๆ

หายไว ๆ นะครับน้า
เป็นไง บ้างครับ น้าแมว......ไปโดนแถวไหนมาหรอครับ..ประกันว่าไงบ้างครับ..แล้วคนเป็นไงบ้างครับ.....

ชนตรงสายสองเมื่อเช้าเองครับ
ประกันรับผิดชอบให้แต่ไม่รุว่าต้องเข้าเนื้อขนาดไหน  ส่วนคน หน้าอกกระแทกพวงมาลัย จุกๆไปครึ่งวันครับน้า  ตอนนี้หายเเระ  กำลังใจดีมากครับ
ป.ชั้นไหนหรอครับ.
ถ้าเคลส แบบ ป้าอ้อ ทำกลับเดิม ก็ไม่น่าจะเสียนะครับ นอกเสียจาก เราจะทำเอง แต่งเพิ่มอะครับ..

หายไวไว นะครับ..
soda
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5092 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2010 09:57:30 »

หายไวๆกันทุกคน
PyoungJ

น้องน้ำชา ก่าก๊ะ!!

« ตอบ #5093 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2010 10:17:34 »

แล้วของเทอล่ะ

รับทำค้ำเสาซี081-554-6362 โต้ง (Mo-bar) ไม่แพงอย่างที่คิด..
ติดตามผลงานได้ที่
https://www.facebook.com/pages/ต๊ง-Mo-Bar/490690540953465?ref=hl
soda
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5094 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2010 10:19:14 »

อิอิวันนี้เอาของไปส่ง
NoO_BenZ TZ#40..

ถึงกรูเป็น"เด็ก"ก้อไม่เกี่ยวกับ "มรึง"

« ตอบ #5095 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2010 10:23:13 »

น้าแมว..รถกลับมาหล่อไวไวนะค๊ะ..

ส่วนพี่เอ..หายไวไวเช่นกันคร่า..รุนแรงจิงๆ..

" We r TZ "

บ้านหลังนี้..มีมากกว่า.."ความอบอุ่น"
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5096 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2010 10:30:00 »

มีท่อ ออโต สักชุดไหม๊น้า
soda
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5097 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2010 10:31:53 »

มีท่อ ออโต สักชุดไหม๊น้า
เว๊ปRZเลยน้าเยอะ อิอิ
ngageko
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5098 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2010 10:32:33 »

เสียใจด้วยครับ น้าแมว หายไวไว นะครับ มีไร ให้ ช่วยบอก นะครับ

ส่วนน้าเอ โดนฉีดยา อิ อิ ปกติชอบฉีดคนอื่น ตอนนี้โดนฉีดเอง อิ อิ อิ หายไว ไว นะครับ
soda
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5099 เมื่อ: 21 ตุลาคม 2010 10:33:40 »

เสียใจด้วยครับ น้าแมว หายไวไว นะครับ มีไร ให้ ช่วยบอก นะครับ

ส่วนน้าโดนฉีดยาอิ อิ ปกติชอบฉีดคนอื่น ตอนนี้โดนฉีดเอง อิ อิ อิ หายไว ไว นะครับ
ฮากลิ้ง
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 253 254 [255] 256 257 ... 374  »  [5»] [10»]   ขึ้นบน
  พิมพ์