AE. Racing Club
24 ตุลาคม 2024 06:32:49 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 118 119 [120] 121 122 ... 374  »  [5»] [10»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: <-- พิเรณทีม 6 ปี แล้วจร้า ความอบอุ่น เหนียวแน่น เข้าจัยกัน ไม่ปอกลอกกัน -->  (อ่าน 780919 ครั้ง)
Far_3S_GTE
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

FORGE inside

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #2380 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010 16:10:05 »

โซนธน จะหาโอกาส ชิงไปเที่ยวก่อนให้ได้  ย่องเบา

ปาดหน้าไปก่อน ดูด่านให้ด้วยนะป้า แล้วโทรบอกด้วย

norma_niggy

« ตอบ #2381 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010 16:37:36 »

โซนธน จะหาโอกาส ชิงไปเที่ยวก่อนให้ได้  ย่องเบา
เชอะ  ล้อเลียน 

ไม่รู้แหละ 26 นี้ไปหาดจอมเทียน ยังไงจะพยายามแวบไปก่อน อิอิ

มีแค่เนี๊ย
Haltech E6X
MSD DIS4 PLUS
จิ๊กโก๋..โรแมนติก <RZ>

เข้าป่าพอไหว..ขับไวเค้ากัววว

« ตอบ #2382 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010 17:12:33 »

โซนธน จะหาโอกาส ชิงไปเที่ยวก่อนให้ได้  ย่องเบา

แล้วไมไม่ไปด้วยกันเรยล่ะคุนป้า

หันมาเล่นออฟโรดดีกว่า

ไม่ได้เหลือ..แค่เบื่ออะไรเดิมๆ
cliff
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2383 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010 17:31:31 »

พิเรณทีม...ชัดเจน เคลียร์ครับ ขอบคุณมาก พี่เอกกี้ และเอรากอน
RinSa YoYoLive

....ยิ้มเข้าไว้ ใจยังสู้ ....

« ตอบ #2384 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010 17:38:06 »

ตรบมือ ตรบมือ

PyoungJ

น้องน้ำชา ก่าก๊ะ!!

« ตอบ #2385 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010 17:41:58 »

แล้วไมไม่ไปด้วยกันเรยล่ะคุนป้า
เดี๋ยวน้าแมวก้อยุหั้ยตะหารโน๊ตโดดใส่ขี้เลนอีก ฮิฮิ

รับทำค้ำเสาซี081-554-6362 โต้ง (Mo-bar) ไม่แพงอย่างที่คิด..
ติดตามผลงานได้ที่
https://www.facebook.com/pages/ต๊ง-Mo-Bar/490690540953465?ref=hl
LOUIS SANO.CZ
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #2386 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010 17:59:01 »

แอบดู

วี๊ดวิ๊ว
JO_Zest
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #2387 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010 18:08:38 »

คิดไงไปเกาะ ไปทะเลหน้าฝน คลื่นสูงนะเฟ้ยยยยยยย

วิ่งปะละ   เดียวก็รู้   จะจบไหม
Far_3S_GTE

FORGE inside

« ตอบ #2388 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010 18:15:36 »

คิดไงไปเกาะ ไปทะเลหน้าฝน คลื่นสูงนะเฟ้ยยยยยยย

ชื่อแก๊งค์เค้าก็บอกอยู่แล้ว ว่าพิเรณ  เค้าคงคิดพิเรณๆล่ะมั๊ง

จะซื้อโรบาร์ยัง พี่โจ ฮ่าๆๆ

ou ae110

« ตอบ #2389 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010 19:40:10 »

อิอิ  พิเรณทีม

Ae.ถึงจะเก่า. แต่ก็อึดนะคร๊าบ
ou ae110

« ตอบ #2390 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010 19:41:42 »

พี่เอน้ำตกอะเมื่อไรดี

Ae.ถึงจะเก่า. แต่ก็อึดนะคร๊าบ
NosDriVe

พิเรณทีม = มิตรภาพ + ความจริงใจ

« ตอบ #2391 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010 21:26:24 »

ว่าไง "พิเรณทีม" รักเพื่อนจริงรึป่าว? ผิด-ถูก มีมั้ย? จุดยืนเป็นยังไง? วันนี้...อยากเห็นอ่ะนะ

ปล.ถ้าเป็นผม เพื่อนผมโดนกล่าวหา? จะต้องเอาให้จบหรือไม่ก็ มรึงเจ็บ!! ไม่ปล่อยให้เงียบมานานแบบนี้แน่นอน

ถ้า "เพื่อน" ใน "พิเรณทีม" มีปัญหา + สร้างปัญหา ผมว่าสมาชิก "พิเรณทีม" ไม่นิ่งดูดายหรอกครับ

ปํญหาเกิดจากอะไร ทางออก ทางแก้ ทางประนีประนอม มีวิธีไหนบ้าง ก็ได้บอกกล่าวแนะนำไปตั้งแต่แรกแล้ว

แต่มาวันนี้มันยังไม่จบไม่เคลียร์อีกหรอครับ ทำไมยังลากยาวมาขนาดนี้ ช่วงเวลาที่ผ่านมามันเกิดอะไรขึ้นมั่งเนี่ย

ไม่ได้ตามข่าว ไม่ได้อัพเดทเลย ผมงง

ถ้าต่างคนต่างอยู่ ต่างแยกย้าย แล้ววันนี้พี่คลิฟพึ่งจะมาขอเคลียร์ ผมก็ไม่เข้าใจว่าพี่คิดอะไรอยู่

ถ้าพี่จบแล้วแต่อีกฝั่งยังไม่จบ ยังเขี่ยโน่นนี่นั่นจนถึงวันนี้ ผมก็ไม่เข้าใจเหมือนกันว่ามันคิดอะไรอยู่

ถ้าเป็นไปได้ก่อนจะหักกัน ก็อยากให้เปิดอกเคลียร์กันแบบมีบุคคลที่3 ที่มีความเป็นกลางมารับฟังด้วย

อย่างน้อยเหตุผลของแต่ละฝั่ง(ซึ่งก็ต้องคิดว่าที่ตัวเองทำไปมันถูกมันควรแล้ว) จะได้มีคนรับฟัง

ทุกปัญหา ที่เรื่องราว มันมีที่มาที่ไป มีทางออกเสมอ อยู่ที่เราจะเลือกทางไหน

ถ้าไม่ทนเหนื่อย ทนลำบากมาด้วยกัน ก็ไม่รู้หรอกว่าแต่ละคนให้ใจกันแค่ไหน ใช่มั้ย พิเรณทีม
จิ๊กโก๋..โรแมนติก <RZ>

เข้าป่าพอไหว..ขับไวเค้ากัววว

« ตอบ #2392 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010 22:48:44 »

เดี๋ยวน้าแมวก้อยุหั้ยตะหารโน๊ตโดดใส่ขี้เลนอีก ฮิฮิ

จะไปเหลือเร้อะครับน้า  55+++

หันมาเล่นออฟโรดดีกว่า

ไม่ได้เหลือ..แค่เบื่ออะไรเดิมๆ
nobody.cz

***อย่ามาบ้ากับกรูก็แล้วกัน***

« ตอบ #2393 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2010 23:57:16 »

คนชอบเที่ยว  มาขอแบ่งข้อมูล ปารีฮัท  ไปไว้ในดวงใจก่อนนะ

มีเวลาจะแอบไปปล่อยลม  เอ่ย  ปล่อยอารมณ์ (ติสแตก)... มอไซด์

"ไม่มีตัวตน ไม่มีจิตใจ"
บอลลูน 0303 !RZ!

พิเรณทีม ทีมของคนพิเรณคน

« ตอบ #2394 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010 00:03:08 »

ว่าไง "พิเรณทีม" รักเพื่อนจริงรึป่าว? ผิด-ถูก มีมั้ย? จุดยืนเป็นยังไง? วันนี้...อยากเห็นอ่ะนะ

ปล.ถ้าเป็นผม เพื่อนผมโดนกล่าวหา? จะต้องเอาให้จบหรือไม่ก็ มรึงเจ็บ!! ไม่ปล่อยให้เงียบมานานแบบนี้แน่นอน

ถ้า "เพื่อน" ใน "พิเรณทีม" มีปัญหา + สร้างปัญหา ผมว่าสมาชิก "พิเรณทีม" ไม่นิ่งดูดายหรอกครับ

ปํญหาเกิดจากอะไร ทางออก ทางแก้ ทางประนีประนอม มีวิธีไหนบ้าง ก็ได้บอกกล่าวแนะนำไปตั้งแต่แรกแล้ว

แต่มาวันนี้มันยังไม่จบไม่เคลียร์อีกหรอครับ ทำไมยังลากยาวมาขนาดนี้ ช่วงเวลาที่ผ่านมามันเกิดอะไรขึ้นมั่งเนี่ย

ไม่ได้ตามข่าว ไม่ได้อัพเดทเลย ผมงง

ถ้าต่างคนต่างอยู่ ต่างแยกย้าย แล้ววันนี้พี่คลิฟพึ่งจะมาขอเคลียร์ ผมก็ไม่เข้าใจว่าพี่คิดอะไรอยู่

ถ้าพี่จบแล้วแต่อีกฝั่งยังไม่จบ ยังเขี่ยโน่นนี่นั่นจนถึงวันนี้ ผมก็ไม่เข้าใจเหมือนกันว่ามันคิดอะไรอยู่

ถ้าเป็นไปได้ก่อนจะหักกัน ก็อยากให้เปิดอกเคลียร์กันแบบมีบุคคลที่3 ที่มีความเป็นกลางมารับฟังด้วย

อย่างน้อยเหตุผลของแต่ละฝั่ง(ซึ่งก็ต้องคิดว่าที่ตัวเองทำไปมันถูกมันควรแล้ว) จะได้มีคนรับฟัง

ทุกปัญหา ที่เรื่องราว มันมีที่มาที่ไป มีทางออกเสมอ อยู่ที่เราจะเลือกทางไหน

ใจเย็นนะครับ ไม่ทราบว่าเรื่องอะไรแต่ก็เป็นห่วงนะครับ รักกันๆคิดถึงพี่ๆเพื่อนๆครับ

cliff
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2395 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010 00:08:58 »

พี่และพี่ชาย โดนหมามาเห่านี่ต้องมาขอเคลียร์กับหมารึครับ เข้าใจอะไรผิดรึป่าวครับ ต้น

ทุกคนน่าจะรู้ดีนะครับ ว่าก่อนเกิดเรื่องนี้...ชีวิตพี่โดนอะไรมาเต็มๆ แล้วเรื่องหมาๆ พวกนี้จำเป็นที่จะต้องจัดการ ณ เวลานั้นเลยรึป่าว? ถ้าสร้างเรื่องแล้วปลอยให้มันเงียบไปคือจบใช่มั้ย? พี่จะได้สร้างเรื่องใหม่ให้เกิดในเร็ววันซะเลย!!
NosDriVe

พิเรณทีม = มิตรภาพ + ความจริงใจ

« ตอบ #2396 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010 06:06:01 »

ต้นไม่ได้เข้าใจอะไรผิดหรอกครับ

และไม่ได้เข้าข้าง + เอนเอียงไปฝั่งไหนด้วย

แค่ไม่อยากให้เกิดเรื่องที่ไม่ควรจะเกิด

การเลือกทางออกเป็นสิทธิของแต่ละคนอยู่แล้ว

แค่เสียดายว่าเรื่องลักษณะนี้ไม่น่าเกิดขึ้นมาเลย

ถอนหายใจ ถอนหายใจ ถอนหายใจ ถอนหายใจ ถอนหายใจ ถอนหายใจ

ถ้าไม่ทนเหนื่อย ทนลำบากมาด้วยกัน ก็ไม่รู้หรอกว่าแต่ละคนให้ใจกันแค่ไหน ใช่มั้ย พิเรณทีม
-- James _ Za --
AE Racing Club Staff

ทำดีอยากหวังให้ใครเห็น แค่เรารู้ว่าทำดีก็พอ

« ตอบ #2397 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010 08:11:29 »

ขอให้เครียท์กันครับ จะได้ไม่คาใจ 

กระดิ่งทอง< RZ>

คำว่าเพื่อน อย่าสักแต่พูด มันมีความหมายมากมาย

« ตอบ #2398 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010 08:50:07 »

หวัดดีครับตอนนี้สภาพร่างกายผมแย่มากๆ เป็นหวัดยังไม่หายดีเท่าที่ควร อะไรที่เกิดขึ้นทุกๆคนก็รู้กันดี ว่าอะไรเป็นอะไร เป็นเรื่องที่ไม่สมควรใส่กระทู้เข้ามา เป็นปัญหาส่วนตัวที่ผู้ที่เกี่ยวข้องน่าจะเคลียร์กันเอง ผมไม่ว่าใครถูกใครผิด แต่ตัวของตัวเองเท่านั้นที่รู้ว่ามันเกิดอะไรขึ้น เพราะช่วงนั้นพวกคุณทำอะไรกัน พวกเราในกลุ่มไม่รู้เห็นการกระทำของพวกคุณ มีพวกคุณกันเองที่รู้ว่าเรื่องมันก่อเกิดจากอะไร การที่พูดให้สาธารณะชนเป็นการระบายสีตามที่พวกคนคิดกันเอง สรุปกันเอง และกล่าวหากันเอง พวกผมไม่รู้และไม่อยากเข้าไปเกี่ยวข้องด้วย มันเป็นเรื่องไม่งาม (เรื่องนี้หากเกิดขึ้นกับผม ผมจะไม่พูดให้ใครรู้เป็นเด็ดขาด รู้ไปถึงไหนอายไปถึงนั่น)  มีแต่จะเกิดความเสียหายแก่ทุกๆคนที่เข้าไปมีส่วนร่วม เรื่องแบบนี้ผมขอไม่ยุ่งเกี่ยวครับ ขอโทษที่อาจจะพูดตรงๆไม่อยากอ้อมค้อม ถ้าพวกคุณที่มีปัญหากันก็เคลียร์กันเองเถอะครับ มันเป็นเรื่องส่วนตัวจริงๆ ขอบคุณ

RinSa YoYoLive

....ยิ้มเข้าไว้ ใจยังสู้ ....

« ตอบ #2399 เมื่อ: 09 มิถุนายน 2010 09:34:24 »

มาขอเป็น กำลังใจ ให้ทุกท่าน ทุกคน ผ่าน พ้น ปัญหาทุก ๆ เรื่อง นะคะ

ด้วยความปรารถนาดีอย่างสุดใจค่ะ  คำนับ คำนับ

หน้า: [«10] [«5]  «  1 ... 118 119 [120] 121 122 ... 374  »  [5»] [10»]   ขึ้นบน
  พิมพ์