AE. Racing Club
21 กันยายน 2024 03:26:26 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 ... 3 4 [5]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 3s direct coil กินแค่ไหน  (อ่าน 28533 ครั้ง)
odd
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #80 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2010 05:27:30 »

คุณแฟร์ๆๆ ผมไม่อยากให้ท่านไป แบบว่า ไปกล่าวถึงใครโดยไม่จำเป็นอ่ะครับ อย่างเรื่องราคาเครื่องหรือไรงี้อ่ะครับ
เช่น " 29000 จัดไปราคาถูกแต่ก่อน..ใคร?..ขายกัน แพงกว่านี้อีก 555 "

ผมไม่อยากให้กระทู้ของเรามันอาจจะมีคนเข้าใจผิดอ่ะครับ อยากให้เป็นพี่น้องกัน ใครทำอะไรยังไง ก็เป็นทางของเค้า เป็นทางของอินดี้อ่ะครับ

ถ้าผมทำอะไรให้คุณฟร์ต้องเข้าใจผิด ก็ต้องขอโทษจริงๆ ไม่ได้มีเจตนาแบบนั้นเลย
ขอโทษครับ

SSS-101
ไม่เดิม!!!
โม!!!
แต่เจือกไม่แรง!!!
ガレージ7 タカラショップ¥¥¥んーーーー
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

アンパンマン

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #81 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2010 07:23:10 »

คุณแฟร์ๆๆ ผมไม่อยากให้ท่านไป แบบว่า ไปกล่าวถึงใครโดยไม่จำเป็นอ่ะครับ อย่างเรื่องราคาเครื่องหรือไรงี้อ่ะครับ
เช่น " 29000 จัดไปราคาถูกแต่ก่อน..ใคร?..ขายกัน แพงกว่านี้อีก 555 "

ผมไม่อยากให้กระทู้ของเรามันอาจจะมีคนเข้าใจผิดอ่ะครับ อยากให้เป็นพี่น้องกัน ใครทำอะไรยังไง ก็เป็นทางของเค้า เป็นทางของอินดี้อ่ะครับ

ถ้าผมทำอะไรให้คุณฟร์ต้องเข้าใจผิด ก็ต้องขอโทษจริงๆ ไม่ได้มีเจตนาแบบนั้นเลย
ขอโทษครับ

ราคามันมีขึ้นมีลง อยู่แล้ว ผมก็ไม่ได้หมายความว่า อาจารณ์จะไปขายแพง หรือมีจุดประสงค์ ที่ไม่ดีนะอาจารณ์ แต่แค่บอกว่า ราคามันลง เท่านั้นละครับ ไม่ได้มีจุดประสงค์อื่นแอบแผง
แต่ก็จริงครับ คำพูดมันตีความหมายได้เยอะ ทำร้ายความคิดได้เยอะ

อย่างไรถ้าขอความของผมไป
กระทบอารมณ์อาจารณ์ ผมขอความกรุณา อย่าเอาโทษผมเลยนะครับ ไม่ได้มีเจตนา อย่างนั้นครับ

odd
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #82 เมื่อ: 28 กุมภาพันธ์ 2010 12:27:45 »

ผมว่าท่านไม่ได้หมายถึงผมอ่ะดิ แต่เอาเป็นว่า ผมรับเองไว้แล้วก็ขอบคุณคุณแฟร์ครับ

คำนับ คำนับ คำนับ

SSS-101
ไม่เดิม!!!
โม!!!
แต่เจือกไม่แรง!!!
หน้า:  «  1 ... 3 4 [5]   ขึ้นบน
  พิมพ์